pantone dressing room ออกแบบเอง ตัดเย็บเอง เข้าสู่ปีที่ 9 ขอแนะนำตัวกับชาว sbn อย่างเป็นทางการค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 6 of 6
    pantone dressing room is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default pantone dressing room ออกแบบเอง ตัดเย็บเอง เข้าสู่ปีที่ 9 ขอแนะนำตัวกับชาว sbn อย่างเป็นทางการค่ะ

สวัสดีชาว sbn นะคะ ขอบคุณสำหรับพื้นที่นี้ที่ให้สำหรับ designer local นะคะ
    ขอแนะนำ pantone dressing room อย่างเป็นทางการล่ะค่ะ สมาชิกบางท่านอาจเคยเป็นลูกค้าที่ร้านแล้วขอฝากตัวกับท่านอื่นๆด้วยนะคะ

Pantone dressing room เปิดให้บริการตั้งแต่ปี 2002 ด้วยความตั้งใจใน
    การนำเสนอทางเลือกให้แก่ลูกค้าผู้มีความสนใจในแฟชั่น รักการแต่งตัว
    รักที่จะแตกต่างอย่างมั่นใจ ด้วยความใส่ใจในรายละเอียด และความจริงใจ
    ที่มีต่อลูกค้าของเราทุกคน เราจึงได้รับความไว้วางใจจากลูกค้าต่อเนื่องเสมอมาค่ะ
    ตัวอย่างชุดของทางร้าน นิดหน่อยนะคะ ติดตามเพิ่มเติมได้ที่ blog หรือที่ร้านโดยตรงค่ะ

Pantone dressing room
    room no.C6 Choo plaza @ Thai airways market ซ.วิภาวดี 22
    โทร.+6689 787 2118 , +662 938 5793
    e mail : pantone_dressingroom@yahoo.com

ดูแบบเพิ่มเติมได้ที่ blog http://pantonedressingroom.blogspot.com/

ขอบคุณอีกครั้งค่ะ
    Last edited by pantone dressing room; 29-01-11 at 09:50. Reason: ลืมลงลิงค์ blog ค่ะ

ladykaty's Avatar
    ladykaty is offline Trusted Member Master Brandname
    ladykaty's Bank Account
    • Bank Account 1: 034X1X9X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

ชุดสวยๆๆๆค่ะ มาช่วยเชียร์นะคะ

ถ้ามีโอกาสจะไปอุดหนุนอย่างแน่นอนค่ะ
    สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ helloladykaty@outlook.com
    หรือ ig : ladykatysbn ค่ะ เม้นท์ใต้ภาพได้เลย ฝากfollowด้วยนะคะ
    Thanks pantone dressing room ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

Blog Entries
    8

ขอชวนเพื่อนสมาชิก ที่สร้างแบรนด์สินค้าแฟชั่นของตนเอง ร่วมปรึกษาหารือ เพื่อสร้างความเข้มเ้ข็งของสินค้าแฟชั่นที่สร้างแบรนด์ขึ้นเองในกระทู้ขอคำปรึกษาเพื่อสร้่างเครื่องมือ สำหรับสนับสนุนผู้ที่เกี่ยวข้องกับการสร้างสินค้าแฟชั่นในชุมชน SBN

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่เลือกอาศัยและซื้อขายอย่างสุจริตใจในชุมชนแห่งนี้ครับ

pantone dressing room is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

Red face Pantone dressing room แบบใหม่มาอัพเดทให้ชมกันค่ะ

สวัสดีค่ะสาวๆ SBN วันนี้ Pantone dressing room ขอมาอัพเดทชุดที่เข้ามาล่าสุดให้ชมกันนะคะ แถมรูปหน้าร้านให้อีกด้วยเผื่อใครสนใจมาเยี่ยมที่ร้านนะคะ

ชุดของทางร้านตัดเย็บด้วยความปราณีตและเอาใจใส่ทุกชุดค่ะ
    เนื่องจากโพสต์ครั้งก่อนมีคุณลูกค้าสนใจสอบถามเข้ามาค่อนข้างมาก เลยขอลงราคาคร่าวๆของทางร้านไว้ให้เลยนะคะ
    ราคาเสื้อ,กระโปรง จะอยู่ที่ประมาณ 790-1,390 บาท
    ชุดเดรส เริ่มตั้งแต่ 1,690 บาท ขึ้นไปค่ะ

สนใจติดตามเพิ่มเติมได้ที่ Blog http://pantonedressingroom.blogspot.com ค่ะ
    หรือติดต่อได้ที่ร้าน จันทร์-เสาร์ 10.00-17.30 น.
    โทร.+662 938 5793,+6689 787 2118
    email: pantone_dressingroom@yahoo.com

Red face Pantone dressing room มาอัพเดทตัวอย่างแบบให้ชมกันอีกครั้งค่ะ

หลังจากที่ได้ลง post ไว้ ทางร้านได้รับการตอบรับจากสาวๆ SBN เป็นอย่างดี วันนี้ Pantone dressing room จึงขอเข้ามาอัพเดทชุดที่เข้ามาใหม่ให้ได้ชมกันอีกนะคะ

งานของที่ร้านเรียบร้อย แบบสวย ตัดเย็บจำนวนไม่มากตามแบบฉบับของร้านตัดเย็บเองค่ะ
    ราคาเสื้อจะอยู่ตั้งแต่ 890 -1,390 บาท เดรสตั้งแต่ 1,690 บาทขึ้นไป

สนใจแบบเพิ่มเติมคลิกเข้าไปชมต่อได้ที่ http://pantonedressingroom.blogspot.com/
    หรือติดต่อได้โดยตรงที่ร้าน Pantone dressing room จันทร์-เสาร์ 10.00-17.30 น.
    โทร.+662 938 5793,089 787 2118
    email pantone_dressingroom@yahoo.com

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

Blog Entries
    8

ขออนุญาตสมาชิกยุบรวมกระทู้เพื่อประโยชน์ของสมาชิกเอง อ่านหลักการและเหตุผลได้ในกระทู้ อนุญาตให้สมาชิก ผู้ออกแบบ ผู้ประดิษฐ์ หรือ ผู้ผลิตสินค้า ตั้งกระทู้เพื่อประชาสัมพันธ์แอคเคาละกระทู้ และแจ้งเพื่อขอเปลี่ยนชื่อกระทู้ที่ตั้งไปแล้วได้ในประกาศนี้

และขอความกรุณาเพื่อนสมาชิกที่โพสกระทู้ในห้องนี้ ที่ไม่ใช่ อีดิทข้อความกระทู้ของตนเองและแจ้งลิงค์มายังพีเอ็มของ siambrandname webmaster เพื่อย้ายกระทู้ดังกล่าวก่อนโดนตัดแต้มเตือนจากการร่วมกันดูแลชุมชนโดยระบบ JTP

และสำหรับสมาชิกที่มีปัญหารูปที่โพสในกระทู้หายเนื่องจากปัญหาทางเทคนิคที่เกินโควต้าการส่งข้อมูลของเว็บฝากรูป(ฺBandwith exceed)

ทางเราแนะนำให้ฝากรูปที่เว็บ www.meejai.com เนื่องด้วยจะไม่มีปัญหาดังกล่าว รูปจะได้ไม่หายและจะเป็นประโยชน์ต่อสมาชิกเองในการใช้พื้นที่แห่งนี้ประชาสัมพันธ์สินค้า Fashion Ignition ที่เพื่อนสมาชิกเองออกแบบ สร้าง หรือเกี่ยวข้องกับการผลิต

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในชุมชนแห่งนี้

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ