+++Peera&Tiwa แบรนด์ผ้าพันคอ ผ้าคลุมไหล่ สวยๆ เก๋ๆ ในราคาเบาๆค่ะ ฝากด้วยนะคะ+++

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5
    betting_candy is offline Citizen Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default +++Peera&Tiwa แบรนด์ผ้าพันคอ ผ้าคลุมไหล่ สวยๆ เก๋ๆ ในราคาเบาๆค่ะ ฝากด้วยนะคะ+++

แบรนด์ Peera&Tiwa ออกแบบและตัดเย็บผ้าพันคอ ผ้าคลุมไหล่ โดยเลือกและคัดสรรเนื้อผ้ามาอย่างดี สามารถสวย เก๋ ในราคาเบาๆค่ะ สนใจสินค้าชิ้นไหน สามารถติดต่อ สอบถามได้ตลอดนะคะ 086 334 3164 email: peera.tiwa@gmail.com หรือ http://www.facebook.com/pages/Peera-...08478719227561

1. ผ้าพันคอ สีสันสดใส เนื้อหรู ซาติน ช่วยเพิ่มความสดใสให้กับชุดค่ะ
    code: ss001
    เนื้อผ้า : ซาตินเกาหลี เนื้อลื่น เย็นสบาย เหมาะกับอากาศบ้านเรา
    ขนาด : 94 x 97 cm.
    ราคา...220 บาท

2. ผ้าพันคอ เนื้อชีฟอง พริ้วๆ ลายเสือที่กำลังฮิตอยู่ตอนนี้เลยค่ะ มีสีน้ำตาลกับสีดำ
    เนื้อผ้า : ผ้าชีฟอง
    code: ss006
    ราคา...200 บาท

3. ผ้าพันคอ เนื้อซาตินญี่ปุ่น นุ่ม ลื่น แนวหรูๆ เก๋ๆค่ะ เพิ่มความเก๋ให้กับชุด
    เนื้อผ้า : ซาตินญี่ปุ่น
    code: ss007

4.ผ้าพันคอ เนื้อซาติน ลื่น หรู ลุคคุณนายๆ ช่วยอัพลุคให้กับชุดธรรมดาๆให้ดูหรูขึ้นคะ
    code: ss004
    เนื้อผ้า : ซาตินเกาหลี

5. ผ้าพันคอ เนื้อชีฟองบางเบา ลายน้องหมาน่ารักมากๆค่ะ สีสวย ช่วยเพิ่มความสดใสให้กับชุดเรียบๆ
    code: ss003
    เนื้อผ้า : ชีฟองเกาหลี ผ้าพริ้ว เบา เหมาะกับอากาศบ้านเรา

ขอบคุณ SBN ค่ะ
    Last edited by betting_candy; 21-02-11 at 21:45.

betting_candy is offline Citizen Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Cool +++Peera&Tiwa แบรนด์ผ้าพันคอ ผ้าคลุมไหล่ สวยๆ เก๋ๆ ในราคาเบาๆค่ะ ฝากด้วยนะคะ (ทำเพิ่มล็อตใหม่แล้วจ้า)+++

หลังจากได้รับการตอบรับอย่างดี จากลูกค้าที่น่ารักทุกคน ทาง Peera & Tiwa ได้ทำผ้าพันคอมาเพิ่มตามคำเรียกร้องแล้วนะคะ (ยกเว้นผ้าพันคอลายสก๊อตที่ผ้าหมดแล้วจ้าาา ^^)

สนใจสินค้าชิ้นไหน สามารถติดต่อ สอบถามได้ตลอดนะคะ 086 334 3164 แม่ค้าใจดีจ้า email: peera.tiwa@gmail.com หรือ http://www.facebook.com/album.php?id...08478719227561

1. ผ้าพันคอ เนื้อชีฟอง พริ้วๆ ลายเสือที่กำลังฮิตอยู่ตอนนี้เลยค่ะ มีสีน้ำตาลกับสีดำ
    name: Leopard noir black/brown

2. ผ้าพันคอ เนื้อซาตินญี่ปุ่น นุ่ม ลื่น แนวหรูๆ เก๋ๆค่ะ เพิ่มความเก๋ให้กับชุด
    เนื้อผ้า : ซาตินญี่ปุ่น
    name: marble swirl
    ขนาด : 94 x 77 cm.

3.ผ้าพันคอ เนื้อซาติน ลื่น หรู ลุคคุณนายๆ ช่วยอัพลุคให้กับชุดธรรมดาๆให้ดูหรูขึ้นคะ
    name: glammer day

4. ผ้าพันคอ เนื้อชีฟองบางเบา ลายน้องหมาน่ารักมากๆค่ะ สีสวย ช่วยเพิ่มความสดใสให้กับชุดเรียบๆ
    name: little puppy
    เนื้อผ้า : ชีฟองเกาหลี ผ้าพริ้ว เบา เหมาะกับอากาศบ้านเรา

5. ผ้าพันคอ เนื้อชีฟอง พริ้วๆ สีสดใส ชมพูกับเทา เพิ่มความหวานให้กับชุดค่ะ
    name: pinky funky

หมายเลขบัญชีไว้สำหรับการโอนนะคะ :

1. ธนาคารกสิกรไทย สาขาซีคอนสแควร์
    ชื่อบัญชี พีรดา วิบูลย์วุฒิวงศ์
    เลขที่บัญชี 095-2-55331-5

2. ธนาคารกรุงไทย สาขาจามจุรีสแควร์
    ชื่อบัญชี พีรดา วิบูลย์วุฒิวงศ์
    เลขที่บัญชี 162-0-10681-7

Last edited by betting_candy; 28-03-11 at 21:03.

Smile

Volume April มาใหม่แล้วนะค้าาา มาดูลายผ้าพันคอกันก่อนนะคะ ระหว่างที่กำลังตัดเย็บ^^ ถูกใจอันไหนสั่งจองก่อนได้เลยจ้าาา ราคาผืนละ 200 บาท สำหนับผ้าชิฟฟอน และ 220 บาทสำหรับผ้าซาตินค่ะ

1.

2.

3.

4.

5.

6. รูปนี้มี 3 ผืน 3 ลายนะคะ
    Last edited by betting_candy; 02-04-11 at 18:16.

Smile +++ Peera & Tiwa Collection 2 แบรนด์ผ้าพันคอ ผ้าคลุมไหล่ สวยๆ เก๋ๆ ในราคาเบาๆค่ะ ฝากด้วยนะคะ +++

Peera & Tiwa Collection 2

สนใจสินค้าชิ้นไหน สามารถติดต่อ สอบถามได้ตลอดนะคะ 086 334 3164 email: peera.tiwa@gmail.com หรือ
    http://www.facebook.com/peera.tiwa

ฟรีค่าจัดส่งนะคะ

1. ผ้าพันคอ เนื้อซาตินญี่ปุ่น ลายสก็อตสีสันสดใส ช่วยอัพลุคชุดเรียบๆให้ดูมีสีสันมากขึ้นค่ะ คอลเล็คชั่นที่แล้วลายสก็อตนี้ขายดีมากๆค่ะ เลยเอามาลงอีกรอบ
    เนื้อผ้า : ผ้าซาตินญี่ปุ่น
    name: Scotty
    ขนาด : 100 x 100 cm.
    ราคา...250 บาท

2. ผ้าพันคอ เนื้อชีฟอง ลายเด็กน่ารักค่ะ พันแล้วไม่ร้อน ผ้าพริ้วๆ ใส่เบาๆ น่ารักๆค่ะ
    เนื้อผ้า : ชีฟอง
    name: shy child
    ราคา...230 บาท

3.ผ้าพันคอ เนื้อซาติน ลื่น หรู ผืนนี้ลุคคุณนายๆ สีเขียวมรกต ช่วยอัพลุคให้ชุดธรรมดาๆดูหรูขึ้นคะ
    name: emeral tide

Advice: ลองใส่กับชุดสีเรียบๆ ที่ไม่มีลวดลายหรือดีเทลอะไร จะทำให้ชุดดูหรูขึ้นมาเลยค่ะ

4. ผ้าพันคอ เนื้อซาตินญี่ปุ่น เหมาะกะสาวหวานคุณหนูๆ พันแล้วหวานขึ้นอีกเท่าตัวเลยค่ะ
    name: Sweetie Floral
    เนื้อผ้า : ซาตินญี่ปุ่น เนื้อผ้าลื่น เนื้อดีมากค่ะ

5. ผ้าพันคอ เนื้อชีฟองผสมซาติน ผืนนี้พันแล้วดูแกลม คุณนายเดินพารากอนมากค่ะ สีน้ำตาลสวยช่วยขับผิวของสาวผิวสองดีได้เป็นอย่างดี
    name: Glamme
    เนื้อผ้า : ผ้าชีฟองผสมซาติน พริ้วเบาๆแบบชีฟอง แต่มีความลื่นหรูของซาตินผสมเข้ามาด้วย

6. ผ้าพันคอ เนื้อชีฟอง ผืนนี้ผ้าบาง เบา พริ้ว พันแล้วรู้สึกสบายมากๆค่ะ ลายดอกทานตะวันเล็กๆ น่ารักมากอ่ะ
    name: Sunny Flower

7. ผ้าพันคอ เนื้อซาตินเกาหลี เอาใจคนชอบลายตาราง ผืนจริงสวยมากๆ คนขายเก็บไว้ใช้เอง 1 ผืนเรียบร้อยแล้ว
    name: my heart stop
    เนื้อผ้า : ผ้าซาตินเกาหลี เนื้อผ้าลื่น เนียน เย็นสบาย ลองพันดูแล้ว โอเคเลยค่ะ เย็นสบายแต่ก้อให้ความอุ่นได้

8. Intrendกับผ้าพันคอเนื้อชีฟองลายเสือหัวใจเหลือง อินเทรนด์กันด้วยลายเสือนะคะ
    name: Yellow Leopard
    เนื้อผ้า : ผ้าชีฟอง พริ้วเบาๆ

9. ผ้าลายน่ารักมาอีกแล้ว ลายร่มผูกโบว์ คอนเฟิมความน่ารัก สีสันไม่ฉูดฉาดมากเกินไป ใช้ไปเรียน ไปทำงานได้เลยค่ะ
    name: Bowy Umbrella
    เนื้อผ้า : ผ้าชีฟอง พริ้วๆเบาๆ

10. อีกหนึ่งลายน่ารัก ลายเด็กน้อยในยูนิฟอร์มต่างๆ น่ารักจริงๆน๊า จองกันตั้งแต่ยังไม่ตัดผ้าเลยค๊า
    name: Cutie Child
    เนื้อผ้า : ผ้าชีฟอง พริ้วๆเบาๆ

11. ผืนนี้สำหรับคนชอบลายดอกไม้เลยค่ะ ผืนนี้จะออกแนวผู้ใหญ่ คุณหญิง คุณนายหน่อยค่ะ แต่ไม่แก่นะคะ รับรอง
    name: Secret Garden
    เนื้อผ้า : ผ้าซาติน นุ่ม ลื่น

12.ผ้าพันคอ เนื้อซาติน ลื่น หรู ผืนนี้ลุคคุณนายๆ สีชมพู ช่วยอัพลุคให้ชุดธรรมดาๆดูหรูขึ้นคะ
    name: pink tide

Advice: ลองใส่กับชุดสีเรียบๆ ที่ไม่มีลวดลายหรือดีเทลอะไร จะทำให้ชุดดูหรูขึ้นมาเลยค่ะ

Last edited by betting_candy; 16-05-11 at 23:11.

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    8

ขออนุญาตสมาชิกยุบรวมกระทู้เพื่อประโยชน์ของสมาชิกเอง อ่านหลักการและเหตุผลได้ในกระทู้ อนุญาตให้สมาชิก ผู้ออกแบบ ผู้ประดิษฐ์ หรือ ผู้ผลิตสินค้า ตั้งกระทู้เพื่อประชาสัมพันธ์แอคเคาละกระทู้ และแจ้งเพื่อขอเปลี่ยนชื่อกระทู้ที่ตั้งไปแล้วได้ในประกาศนี้

และขอความกรุณาเพื่อนสมาชิกที่โพสกระทู้ในห้องนี้ ที่ไม่ใช่ อีดิทข้อความกระทู้ของตนเองและแจ้งลิงค์มายังพีเอ็มของ siambrandname webmaster เพื่อย้ายกระทู้ดังกล่าวก่อนโดนตัดแต้มเตือนจากการร่วมกันดูแลชุมชนโดยระบบ JTP

และสำหรับสมาชิกที่มีปัญหารูปที่โพสในกระทู้หายเนื่องจากปัญหาทางเทคนิคที่เกินโควต้าการส่งข้อมูลของเว็บฝากรูป(ฺBandwith exceed)

ทางเราแนะนำให้ฝากรูปที่เว็บ www.meejai.com เนื่องด้วยจะไม่มีปัญหาดังกล่าว รูปจะได้ไม่หายและจะเป็นประโยชน์ต่อสมาชิกเองในการใช้พื้นที่แห่งนี้ประชาสัมพันธ์สินค้า Fashion Ignition ที่เพื่อนสมาชิกเองออกแบบ สร้าง หรือเกี่ยวข้องกับการผลิต

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในชุมชนแห่งนี้

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ