[CENTER]

ขายกระเป๋า COACH นำเข้าจาก USA ของแท้ 100%

กระเป๋า coach สวยๆราคาถูกๆค่ะ พอดีตั้งใจจะเคลียร์สต๊อกก่อนที่ล๊อตใหม่จะมาอีกหลายแสนค่ะ
ลดราคาเท่าทุน ราคารวมส่ง EMS ค่ะ ราคานี้ไม่รับต่อรองแล้วนะคะ ถูกใจสินค้าถูกใจราคาแล้วโทรมานะคะ

สนใจติดต่อได้ที่เบอร์ 081-564-5721
แม่ค้ามีชื่อน่ารักๆว่า กุ้งนาง ค่ะ

COACH HORSE and CARRIAGE BLACK AND WHITE HOBO 14480 $298 + TAX

Coach ผ้าสีดำลายรถม้าสัญลักษณ์ของ coach สะพายได้สองแบบ น่ารักแบบมีสไตล์ ใช้งานง่ายและเข้ากับทุกชุดค่ะ

รหัส 14480
สี ดำ
ขนาด 13”(L) x 13”(H)x 3”(W)
ราคา 5500 บาท

100% Authentic COACH
BRAND NEW WITH TAG

..........................................................

COACH KRISTIN OP ART SWINGPACK-TURQUOISE 43735 $138+TAX

ใบนี้เป็นสะพายข้างใบเล็ก เอาไว้ใช้เวลาพกของน้อยๆ
ปรับสายให้ยาวได้ ใครที่ชอบสไตล์นี้คงถูกใจกับสีเทอร์ควอยส์สะดุดตา
ส่งให้คนสะพายโดดเด่นเลยล่ะค่ะ
ใบนี้แอบมีรอยเลอะที่ด้านหลังนิ๊ดดดดเดียวค่ะ ต้องลดราคาแล้วล่ะค่ะ

รหัส 43735
สี ฟ้าเทอร์ควอยส์
ขนาด 9"(L) x 7.5"(H) x 1”(W)
ราคา 4000

...............................................................

Coach Gray Multi Madison Ocelot Top Handle Bag 43322 $148+TAX

กระเป๋าสะพายไหล่ใบเล็ก ดูขนาดจริงได้ที่ shop
พารากอนหรือเอราวัณ เนื้อผ้าซาตินลายเสือสีเทา
รุ่นนี้ Limited edition ชัดๆ สายกับหนังที่ decorate
ด้านหน้าเป็นสีเทา เปิดดูใน www.coach.com
แล้วคุณจะรู้ว่าใบนี้ยังอยู่ใน shop ในอเมริกาอยู่เลยค่ะ
ซื้อไปรับรองว่าไม่ผิดหวังแน่นอน

รหัส 43322
สี เทา
ขนาด 8 1/2 (L) x 6 (H) x 3 1/2 (W)
ราคา พิเศษ 4700

............................................................

[

Coach Soho Pleated Tophandle 43881 $148+TAX

กระเป๋าสะพายไหล่ใบเล็ก เนื้อผ้าซาตินลายสีเทา ดำ ขาว น้ำตาล และสีทอง
รุ่นนี้ limited edition ชัดๆ รับรองว่าไม่ซ้ำใครแน่นอน

รหัส 43881
สี เทา
ขนาด 9(L) x 5 (H) x 3 1/2 (W)
ราคา พิเศษ 4000

...............................................................................

Coach Straw Flower Charm Top Handle
Purse Bag 43706 $228 + TAX

Coachใบนี้เป็น Limited Edition นะคะ
มีดอกไม้ decorate น่ารักจุ๋มจิ๋ม
ใช้แล้วรับรองว่าหาคนมาซ้ำยากแน่นอน

รหัส 43706
สี ขาว
ขนาด 9" x 6" and 7.5”
ราคา พิเศษ 5000

...................................................................

COACH SCRIBBLE PERFUME PRINT SIGNATURE
CHAIN BAG 41426 $138 + TAX

Coach ผ้าซาตินสีขาวลาย C สีสันสดใสใบเล็กน่ารัก
ใบนี้เป็น Limited Edition ที่หายากมากกกก
ตั้งใจจะซื้อมาใช้เองค่ะ เพราะเห็นแล้วอดใจในความน่ารักไม่ไหว
มาพร้อมสายโซ่สะพายไหล่หรือ cross body ได้
เอามาลองโพสต์ดูเผื่อคุณลูกค้าสนใจอยากได้
ก็จะยอมเสียสละของสะสมน่ารักๆใบนี้ให้ค่ะ

รหัส 41426
สี ขาว
ขนาด 5" (L) x 4" (H) x 2" (W)

...............................................................

Coach Madison Chainlink Top Handle Pouch Bag 43315 $148+TAX

กระเป๋าสะพายไหล่ใบเล็ก ดูขนาดจริงได้ที่ shop emporium
เนื้อผ้าซาตินลาย c คล้องกัน สายกับหนังที่ decorate
ด้านหน้าเป็นสีเงิน ช่วยขับให้กระเป๋าสีม่วงดูโดดเด่นออกมา

รหัส 43315
สี ม่วงสายสีเงิน
ขนาด 8 1/2 (L) x 6 (H) x 3 1/2 (W)

.................................................

COACH OP ART CHARM TOTE BAG 14841 BROWN 2010 COLLECTION $298+TAX

Coach ใบนี้ดีไซน์ถูกใจคุณแม่ค้ามากค่ะ
มีกระเป๋าร้อยโซ่คล้องด้วย
น่ารักน่าจุ๊บมากๆ ดีไซน์แบบนี้มีหลายสีนะคะ
สีนี้เป็นcollection 2010 เลยทีเดียว
เรียกว่า ใหม่หมาดๆ ควรจะมีไว้เสริมความหรูเพิ่มอีกสักใบ
ใบนี้ด้านในมีรอยปากกาแดงเล็กๆ อยู่แค่นิดเดียวเท่านั้นค่ะ
นอกนั้นไร้ที่ติค่ะ ใหม่แน่นอน รอยเล็กๆด้านในที่ว่าแทบมองไม่เห็นคะ
รับรองว่าได้ซื้อของใหม่ในราคาถูกแน่นอนค่ะ

หัส 14841
สี น้ำตาล
ขนาด12"L X 10"H X 4 1/2"D
ราคา พิเศษ 7500

....................................................

COACH OP ART CHARM TOTE BAG 14841 $298+TAX

Coach ใบนี้ดีไซน์ถูกใจคุณแม่ค้ามากค่ะ มีกระเป๋าร้อยโซ่คล้องด้วย
น่ารักน่าจุ๊บมากๆ ดีไซน์แบบนี้มีหลายสีนะคะ
สีนี้เหมาะกับคนที่ชอบความเรียบแต่เก๋ เห็นแล้วรับรองอดใจไม่ไหว
ต้องมีไว้ใน collection ส่วนตัวสักใบ

ใบนี้มีรอยตำหนิด้านหลังนิดนึงค่ะ เป็นรอยเลอะสติ๊กเกอร์ ทำความสะอาดได้
สะพายแล้วไม่เห็นแน่นอน สวยจับใจในราคาพิเศษนะคะ

รหัส 14841
สี ชมพู
ราคา พิเศษ 7000

..............................................................

COACH WHITE STRIPED TOTE SIGNATURE HANDBAG 13674 $268+TAX

ใบนี้เหมาะกับคนที่ชอบแบบเรียบๆ
ไม่ชอบสีสดๆ แรงๆ แบบคุณแม่ค้า
ผ้าสีกากีลาย C คาดด้วยแถบผ้าสีขาว
คิดว่าคงถูกใจสาวเรียบร้อย สะพายไปทำงาน
ไปเรียนได้แน่นอน มีสายคล้องสะพาย 2 สาย
ให้เลือกใช้ตาม lifestyle นะจ๊ะ

รหัส 13674
สี กากีคาดขาว
ขนาด 12" (L) x 11" (H)x 3" (W)
ราคา พิเศษ 5300

..................................................

COACH PINK SIGNATURE PINK STRIPE TOTE BAG 13548 $268+TAX

การเป๋า coach ทรงนี้อาจจะเห็นกันบ่อยที่เป็นสีกากีแล้วก็มีแถบคาดสีดำ
ขาวหรือ ชมพู แต่ใบนี้สวยกว่าตรงที่สีชมพูทั้งใบและเป็นผ้าซาติน
สายยาวพอเหมาะสะพายสะดวก ขนาดพอเหมาะไม่ใหญ่เทอะทะ
เหมาะกับสาวหวานมากๆ

รหัส 13548
สี ชมพู
ขนาด12" (L) X 10" (H) X 4.5" (W)
ราคา พิเศษ 5300

.........................................................

Coach Soho Pleated Scarf Print Lrg Flap 13795 price $328

กระเป๋า Coach แบบสะพายสีสันสดใสน่ารักน่าชัง
มีกระดุมแป๊กด้านหน้า
ตัวกระเป๋าเป็นเนื้อผ้าซาตินลาย coach ทรงสวยมากๆ
พี่สาวเอาไปใช้ ดันใส่ผ้าอ้อมพร้อมขวดนมลูกได้ซะงั้น
อะไรมันจะสวยและมีคุณค่าได้ขนาดนี้

ขนาด 14”L x 9.5”H x 4”D
ราคา พิเศษ 6500

..........................................................

COACH Hamilton Black Leather Carryall Bag 13084 $348 + TAX

Coachหนังสีดำใบนี้ตั้งใจเอามาเพื่อคนรักหนังกันเลยค่ะ สีสุภาพ
ออกงานได้ทุกงาน ดูดี เสริมบุคลิกภาพให้ดูน่าเชื่อถือ
มีสายหนังพันเป็นเปียรอบกระเป๋า ส่งให้ดูเก๋มากมาย

รหัส 13084
สี ดำ
ขนาด13"L x 8"H x 5"W

.COACH Black Chelsea Leather Flap Bag 12336 $328 + TAX

Coach สีดำใบนี้เหมาะกับคนรักหนังดำอีกแล้วค่ะ
เพราะเข้าใจความต้องการของลูกค้า
เราจึงตอบโจทย์ให้แบบตรงใจ ใครรักความเรียบหรู
ชอบสีดำ มาเลยค่ะ มามะ มามะ

รหัส 12336
สี ดำ
ขนาด 12" (L) x 7" (H) x 3" (W)
ราคา พิเศษ 6300

................................................................

COACH LEATHER CAMEL FLAP DUFFLE HANDBAG 15170 $328 + TAX

Coach หนังสีแทน ดูเรียบเหมาะกับสาวเรียบร้อยที่รักความหรู
หนังนิ่มมาก จับแล้วรู้เลยค่ะว่าเป็นของดีจริงๆ

รหัส 15170
สี แทน
ขนาด 13” L, 8” H, 3” D
ราคา พิเศษ 5500

................................................................

COACH BLACK SOHO PLEATED LEATHER SHOULDER BAG 13764 $368 + TAX

Coach สีดำใบนี้เหมาะกับคนรักหนังดำอีกแล้วค่ะ
เพราะเข้าใจความต้องการของลูกค้า
เราจึงตอบโจทย์ให้แบบตรงใจ ใครรักความเรียบหรู
ชอบสีดำ มาเลยค่ะ มามะ มามะ

รหัส 13764
สี ดำ
ขนาด 14"L X 11.5"H X 3.5" W
ราคา พิเศษ 6000

COACH BLACK LEATHER HAMILTON HOBO HANDBAG 13956 $328 + TAX

Coach หนังสีดำใบนี้ตั้งใจเอามาเพื่อคนรักหนังกันเลยค่ะ
สีสุภาพ ออกงานได้ทุกงาน
ดูดี เสริมบุคลิกภาพให้ดูน่าเชื่อถือ

รหัส 13956
สี ดำ
ขนาด 13”(L) x 9”(H)x 3”(W)

..............................................................

Coach Hamptons Leather White Flap Bag 13957 $328+TAX

กระเป๋าหนังแบบสะพายไปทำงานสีขาว
เหมาะกับสาวออฟฟิตดูเรียบร้อยสวยงามตามท้องเรื่อง
ขนาดพอดี มีลูกเล่นด้วยชริบสีมะฮอกกานีตามมุม
ปรับสายสะพายได้

รหัส 13957
สี ขาวขริบมะฮอกกานี
ขนาด 11.5"L x 8.5"H x 3.5"W
ราคา พิเศษ 5500

...........................................................

COACH MAGENTA AMANDA SATIN WRISTLET 43402 $ 98+TAX

กระเป๋าคล้องมือใบเล็ก เนื้อผ้าซาตินสีม่วง น่ารักน่าชัง
เอาไว้ถือออกงานกลางคืนเข้ากับชุดราตรีสีม่วง ขาว หรือดำ
ส่งให้ดูหรูหราขึ้นมาเลยค่ะ

รหัส 43402
สี ม่วง
ขนาด 9.5" wide 6" high 1.5" deep
ราคา พิเศษ3000

Coach Brown Brooke Op Art Reptile Lg Wristlet Bag 43857 $98+TAX

ใบเล็กสีน้ำตาลน่ารัก คาดด้วยโซ่ทองคล้องใจ อิอิ
เชื่อมด้วยสายหนังลายหนังงู ถือเก๋ๆ ปรับสายเป็นแบบคล้องมือได้
tag ก็เป็นหนังงูเริ่ดมากกกก จนต้องมีไว้ถือเก๋สักใบ

รหัส 43857
สี น้ำตาล
ขนาด
ราคา พิเศษ 3000

COACH MADISON OP ART GRAPHITE MULTI SWINGPACK 43033 $178+TAX

ใบนี้งามมากๆ ผ้าทอสีเทา ลาย C สีเงินสลับเขียว น่ารักน่าชัง
ใบไม่ใหญ่มาก เหมาะจะสะพายเก๋ๆในวันที่สัมพาระน้อยๆ

รหัส 43033
สี เทา
ขนาด 7 1/2 (L) x 8 1/2 (H)

..............................................

COACH KRISTIN OP ART SWINGPACK-KHAKI 43735 $138+TAX

ใบนี้เป็นสะพายข้างใบเล็ก เอาไว้ใช้เวลาพกของน้อยๆ
ปรับสายให้ยาวได้ ใครที่ชอบสไตล์นี้คงถูกใจกับสีกากีเรียบๆ ไม่ฉูดฉาด

รหัส 43735
สี กากี
ขนาด 9"(L) x 7.5"(H) x 1”(W)
ราคา พิเศษ 4000

...........................................................

COACH Brooke Red Cherry Signature Sling Purse 43107 $158+TAX

ใบนี้เป็นแบบ cross body สีแดงเชอร์รี่ค่ะ ใบไม่เล็กมาก
เนื้อผ้าซาตินสีเชอร์รี่มันช่างดูดีอะไรจะขนาดนี้
สายสะพายเป็นหนังนะคะ สวยเลิศ
เหมาะกับคนสวยเลิศเหมือนกานนนนน
ไม่สวยไม่เสิศ สะพายไม่ได้หรอกนะใบนี้
(เจนี่ทำท่าแตะผมนิดนึงตอนพูดคำนี้ 555)

รหัส 43107
สี แดงเชอร์รี่
ขนาด 9 (L) x 9 (H) inches
ราคา พิเศษ 4500

.........................................................

COACH Charm Op Art Large Wristlet Purse Bag 43699 $98 +TAX

ใบเล็กสีชมพูน่ารัก ถือเก๋ๆ สายเป็นหนังสีขาว
ปรับสายเป็นแบบคล้องมือได้
เหมาะกับสาวกุ๊กกิ๊กแต่ชอบความเลิศนะคะ
ไม่สวยไม่เลิศ ถือไม่ได้อีกแระใบนี้

รหัส 43699
สี ชมพู
ขนาด 7.5" Length x 4.5" Height x 1.5" Wide
ราคา พิเศษ 3000

.............................................................

COACH MAD OP AR IKAT HIPPIE BAG Gray/Ivory 15051 $298 + TAX

Coachใบนี้คุ้นๆมั๊ยคะ ก็เพิ่งเห็นกันใน shop coach นี่คะ เพิ่งออกจากshop ในอเมริกามาหมาดๆเลย สวยหรูดูดีค่ะคุณลูกค้า สะพายได้สองแบบนะคะ เป็นผ้าทอสีเทาอมดิ้นเงินหน่อยๆค่ะ มันจะเงาๆเลื่อมๆตลอด ตลอด collection นี้ได้มาหลายใบค่ะ แต่ใบนี้มีตำหนิค่ะ เป็น display ในร้าน สีเลยหม่นๆนิดนึงค่ะ ช่องซิปด้านในมีรอยปากกาเมจิกเขียนตัวเลขเอาไว้น่ะค่ะ คาดว่าคงเป็นการทำเครื่องหมายของทางร้านว่าเป็นตัว display คุณแม่ค้าเลยไม่ค่อยปลื้มที่จะขายเลยค่ะ ขอขายให้ราคาเท่าทุนเลยค่ะ

รหัส 15051
สี เทา
ขนาด 11.5" x 11" x 2.5"
ราคา 9500 บาท ลดเหลือ 6500 บาทเท่านั้น

BRAND NEW WITH DEFECT

.......................................................................

COACH MADISON OP ART MAGGIE SHOULDER BAG 14350 $298 + TAX

Coach ผ้าสีกากีใบนี้เป็น store display ค่ะ สะพายไหล่
ใส่ของได้เยอะมาก มีสามช่อง มาพร้อม tag ห้อยเก๋ๆสามอัน
ทรงนี้ใน shop ที่อเมริกายังแพงมากอยู่ค่ะ
shop เมืองไทยขายอยู่ 14500 บาทนะคะ
เช็คราคาได้ที่พารากอนหรือเอ็มโพเรียม
แต่เนื่องจากในนี้เป็น store display มีตำหนิตรงหนังสีขาว
ซึ่งเป็นส่วนที่เชื่อมต่อระหว่างตัวกระเป๋ากับสายสะพาย
เราจึงเอามาลดราคากันแบบสุดๆเลยค่ะ

รหัส 14350
สี กากี
ขนาด 12”(L) x 9”(H)x 4”(W)
ราคา ลดเหลือ 6500 บาท

.................................................................................

COACH Black Patent Leather Pleated
Swingpack 42834 $158 + 98+ Tax

ใบนี้เป็นสะพายข้างใบเล็ก สีดำหนังแก้ว
มาพร้อมกับกระเป๋าแบบคล้องแขนเข้าชุดกัน
ถ้าพลาดไปคุณจะเสียดาย นะจ๊ะ สายหนังสีดำ
ปรับความยาวได้ สะพายแบบ crossbody น่ารักๆจ้า
ใบนี้ต้องบอกว่าด้านในมีรอยเลอะเป็นจุดสีดำอยู่ 1 จุด
ส่วนใบห้อยข้อมือก็ TAG หายไป
เพราะงั้นจะลดราคาให้สุดๆเลยนะคะ

รหัส 42834
สี ดำ
ขนาด 8.5" x 8" x 2.5"
ราคา ลดเหลือ 4500 บาท

COACH Chelsea Black Leather Small Flap Handbag 10951 $228 + TAX

Coach หนังสีดำ ดูเรียบเหมาะกับสาวเรียบร้อยที่รักความหรู
ด้านหน้าเป็นล๊อคแบบหมุน เย็บตะเข็บ
ใบนี้Partnerคงได้มาจาก outlet ลดแบบสุดๆ เหล็กเริ่มเป็นรอยนิดหน่อยค่ะ
คุณแม่ค้าไม่อยากขายของแบบนี้เลย แต่ refund ลำบากมาก
เลยต้องลดราคาแบบขายขาดทุนไปเลยค่ะ

รหัส 10951
สี น้ำตาล
ขนาด 9.5” L, 6.5” H, 3” D
ราคา ลดเหลือ 3500 บาทเท่านั้น

โซนนี้มาใหม่ เริ่ด เริ่ิด เริ่ด

COACH AMANDA SATIN FOLDOVER CLUTCH 13597 $ 298+TAX

กระเป๋าสะพายใบเล็ก เนื้อผ้าซาตินดำสุดหรูเอาไว้สะพายออกงานกลางคืนเข้ากับชุดราตรี โลโก้และ Tag รวมถึงสายสะพายสีทอง ส่งให้ดูหรูหราขึ้นมาเลยค่ะ ใบนี้หายากมาก เหมาะจะเป็นของสะสมของคนมีตังค์เท่านั้นค่ะ

รหัส 13597
สี ดำ
ขนาด 10 (L) x 5 1/2 (H) x 1 1/2 (W)
ราคา พิเศษ

........................................................................

COACH MADISON CHAINLINK HAILEY SILVER/PURPLE 14291 $278 + TAX

Coach ผ้าสีดำลาย c สีม่วงทรงนี้เก๋มากๆค่ะ เนื้อผ้าซาตินสุดหรูมาพร้อม tag 3 อัน สะพายได้ 2 แบบ มีโลโก้ coach เป็นโลหะอยู่ตรงกลางกระเป๋า ใบนี้ยังอยู่ในEmporium อยู่เลยค่ะ ขายอยู่ 14500 บาท แต่เราให้คุณเป็นเจ้าของในราคาพิเศษค่ะ

รหัส 14291
สี ม่วง
ขนาด 12" (L) x 7" (H) x 5" (W).
ราคา พิเศษ

.............................................................

Coach Madison Hippie Purse Bag Parchment White 14576 $298 + TAX

Coachใบนี้คุ้นๆมั๊ยคะ ก็เพิ่งเห็นกันใน shop coach นี่คะ เพิ่งออกจากshop ในอเมริกามาหมาดๆเลย สวยหรูดูดีค่ะคุณลูกค้า สะพายได้สองแบบนะคะ เป็นหนังสีขาวขับกับโลโก้สีทอง เริ่ดๆๆๆ

รหัส 14576
สี ขาว
ราคา พิเศษ

COACH MAD OP AR IKAT HIPE BAG Gray/Ivory 15051 $298 + TAX

Coachใบนี้คุ้นๆมั๊ยคะ ก็เพิ่งเห็นกันใน shop coach นี่คะ เพิ่งออกจากshop ในอเมริกามาหมาดๆเลย สวยหรูดูดีค่ะคุณลูกค้า สะพายได้สองแบบนะคะ เป็นผ้าทอสีเทาอมดิ้นเงินหน่อยๆค่ะ มันจะเงาๆเลื่อมๆตลอด ตลอด ใบนี้รับประกันเริ่ดๆๆๆ

รหัส 15051
สี เทา
ราคา พิเศษ

........................................................

COACH JULIE LEATHER BLACK PEBBLE SATCHEL BAG 14976 $298 + TAX

Coachใบนี้คุ้นๆมั๊ยคะ ก็เพิ่งเห็นกันใน shop coach นี่คะ เพิ่งออกจากshop ในอเมริกามาหมาดๆเลย สวยหรูดูดีค่ะคุณลูกค้า เป็นหนังทั้งใบ นิ่มมาก จับแล้วให้ความรู้สึกถึงของแพง เริ่ดกว่านี้ไม่มีแล้วค่ะ ในอเมริกายังขายแพงอยู่เลยค่ะ

รหัส 14976
สี ดำ
ขนาด 16” x 9.5” x 5”
ราคา พิเศษ

................................................................................

ุCOACH Julia Canvas Op Art Perry Pale Khaki Tote 15013 $278 + TAX

Coachใบนี้คุ้นๆมั๊ยคะ ก็เพิ่งเห็นกันใน shop coach ที่เมืองไทยนี่คะ โชว์อยู่ในร้านที่พารากอนเลย ขายอยู่ใน shop เมืองไทย 14,500 นะคะ สะพายแล้วเก๋ ดูดีมาก ใส่ของได้เยอะนะคะ จะสะพายไปเรียนหรือไปเที่ยวก็ถูกใจค่ะ สายสะพายและวงกลมตรงกลางเป็นหนังสีเงิน ส่วนตัวกระเป๋าเป็นผ้าทอสีกากีอ่อนสุดหรูค่ะ

รหัส 15013
สี กากี
ขนาด 19"L X 14.5"H X 7.5" W
ราคา พิเศษ

.....................................................................

COACH JULIA LEATHER SCARF TOTE LILAC 14970 $278 + TAX

Coachใบนี้คุ้นๆมั๊ยคะ ก็เพิ่งเห็นกันใน shop coach ที่เมืองไทยนี่คะ โชว์อยู่หน้าร้านที่เอราวัณเลย ขายอยู่ใน shop เมืองไทย 14,500 นะคะ สะพายแล้วเก๋ ดูดีมาก ใส่ของได้เยอะนะคะ จะสะพายไปเรียนหรือไปเที่ยวก็ถูกใจค่ะ สายสะพายและวงกลมตรงกลางเป็นหนังสีเงิน ส่วนตัวกระเป๋าเป็นผ้าซาตินสุดหรูค่ะ

รหัส 14970
สี เงิน/ เทา/ เหลือง
ขนาด 19"L X 14.5"H X 7.5" W
ราคา พิเศษ

.............................................................................

COACH POPPY SIGNATURE SATEEN POCKET SWINGBAG 14570 $268+TAX

ทรงนี้เป็น poppy นะคะ ดูขนาดใน www.coach.com ได้
ยังอยู่ใน shop ที่อยู่เลยค่ะ สีกากีอ่อน น่ารัก
ทรงนี้เหมาะจะสะพายไปเที่ยวshopping เก๋ๆ
หวังว่าจะถูกใจคุณลูกค้านะคะ

รหัส 14570
สี กากี
ขนาด 4”W x 11”H x 13”D
ราคา พิเศษ

.......................................................................

COACH MADISON CHAINLINK HAILEY BLACK GREY 14291 $278 + TAX

Coach ผ้าสีดำลาย c สีเทาทรงนี้เก๋มากๆค่ะ เนื้อผ้าซาตินสุดหรูมาพร้อม tag 3 อัน
สะพายได้ 2 แบบ มีโลโก้ coach เป็นโลหะอยู่ตรงกลางกระเป๋า
รับรองได้ว่าสวยเก๋ ถูกใจคุณลูกค้าแน่นอนค่ะ
ใบนี้ shop ที่พารากอน ขาย 14,500 นะจ๊ะ

รหัส 14291
สี ดำ
ขนาด 12" (L) x 7" (H) x 5" (W).
ราคา พิเศษ

........................................................................

COACH KRISTIN OP ART TURQUOISE HOBO BAG PURSE 14753 $258+TAX

COACH สีฟ้าเทอร์ควอยส์โดดเด่นสุดๆ
ทรงนี้ยังเป็น collection ที่อยู่ใน coach shop ในอเมริกานะคะ
ใส่ของได้เยอะ ทรงสวย สะพายได้ 2 แบบ ถูกใจคุณแม่ค้าสุดๆค่ะ

รหัส 14753
สี ฟ้าเทอร์ควอยส์
ขนาด 14 "(L) x 13 "(H) x 3 "(D)
ราคา พิเศษ

COACH OP ART CHARM TOTE BAG 14841 $298+TAX

Coach ใบนี้ดีไซน์ถูกใจคุณแม่ค้ามากค่ะ มีกระเป๋าร้อยโซ่คล้องด้วย
สีนี้เหมาะกับคนที่ชอบความเรียบแต่เก๋ เห็นแล้วรับรองอดใจไม่ไหว
ต้องมีไว้ใน collection ส่วนตัวสักใบ

รหัส 14841
สี ชมพู
ราคา พิเศษ

รหัส 14841
สี ดำ
ราคา พิเศษ

โซนนี้หรูและดูดีมากกกกกก

Coach Hamptons Satchel Parchment 13811 $458+TAX

ใบนี้เหมาะมากสำหรับคนทำงาน เพราะดูสุภาพแต่มีความเก๋ที่โบว์ลาย coach
ต้องหิ้วคล้องแขนช่วยเสริมบุคลิกให้ดูดี ดูเป็นคุณนายมากกกกก......
เรียกว่าราคาไม่แพงถ้าจะลงทุนกับ coach 1ใบเพื่อเสริมบุคลิกภาพให้กับคุณ

รหัส 13811
สี ขาว
ขนาด 14"L x 11"H x 6"D
ราคา พิเศษ

............................................................

COACH RAFFIA ZEBRA PRINT STRAW CHARM TOTE BAG 14843 $358 + tax

Coach ใบนี้สวยมากกกก ลายม้าลาย
สีทองสลับขาว ตรงขอบเป็นลายหนังงู
โลหะสีทอง โอ้ววววว...แม่เจ้า อะไรจะสวยได้ขนาดนี้
เสียดายมากที่ได้มาใบเดียว
ของดีแบบนี้ต้องรีบหน่อยนะคะ
ใบนี้ที่อเมริกายังขายแพงอยู่เลยค่ะ
ภาพถ่ายให้เห็นตั้งแต่กล่องที่แพ็คส่งมาเลยค่ะ
รวมถึงใบเสร็จที่ซื้อมาจาก coach shop
และสติ๊กเกอร์ของกรมศุลกากรว่าผ่านการเสียภาษี 40%
ถูกต้องตามกฏหมายเลยค่ะ
tag ราคาอยู่ในกระเป๋าพร้อมกับ care card และใบเสร็จนะคะ

รหัส 14843
สี ขาว/ทอง
ขนาด 12.5 (L) x 9.5(h) x 4.5 (w)
ราคา พิเศษ

COACH SIGNATURE LEAH TOTE 14729 $298+TAX

coach หนังแก้วสีชมพูสลักลาย coach สายสีแทน มีกระเป๋าด้านหน้า
ขนาดกระทัดรัด พกพาไปไหนด้วยได้ ไม่เลอะไม่เปียกฝน ไม่ต้องระวังมาก
เหมาะจะเอาไปช้อปปิ้งที่ต่างประเทศ ใส่passport กับกระเป๋าตังค์ มือถือ
ไม่หนักมาก จะได้ shopping สะดวก

รหัส 14729
สี ชมพู
ขนาด 10"w x 8"h x 3.5"d
ราคา พิเศษ

โซนนี้ฮอตฮิตไม่เลิก

COACH HERITAGE SIGNATURE "LEAH" PAPAYA TOTE 15135$298+TAX

ทรงเดียวกับหนังแก้วเลยค่ะ เป็นสีมะละกอน่ารักมากๆ
มีกระเป๋าด้านหน้า สายสีขาว ใบนี้ไม่อยากบรรยายมาก
บอกได้คำเดียวว่าจี๊ด ถูกใจแม่ค้าอย่างแรง
ชอบที่สุด ลาย C เอียงๆใบใหญ่ใส่ของได้เยอะ เลิฟๆค่ะ

รหัส 15135
สี ชมพูอมส้มมะละกอ
ขนาด16" X 10" X 5"
ราคา พิเศษ

COACH TRIBECA OP ART SATEEN TOTE BAG BROWN 14133 $259+TAX

ใบนี้เรียบหรูดูดีมากๆ เป็นการตั้งใจเอาผ้า 3 ชิ้นมาต่อกัน
และตั้งใจต่อแบบลายไม่ตรงกัน
กูรูไหนๆที่บอกว่าของแท้ต้องลายต่อกันตรงเป๊ะอย่างนั้นอย่างนี้
case นี้ต้องเป็นกรณีพิเศษค่ะ ควรจะไปศึกษาจาก shop ในเมืองไทยเดี๋ยวนี้เลย
ว่ามันไม่ต่อกันจริงๆ เนื้อผ้าเป็นผ้าซาติน สายสะพายคล้องโซ่
มีให้เลือกหลายสีหลายใบค่ะ จะได้ไม่ต้องคอยถามว่ามีสีนั้นมั๊ยสีนี้มั๊ย
เลือกกันตามใจชอบเลยนะคะ ขนาดใหญ่พอเหมาะ
มีป้ายเหล็กของ coach ตรงกลางค่ะ

รหัส 14133
สี น้ำตาล
ขนาด 12" (bottom), 16" (top) x 9" x 5"
ราคา พิเศษ

...................................................

Coach Tribecca OpArt Signature E/W Tote Khaki 14133 $268+TAX

ใบนี้เรียบหรูดูดีมากๆ เป็นการตั้งใจเอาผ้า 3 ชิ้นมาต่อกัน
และตั้งใจต่อแบบลายไม่ตรงกัน
กูรูไหนๆที่บอกว่าของแท้ต้องลายต่อกันตรงเป๊ะอย่างนั้นอย่างนี้
case นี้ต้องเป็นกรณีพิเศษค่ะ ควรจะไปศึกษาจาก shop ในเมืองไทยเดี๋ยวนี้เลย
ว่ามันไม่ต่อกันจริงๆ เนื้อผ้าเป็นผ้าซาติน สายสะพายคล้องโซ่
มีให้เลือกหลายสีหลายใบค่ะ จะได้ไม่ต้องคอยถามว่ามีสีนั้นมั๊ยสีนี้มั๊ย
เลือกกันตามใจชอบเลยนะคะ ขนาดใหญ่พอเหมาะ
มีป้ายเหล็กของ coach ตรงกลางค่ะ

รหัส 14133
สี กากี
ขนาด 12" (bottom), 16" (top) x 9" x 5"
ราคา พิเศษ

Coach Poppy Blue 3D Op Art Glam Tote Bag 14983 $198+TAX

Poppy สีฟ้าน่ารักสดใสสไตล์ poppy แต่สีนี้จะเป็นลายสามมิติ
พร้อมเก๋ไก๋ด้วยพลาสติก tag แบบฉบับของpoppy
Poppy เป็นรุ่นที่นอกจากจะขอแนะนำให้ใส่หนังสือไปเรียนแล้ว
ยังแนะนำให้สะพายเวลาไปเที่ยวทะเลด้วย ถ่ายรูปสีสวยมากๆ

รหัส 14983
สี ฟ้า
ขนาด 16"(L) x 13"(H)” x 4"(W)
ราคา พิเศษ

Coach Poppy Navy Blue Op Art Lurex Glam Tote Bag 13826 $198+TAX

Poppy สีน้ำเงินค่ะ น่ารักสดใสสไตล์ poppy
แต่สีนี้จะมีความขรึมกว่า แต่ไม่ทึมนะคะ เป็นน้ำเงินสด
พร้อมเก๋ไก๋ด้วยพลาสติก tag แบบฉบับของpoppy
Poppy เป็นรุ่นที่นอกจากจะขอแนะนำให้ใส่หนังสือไปเรียนแล้ว
ยังแนะนำให้สะพายเวลาไปเที่ยวทะเลด้วย ถ่ายรูปสีสวยมากๆ

รหัส 13826
สี น้ำเงิน
ขนาด 16"(L) x 13"(H)” x 4"(W)
ราคา พิเศษ

........................................................

COACH BELLA SIGNATURE KHAKI POPPY SATEEN HOBO 14569 $278+TAX

ทรงนี้เป็น poppy นะคะ ดูขนาดใน shop ได้ สีกากีอ่อน
น่ารัก ใส่ของได้เยอะมาก ทรงนี้เหมาะจะสะพายไปเที่ยวทะเล
shopping เก๋ๆ หวังว่าจะถูกใจคุณลูกค้านะคะ

รหัส 14569
สี กากีอ่อนงาช้าง
ขนาด 19 (at top) 12 (at bottom)"L x 14.5"H x 8"W
ราคา พิเศษ

COACH BELLA SIGNATURE KHAKI POPPY
SATEEN HOBO 14569 $278+TAX

ทรงนี้เป็น poppy นะคะ ดูขนาดใน shop ได้ สีกากีอ่อน น่ารัก ใส่ของได้เยอะมาก
ทรงนี้เหมาะจะสะพายไปเที่ยวทะเล shopping เก๋ๆ หวังว่าจะถูกใจคุณลูกค้านะคะ

รหัส 14569
สี กากี
ขนาด 19 (at top) 12 (at bottom)"L x 14.5"H x 8"W
ราคา พิเศษ