++ขอแนะนำร้านเสื้อผ้าออนไลน์ค่ะ++ Donya<3 ..A vintage inspired women's clothing with sprinkle of classy chic style!

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 10 of 16

Threaded View

Pookie** is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ++ขอแนะนำร้านเสื้อผ้าออนไลน์ค่ะ++ Donya<3 ..A vintage inspired women's clothing with sprinkle of classy chic style!

สวัสดีค่าา... ขอแนะนำร้านเสื้อผ้าออนไลน์แห่งใหม่ให้เป็นทางเลือกของสาวๆ กันนะคะ

.....Donya..♥ A vintage inspired women's clothing with sprinkle of classy chic style!

ทั้งหมดเป็นเสื้อผ้าที่ออกแบบตัดเย็บเอง เลือกผ้าเอง โดยคัดสรรเนื้อผ้าและลายผ้ามาอย่างดีเลยค่ะ
    ..ละก็ตามสโลแกนจ้ะ เสื้อผ้าจะมีกลิ่นอายวินเทจ หวานนิดๆ และออกแนวคลาสสิกผสมชิคเล็กๆ
    สามารถใส่ได้เรื่อยๆ แบบดูดีมีสไตล์จ้า เพราะทั้งปุ๊กและก็ทีมช่างฝีมือดี ช่วยกันทำด้วยความตั้งใจ
    และใส่ใจในรายละเอียดกันสุดๆ และขอบอกว่าราคาและคุณภาพ reasonable จริงๆ ค่ะ

วันนี้นำตัวอย่างบางส่วนของ Donya's very first collection มาให้ชมกันก่อนนะคะ
    ก่อนที่จะมีการลงรายละเอียดทั้งหมดของสินค้าแต่ละชิ้น และให้จับจองกัน ในเช้าวันเสาร์ที่ 20 พฤศจิกานี้แล้วค่ะ

ละตอนนี้มีโปรโมชั่นฉลองเปิดร้านใหม่ ลดทันที 10% ทุกชิ้นเลยจ้า และร้านเราส่งแบบลงทะเบียน ฟรี! กันไปเล้ย

ไปเยี่ยมชมกันได้ที่ Donya on Facebook นะคะ
    http://www.facebook.com/#!/pages/Donya/152731538103691

ตอนนี้จะมีขายกันใน Facebook ที่เดียวเท่านั้นจ้าา...

ฝากด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆ ค่า....

ขอบคุณทีมงาน SBN สำหรับพื้นที่ดีๆ แห่งนี้ค่ะ ^^
    Last edited by Pookie**; 23-11-10 at 09:11.

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ