### ขอเห่อกะเค้าบ้าง...Lanvin <3 H&M Dress สีสะใจค่ะ ###

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5
    cawaii-nina's Avatar
    cawaii-nina is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Red face ### ขอเห่อกะเค้าบ้าง...Lanvin <3 H&M Dress สีสะใจค่ะ ###

อ่านรีวิวของเพื่อนมาซะเยอะ
    วันนี้ภูมิใจนำเสนอ Lanvin <3 H&M Dress ค่ะ

ได้มาหลายวันละ นั่งชม นอนชมอยู่คนเดียว เลยอยากให้เพื่อนๆได้ลองชมบ้างว่าของเค้าสวยจริง สมกับมีคนไปเข้าคิวรอซื้อตั้งแต่เที่ยงคืนจริงหรือเปล่า แต่ว่าไม่มีรูปเราใส่เป็นนางแบบนะคะ อาย..กลัวเพื่อนๆเห็นแล้วจะนอนไม่หลับน่ะค่ะ 555++

สีชมพูแสบสันนิ้สนึงนะคะ เหมาะกับงานมงคลและปาร์ตี้

เพื่อยืนยันว่าเป็นของเราจริง เลยโชว์ป้ายชื่อด้วย ไม่ได้ลงขายนะจ้ะพี่น้อง

ชุดเป็นแบบไหล่เดี่ยวที่สามารถจัดรูปแบบแขนได้ รายละเอียดดีมากค่ะ

ด้านข้างเป็นซิปที่ติดยาวตั้งแต่ชายกระโปรงถึงรักแร้ค่ะ แถมเย็บเข็มขัดแบบยืด fix ไว้เลย เอาออกไม่ได้

เนื้อผ้าชุดนี้เป็น Silk 100% ค่ะ Made in Romania

รูปสุดท้ายคือตัวอย่างใน Look Book นะคะว่าสวยแค่ไหน แต่สวยน้อยกว่าของเรานิดนึง อิอิ

วันนี้มีรีวิวแค่นี้ก่อนนะคะ หวังว่าคงจะมีประโยชน์ต่อเพื่อนๆบ้างนะคะ ถ้ามีชุดสวยๆมาอีกจะเอามาโชว์อีกค่ะ

nuengjaa is offline Trusted Member Master Brandname
    nuengjaa's Bank Account
    • Bank Account 1: 082X6X1X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

สวยๆๆๆๆๆๆ ชอบๆๆๆๆๆๆๆ อยากได้บ้างค่ะคุณนีน่า อิอิ

Amy-Thailand's Avatar
    Amy-Thailand is offline Trusted Member Master Brandname
    Amy-Thailand's Bank Account
    • Bank Account 1: 312X2X0X9X
    • Bank Account 2: 726X8X6X9X

รับผิดชอบต่อชุมชน

BKK / PARIS / LONDON

ชุดสวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ใส่แล้วถ่ายรูปมาให้ดูบ้างสิคะ

cawaii-nina's Avatar
    cawaii-nina is offline Registered Member Brandname Fan

Quote Originally Posted by nuengjaa View Post
    สวยๆๆๆๆๆๆ ชอบๆๆๆๆๆๆๆ อยากได้บ้างค่ะคุณนีน่า อิอิ
    ขอบคุณค่ะคุณหนึ่ง อิอิ ของสวยๆเลยมารีวิวให้ดูค่ะ

Quote Originally Posted by Amy-Thailand View Post
    ชุดสวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ใส่แล้วถ่ายรูปมาให้ดูบ้างสิคะ
    ไว้นีน่าได้มาอีกชุด (เพิ่งสั่งไป) จะถ่ายให้ดูนะคะ แต่นางแบบต้องทำใจนิดนึง กลัวเพื่อนๆหลอน 555+++ ขอบคุณมากค่ะที่เข้ามาชมรีวิว ^_^

kim-juu's Avatar
    kim-juu is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    kim-juu's Bank Account
    • Bank Account 1: 002X7X8X5X

เดรสสีสวยสดมากๆ ค่ะ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ