สวัสดีเพื่อนๆ SBN ทุกคนนะคะ พอดีเพิ่งได้กระเป๋าของ KLOSET แบบใหม่มา

แล้วมาส่องๆในห้องรีวิว เห็นยังไม่มีคนมารีวิว เราเลยขอมาอวดซะหน่อยค่ะ

มาดูกันเลยนะคะ ♥ ♥ ♥ ♥

.

.

.

.

.

มาแล้วๆ =)

เอาออกจากถุงผ้า เราซื้อสีฟ้า-ครีมมาค่ะ

แกะๆๆ . . . หวานมาก น่ารักกกกกก

ให้ดูลายละเอียดชัดๆ

ด้านหลัง . . .

ซิปเป็นผีเสื้อสัญลักษณ์ KLOSET

ก้นกระเป๋า เป็นหมุดทองกลมๆ

เปิดๆ . . . สายยาวอยู่ด้านใน

ซิปข้างใน และป้าย

มีช่องเล็กสามช่องค่ะ

ด้านข้าง มีดอกไม้ . . . น่ารักอีกแล้ว >///<

สายยาว

รูปเต็มๆค่ะ

ยังไม่ได้ถ่ายตอนสะพายเลย เดี๋ยวไว้ได้ใช้เมื่อไรจะถ่ายมาอวดกันนะคะ

ของแถมค่ะ

เพิ่งได้ต่างหูดาวหางมาจากในนี้ ชอบมากๆเลยค่ะ เลยถ่ายรูปมาให้ดูกัน ♥ ♥ ♥ ♥

.

.

.

.

เป็นสีน้ำเงิน-ชมพูนะคะ

ใส่แล้วเป็นแบบนี้

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาดู และ ขอบคุณ SBN ค่ะ