TM: New Arrival; Gucci & Mulberry Alexa พร้อมส่งจ้า

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    Doris is offline Trusted Member Master Brandname
    Doris's Bank Account
    • Bank Account 1: 101X2X2X7X
    • Bank Account 2: 005X4X1X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    www.Brandaza.Com

Thumbs up TM: New Arrival; Gucci & Mulberry Alexa พร้อมส่งจ้า

Gucci: Falls & Winter 2010 Collection
    ของใหม่ซิงๆ วิ้งๆมาจากช้อป ที่มิลาน อิตาลี่ค่ะ

ลองเข้ามาชมได้ที่เวบ www.Brandaza.Com ค่ะ

Gucci: New Arrival; Falls & Winter 2010 Collection

New Young Collection 2010 Lady & Unisex ราคา Teenager ค่ะ แพ๊คเกจสีดำคาด แดงเขียว สกรีนLOGO Gucciค่ะ

แว่น Gucci ทุกรุ่น ยกเว้น New Young Collection แพคเกจทองหรูหรามากๆค่ะ

แว่นกันแดดGucci Seasonนี้ค่ะ GG3138 รุ่นนี้น้ำหนักเบา ใส่สบายค่ะ ตอนนี้มาครบสีค่ะ ดำล้วน ดำแดง ขาวแดง กระ ใสชมพู ใสฟ้า

รุ่นที่คล้ายกันแต่เป็น Oversize นะค่ะ GG3141 สวยเท่จริงๆค่ะ มีสีเทา กับกระ ใสฟ้า ใสชมพู

รุ่นนี้ขาไม้ไผ่ GG3130 เบายิ่งกว่า ขาเรียว ดูเปรี้ยวจี้ด หน้าแว่นเก๋ค่ะ มีสีดำ กับกระค่ะ

ขาไม้ไผ่หน้าเหลี่ยม GG3131 สีแดง กับสีควันค่ะ

รุ่นขาเพชร GG3107 มีพร้อมส่งสีดำ และ กระค่ะ

รุ่นขาเกือกม้าสวยเรียบเท่ค่ะ มีหลายหน้าแว่นค่ะ GG3115, GG3117

หรือเก๋ๆ เกือกม้า ใหม่ GG3106 สีเปรี้ยวๆ เข้ากันกับสีผมที่ทำมาค่ะ

ขาลาย GG Gucci Signature สวย หรูหรา สไตล์เท่ๆ มีสีม่วงเมทาลิก กับกระค่ะ

ขาสปอร์ตเรียบหรู สวยเท่ๆ GG2836, GG2772

ขาหรูหรา สวยHi End จริงๆค่ะ

Unisex รุ่นนี้ช หรือ ญ ก้อใส่ได้ เน้นที่น้ำหนักเบา ทรงสปอร์ต แนวๆค่ะ

GG3128 ทรงนี้สวยหรูจริงๆ ด้านข้างลายเก๋มากๆค่ะ ทรงหน้าแว่นก้อสวย ขายดีสุดๆ

GG3042 ลูกบอลเพชร หน้าแว่นOversize ขาก้อวิ้งๆ สวยดูดีจริงๆค่ะ

แว่น Gucci ทำให้สวยขึ้น และสร้างความมั่นใจได้เหมือนอยู่บนรันเวย์ ^^

ลองเข้ามาชมได้ที่เวบ www.Brandaza.Com ค่ะ

TM: มาใหม่เอี่ยมอ่อง ลงเครื่องจากลอนดอนค่า กระเป๋า Alexa Mulberry
    น้องๆเปนของแท้ ของใหม่เอี่ยมค่ะ ตั้งแต่ซื้อมาอยู่ในถุงผ้าตลอด แค่หยิบเอามาถ่ายรูปแล้วรีบเก็บเลยค่ะ ไม่มีตำหนิใดๆรับรองค่ะ สามารถเอาเข้าห้องตรวจสอบได้โดยไม่ต้องขอค่ะ ของแท้ชัวร์ๆๆๆๆๆ

New Alexa Small Shoulder Clutch; Oak, Plum (หนัง Buffalo เนื้อนุ่ม) มาใหม่สดๆค่ะ ขาย 26,900 งดต่อรองนะค่ะ OAK SOLD OUT เหลือแต่สีPLUMจ้า

Plum

Last edited by Doris; 21-10-10 at 12:06.

084-297 1010 (10.00-16.00)
    Brandazashop@gmail.com (24hrs)

Doris is offline Trusted Member Master Brandname
    Doris's Bank Account
    • Bank Account 1: 101X2X2X7X
    • Bank Account 2: 005X4X1X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    www.Brandaza.Com

NEW ARRIVAL: เพื่มเติมค่ะ LV speedy 30 MONO ของใหม่เอี่ยมสวยกิ้ง มาพร้อม แม่ลูกกุญแจทอง ใบเสร๊จจากฝรั่งเศส การ์ดกระดาษ ถุงผ้า ถุงกระดาษ ครบถ้วน เข้าห้องตรวจสอบโดยไม่ต้องขอนะค่ะ
    ขาย 23500 จ้า งดต่อจ้า

Last edited by Doris; 21-10-10 at 14:06.

084-297 1010 (10.00-16.00)
    Brandazashop@gmail.com (24hrs)

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ