ขอเชิญไฮโซชมทางนี้ค่ะ!!กระเป๋าHERMES ของแท้!!หิ้วมาเองจากฝรั่งเศส,นาฬิกา FRANCK MULLER และ Dior สภาพสวยราคาถูก!!

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: ขอเชิญไฮโซชมทางนี้ค่ะ!!กระเป๋าHERMES ของแท้!!หิ้วมาเองจากฝรั่งเศส,นาฬิกา FRANCK MULLER และ Dior สภาพสวยราคาถูก!!

Chompooh is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up ขอเชิญไฮโซชมทางนี้ค่ะ!!กระเป๋าHERMES ของแท้!!หิ้วมาเองจากฝรั่งเศส,นาฬิกา FRANCK MULLER และ Dior สภาพสวยราคาถูก!!

+สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้
    +จ่ายเงินในวันรับของ โดยไม่ต้องโอนเงินมาก่อน เพื่อผู้ซื้อมั่นใจได้ว่าได้ของแท้แน่นอน(จ่ายเป็นเงินสดเท่านั้น ไม่รับเช็ค,ไม่รับผ่อนและไม่รับเครดิต)
    +ถ้าต้องการจอง วางเงินจอง10,000บาท จองได้ไม่เกิน10วัน
    +นัดดูของ หรือสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ คุณ ภู081-8211384

HERMES รุ่น KELLY Size 32 เป็นหนัง Veau Togo สีน้ำตาลทอง ซื้อจาก shop HERMES Saint Honore ที่ฝรั่งเศส หิ้วมาเอง เมื่อกลางเดือนที่แล้ว แต่บังเอิญสีคล้ายกับที่ตัวเองมีอยู่ เลยขาย ใหม่เอี่ยม ยังไม่ได้ใช้ค่ะ อุปกรณ์ครบ กล่อง ถุงผ้า กุญแจ และสายหนังยาวสำหรับสะพาย (มีใบเสร็จด้วย ถ้าอยากได้) ของแท้นะคะ ไม่ต้องกลัว นัดดูของก่อนได้ค่ะ คนที่ใช้ยี่ห้อนี้อยู่จะรู้ว่าเป็นกระเป๋าที่หายากมาก ขายเท่าราคาที่ซื้อมาค่ะ 240,000 บาท

HERMES ใบนี้ รุ่น Berkin Size 30 สีฟ้า blue jeans หนัง Veau Togo ซื้อจาก shop HERMES ที่ Paragon ใช้น้อยครั้งมากค่ะ สภาพ 95% รับรอง อุปกรณ์ครบ รุ่นนี้ sizeนี้ สีนี้ หายากมาก รออยู่หลายปี กว่าจะได้ใบนี้มา ตัดใจขายค่ะ 260,000 บาท เท่านั้น สนใจ โทรนัดขอดูของได้ ไม่ต้องถามนะคะ ของแท้ 1000%!!!!

นาฬิกา FRANCK MULLER รุ่น LONG ISLAND COLOR DREAMS ,STEEL ระบบ Automatic, Size Jumbo No.70 , ตัวเลขเป็นสีๆ สายหนังจระเข้สีดำ หน้าปัดดำ ซื้อจากร้าน Pendulum 2 ปีที่แล้ว สภาพเยี่ยม ใช้น้อย มีกล่องและใบ Certificate ครบ ขอดูของได้ก่อนตัดสินใจ ขายเพียง 210,000 บาท

กระเป๋า CD สีฟ้าใบนี้ ซื้อที่ Hongkong ใช้น้อยมาก แต่เก็บไว้นาน สภาพสวย มีถุงผ้าและใบ certificateให้ ของแท้ 100% แต่แอบมีรอยเหลืองๆตามซิบ (แต่ถ้าไม่สังเกตุก็มองไม่เห็นนะคะ) เสียดายมาก sale ไปเลย 7500 บาท (ราคาเต็ม 30000 กว่าบาท)

Clutch Dior ใบนี้สวยมากค่ะ ใช้ได้ทั้งกลางวันและกลางคืน ขนาดไม่เล็ก ไม่ใหญ่จนเกินไป(วัสดุเป็นผ้า canvas) กว้าง 13 cm., ยาว 26cm. กำลังฮิตค่ะ มีถุงผ้าให้ด้วยนะคะ ใบนี้ซื้อจาก shop...sale แค่ 5500 บาทเท่านั้นค่ะ

[/b]สนใจ PM มาถามได้ค่ะ หรือสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ k.ภู 081-8211384
    Last edited by Chompooh; 02-02-09 at 20:04.

jukby's Avatar
    jukby is offline Trusted Member Brandname Fan
    jukby's Bank Account
    • Bank Account 1: 090X3X7X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

มายั่วกิเลศ จิง จิง birgin birgin --
    มีของสะสม Starbucks ขายค่ะ Planner ปี 2011 -350.-บาท รวมถุงกระสอบ TUMBLER 650.-บาท ตุ๊กตาหมี คริสมาส ตัวละ 950.-บาท สนใจ 081-9027455 นะค้า

MiNiJaPan is offline Trusted Member Brandname Fan
    MiNiJaPan's Bank Account
    • Bank Account 1: 059X2X9X7X
    • Bank Account 2: 215X4X6X8X
    • Bank Account 3: 069X3X0X8X

HERMES Berkin Size 30 สีฟ้า Blue jeans หนัง Veau Togo สภาพ 95% อุปกรณ์ครบ 260,000 บาท เท่านั้น
    สีสวย ราคาก้อน่ารัก หมดทู้ค่ะ

meandu is offline Registered Member Brandname Fan

โลโซแอบโผล่มาดูค่ะ
    สบาย สบาย

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ