แนะนำร้านกระเป๋าแฟชั่นค่ะ.. ออกแบบ ตัดเย็บเอง.. ฝากเข้ามาเยี่ยมชมกันนะคะ เผื่อจะถูกใจใครหลายๆคน

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 21
    whaholic is offline Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up แนะนำกระเป๋าแฟชั่นค่ะ.. Collection กระเป๋าเดินทางสำหรับวันพักผ่อนสบายๆ 8 สีสันตามสไตล์ตัวเอง... ออกแบบ ตัดเย็บเอง.. ฝากเข้ามาเยี่ยมชมกันนะคะ :)

ก่อนอื่นเลย ต้องขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาแวะคลิ๊กเข้ามาโพสของทางเรานะคะ

ร้าน BACHOP (Bag+Shop)

กระเป๋าแฟชั่นของเราเน้นที่สีสันของกระเป๋าที่่ให้ทุกๆคนได้เลือกที่จะเก๋ได้ตามสไตล์ของแต่ละคน.. ไม่โหล๋แน่นอนเพราะแต่ละแบบเราตัดออกมาเพียงไม่กี่ใบเท่านั้นค่ะ

กระเป๋าแฟขั่นของเราจะเป็นกระเป๋าหนังเทียม เราได้ออกแบบ เลือกหนัง วัสดุ และตัดเย็บเอง เรื่องคุณภาพหายห่วง!!

ตอนนี้ Collection ใหม่ของเรา จะเป็นกระเป๋าเดินทางไซส์ใหญ่ มีสีสันให้เลือก 8 สีด้วยกัน!! สามารถใช้ไปต่างจังหวัดได้ประมาณ 2-3 วัน พักผ่อนวันสบายๆ ถ่ายรูปก็มีกระเป๋าสีสันสดใสอยู่ข้างๆ เก๋ๆได้ทุกเวลา.. ยังไงแวะเข้ามาทักทายกันทางเฟสบุ๊คด้านบนได้เลยนะคะ..
    มีทั้งหมด 8 สี คือ ส้ม เหลือง ชมพูอ่อน ขาวลายดำ ม่วงเผือก ชมพูเข้ม ฟ้า และครีม
    (เนื่องจากตอนนี้สินค้าในสต๊อกจะมีเหลือเพียงใบเดียว คือ สีครีมค่ะ และจะมีล๊อดใหม่เข้ามาสิ้นเดือนมกรานี้ จะมีสี ส้ม เหลือง ม่วง และ ชมพูเข้มค่ะ สีอื่นจะไม่มีสินค้าแล้วค่ะ)

ขนาดของกระเป๋า คือ 20 x 14 x 6 นิ้ว (กว้าง x สูง x หนา)

ราคาโปรโมชั่นตอนนี้เพียง 1,690 บาท ฟรี..ค่าส่งลงทะเบียน และ Packaging จากทางร้านอย่างกระเป๋าไม่เสียทรงแน่นอนค่ะ

สนใจติดต่อด่วน เพื่อจองสินค้าเพราะล๊อดนี้จะเป็นล๊อดสุดท้ายที่จะทำแล้วค่ะ

ทางเราจะไม่มีหน้าร้าน จะมีรวม Collection ทั้งหมดใน Facebook ค่ะ ทางเราเพิ่งเริ่มเปิดร้านได้ประมาณ 3 เดือนเท่านั้น... ยังไงฝากแวะเข้าไปเยี่ยมชมร้านเรา และคลิ๊ก like ได้ที่ www.facebook.com/bachopp ด้วยนะคะ

ขอบคุณสำหรับทุกการสนับสนุนค่ะ J

ติดต่อได้ที่
    Website : www.facebook.com/bachopp
    E-mail : bachop.jw@gmail.com
    โทร : 089-4966-721
    BB Pin : 2194E4BC

BACHOP ค่ะ
    Last edited by whaholic; 13-01-11 at 22:17. Reason: Update!! ล๊อดสุดท้ายค่ะ

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    8

เรารู้สึกยินดีอย่างยิ่งที่เพื่อนสมาชิกที่เป็นผู้ผลิตหรือพยายามทำสินค้าแฟชั่น ได้ใช้พื้นที่ห้อง Fashion Ignition Show Off แห่งนี้เพื่อ การประชาสัมพันธ์สินค้าของตนเอง ซึ่งตรงตามประสงค์ที่ทางเพื่อนสมาชิกในชุมชนแห่งนี้ต้องการสนับสนุนและให้โอกาสกับเพื่อนสมาชิกที่เป็นผู้ผลิตหรือพยายามทำสินค้าแฟชั่นแบรนด์ตนเองตามรายละเอียดในกระทู้ หากคุณให้โอกาสคนอื่นได้ โดยที่คุณแทบไม่ต้องเสียอะไรเลย ในฐานะผู้บริโภคคนหนึ่ง คุณยินดีจะให้โอกาสคนอื่นหรือไม่

เพื่อนสมาชิกที่เป็นผู้ผลิตสินค้าแฟชั่นสามารถใช้พื้นที่ของระบบชุมชน SBN ในส่วนของชุมชน SBNTown โดยสามารถใช้พื้นที่แนะนำธุรกิจตนเองได้ในห้อง Business Review และนอกจากนั้นสามารถเปิดกรุ๊ปเพื่อบริหารจัดการร้านค้าและความสัมพันธ์ของร้านค้ากับสมาชิกที่เป็นลูกค้าได้ในห้อง Business Social Groups ซึ่งจะเป็นประโยชน์ต่อเพื่อนสมาชิกมากกว่าด้วย (เพื่อนสมาชิกที่เป็นร้านค้าสินค้าแฟชั่นสามารถใช้พื้นที่ดังกล่าวได้เช่นกัน)

ทั้งนี้เพื่อประโยชน์ของเพื่อนสมาชิกที่ต้องการประกอบการเราขอแนะนำความรู้เพิ่มเติมเพื่อประโยชน์สูงสุดในการประกอบการของเพื่อนสมาชิกในระบบชุมชนแห่งนี้ ในกระทู้ Survival Phase มากกว่าการค้าขาย สรุปความรู้สำคัญจากผู้ขายสู่ผู้สร้างองค์กรธุรกิจ โดย SBN Business Incubation

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงและยินดีร่วมมือเพื่ออาศัยร่วมกันในชุมชนแห่งนี้อย่างเท่าเทียม

whaholic is offline Member Newbie Brandname

Thumbs up UPDATE!! กระเป๋าแฟชั่นรูปใหม่ๆนะคะ ตัดเย็บเองค่ะ หลากหลายสี ลองเข้ามาชมก่อนได้ค่ะ :)

รูปใหม่ๆอยู่ด้านล่างเลยนะคะ ยังไงลองชมดูก่อนได้ ตอนนี้สีส้ม และ สีชมพูเข้ม หมดแล้วนะคะ และกำลังจะตัดล๊อดใหม่ค่ะ ถ้าหากสนใจยังไงสามารถติดต่อเข้ามาได้เพื่อ PRE-ORDER ค่ะ.. แล้วจะไว้อัพเดท Collection ใหม่เรื่อยๆเลยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

Website : www.facebook.com/bachopp
    โทรเลย : 089-4966-721
    Last edited by whaholic; 06-01-11 at 22:47. Reason: กระเป๋า,กระเป๋าแฟชั่น,กระเป๋าเดินทางแฟชั่น,กระเป๋าเก๋ๆ

jinnyjoy is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

กระเป๋าสีสวยมากๆค่ะ ^^

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ.. ดีใจดีคุณ Jinnyjoy ชอบนะคะ.. ยังไงฝากเยี่ยมชมหรือกด like ได้ที่ www.facebook.com/bachopp ด้วยนะคะ ยังมีอีกหลายแบบให้ดูนะคะ.. ขอบคุณอีกครั้งค่ะ

Talking NEW COLLECTION !! มาแล้วค๊าา.. กระเป๋าแฟชั่น ออกแบบตัดเย็บเอง.. BACHOP ค่ะ :)

COLLETION ใหม่..!! ต้อนรับปีใหม่นะค๊าา.. by BACHOP

พบกับแบบแรกกันเลยย..

กระเป๋าหนังจีบรอบด้าน (หน้า-หลัง) สายสามารถปรับระดับสั้น-ยาวได้ตามความต้องการ

มีทั้งหมด 4 สี คือ สีเทา สีดำ สีชมพู และสีครีม

ขนาด : 15 x 12 x 6 นิ้ว (กว้าง x สูง x หนา)

Code : BAC0024

ราคา 1,790 บาท

*FREE จัดส่งแบบลงทะเบียน พร้อม packaging อย่างดี*

STYLE ที่ 2 ค๊าา..

กระเป๋าหนังสามสี ประดับตัวเกี่ยวสีเงินด้านหน้า ปากกระเป๋าสามารถปรับใช้ได้ 2 แบบ คือ สามารถพับปากกระเป๋าลงมาได้ หรือจะปล่อยปากกระเป๋าก็เก๋ไปอีกแบบเหมือนกันค่ะ ตรงฐานกระเป๋าสีดำ จะมีซิปที่สามารถเปิดเป็นช่องใส่ของได้อีกด้วย สายกระเป๋าสามารถปรับความยาวได้ 2 ระดับตามกระดุมที่ติดอยู่ตรงสายกระเป๋า

มีทั้งหมด 4 สี คือ สีส้ม สีเขียว สีชมพูอมม่วง และสีม่วง

ขนาด : 13 x 18 x 6 นิ้ว : (กว้าง x สูง x หนา)
    *ความสูง คือ ตอนที่ไม่ได้พับปากกระเป๋านะคะ

Code : BAC0025

ราคา 1,890 บาท

*FREE จัดส่งแบบลงทะเบียน พร้อม packaging อย่างดี*

ขอบคุณ SBN และทุกการสนับสนุนค๊า

สุดท้ายขอฝาก Fan page > Facebook ด้วยนะคะ
    www.facebook.com/bachopp
    เข้ามากด like กันนะคะ สามารถอัพเดชข้อมูลและยังมีรูปแฟชั่นเพิ่มเติมอีกมากมายนะคะ ^^

Website :
    BB Pin : 2194E4BC แอดกันเข้ามาได้นะคะ

Lightbulb NEW COLLECTION.. NEW STYLE..!! กระเป๋าแฟชั่น ออกแบบ ตัดเย็บเองค๊าา.. by Bachop :)

COLLETION ใหม่..!! ต้อนรับปีใหม่นะค๊าา.. by BACHOP

พบกับแบบแรกกันเลยย..

กระเป๋าหนังจีบรอบด้าน (หน้า-หลัง) สายสามารถปรับระดับสั้น-ยาวได้ตามความต้องการ

มีทั้งหมด 4 สี คือ สีเทา สีดำ สีชมพู และสีครีม

ขนาด : 15 x 12 x 6 นิ้ว (กว้าง x สูง x หนา)

Code : BAC0024

ราคา 1,790 บาท

STYLE ที่ 2 ค๊าา..

กระเป๋าหนังสามสี ประดับตัวเกี่ยวสีเงินด้านหน้า ปากกระเป๋าสามารถปรับใช้ได้ 2 แบบ คือ สามารถพับปากกระเป๋าลงมาได้ หรือจะปล่อยปากกระเป๋าก็เก๋ไปอีกแบบเหมือนกันค่ะ ตรงฐานกระเป๋าสีดำ จะมีซิปที่สามารถเปิดเป็นช่องใส่ของได้อีกด้วย สายกระเป๋าสามารถปรับความยาวได้ 2 ระดับตามกระดุมที่ติดอยู่ตรงสายกระเป๋า

มีทั้งหมด 4 สี คือ สีส้ม สีเขียว สีชมพูอมม่วง และสีม่วง

ขนาด : 13 x 18 x 6 นิ้ว : (กว้าง x สูง x หนา)
    *ความสูง คือ ตอนที่ไม่ได้พับปากกระเป๋านะคะ

Code : BAC0025

ราคา 1,890 บาท

ขอบคุณ SBN และทุกการสนับสนุนค๊า

สุดท้ายขอฝาก Fan page > Facebook ด้วยนะคะ
    เข้ามากด like กันนะคะ สามารถอัพเดชข้อมูลและยังมีรูปแฟชั่นเพิ่มเติมอีกมากมายนะคะ ^^

BB Pin : 2194E4BC แอดกันเข้ามาได้นะคะ

Last edited by whaholic; 31-03-11 at 15:14.

Cool FB Fan Page kaaa...

Facebook Fan Page : www.facebook.com/bachopp เข้ามากด like กันนะคะ.. ยังมีรูปและสินค้าเพิ่มเติมอีกค่ะ แวะเข้ามากันนะค๊ะ ^^ ขอบคุณค๊าา

Talking RECOMMENDED!!!

UPDATE!! เพิ่มเติมนะคะ.. สำหรับท่านลูกค้าที่ยังไม่เคยเห็นกระเป๋า 8 สีสันของ Bachop

ตอนนี้ Collection ของเรา จะเป็นกระเป๋าเดินทางไซส์ใหญ่ สามารถใช้ไปต่างจังหวัดได้ประมาณ 2-3 วัน พักผ่อนวันสบายๆ ถ่ายรูปก็มีกระเป๋าสีสันสดใสอยู่ข้างๆ เก๋ๆได้ทุกเวลา.. ใช้ได้ 2 แบบ คือ ถือด้วยหูสั้น และสะพายด้วยสายยาวที่สามารถปรับระดับได้ ไม่มีใครเหมือนและไม่มีทางเหมือนใคร เพราะ Bachop ตัดเย็บเองค่ะ

มีทั้งหมด 8 สี คือ ส้ม เหลือง ชมพูอ่อน ขาวลายดำ ม่วงเผือก ชมพูเข้ม ฟ้า และครีม
    (เนื่องจากตอนนี้สินค้าในสต๊อกจะมีเหลือสีครีมเพียงใบเดียว ถ้าลูกค้าท่านไหนสนใจ ติดต่อเราด่วนเพื่อ Pre-order นะคะ โทรมาหาได้ตลอดเลยค่ะ) น่ารักทุกสี CONFIRM!! ^^

ขนาดของกระเป๋า คือ 20 x 14 x 6 นิ้ว (กว้าง x สูง x หนา)

ราคาโปรโมชั่นตอนนี้เพียง 1,690 บาท ฟรี..ค่าส่งลงทะเบียน และ Packaging จากทางร้านอย่างดีกระเป๋าไม่เสียทรงแน่นอนค่ะ

สนใจติดต่อด่วน เพื่อจองสินค้าเพราะล๊อดนี้จะเป็นล๊อดสุดท้ายที่จะทำแล้วค่ะ

ทางเราจะไม่มีหน้าร้าน จะมีรวม Collection ทั้งหมดใน Facebook ค่ะ ทางเราเพิ่งเริ่มเปิดร้านได้ประมาณ 3 เดือนเท่านั้น... ยังไงฝากแวะเข้าไปเยี่ยมชมร้านเรา และคลิ๊ก like ได้ที่ www.facebook.com/bachopp ด้วยนะคะ

ขอบคุณสำหรับทุกการสนับสนุนค่ะ

Wink Pre-Order กระเป๋าเดินทางค๊าา..

ตอนนี้กระเป๋าเดินทางของเราจะเป็นการ PRE-ORDER นะค๊าาา.. ถ้าลูกค้าคนไหนต้องการการเป๋าเดินทางสวยๆของเรา ติดต่อมาด่วนน เพราะเราต้องใช้เวลาในการตัดเย็บค่ะ.. หลังจากคอนเฟิมสินค้าแล้ว ประมาณ 3 อาทิตย์จะได้รับสินค้าค่ะ
    Last edited by whaholic; 21-02-11 at 22:18.

Page 1 of 3 123 LastLast
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ