ขอคำแนะนำหน่อยนะคะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    P_Ying is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    P_Ying's Bank Account
    • Bank Account 1: 038X8X8X7X
    • Bank Account 2: 035X5X1X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Smile ขอคำแนะนำหน่อยนะคะ

คือว่าได้โดนตัดแต้มตามกระทู้นี้อะคะ เลยอยากขอคำแนะนำจากคุณWMและเพื่อนๆอะคะ
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1458499
    กระทู้ผิด
    กฏข้อ2: ลงสินค้าไม่ตรงหมวด
    Coach กับ Juicy Couture อยู่ในหมวด Hi-Street ไม่ใช่หรอคะ
    กฏข้อ8: ถ้าเราโพสรูปกระเป๋าใบจริงที่เราขายพร้อมป้ายชื่อแล้ว ไม่ทราบว่าเราสามารถโพสรูปตัวอย่างของกระเป๋าได้ด้วยไหมคะ
    เพราะที่โพสรูปแรกคือสินค้าจริงพร้อมป้ายชื่อ ส่วนรูปที่สองคือรูปจากเว็บของกระเป๋าอะคะ
    แต่เดี๋ยวจะแก้ไขเรื่องป้ายชื่ออีกครั้งคะ

ขอบคุณมากคะ

Foreverdelayed is offline Banned User Master Brandname
    Foreverdelayed's Bank Account
    • Bank Account 1: 772X1X4X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Bangkok-Nonthaburi

Quote Originally Posted by P_Ying View Post
    คือว่าได้โดนตัดแต้มตามกระทู้นี้อะคะ เลยอยากขอคำแนะนำจากคุณWMและเพื่อนๆอะคะ
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1458499
    กระทู้ผิด
    กฏข้อ2: ลงสินค้าไม่ตรงหมวด
    Coach กับ Juicy Couture อยู่ในหมวด Hi-Street ไม่ใช่หรอคะ
    กฏข้อ8: ถ้าเราโพสรูปกระเป๋าใบจริงที่เราขายพร้อมป้ายชื่อแล้ว ไม่ทราบว่าเราสามารถโพสรูปตัวอย่างของกระเป๋าได้ด้วยไหมคะ
    เพราะที่โพสรูปแรกคือสินค้าจริงพร้อมป้ายชื่อ ส่วนรูปที่สองคือรูปจากเว็บของกระเป๋าอะคะ
    แต่เดี๋ยวจะแก้ไขเรื่องป้ายชื่ออีกครั้งคะ

ขอบคุณมากคะ
    คุณ P_Ying ค่ะ
    ที่ผิดข้อ 8 น่าจะเป็นเพราะว่า ป้ายชื่อต้องเขียน @siambrandname หรือ @SBN ต่อท้ายค่ะ

ส่วนข้อ 2 เราว่าแปลกๆอยู่นะค่ะ เมื่อวานเราก็โดนตัดคะแนน โทษที่ว่าเราทำผิดข้อ 2 ซึ่งเราคิดว่าเราไม่ผิดนะค่ะ
    ในกระทู้เราลงของตรงหมวดหมด แปลกใจมากเลยค่ะ