"แวะชมคอลเล็คชั่นใหม่จาก Meebrand (www.meebrand.com) เสื้อผ้าสุดชิคได้เลยค่ะ"

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 22
    meebrand is offline Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default "แวะชมคอลเล็คชั่นใหม่จาก Meebrand (www.meebrand.com) เสื้อผ้าสุดชิคได้เลยค่ะ"

ขอแนะนำ ร้านใหม่ Meebrand เสื้อผ้าสุดชิค คุณภาพแบรนด์เนม
    Meebrand...เพราะเสื้อผ้าคุณภาพดีไม่ได้มีแค่หนึ่งสไตล์...

หากคุณเป็นคนนึงที่รักเสื้อผ้าสไตล์ Zara, MNG, Topshop, H&M
    ขอแนะนำ www.meebrand.com

meebrand ร้านเสื้อผ้าออนไลน์สุดชิคกับสไตล์ที่หลากหลายไม่เหมือนใคร น่ารัก เปรี้ยว เซ็กซี่ เท่ ตามสไตล์ที่ต้องการ

เสื้อผ้าคุณภาพดีเหมือนของมีแบรนด์ ทั้งคุณภาพผ้าและการตัดเย็บ
    สินค้าทุกชิ้นตัดเย็บขึ้นในจำนวนที่จำกัดเพื่อให้คุณได้เสื้อผ้าคุณภาพแบรนด์เนมในสไตล์ที่ไม่เหมือนใคร หมดแล้วหมดเลยค่ะ
    และที่สำคัญที่สุด....ในราคาสบายๆกว่าที่อื่นๆ

Meebrand...เพราะเสื้อผ้าคุณภาพดีไม่ได้มีแค่หนึ่งสไตล์...

สนใจแวะชม www.meebrand.com
    Email: meebrand@hotmail.com
    Tel: 081-1415127 / 081-8684112
    Last edited by meebrand; 17-08-10 at 12:45.

meebrand is offline Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default ++อัพเดต New Collection ใหม่จาก meebrand ค่ะ++

++อัพเดต New Collection ใหม่จาก www.meebrand.com ค่ะ++
    กางเกงผ้าดีๆ คัตติ้งเนี๊ยบๆ ทรงสวยๆเนี่ย ยากน่าดูค่ะ

CARAMEL LONG PANTS
    งานวันนี้เด่นเกินใคร ต้องขอบคุณกางเกงสุดสวยสีคาราเมลอินเทรนด์มากๆตัวนี้ ไม่เหมือนใครโดนใจสุดๆ
    คัตติ้งก็เนี๊ยบ ใครๆก็ถามว่ากางเกงตัวนี้ซื้อมาจากไหน มั่นมากๆค่ะ

PINK LOOSE PANTS
    ปาร์ตี้เย็นนี้กับเพื่อนหลังเลิกงาน ขอกางเกงสีชมพูได้ใจมากๆตัวนี้ ใส่สบายคัตติ้งเริ่ด สีสวยไม่เหมือนใครสะดุดตาสุดๆ ไปทำงานก็เริ่ด ดินเนอร์หลังเลิกงานก็เท่ไปเลย

WOODEN BUTTON GREY PANTS
    มั่นใจทุกโอกาสกับกางเกงขายาวตัวเก่งสีเทาคัตติ้งเนี๊ยบตัวนี้ ใส่ไปทำงานเข้าได้กับทุกชุด
    เพื่อนร่วมงานชม เจ้านายชอบกันเป็นแถวเลยค่ะ

IVORY LONG PANTS
    ว๊าวสุดๆกับกางเกงสี ivory สุดสวยตัวนี้ คาดเข็มขัดก็สวย จะผูกโบว์ก็เก๋
    เหมาะมากไม่ว่าจะใส่ไปทำงานหรือไปเที่ยว เริ่ดมากๆค่ะ

STRIPE SHORTS (WHITE)
    มาแล้วกับกางเกงขาสั้นสุดฮิตขายดีที่สุดเลยค่ะ คราวนี้มาใหม่กับสีขาวตามคำเรียกร้อง
    สามารถใส่เข้าได้กับทุกชุด ใส่สบายมากเพราะผ้ายื่ดคุณภาพดีมากค่ะ

Default ++อัพเดต New Collection ล็อตสองของตุลาคมจาก www.meebrand.com++

++อัพเดต New Collection เดือนตุลาคมจาก www.meebrand.com++

หลังจากปล่อยล็อตกางเกงใส่ไปทำงานเมื่อคราวที่แล้ว

มาคราวนี้แว๊บกลับมาที่เสื้อกับเดรสสบายๆแต่ดูเก๋ไฮโซกันดีกว่า

พร้อมกับกางเกงสีดำกระดุมทองที่มีการเรียกร้องเข้ามาหลังถูกอกถูกใจกับสีคาราเมล จัดให้ได้ค่ะ

SLEEVELESS LEOPARD TOP
    มาแรงอินเทรนด์ก่อนใครกับเสื้อแขนกุดลายเสือดำ ทั้งเปรี้ยวทั้งไฮโซแบบนี้ ที่นี่ที่เดียวเท่านั้นค่ะ ใส่กับกางเกงเริ่ดๆสัุกตัวดูไฮโซมากๆ พร้อมทั้งงาน พร้อมทั้งเที่ยว ตัวเดียวอยู่ ใส่คู่กับกางเกงด้านล่างนี่เลยค่ะ

BLACK LONG PANTS WITH GOLD BUTTON
    มาแล้วตามเสียงเรียกร้อง กับกางเกงสีดำกระดุมทองเริ่ดมากๆตัวนี้ วันไหนอยากชิคไม่เหมือนใครก็เลือกสีคาราเมล วันไหนอยากเก๋เท่ก็สีดำตัวนี้เลย มีสองสีให้เลือกนะคะ

STRIPE V NECK DRESS (BLACK)
    ไปกิน After you ที่ La Villa กับเพื่อนซี้สุดๆวันนี้ สบายๆรีแล็กซ์กับชุดเดรสลายขวางผ้าคอตต้อน ใส่สบายนุ่มมาก ชิวได้ทั้งวันเลย

GOLD CHAIN TOP
    ไปพรีเซ้นต์ลูกค้าใหญ่วันนี้ต้องดูดีที่สุด เสื้อผ้าซาตินใส่สบายตัวนี้ลวดลายสีสันดูไฮโซสุดๆ ผ้าก็สบายมากๆจะออกท่าออกทางพรีเซ้นต์ยังไงก็มั่นใจว่าดูดี
    ตัวนี้ขายดีหมดไปแล้วหนึ่งล็อตค่ะ คราวนี้มีมาเพิ่มค่ะ

Last edited by meebrand; 06-11-10 at 01:17.

Default ++มาแล้วจ๊า New Collection เดือน December จาก www.meebrand.com+

++มาแล้วจ๊า New Collection เดือน December จาก www.meebrand.com+

ขอขอบคุณเพื่อนๆชาว SBN และเว็บไซต์ SBN นะคะที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี

ทาง meebrand เลยมีกำลังใจมากๆในการที่จะอัพเดตสินค้าใหม่ๆที่ดีทั้งคุณภาพและดีไซน์

และต้องขอโทษด้วยนะคะที่สินค้าหลายชิ้นหมดเร็ว

เนื่องจากผ้าหลายชิ้นเป็นผ้านำเข้าน่ะค่ะ ทำให้มีจำนวนจำกัดค่ะ

New Collection เดือน December คราวนี้ขอเป็นเดรสเริ่ดๆต้อนรับเทศกาลที่จะมาถึงนะคะ

ART PRINTED DRESS วันศุกร์ทั้งทีขอชุดเดรสสดใสตัวนี้ ชอบมากๆเลย ใส่ไปทำงานก็เด่นเกินใคร ตกเย็นยังไป hang out กับเพื่อนๆได้อีก 2 in 1 ขนาดนี้ชอบมากมายค่ะ

WHITE PEARL DRESS และ BLACK PEARL DRESS ว๊าววว เดรสดีไซน์สไตล์หลุดมาจาก Runway เริ่ดมากๆไม่เหมือนใครสุดๆ ไฮโซหรูหราอินเทรนด์ นี่แหล่ะเดรสที่ชั้นมองหา!! เดรสคุณภาพที่มาพร้อมกับดีไซน์โดดเด่นชวนให้มองจนเหลียวหลังค่ะ

BABYBLUE DRESS เดรสคัตติ้งเนี๊ยบสีฟ้าลายจุดแดงให้คุณไม่เป็นที่สองรองใคร คัตติ้งเริ่ดๆใส่แล้วสมส่วนหุ่นดี ขอยกให้เป็นตัวโปรดประจำตู้เสื้อผ้าไปเล๊ย

AMBER DRESS โดดเด่นอีกครั้งในวันนี้กับชุดเดรสสีเหลือง ดีไซน์โฉบเฉี่ยว ใส่เข็มขัดสักอันยิ่งเริ่ดกันไปใหญ่ พกสูทดำสักตัวก็ใส่ไปทำงานไปประชุมไปไหนๆได้สบายเล๊ย ดู Professional ในแบบสบายๆอย่างนี้ ต้องมีติดบ้านสักตัวค่ะ

SLEEVELESS LEOPARD TOP (BROWN)มาแล้วกับเสื้อแขนกุดลายเสือที่ขายดีอินเทรนด์สุดๆในขณะนี้ คราวนี้มาในสีใหม่สีน้ำตาล เปรี้ยวสุดๆตามสไตล์ Zara มาเลย รีบเป็นเจ้าของจับจองกันก่อนหมดนะคะ

LONG SLEEVE LEOPARD TOP อินเทรนด์กันเต็มที่กับเสือแขนยาวลาย Leopard ต้อนรับปีที่หนาวที่สุดในรอบ 10 ปี ใส่แล้วพอดีตัวดูหุ่นดีมากๆค่ะเพราะตรงช่วงบ่าเป็นบ่าตั้งนิดๆ ใส่ไปทำงาน ใส่ไปเที่ยวก็เก๋ได้เหมือนๆกัน นี่แหล่ะเสื้อตัวโปรดของเราเวลานี้

Last edited by meebrand; 30-11-10 at 11:30.
    Like prangpp, 2sister ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    8

เรารู้สึกยินดีอย่างยิ่งที่เพื่อนสมาชิกที่เป็นผู้ผลิตหรือพยายามทำสินค้าแฟชั่น ได้ใช้พื้นที่ห้อง Fashion Ignition Show Off แห่งนี้เพื่อ การประชาสัมพันธ์สินค้าของตนเอง ซึ่งตรงตามประสงค์ที่ทางเพื่อนสมาชิกในชุมชนแห่งนี้ต้องการสนับสนุนและให้โอกาสกับเพื่อนสมาชิกที่เป็นผู้ผลิตหรือพยายามทำสินค้าแฟชั่นแบรนด์ตนเองตามรายละเอียดในกระทู้ หากคุณให้โอกาสคนอื่นได้ โดยที่คุณแทบไม่ต้องเสียอะไรเลย ในฐานะผู้บริโภคคนหนึ่ง คุณยินดีจะให้โอกาสคนอื่นหรือไม่

และนอกจากนั้นเพื่อนสมาชิกที่เป็นผู้ผลิตสินค้าแฟชั่นสามารถใช้พื้นที่ของระบบชุมชน SBN ในส่วนของชุมชน SBNTown โดยสามารถใช้พื้นที่แนะนำธุรกิจตนเองได้ในห้อง Business Review และนอกจากนั้นสามารถเปิดกรุ๊ปเพื่อบริหารจัดการร้านค้าและความสัมพันธ์ของร้านค้ากับสมาชิกที่เป็นลูกค้าได้ในห้อง Business Social Groups ซึ่งจะเป็นประโยชน์ต่อเพื่อนสมาชิกได้เพิ่มขึ้นอีกด้วย (เพื่อนสมาชิกที่เป็นร้านค้าสินค้าแฟชั่นสามารถใช้พื้นที่ดังกล่าวได้เช่นกัน)

ทั้งนี้เพื่อประโยชน์ของเพื่อนสมาชิกที่ต้องการประกอบการเราขอแนะนำความรู้เพิ่มเติมเพื่อประโยชน์สูงสุดในการประกอบการของเพื่อนสมาชิกในระบบชุมชนแห่งนี้ ในกระทู้ Survival Phase มากกว่าการค้าขาย สรุปความรู้สำคัญจากผู้ขายสู่ผู้สร้างองค์กรธุรกิจ โดย SBN Business Incubation

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงและยินดีร่วมมือเพื่ออาศัยร่วมกันในชุมชนแห่งนี้อย่างเท่าเทียม

ต้องขอขอบคุณทาง SBN มากๆที่เปิดพื้นที่ให้พวกเราได้มีโอกาสแสดงผลงานนะคะ

ต้องขอบอกว่า www.meebrand.com ได้เติบโตขึ้นเพราะ SBN อย่างแท้จริงเลยค่ะ

พวกเราจะออกแบบเสื้อผ้าด้วยความใส่ใจในการตัดเย็บและคุณภาพของผ้าเพื่อให้เพื่อนๆชาว SBN ทุกๆคนค่ะ

ยินดีเปิดรับคอมเม้นท์ทุกคนเลยค่ะ

Default ++เพิ่มเติมสินค้าที่หมดล๊อต และ Sale Collection ของ www.meebrand.com++

++์ำNew Collection ส่งท้ายปี 2010 กับ www.meebrand.com++

Collection สุดท้ายส่งท้ายปี 2010 ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาว SBN ทุกคนที่ให้การสนับสนุนกันเป็นอย่างดีนะคะ

มีคำแนะนำติชมอะไร ส่งอีเมล์ให้ทางเราได้เลยนะคะ meebrand@hotmail.com ทางเรายินดีรับฟังทุกคอมเม้นท์ค่ะ

ขอบคุณ SBN ที่ให้พื้นที่ในการประชาสัมพันธ์นะคะ ปีหน้าเจอกันใหม่เร็วๆนี้ค่ะ

COCO DRESS
    อยากดูสดใสน่ารักกุ๊กกิ๊กให้สมกับเป็น Young Jobbers กันมั๊ย นี่เลยเดรสตัวนี้ ใส่แล้วดูเด็กสดใสน่ารักเป็นที่สุดค่ะ

VIVID GARDEN DRESS
    มาเพิ่มตามคำเรียกร้องกับเดรสดีไซน์น่ารักๆใส่สบายสุดๆ หลังจากได้รับการตอบรับอย่างดีจาก AMBER Dress คราวนี้มาใหม่กับสี Vivid Green ที่โมเดิร์นกว่าเดิม สั่งซื้อกันได้แล้ววันนี้นะคะ

SLEEVELESS WILD TIGRESS TOP
    นัดกินเลี้ยง Farewell เพื่อนที่ำทำงานคืนนี้ เสื้อแขนกุดสุดชิวลายม้าลายตัวนี้เริ่ดสุดๆ ใส่สบายด้วยผ้าซาตินบางเบา แถมยังดูไฮโซได้อีก ตัวนี้แหล่ะตัวโปรด

LADY CLEMENTINA SKIRT
    มีเสื้อแขนกุดชิวๆสวยๆสักตัว ใส่กับกระโปรงส้มผ้าเบาสบายสุดๆ ก็ไปฉลองปีใหม่เดินเล่นที่เพลินวานกันได้เลย

BLUE MOON JUMPSUITS
    สไตล์ลิสต์มาเองกับจัมพ์สูทสีน้ำเงินกรมท่าตัวนี้ เก๋ไก๋ไม่เหมือนใครกับซิบหน้าและดีเทลเริ่ดๆตรงหน้าอก ดีไซน์ยอดเยี่ยมแถมคุณภาพสุดตัวแบบนี้ ใส่ไปไหนก็มั่นใจสุดๆว่าไม่ซ้ำใครแน่ๆ

POSH METALLICA DRESS (ล๊อตใหม่)
    วันนี้ต้องไปงาน PR Event ของบริษัทนี่นา สงสัยต้องเป็นเดรสชุดนี้แหล่ะ สวยหรูดูสง่า ใส่ทีไรเพื่อนร่วมงานชม หัวหน้าก็ชอบ ลูกค้า เอเยนซี่ปลื้มกันหมด ส้นสูงสวยๆสักคู่เถอะ งานไหนงานนั้นชั้นเด่นเสมอจ๊ะ

PINK LOOSE PANTS
    ปาร์ตี้เย็นนี้กับเพื่อนหลังเลิกงาน ขอกางเกงสีชมพูได้ใจมากๆตัวนี้ ใส่สบายคัตติ้งเริ่ด สีสวยไม่เหมือนใครสะดุดตาสุดๆ ไปทำงานก็เริ่ด ดินเนอร์หลังเลิกงานก็เท่ไปเลย

Last edited by meebrand; 07-01-11 at 16:18.
    Like aorhappily ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

Default ++แจ้งสินค้าเติม และ Sale Collection www.meebrand.com++

++แจ้งสินค้ามาเพิ่มเติมนะคะ หลังจากที่ได้รับการอุดหนุนจนหมดไปในล็อตแรกนะคะ++

ต้องขอบคุณชาว SBN และ SBN ที่ให้พื้นที่ในการแจ้งข่าวสารร้านค้าของ www.meebrand.com นะคะ
    ส่วนสินค้าล๊อตใหม่ กำลังจะมาเพิ่มเติมเร็วๆนี้ อดใจรอนิ๊ดนึงนะค๊า

SLEEVELESS LEOPARD TOP
    มาแรงอินเทรนด์ก่อนใครกับเสื้อแขนกุดลายเสือดาวสีเทา ทั้งเปรี้ยวทั้งไฮโซแบบนี้ ที่นี่ที่เดียวเท่านั้นค่ะ ใส่กับกางเกงเริ่ดๆสัุกตัวดูไฮโซมากๆ พร้อมทั้งงาน พร้อมทั้งเที่ยว ตัวเดียวอยู่

++ตอนนี้เรามี Sale Collection ด้วยนะคะ สนใจแวะเข้าไปชมได้นะคะ++

POLKA DOT JUMPSUITS
    ปาร์ตี้สุดชิคริมสระว่ายน้ำในงานวันเกิดเพื่อนคืนนี้ ขอชุดเริ่ดๆสักชุดไปฉลองกับเพื่อนหน่อยนะ จัมพ์สูทตัวนี้สั้นๆน่ารัก แถมเป็นไหล่เบี่ยงแอบเซ็กซี่เล็กๆอีกต่างหาก ขอ accessories เริ่ดๆสักชิ้นก็พร้อมลุย

PURPLE CUTIE DRESS
    นัดปาร์ตี้จิบน้ำชายามบ่ายกับเพื่อนในซอยสุขุมวิท ไม่ได้เจอกันมาตั้งนาน เพื่อนซี้ๆทั้งนั้น ขอเดรสสีม่วงน่ารักๆสดใสเหมาะกับยามบ่ายวันอาทิตย์แบบนี้ดีกว่านะ รับรองเพื่อนสาวต้องชมแน่ๆว่ากี่ปีๆเธอก็ยังดูสวยสดใสไม่เปลี่ยนเลย

Last edited by meebrand; 11-01-11 at 14:12. Reason: เสื้อผ้า, sale, meebrand, เดรส

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    8

ขอชวนเพื่อนสมาชิก ที่สร้างแบรนด์สินค้าแฟชั่นของตนเอง ร่วมปรึกษาหารือ เพื่อสร้างความเข้มเ้ข็งของสินค้าแฟชั่นที่สร้างแบรนด์ขึ้นเองในกระทู้ขอคำปรึกษาเพื่อสร้่างเครื่องมือ สำหรับสนับสนุนผู้ที่เกี่ยวข้องกับการสร้างสินค้าแฟชั่นในชุมชน SBN

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่เลือกอาศัยและซื้อขายอย่างสุจริตใจในชุมชนแห่งนี้ครับ

Default ++New Collection เดือนมกราคม และล้างสต๊อกสินค้าหมดแล้วหมดเลย www.meebrand.com++

++New Collection เดือนมกราคม และล้างสต๊อกสินค้าหมดแล้วหมดเลย www.meebrand.com++

สวัสดีค่ะ แนะนำสินค้า New Collection เดือนมกราคมนะคะ พอดียังไม่ได้นำมารีวิวที่นี่เลย

แล้วขอแถมด้วยเสื้อผ้าล็อตหมดแล้วหมดเลยนะคะ พอดีเหลืออยู่ไม่กี่ตัว ใครสนใจก็จับจ่ายกันได้เลยค่า เพราะว่าผ้าที่ใช้ทำเสื้อผ้าพวกนี้ไม่เหลือแล้วค่ะ เลยตัดเพิ่มไม่ได้ ขอบคุณนะค๊า

เริ่มจาก New Collection ก่อนนะคะ ^^

VIVA VIOLET JUMPSUIT
    กลับมาแล้วกับ Jumpsuit สุดฮิต มาคราวนี้กับสีม่วงพาสเทลน่ารักมากๆ ใส่แล้วดูหวานแต่เท่ด้วยดีไซน์ ดูดีทุกท่วงท่าจริงๆเลยค่ะ

SWEET PRINTED DRESS
    เที่ยวเล่นสบายๆแถวเขาใหญ่ จิบกาแฟถ่ายรูปที่ Palio ต้องเป็นเดรสตัวนี้ ลุคหวานๆสีสดใสถ่ายรูปขึ้นทุกช็อต ด้านหลังแอบเซ็กซี่เล็กๆ น่ารักมากค่ะ

BREATHLESS BLUE TOP
    โดดเด่นมาแต่ไกลกับเสื้อสุดชิคสีฟ้าประกายมุก แขนพองแนวตุ๊กตาให้ดูหวานได้อีก ใส่ไปทำงานไปเีที่ยวกับขาสั้น กระโปรง หรือขายาวก็ modern ได้หมดทุก Look

PALE SILK TOP
    เสื้อผ้าไหมเบานุ่มบางสบายใส่ได้ทุกโอกาส ไปเดินเล่นกินข้าวหรือใส่ไปทำงาน ตัวนี้ต้องมีไว้ติดบ้านเพราะคุ้มเกินใคร

ส่วนอันนี้เป็นล๊อตหมดแล้วหมดเลยค่ะ จริงๆบางตัวเพิ่งลง แต่ว่าเพื่อนๆพี่ๆน้องให้การต้อนรับกันดีมาก เลยเหลืออยู่ไม่กี่ตัวเองค่ะ ขอบคุณนะค๊า

DAZZLE SHORTS
    กางเกง Dazzle Short ลายขวางขาวดำที่ไม่เคยตกยุค เป็นกางเกงทรงป้ายมาด้านข้างดูเก๋ไก๋สุดๆค่ะ

RED DEVIL SHORTS
    กรี๊ดมากๆกับกางเกงขาสั้นสุดแรง ผ้านำเข้าสไตล์หนังแต่นุ่มนิ่มใส่สบาย โดดเด่นได้ทุกโอกาสจริงๆค่ะ ตัวนี้ Recommend คนไม่เหลียวมองให้รู้ไปเลย

SLEEVELESS GOLDEN BUTTON DRESS
    Presentation วันนี้กับลูกค้า ขอแปลงตัวให้ดู Professional กับเดรสสีกรมท่าสุดเ่ท่ ใส่สูททับอีกตัวดูดีมากๆเลยค่ะ ทั้ง Presentation ทั้งเสื้อผ้าหน้าผมพร้อมสุดๆ

RED TARTAN SKIRT
    เทรนด์สีแดงกำลังอินสุดๆ แถมเทรนด์ Scottie ก็ดู Designer Look มากๆ กระโปรงตัวนี้เลยเก๋เริ่ด ใส่แล้วชวนให้มองเหลียวหลังกันจริงๆเลยค่า รับประกันความโดดเด่นไม่เหมือนใครค่ะ

LADY TANGERINA SKIRT
    ใส่สีสันให้กับชีวิตด้วยกระโปรงสีส้มสุดมันส์ตัวนี้ ดีไซน์เก๋เริ่ดๆสุดๆ ใส่ไปทำงานก็เริ่ด ใส่ไปเที่ยวก็สวย ใส่แล้วดูขาวสว่างไสวกันเลยทีเดียว

LADY CLEMENTINA SKIRT
    มีเสื้อแขนกุดชิวๆสวยๆสักตัว ใส่กับกระโปรงส้มผ้าเบาสบายสุดๆ ก็ไปฉลองปีใหม่เดินเล่นที่เพลินวานกันได้เลย

Page 1 of 3 123 LastLast
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ