1. ติอต่อทางโทรศัพท์ หรือ PM ครับ
2. ทุกชิ้นสภาพพร้อมใช้ มีรูปมุมอื่นๆอีก
3. CF แล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนครับ
4. ให้สิทธิคนพร้อมโอนก่อนนะครับ
5. ถ้าสะดวกให้ไปส่ง ก็ได้ หรือมารับที่ central ลาดพร้าว / พระราม3 ก็ได้
ถ้าต้องส่งไปรษณีย์ผมขอค่าส่ง 50 บาทครับ
6. ทุกชิ้นเป็นของแท้ชัวร์
7. ราคาตามนั้นเลยนะครับ รบกวนอย่าต่อเลยรับรองว่าได้ของดีราคาถูกอยู่แล้วแน่นอน
8. enjoy กับการเลือกชมครับ

081-451-6776 ออฟ

รายการที่ 1-5 ลดตัวละ 500 บาท
กระโปรงทุกตัวยังไม่ได้รีดนะ ของจริงแจ่มมาก

1

2

3________________________________________________________________

4________________________________________________________________

5________________________________________________________________

ZENITH
กระเป๋าหนังใบโต หนังแท้ ฟอกแล้วรับรองสีไม่เปลี่ยน สำหรับจุของแบบจุใจ หนังสีน้ำตาล ตัดเขียวส้มฟ้า
ด้านในบุผ้าลายวินเทจสุดเก๋ ใบนี้ทรงเดียวกับ keepall 50 ทนทานใช้งานคุ้ม
มีตำหนิตรงซิบครับ ตามภาพจะเห็นว่าผ้าข้างๆ ซิบขาดสองจุด ตามรูปนะครับ
แต่เมื่อรูดก็ยังใช้งานได้ ปกติครับ ปิดกระเป๋าได้ กระเป๋าสวยจริงๆครับ
ใบนี้เป็นกระเป๋าที่ได้จากหลัง catwalk นะครับ ดังนั้นไม่มีป้ายครับ
บอกไว้ก่อนเพื่อความสบายใจ จึงได้ราคาไม่แพงด้วย
รุ่นนี้เป็นรุ่นแรกที่ทำครับ ของใหม่ ราคาหมื่นนิดๆใบนี้เอาไปเลย
ขาย 3500 บาท

Addidas Jacket
สีดำตัดแดง size S ตัวนี้ซื้อจาก Hongkong เป็นรุ่น addidas fashion นะครับ
เป็นUnisex ใส่ได้ทั้งชายและหญิงครับ ใส่กันแดด กันหนาว
Mix Match ง่ายมากครับ สีดำแดงBasic
ซื้อมา 2900 บาท
ขาย 1000 บาท

HOT HOT เหลือ 800 บาท

[รองเท้าหนัง DAKS
ทรงรองเท้าชาวประมงกำลังฮิต สีส้ม ขาว น้ำเงิน เป็นรองเท้าหนังอิตตาลี่แท้ คุณภาพเยี่ยม ได้มาจากร้านรองเท้ามือสองที่ฮ่องกง เบอร์ 39 ครับ ใครชอบใส่ขาสั้นหรือชอบรองเท้าแนวๆ ไม่ซ้ำใคร ควรอย่างยิ่ง
ขาย 500 บาท

รองเท้าผ้าใบ เบอร์ 39
หัวแหลมลายตาลาง ตามแบบครับ made in Korea ใครชอบแนว street wear ซื้อไว้เลยครับผมซื้อไว้สองคู่ เลยเอามาแบ่งขาย ( ของใหม่ครับ )
ขาย 500 บาท

กางเกงเพิ่มเติม

PLAYHOUND
กางเกง cargo เอว25 ไซด์ S แต่เป็นเอวต่ำผ้าลูกฟูกนำเข้าสี สนิมฟอก
พร้อมเข็มขัดผ้าในตัว กระดุมหมุด
ทรงสวยมาก ซื้อมาประมาณ 2000 กว่า
ลดแล้ว 800 เอาไปเลย

PLAYHOUND
ของใหม่ ลายสก็อตสีครีม ทรงขากระบอกเล็ก เอว 29
ผ้าคอตต้อลเนื้อนุ่ม ใส่กับเสื้อยืดเรียบๆ เหมาะมาก
ราคาเต็ม 2550 ป้ายยังอยู่
ขาย 900 บาท
ลดเหลือ 700 ฿

PLAYHOUND
cargo เอว 27 เอวต่ำ ผ้าฟอกขึ้นเป็นลายเก่าๆ นิดๆ กำลังสวย กระดุมหมุดทอง
ทรงพองๆ ขาลีบ ใครชอบแต่งตัว เห็นตามรูปน่าจะนึกออกว่าจะใส่ยังไง ครับ
ลดเหลือ 700บาท

MNG
ยีนส์ฟอกสีเทา เป้าต่ำ ทรงเดฟ สุดแจ่ม ไม่รู้จะบรรยาย อย่างไร
ทรงและสี สวยมากครับ ซื้อมาราคาเต็ม แต่ว่าผิดไซด์ไปหนึ่งไซด์
ขายขาดทุนครึ่งๆ เลยครับ ราคาของใหม่ 2 พันกว่า
ขาย 1000 บาท HOT HOT

Levi’S รุ่น 593
หรือ Super low อันโด่งดัง เอว 27 เอวต่ำ ทรงขาม้า สี blue
รุ่นนี้เอวต่ำ ซื้อจาก shop แต่ว่าต่ำเกินไปนิด ทรงสวยครับ
ลดเหลือ 700 บาท HOT HOT

CHAPS Jeans
เอว 30 รุ่นผ้าปะต่อ รุ่นนี้เป็นทรงขากระบอกครับ ผ้าปะต่อ ตามแบบเลย
ใส่พับขาก็สวย ใส่ปล่อยก็ได้ผมตัวเล็กก็เลยพับขาใส่ครับ
ใครชอบเซอร์ๆ ไม่ผิดหวังครับ
ขาย 900 บาท
ลดเหลือ 600 บาท

ENERGIE Hot Hot Hot
เอว 30 นิ้ว ทรงขาม้า นิดๆ เดินตะเข็บหน้า ทรง และ สีสวยมาก
ซื้อจาก Hongkong ประมาณ 5000 บาท
ถ้าชอบยีนส์รับรองชอบ ตัวนี้แน่นอนครับ
ขาย 2000 บาท
[B][SIZE="4"][COLOR="Red"]ต้อนรับ สภาพเศรษฐกิจ แบบนี้
ด้วยการ โล๊ะๆๆๆ

PlayBoy กระเป๋าตังค์ของใหม่
ใส่ของได้เยอะ ผ้าแคนวาส ทอโลโก้
ใหม่กิ๊ก พร้อมกล่องราคาเต็ม 2700
เอาไปเลย 1900 บาท

เลือกกันให้จุใจ เลือกชิ้นใหน รีบแจ้งนะครับบบบบบบ

ปล. ขอค่าส่งชิ้นละ 50 บาทนะครับ