TM :: UPDATE LONGCHAMP มือสอง มาใหม่ทั้งหมด 20 ใบ ทุกใบ made in france ราคาน่ารักๆจ้า +++++++!!!!!

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 7 of 7

Threaded View

joejohja's Avatar
    joejohja is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    joejohja's Bank Account
    • Bank Account 1: 041X6X7X5X
    • Bank Account 2: 627X0X6X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Bangkok, Thailand

Thumbs up TM :: UPDATE LONGCHAMP มือสอง มาใหม่ทั้งหมด 20 ใบ ทุกใบ made in france ราคาน่ารักๆจ้า +++++++!!!!!

☆ •*.:。✿✲-•(¯`°.•°•.★* *★ .•°•.°´¯)*¤°•★ •:*´¨`*:•.☆•*.:。✿✲

ลูกค้าท่านใดสะดวกแบบไหนสามารถเลือกได้เลยค่ะ
    1. โทรมาสอบถามโดยตรงกับแม่ค้าได้ที่เบอร์ 086-330-2333
    2. คุยกันสดๆ online ได้ทาง msn : joejohja@hotmail.com
    3. ส่ง pm มาทาง sbn แม่ค้าจะรีบตอบกลับให้เร็วที่สุดจ้า

☆ •*.:。✿✲-•(¯`°.•°•.★* *★ .•°•.°´¯)*¤°•★ •:*´¨`*:•.☆•*.:。✿✲

LONGCHAMP ทุกใบ made in france ค่ะ
    ของแท้ ไม่ใช่ของเทียม ล้านเปอเซ็นจ้ะ

ขอแจ้งกฎกติกานิดนึงนะค่ะ
    LONGCHAMP ทุกใบเป็นราคาสุดท้ายแล้วค่ะ
    ไม่สามารถลดได้แล้วค่ะ ราคานี้เป็นราคาที่ปรับลงมาแล้วจ้ะ
    ราคานี้รวมส่งฟรีแบบลงทะเบียนค่ะ
    ALL CAN"T be discount !
    ไม่รับ CF นะค่ะ ให้สิทธิลูกค้าที่พร้อมโอนเท่านั้นค่ะ
    CF หมายถึง --- พร้อมโอนค่ะ
    สินค้าทุกชิ้นระบุหมายเลขไว้ชัดเจนแล้วค่ะ
    ราคาที่แตกต่างกันออกไป ขึ้นอยุ่กับสภาพของกระเป๋านั้นๆค่ะ

ขอบคุณค่ะ

Cabas , size M , ไม่มีซิบ

size M , มีซิบ

>>>> ITEM อื่นๆที่มีจ้า

Last edited by joejohja; 26-02-09 at 14:33.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ