ใครมีประสบการณ์กับการขายทองร้านออโรร่าบ้างไหมคะ - Page 3

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 23 of 23
    kittygirls is offline Trusted Member Brandname Fan
    kittygirls's Bank Account
    • Bank Account 1: 176X0X9X8X
    • Bank Account 2: 933X0X1X1X
    • Bank Account 3: 768X0X4X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ร้านทองออโรร่า

สวัสดีค่ะเพื่อนๆพี่่น้องๆทุกๆคน

เราก้อเป็นแม่ค้าขายทองของออโรร่านะค๊ะ แบบว่าเราจะมาบอกว่าที่ร้านเราหลังจากที่ลูกค้าซื้อทองเราก้อจะบอกตลอดเวลาเลยค่ะว่าใบรับประกันเก็บไว้ดีๆนะค๊ะ เพราะว่าใบรับประกันของออโรร่ามีไว้เพื่อรับบริการหลังการขายค่ะ คือ บริการขัดล้างซ่อมฟรีตลอดอายุการใช้งานค่ะถ้าเป็นที่อื่นสร้อยชำรุดก้อจะเสียค่าเชื่อมนะค๊ะจุดละ 200 ก้อมี เวลาเชื่อมก้อต้องใช้ทองในการเชื่อมสร้อยซึ่งทางออโรร่าก้อไม่คิดค่าเชื่อมกะลูกค้าซักกะบาทเลยน๊า นี่เป็นบริการหลังการขายของเราค่ะ และก้อรับซื้อคืนเต็มราคาเท่ากะฮั่วเซ่งเฮงเลย ลูกค้าของออโรร่าส่วนมากก้อจะชอบตรงที่มีใบรับประกันอะค่ะ เพราะว่าที่อื่นไม่มี
    และที่มีใบรับประกันก้อเพราะว่าเราให้ความสะดวกกะลูกค้านะค๊ะ แบบว่าซื้อร้านในเครือของออโรร่าร้านนุงจะไปขายที่ร้านไหนก้อได้ไม่จำเป็นว่าซื้อที่สาขานี้ก้อต้องมาขายที่สาขาเดิมที่คุณซื้ออะค่ะ เพราะว่าใบรับประกันที่พนักงานรับซื้อคืนก้อจะต้องเก็บเข้าสำนักงานใหญ่ของออโรร่าทุกวันเลย และก้ออีกอย่างออโรร่าตอนนี้มี 90 กว่าสาขาเรายินดีมอบความสะดวกสบายให้กะลูกค้าทุกท่านค่ะ

teerasak's Avatar
    teerasak is offline Registered Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Red face

Quote Originally Posted by kittygirls View Post
    สวัสดีค่ะเพื่อนๆพี่่น้องๆทุกๆคน

เราก้อเป็นแม่ค้าขายทองของออโรร่านะค๊ะ แบบว่าเราจะมาบอกว่าที่ร้านเราหลังจากที่ลูกค้าซื้อทองเราก้อจะบอกตลอดเวลาเลยค่ะว่าใบรับประกันเก็บไว้ดีๆนะค๊ะ เพราะว่าใบรับประกันของออโรร่ามีไว้เพื่อรับบริการหลังการขายค่ะ คือ บริการขัดล้างซ่อมฟรีตลอดอายุการใช้งานค่ะถ้าเป็นที่อื่นสร้อยชำรุดก้อจะเสียค่าเชื่อมนะค๊ะจุดละ 200 ก้อมี เวลาเชื่อมก้อต้องใช้ทองในการเชื่อมสร้อยซึ่งทางออโรร่าก้อไม่คิดค่าเชื่อมกะลูกค้าซักกะบาทเลยน๊า นี่เป็นบริการหลังการขายของเราค่ะ และก้อรับซื้อคืนเต็มราคาเท่ากะฮั่วเซ่งเฮงเลย ลูกค้าของออโรร่าส่วนมากก้อจะชอบตรงที่มีใบรับประกันอะค่ะ เพราะว่าที่อื่นไม่มี
    และที่มีใบรับประกันก้อเพราะว่าเราให้ความสะดวกกะลูกค้านะค๊ะ แบบว่าซื้อร้านในเครือของออโรร่าร้านนุงจะไปขายที่ร้านไหนก้อได้ไม่จำเป็นว่าซื้อที่สาขานี้ก้อต้องมาขายที่สาขาเดิมที่คุณซื้ออะค่ะ เพราะว่าใบรับประกันที่พนักงานรับซื้อคืนก้อจะต้องเก็บเข้าสำนักงานใหญ่ของออโรร่าทุกวันเลย และก้ออีกอย่างออโรร่าตอนนี้มี 90 กว่าสาขาเรายินดีมอบความสะดวกสบายให้กะลูกค้าทุกท่านค่ะ
    เข้ามาฟังค่ะ...ทุกสังคมมีกติกาที่เราว่าคุณ จขกท.ก็พร้อมจะ
    รับฟังและเข้าใจตามนั้นแน่นอน แต่คุณ พนง.ขายคงมีปัญหา
    ด้านการสื่อสารและนำเสนอข้อมูล(รึเปล่าเอ่ย) เพราะถ้าอธิ
    บายละเอียดนุ่มนวลสุภาพแบบคุณด้านบนเรื่องจะไม่เกิดเลย
    ด้วยซ้ำค่ะ ........กิจการที่ใหญ่ๆมีโอกาสพังเพราะ พนง.ลูกนก
    ลูกกาแบบนี้สูงนะเนี่ย ควรจับ พนง.ไปเทรนใหม่ด่วนนนน!!
    ห่างๆกันบ้าง (ก็น่าจะ) ดี เสียตังค์ตะ-หลอด เร๊ยยยยยยย (^^)'

Bobby-Brand's Avatar
    Bobby-Brand is offline Registered Member Newbie Brandname

Thonglor opposite Camillion Hospital

สำหรับผู้ที่สนใจลงทุนด้านทองคำ แนะนำให้ซื้อเป็นทองแท่งเก็บเอาไว้จะดีกว่าครับ ที่ร้านตามเยาวราชก็มีทองแท่งขนาดเล็ก 5 บาท 10 บาท สำหรับผู้ที่ซื้อจำนวนไม่เยอะ

หรือถ้าอยากลงทุนแบบจริงจัง ก็ไปซื้อร้านที่ขายส่งทองก็ได้ครับ อย่างเช่น ร้านแม่ทองสุข ตรงดิ โอลด์ ราคาจะดีกว่าร้านตรงเยาวราชครับ ราคาจะupdateบ่อยกว่าร้านตรงเยาวราช (ร้านทองขายปลีกทั่วไปราคาจะอิงราคาสมาคม แต่ถ้าร้านขายส่งราคาจะupdate ตามGoldspotครับ)

หรือจะเอาin trendหน่อยก็ Gold future แต่ต้องศึกษาให้ดีก่อนลงทุนนะครับ เพราะความเสี่ยงสูง ยิ่งราคาทองตอนนี้ด้วยแล้ว แต่ทองมีแนวโน้มว่าจะขึ้นอีกหน่อยแล้วจะร่วงลงหนัก ใครมีทองก็เอามาขายก็ดีครับ แล้วไปช้อนซื้อตอนราคาลง

ร่ำรวยกันถ้วนหน้าครับ

Page 3 of 3 FirstFirst 123
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ