++ขอแนะนำร้านเสื้อผ้าออนไลน์ค่ะ++ Donya<3 ..A vintage inspired women's clothing with sprinkle of classy chic style!

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 16

Thread: ++ขอแนะนำร้านเสื้อผ้าออนไลน์ค่ะ++ Donya<3 ..A vintage inspired women's clothing with sprinkle of classy chic style!

Pookie** is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ++ขอแนะนำร้านเสื้อผ้าออนไลน์ค่ะ++ Donya<3 ..A vintage inspired women's clothing with sprinkle of classy chic style!

สวัสดีค่าา... ขอแนะนำร้านเสื้อผ้าออนไลน์แห่งใหม่ให้เป็นทางเลือกของสาวๆ กันนะคะ

.....Donya..♥ A vintage inspired women's clothing with sprinkle of classy chic style!

ทั้งหมดเป็นเสื้อผ้าที่ออกแบบตัดเย็บเอง เลือกผ้าเอง โดยคัดสรรเนื้อผ้าและลายผ้ามาอย่างดีเลยค่ะ
    ..ละก็ตามสโลแกนจ้ะ เสื้อผ้าจะมีกลิ่นอายวินเทจ หวานนิดๆ และออกแนวคลาสสิกผสมชิคเล็กๆ
    สามารถใส่ได้เรื่อยๆ แบบดูดีมีสไตล์จ้า เพราะทั้งปุ๊กและก็ทีมช่างฝีมือดี ช่วยกันทำด้วยความตั้งใจ
    และใส่ใจในรายละเอียดกันสุดๆ และขอบอกว่าราคาและคุณภาพ reasonable จริงๆ ค่ะ

วันนี้นำตัวอย่างบางส่วนของ Donya's very first collection มาให้ชมกันก่อนนะคะ
    ก่อนที่จะมีการลงรายละเอียดทั้งหมดของสินค้าแต่ละชิ้น และให้จับจองกัน ในเช้าวันเสาร์ที่ 20 พฤศจิกานี้แล้วค่ะ

ละตอนนี้มีโปรโมชั่นฉลองเปิดร้านใหม่ ลดทันที 10% ทุกชิ้นเลยจ้า และร้านเราส่งแบบลงทะเบียน ฟรี! กันไปเล้ย

ไปเยี่ยมชมกันได้ที่ Donya on Facebook นะคะ
    http://www.facebook.com/#!/pages/Donya/152731538103691

ตอนนี้จะมีขายกันใน Facebook ที่เดียวเท่านั้นจ้าา...

ฝากด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆ ค่า....

ขอบคุณทีมงาน SBN สำหรับพื้นที่ดีๆ แห่งนี้ค่ะ ^^
    Last edited by Pookie**; 23-11-10 at 09:11.

Pookie** is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Donya 1st collection "Bittersweet Romance" พร้อมให้ยลโฉมและจับจองกันแล้วน๊า...

ตอนนี้สินค้าใหม่ของ Donya 1st collection "Bittersweet Romance" ทั้ง 16 แบบ พร้อมให้ยลโฉมและจับจองกันแล้วน๊า...
    ตามลิงค์นี้ไปเลยจ้า http://www.facebook.com/pages/Donya/...52731538103691
    แต่ Donya ไม่ได้มีแค่นี้นะ สินค้าใหม่จะมาลงทุกๆ สองสัปดาห์จ้ะ ละมาเยี่ยมชมกันนะคะ

ขอบคุณทีมงาน SBN และพื้นที่ดีๆ แห่งนี้ค่ะ

Default ♥Grand Opening Promotion♥โปรโมชั่นเปิดร้านใหม่จ้าา

มาส่งข่าว "♥Grand Opening Promotion♥โปรโมชั่นเปิดร้านใหม่จ้าา"

1. ลดกันไปเลย 10% จากราคาเต็ม
    ตั้งแต่วันนี้ จนถึง 11 ธันวาคม ศกนี้จ้า

2. ส่งแบบลงทะเบียน ฟรี! ทั่วประเทศ

Enjoy shopping ladies..!!
    Last edited by Pookie**; 24-11-10 at 00:41. Reason: ข้อความไม่ขึ้น

Default มีชุดใหม่มาเพิ่มจ้า...

วันนี้ Donya มีชุดมาเพิ่มจ้า

My early Christmas dress.

All about bow black dress.

ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Facebook: Donya นะคะ
    http://www.facebook.com/pages/Donya/152731538103691

ละเด๋วจะมีชุดแบบใหม่มาเพิ่มสัปดาห์หน้าอีกค่ะ
    แล้วแวะมาดูกันนะจ๊ะสาวๆ

ขอบคุณทีมงาน SBN และพื้นที่ดีๆ แห่งนี้ค่ะ

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    8

เรารู้สึกยินดีอย่างยิ่งที่เพื่อนสมาชิกที่เป็นผู้ผลิตหรือพยายามทำสินค้าแฟชั่น ได้ใช้พื้นที่ห้อง Fashion Ignition Show Off แห่งนี้เพื่อ การประชาสัมพันธ์สินค้าของตนเอง ซึ่งตรงตามประสงค์ที่ทางเพื่อนสมาชิกในชุมชนแห่งนี้ต้องการสนับสนุนและให้โอกาสกับเพื่อนสมาชิกที่เป็นผู้ผลิตหรือพยายามทำสินค้าแฟชั่นแบรนด์ตนเองตามรายละเอียดในกระทู้ หากคุณให้โอกาสคนอื่นได้ โดยที่คุณแทบไม่ต้องเสียอะไรเลย ในฐานะผู้บริโภคคนหนึ่ง คุณยินดีจะให้โอกาสคนอื่นหรือไม่

และนอกจากนั้นเพื่อนสมาชิกที่เป็นผู้ผลิตสินค้าแฟชั่นสามารถใช้พื้นที่ของระบบชุมชน SBN ในส่วนของชุมชน SBNTown โดยสามารถใช้พื้นที่แนะนำธุรกิจตนเองได้ในห้อง Business Review และนอกจากนั้นสามารถเปิดกรุ๊ปเพื่อบริหารจัดการร้านค้าและความสัมพันธ์ของร้านค้ากับสมาชิกที่เป็นลูกค้าได้ในห้อง Business Social Groups ซึ่งจะเป็นประโยชน์ต่อเพื่อนสมาชิกได้เพิ่มขึ้นอีกด้วย (เพื่อนสมาชิกที่เป็นร้านค้าสินค้าแฟชั่นสามารถใช้พื้นที่ดังกล่าวได้เช่นกัน)

ทั้งนี้เพื่อประโยชน์ของเพื่อนสมาชิกที่ต้องการประกอบการเราขอแนะนำความรู้เพิ่มเติมเพื่อประโยชน์สูงสุดในการประกอบการของเพื่อนสมาชิกในระบบชุมชนแห่งนี้ ในกระทู้ Survival Phase มากกว่าการค้าขาย สรุปความรู้สำคัญจากผู้ขายสู่ผู้สร้างองค์กรธุรกิจ โดย SBN Business Incubation

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงและยินดีร่วมมือเพื่ออาศัยร่วมกันในชุมชนแห่งนี้อย่างเท่าเทียม

Default ขอบคุณพื้นที่ดีๆ แห่งนี้มากๆ ค่ะ

ต้องขอขอบคุณทีมงาน SBN และพื้นที่ดีๆ แห่งนี้มากๆ เลยนะคะ
    ที่เปิดโอกาสให้ได้เข้ามาประชาสัมพันธ์สินค้าที่นี่ และได้รับการตอบรับอย่างดีเลยค่ะ
    มีสาวๆ จาก SBN หลายท่านมาเป็นลูกค้าที่ร้านด้วยหละคะ ^__^

ประชาสัมพันธ์เพิ่มเติมนะคะ ตอนนี้มีสินค้าใหม่มาลงต้อนรับเทศกาล Christmas
    เชิญแวะไปชมได้ค่ะ ♥

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

8

ยินดีครับ หากมีอะไรที่ทางเราจะสามารถช่วยเหลือหรือสนับสนุนเพื่อนสมาชิกที่กำลังพยายามผลิตสินค้าแฟชั่นสู่แฟชั่นแบรนด์เนมได้
    บอกทางเราได้เลยครับ สามารถบอกได้โดยการตั้งกระทู้ใน ชมรมผู้ซื้อขายและประกอบการอย่าง "สุจริตใจ" ในระบบชุมชน SBN

ขอบคุณครับ

Default ♥ ♥ D o n y a ♥ ♥ Vintage Inspired Online Fashion Boutique

♥ ♥ D o n y a ♥ ♥ A vintage inspired women's clothing with sprinkle of classy chic style!

เป็นร้านเสื้อผ้าและเครื่องประดับ online ที่ออกแบบตัดเย็บเอง เลือกผ้าเอง โดยคัดสรรเนื้อผ้าและลายผ้ามาอย่างดีค่ะ เสื้อผ้าจะมีกลิ่นอายวินเทจ หวานนิดๆ และออกแนวคลาสสิกผสมชิคเล็กๆ สามารถใส่ได้เรื่อยๆ แบบดูดีมีสไตล์จ้า เพราะทั้งปุ๊กและก็ทีมช่างฝีมือดี ช่วยกันทำด้วยความตั้งใจ และใส่ใจในรายละเอียดกันสุดๆ และขอบอกว่าราคาและคุณภาพ reasonable จริงๆ ค่ะ

จากที่เคยเข้ามาแนะนำร้าน Donya online ใน Facebook กันไปเมื่อปลายเดือนพฤศจิกายนที่ผ่านมา ปรากฎว่าได้รับเสียงตอบรับดีมากๆ ค่ะ ละก็มีลูกค้าที่น่ารักจาก SBN หลายๆ คนแวะเวียนมาอุดหนุนด้วย...(ดีใจจัง)

วันนี้ Donya ได้ก้าวมาอีก step หนึ่งก็คือเปิดร้านค้า online แบบเต็มตัว ที่ www.donyabrand.com นะคะ และเพื่อเพิ่มความสะดวกสบายให้กับลูกค้าที่ไม่สะดวกทาง Facebook ด้วยค่ะ แต่ใน Facebook ก็ยังเป็นอีกบ้านหนึ่งของเราเหมือนเดิมจ้ะ http://www.facebook.com/pages/Donya/152731538103691 ...ถ้าชอบสินค้าของเรากด Like ให้กำลังใจเค้าด้วยนะจ๊ะ
    เชิญแวะไปชมกันได้เลยจ้า ยินดีต้อนรับสาวๆ SBN ทุกท่านค่า...

Last edited by Pookie**; 18-01-11 at 10:17.

Thumbs up โปรโมชั่นลดราคา สำหรับ weekend นี้ค่ะ 21-22-23 ม.ค.2554

♥♥ ข่าวดีสำหรับสุดสัปดาห์นี้จ้าา

วันที่ 21-22-23 มกราคมนี้ Donya จะมีโปรโมชั่นลดราคา 10%
    สำหรับสินค้าทุกชิ้นในร้านค่ะ ทั้งเสื้อผ้าและเครื่องประดับ
    แต่ลูกค้าที่ซื้อเสื้อผ้า 2 ชิ้นขึ้นไป ลด on-top (เฉพาะเสื้อผ้า)อีก 5%
    หรือซื้อเสื้อผ้า 3 ชิ้นขึ้นไป ลด on-top (เฉพาะเสื้อผ้า)อีก 10% ค่า
    (และสามารถโอนเงินชำระสินค้าได้ช้าสุดวันจันทร์นะคะ ^^)

โอกาสดีๆ แบบนี้ไม่ได้มีบ่อยๆ น๊า ^^
    บอกต่อเพื่อนๆ กันด้วยนะคะ ♥ ♥

ขอบคุณทีมงาน SBN และพื้นที่ดีๆแห่งนี้ค่ะ
    Last edited by Pookie**; 20-01-11 at 21:14.

8

ขอชวนเพื่อนสมาชิก ที่สร้างแบรนด์สินค้าแฟชั่นของตนเอง ร่วมปรึกษาหารือ เพื่อสร้างความเข้มเ้ข็งของสินค้าแฟชั่นที่สร้างแบรนด์ขึ้นเองในกระทู้ขอคำปรึกษาเพื่อสร้่างเครื่องมือ สำหรับสนับสนุนผู้ที่เกี่ยวข้องกับการสร้างสินค้าแฟชั่นในชุมชน SBN

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่เลือกอาศัยและซื้อขายอย่างสุจริตใจในชุมชนแห่งนี้ครับ

Page 1 of 2 12 LastLast
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ