++ขอแนะนำร้านเสื้อผ้าออนไลน์ค่ะ++ Donya<3 ..A vintage inspired women's clothing with sprinkle of classy chic style! - Page 2

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 16 of 16

Thread: ++ขอแนะนำร้านเสื้อผ้าออนไลน์ค่ะ++ Donya<3 ..A vintage inspired women's clothing with sprinkle of classy chic style!

Pookie** is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up ส่งข่าว ♥ The month of love Collection ♥ ค่า...

มาแจ้งข่าวถึงสาวๆ SBN ทุกคนค่า...
    ตอนนี้มี collection หวานๆ เก๋ๆ สำหรับเดือนแห่งความรัก
    มาให้ได้เลือกใส่สวยกันล่วงหน้าแล้วค่ะ

ตามลิงค์นี้ไปได้เลยนะคะ
    http://www.donyabrand.com/product-NewArrivals-16415-1.html

และพิเศษสำหรับเดือนแห่งความรักนี้
    เรามีของขวัญให้ลูกค้าทุกท่านแทนคำขอบคุณ
    เมื่อซื้อสินค้าเสื้อผ้าทุกชนิดค่ะ
    และพิเศษยิ่งกว่าเมื่อซื้อครบ 2,000 บาท
    รับของขวัญชิ้นพิเศษไปเลยค่ะ

ร้านเราส่งลงทะเบียน ฟรี กันไปเลยจ้า
    (ซื้อครบ 2,500 บาท ส่ง ems ให้เลยจ้ะ)

ขอบคุณทีมงาน SBN และพื้นที่ดีๆ แห่งนี้ค่ะ

Pookie** is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Red face แนะนำสินค้าใน ♥ The month of love Collection ♥

ตลอดเดือนกุมภาพันธ์ เราตั้งใจผลิตสินค้าให้มีกลิ่นอายของความรักอยู่ในเสื้อผ้าของเราค่ะ
    มาดูกันนะคะว่ามีตัวไหนถูกใจสาวๆ SBN กันมั้ยเอ่ย
    ตอนนี้ collection นี้มีออกมาทั้งสิ้น 11 ชิ้นแล้วค่ะ

(ต้องขออภัยด้วยค่า ที่บางตัวอาจจะ SOLD OUT ไปแล้ว
    แต่ก็ยังมีอีกหลายตัวให้เลือกเป็นเจ้าของได้อยู่นะคะ)

Ta daaa.......

50's Chic Polka

Hug me beige the dress

Coloring your heart ♥

I Heart Leopard

In the sky of love, velvet detail dress

In the sky of love, bow detail dress

Brownie poppy seed the dress

Peachy poppy seed the dress

Lil' roses long sleeve shirt

Little Miss Gorgeous dress

ถูกใจตัวไหนหยิบใส่ตะกร้าตามระบบเลยนะคะ
    ละอย่าลืมบอกว่ามาจาก SBN ค่ะ มีส่วนลดพิเศษรออยู่จ้า
    http://www.donyabrand.com

หรือแวะไปอีกบ้านของเราที่ FB ได้ที่นี่ค่ะ
    http://www.facebook.com/Donyabrand

ขอบคุณทีมงาน SBN และพื้นที่ดีๆ แห่งนี้ค่ะ

Thumbs up ♥ The Spring Breezzzee Collection ♥

Update สินค้าจาก ♥ The Spring Breezzzee Collection ♥ ค่ะ

และพิเศษกับ...โปรโมชั่นตลอดเดือนมีนาคม-เมษายน 2554 มีดังนี้คร่า....
    ซื้อชิ้นที่ 1 จากปกติส่งแบบลงทะเบียน ได้ up grade เป็น ems จ้า
    ซื้อสองชิ้นขึ้นไป ลดทันที 10%
    และเมื่อซื้อสามชิ้นขึ้นไป ลดทันที 15% จ้าา....

และพิเศษสำหรับ Birthday Girl ที่เกิดในเดือนมีนาคมและเมษายน
    เพียงแจ้งหลักฐานวันเกิด ได้รับส่วนลดเพิ่ม 10% ทันทีจ้า

พลาดกันไม่ได้แล้ว

Blooming Ribbon Jumpsuit

Floral Graffiti dress

Sweet Chocolate Midi Skirt+ Vest

Sweet Nude Midi Skirt+ Vest

50's Chic Midi Skirt

และสินค้าอื่นๆ ตามไปเลือกซื้อกันได้ที่นี่เลยค่า.. www.donyabrand.com

ละคลิก Like ให้กำลังใจกันได้ที่นี่จ้า www.facebook.com/donyabrand

ขอบคุณทีมงาน SBN และพื้นที่ดีๆ แห่งนี้ค่ะ ♥
    Last edited by Pookie**; 07-04-11 at 15:47.

Red face Happy Songkran's day kaa.... ^.^

ประกาศค่า... ทางร้านขออนุญาตหยุดวันสงกรานต์ วันที่ 12-16 เมษา นะคะ
    แต่ในระหว่างนี้ก็สามารถมาพูดคุย/สอบถามสินค้ากันได้จ้า
    และจะกลับมาพร้อมให้บริการอีกทีในวันอาทิตย์ที่ 17 ค่า
    เที่ยวสงกรานต์ให้สนุก เดินทางปลอดภัยกันนะคะ ^^
    สวัสดีปีใหม่ไทยค่ะทู๊กกคน (^_^)/

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    8

ขออนุญาตสมาชิกยุบรวมกระทู้เพื่อประโยชน์ของสมาชิกเอง อ่านหลักการและเหตุผลได้ในกระทู้ อนุญาตให้สมาชิก ผู้ออกแบบ ผู้ประดิษฐ์ หรือ ผู้ผลิตสินค้า ตั้งกระทู้เพื่อประชาสัมพันธ์แอคเคาละกระทู้ และแจ้งเพื่อขอเปลี่ยนชื่อกระทู้ที่ตั้งไปแล้วได้ในประกาศนี้

และขอความกรุณาเพื่อนสมาชิกที่โพสกระทู้ในห้องนี้ ที่ไม่ใช่ อีดิทข้อความกระทู้ของตนเองและแจ้งลิงค์มายังพีเอ็มของ siambrandname webmaster เพื่อย้ายกระทู้ดังกล่าวก่อนโดนตัดแต้มเตือนจากการร่วมกันดูแลชุมชนโดยระบบ JTP

และสำหรับสมาชิกที่มีปัญหารูปที่โพสในกระทู้หายเนื่องจากปัญหาทางเทคนิคที่เกินโควต้าการส่งข้อมูลของเว็บฝากรูป(ฺBandwith exceed)

ทางเราแนะนำให้ฝากรูปที่เว็บ www.meejai.com เนื่องด้วยจะไม่มีปัญหาดังกล่าว รูปจะได้ไม่หายและจะเป็นประโยชน์ต่อสมาชิกเองในการใช้พื้นที่แห่งนี้ประชาสัมพันธ์สินค้า Fashion Ignition ที่เพื่อนสมาชิกเองออกแบบ สร้าง หรือเกี่ยวข้องกับการผลิต

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในชุมชนแห่งนี้

Red face Re: ขอบคุณพื้นที่ดีๆ แห่งนี้มากๆ ค่ะ

ไม่ได้แวะมาทักทายสาวๆ SBN ซะนาน
    วันนี้ Donya มีชุดจากคอลเลคชั่นใหม่ๆ มาฝากค่ะ
    แนะนำตัวอีกครั้งดีกว่านะคะ

...Donya ♥ A vintage inspired women's clothing with sprinkle of classy chic style!...

เป็นเสื้อผ้าที่ออกแบบตัดเย็บเอง เลือกผ้าเอง โดยคัดสรรเนื้อผ้าและลายผ้ามาอย่างดีเลยค่ะ ไม่โหลแน่นอน
    ..ละก็ตามสโลแกนจ้ะ เสื้อผ้าจะมีกลิ่นอายวินเทจ หวานนิดๆ และออกแนวคลาสสิกผสมชิคเล็กๆ
    สามารถใส่ได้เรื่อยๆ แบบดูดีมีสไตล์จ้า เพราะทั้งปุ๊กและก็ทีมช่างฝีมือดี ช่วยกันทำด้วยความตั้งใจ
    และใส่ใจในรายละเอียดกันสุดๆ เพราะเราเน้นใช้วัตถุดิบที่มีคุณภาพ แพทเทิร์นสวย งานตัดเนี๊ยบ
    และแต่ละแบบผลิตจำนวนไม่มากนะคะ ขอบอกว่าราคาและคุณภาพ reasonable จริงๆ ค่ะ

สามารถเลือกซื้อกันได้ทางร้าน online
    www.donyabrand.com
    และที่ facebook
    http://www.facebook.com/donyabrand

ที่นำมาโชว์ตรงนี้เป็นเพียงตัวอย่างบางส่วนนะจ๊ะ

และบางส่วนที่มีโปรโมชั่นลดราคาก็มีจ้า

รายละเอียดชุด รูปชัดๆ รวมทั้งการสั่งซื้อ สามารถเข้าไปดูได้ที่
    www.donyabrand.com จ้า

ขอขอบคุณ SBN มากๆ ค่ะ

Page 2 of 2 FirstFirst 12
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ