หนาแน่น+เพิ่มของ+คัดสรรตามสไตล์สวย-ถูก-ดีเกือบ 30ชิ้น Hermes[Kelly28,32],Chanel[Mini,CavierBeige,CavierBlack],Balenciaga[1st],Louis Vuitton[Keepall ขาวๆ พร้อมสาย,Alma epi red/yellow,Speedy epi red/black]->ทุกชิ้นแท้ล้านเปอร์

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Hybrid View

Namny yummy's Avatar
    Namny yummy is offline Citizen Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    BaNgKok - - - Na..jaA

Angry หนาแน่น+เพิ่มของ+คัดสรรตามสไตล์สวย-ถูก-ดีเกือบ 30ชิ้น Hermes[Kelly28,32],Chanel[Mini,CavierBeige,CavierBlack],Balenciaga[1st],Louis Vuitton[Keepall ขาวๆ พร้อมสาย,Alma epi red/yellow,Speedy epi red/black]->ทุกชิ้นแท้ล้านเปอร์

โซนกระเป๋า

น้องเป๋า for Daily-life ค่ะ

(^_^) กระเป๋า Hermes - Kelly 32 - Fresh Green - Epsom Leather Sold

(^_^) กระเป๋า Hermes - Kelly 28 - Rough Garance Sold ค่ะ

*ใบนี้ถูกมาก เพราะแอบเห็นรับ Pre อยู่ 5หมื่นอัพนะคะ เทียบราคาได้เลยค่ะ
    (^_^) New! กระเป๋า Balenciaga - Giant Silver Hardware - First ครบทุกอย่างกับน้องเป๋า Balen สีดำคลาสสิค สวย/ใช้ง่ายๆ ด้วยสายสะพาย มาครบทุกอย่างจ้า เพราะเป็นของใหม่ๆ ขอ 41999บ ถ้าสงสัยว่าสะพายแล้วเป็นยังไง ดูรูปด้านล่างเรยจ้า แบบเดียวกันเด๊ะๆ แต่ของ Namny เป็นหมุด Giant ค่ะ

ดูภาพตัวจริงงานสุดๆ เพราะเป็น New ค่ะ

สะพายแล้วสวยเริ่ดๆแบบ Celeb เรยจ้า
    แต่ของ Namny เก๋กว่า เพราะเป็นหมุด Giant ค่ะ

(^_^) กระเป๋า Chanel 10" - Beige Cavier - Double Flab - SHW Sold

(^_^) กระเป๋า Mini Chanel - Black Lamb Sold

(^_^) กระเป๋า Louis Vuitton - Alma - Red Epi Sold

(^_^) กระเป๋า Louis Vuitton - Alma - Yellow Epi Sold

น้องเป๋า for Travel หรือไป Fitness ค่ะ

(^_^) กระเป๋า Louis Vuitton - Speedy40 - Red Epi Sold

(^_^) กระเป๋า Louis Vuitton - Keepall 50 น้อง เป๋า LV คลาสสิกเพื่อการเดินทาง สภาพใช้งานมีเลอะด้านล่าง ไซส์นี้เดินทางสบายๆได้เลยค่ะ ขึ้นเครื่องก็สบายๆด้วย ขอขายที่ 21000฿ ข้างในสะอาด ไม่มีเลอะนะจ๊ะ made in France ครบๆ กับน้องเป๋า Keepall 50 + LV Name Tag + สายรัด LV
    *อ้อ! ใบนี้เป็น Keepall รุ่นปัจจุบันนะคะ ไม่ใช่ Keepall Vintage นะคะ ไม่ต้องกลัวจ้า
    **เซียนฟัน 'แท้' แล้ว ชัวร์แน่นอน ผ่าน Catch Fake ฉลุยๆ ตามนี้นะคะ
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1460206

ถ่ายในร่ม ให็ดูว่าข้างในสะอาด

(^_^) กระเป๋า Louis Vuitton - Keepall 50 - with Strap (มีสายสะพายนะจ๊า) Sold

(^_^) กระเป๋า Louis Vuitton - Keepall 55 - with Strap (มีสายสะพายนะจ๊า) Sold

(^_^) กระเป๋า Louis Vuitton - Keepall 55 - with Strap (มีสายสะพายนะจ๊า) - ใบที่ 2 Sold

Last edited by Namny yummy; 03-04-11 at 02:02.

Namny yummy is offline Citizen Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Angry

ทุก ชิ้น แท้ 1,000,000% เข้า Catch Fake ไม่ต้องขออนุญาติ

ใครที่เคยซื้อกับ Namny จะรู้นะคะว่าขายแต่ของแท้ 100% ค่ะ สบายใจได้
    หรือดูประวัติการขาย ก็ ได้ค่ะ หากชอบแล้ว ...บอกต่อๆกันนะคะ "ดี-ถูก-สวย -แท้ ค่ะ"

สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน หรือคืนนะคะ รบกวนพิจารณาให้ดีก่อนค่า
    และสามารถขอดูรูปในมุมต่างๆ จนกว่าจะพอใจนะคะ เพื่อความมั่นใจค่ะ ยินดีถ่ายรูปเพิ่มให้เรยนะคะ
    หรือจะขอนัดดูตัวจริงได้เลยนะคะ

หากดูของตัวจริง ขอมัดจำ 1,500 บาท/ชิ้นก่อนค่ะ
    แล้วถ้าไม่มาตามนัด ขอริบมัดจำนะคะ เห็นในห้องพิพาท กรณีแยะเหลือเกิน น่ากลัวจิงๆๆๆๆ

ขอสงวนสิทธิ์ในการขายให้กับผู้ซื้อที่ติดต่อแม่ค้ามาเร็ว ววว และ ไม่ต่อราคาก่อนนะคะ และ พร้อมโอนก่อนนะคะ
    และไม่รับ CF ปากเปล่านะคะ ขอเป็นมัดจำไว้ดีกว่าค่ะ, ไม่เอาผู้ที่ต่อราคาแล้วหายนะคะ
    และสำหรับผู้ที่ CF + มัดจำแล้ว กวนนัดรับสินค้าพร้อมชำระเงินทั้งหมดภายใน 7 วันนะค๊า
    หาก CF แล้วเรียบร้อยว่าจะเอา แล้ว CC กะทันหัน ขอริบเงินนะคะ เสียโอกาสกับลูกค้าท่านอื่น ซึ่งไม่อยากให้เป็นเคสนี้เลยค่ะ
    หากซื้อแล้ว ไม่รับเปลี่ยน หรือคืนใดๆ ค่ะ เสียโอกาสกับลูกค้าท่านอื่น เสียเวลา และหลายๆๆเสียค่ะ

โซน CF แล้ว

(^_^) Like New! กระเป๋า Mini Chanel - Lamb - Black Patent
    น้อง แนลขนาดมินิน่ารัก โซ่เดี่ยวสายยาว อะหลั่ยเงิน หนังดำเงา ไม่มีรอยถลอกใดๆเลยนะคะ สวยจัดมากๆ ทรงสวย มุมสวยไม่มีถลอกใดๆ ข้างในสะอาด มาครบทั้งเป๋า Chanel Black Patent ขึ้นต้นด้วย 14xx [ขนาด cm : w17 x h12.5 x d7] + Chanel Dust Bag + Chanel Card
    ขอขายเพียง 49900บ CF ค่ะ แต่ CF ต่อได้
    *ปัจจุบันน้องเป๋าแนล Code ขึ้นต้น 15xx นะคะ แต่มินิของ Namny ขึ้นต้น 14xx เรียกว่าใหม่มากๆๆๆๆ ค่ะ

ตัวจริงด้านหน้า เงาวิ๊ง + น่าร๊ากสุดๆๆๆ

ด้านหลังก็สวยสุดๆ

ถ่ายให้ดูก้นซ้าย + ก้นขวา + ก้นเต็มใบ เงาแว๊บ/สวยทุกก้น
    *ก้นเงาจนสะท้อนภาพวิว เรยจ้า อิอิ

เอ้า! ซูมๆ ดู Logo น้องแนลด้านหน้ากันชัดๆ เต่งตึงๆ
    แสงวิ๊งมาก เงามาก ทั้ง Black Lamb Patent และอะหลั่ยเงิน

(^_^) Used Like New! กระเป๋า Chanel 10" - Black Cavier -Double Flab - GHW
    Sold

โซน Sold แล้ว
    ดูประวัติได้ เพื่อความมั่นใจค่ะ

Last edited by Namny yummy; 15-02-12 at 21:35.

Angry

โซนนาฬิกา และจิวเวลรี่

*สวย+หายาก และราคาถูกเกินครึ่ง ออกช้อปพกเิงินไป 150,000บาทนะจ๊ะ วงนี้คุ้มสุดๆ

(^_^) แหวนเพชร Chanel - Diamond & Yellow Gold แหวนเพชรเก๋ Chanel ไซส์ 50 สวยครบเครื่องตามสไตล์ Chanel มีลักษณะพิเศษ คือ ด้านข้างเหมือนกลีบดอก Camelia ที่เป็นสัญลักษณ์ Chanel พร้อมยิงแบรนด์ Chanel เห็นกันแบบชัดๆ พร้อมเพชรคัดสรรขาวใสๆ จำนวน 24เม็ด ขอ ขายเพียง 55900บาท มากับน้องแหวน Chanel เพชรทอง + ใบการันตี Chanel แท้ลงปี 2009 นะจ๊ะ [ใบใหญ่ขนาด A5 เรย] -> ขอบอกว่าคุ้มมากมาย เพราเน้นเก็บ + ซื้อในช้อปพกเงินไป 150,000บาท นะจ๊ะ

แบรนด์ Chanel ชัดๆ กันไป

เพชรชัดๆ สวยแบบจัดเต็ม

(^_^) สร้อยทองมุก Mikimoto - Pink Pearl & Yellow Gold - สร้อยสวยสไตล์
    Mikimoto พร้อมมุก South Sea เม็ดกลมได้มาตรฐานความสวยและหายากตามแบบฉบับของ Mikimoto มุก South Sea ขาวเหลือบชมพูสวยจริงๆ สวยแบบเต็มๆ ครบๆ เหมือนออกจากช้อป ทั้งสร้อยทองมุก Mikimoto ยาว 39cm + กล่องหนัง ใหญ่ Mikimoto + กล่องกระดาษใหญ่ Mikimoto + กระดาษห่อชั้นใน Mikimoto ขอขายขำๆ แบบช้อปตะลึง 55900บ เพราะเป็นสร้อยไม่ธรรมดา ทำลวดลายด้านหน้าเป็นทองด้าน + ทองเงา อย่างลงตัวจริงๆค่ะ ราคาจากช้อปพกเงินไปสัก 150,000บาท นะคะ

ภาพเต็มๆ กับของครบๆ เหมือนออกจากช้อปกันเลยค่ะ

ภาพซูมๆ ดูกันเต็มทั้งสร้อย และทองแบบเต็มๆ

ซูมให้เห็นชัดๆ กับทองหนักคุ้มๆ สวยๆ

ดูกันแบบเต็มๆ อีกครั้งว่าสวยมากมาย มุกขาวเหลือบชมพู สีอมชมพูแบบนี้หายากค่ะ

(^_^) สร้อยพร้อมจี้เพชร Tiffany & Co. - Diamond & Yellow Gold สร้อยพร้อมจี้เพชรรูปหัวใจ สวยแบบเต็มๆ ตามๆสไตล์ของ Tiffany & Co. พร้อมเพชรคัดสรรแบบขาวใส สวยจริงจังค่ะ ดูรูปได้เลย งามมากๆ เพชรใหญ่ค่ะ แค่ตรงกลางเม็ดเดียวก็เกินคุ้มแล้วกับ Tiffany & Co. รวมเพชรทั้งหมด 0.50 กะรัตแล้วค่ะ ขอขายเพียง 42900บ สร้อยยาวตามมาตรฐานของ Tiffany 16 นิ้วนะคะ เป็นความยาวสร้อยที่ใส่แล้วจี้จะวางสวยพอดีๆนะคะ

ด้านหลังยิงแบรนด์ Tiffany&Co. และ 750 บ่งบอกว่าเป็น Yellow Gold แท้ๆ เต็มๆ ชัดๆ

เพชรโตๆ เต็มๆตา กันเลยค่ะ

ลองเทียบราคาดูกับ Tiffany&Co. รุ่นอื่นที่มีเพชร 3 เม็ดนะคะ
    ของ Namny เพชร 6เม็ด ขายเพียง 42900บาท ค่ะ ถูกกว่าเห็นๆ จะๆ กันไปเลยค่ะ

(^_^) สร้อยพร้อมจี้เพชรดีไซเนอร์ Sonia Rykiel - Diamond & White Gold สร้อยพร้อมจี้เพชรเก๋ made in Italy สวยแบบเต็มๆ เก๋ไก๋มากมายด้วยจี้เพชรขาวใสด้วยเพชร 30 เม็ด สร้อยทองคำขาวยาว 43 ซม. พร้อมจี้เพชรโดดเด่น สามารถเคลื่อนไหวขึ้น-ลงได้ตามรางเลื่อน White Gold ขอขายเพียง 37900บ ดูรูปได้เลย งามมากๆ และยังมาครบๆ ทั้ง สร้อย White Gold + จี้ Diamond&White Gold + กล่องผ้าไหม Sonia Rykiel + Certificate แท้ๆของ Sonia Rykiel ครบจริงจังที่สุด

ครบๆ กับกล่องผ้าไหม Sonia + ใบรับประกันแท้ๆๆๆ ค่ะ

ภาพซูมๆ เห็นชัดๆ กับรางเลื่อนเก่ไก๋ ทำให้จี้เลื่อนขึ้น-ลงได้

ภาพซูมหน้าเพชรเต็มๆ สวยๆ ขาวใสๆ

(^_^) สร้อยพร้อมจี้เพชร Celine - Diamond & Yellow Gold สร้อยทองสวยพร้อมจี้เพชรเก๋ คุ้มมากมายกับเพชรขาวใสเม็ดใหญ่ๆ รวม 0.50กะรัต + สร้อย Yellow Gold ยาว 42 ซม. จี้เพชร Celine เคลื่อนไหวได้ซ้าย-ขวา ขอขายเพียง 52900บ ดูรูปได้เลย งามมากๆ

ภาพซูมๆ สวยเต็มๆ เพชรเต็มๆ

(^_^) แหวนเพชร Mikimoto - Diamond & Platinum แหวนเพชรชู พร้อมเพชรข้างเก๋ๆ ขอขายเพียง 49900บ ดูรูปได้เลย งามมากๆ ใครได้ไปคุ้มกับน้องแหวนไซส์ 50 วงนี้ เพราะครบทั้งน้องแหวนเพชรชู พร้อมเพชรบ่าข้าง รวมเพชรร่วม 0.40กะรัต + กล่องหนัง Mikimoto + ใบ Service การันตี Mikimoto แท้ๆ

ภาพซูม ดูเพชรสวยเต็มๆ ตา

(^_^) แหวนดอกไม้ทานตะวัน - เพชร Ponte Vecchio - Diamond & Yellow Gold แหวนดอกไม้เพชรเก๋ๆ made in Italy สวยแบบเต็มๆ เก๋ไก๋มากมายด้วยเพชรขาวใสที่เป็นเกสรดอกไม้ ขอขายเพียง 39900บ ดูรูปได้เลย งามมากๆ ใครได้ไปคุ้มกับน้องแหวนไซส์ 53 วงนี้ เพราะครบทั้งเพชร และดอกไม้ทานตะวันทอง

ด้านในยิงแบรนด์ PV - Ponte Vecchio พร้อม Italy เต็มๆ ตา ชัดๆ กันไปค่ะ

รูปชัดๆ เต็มๆ กับเกสรดอกทานตะวันเพชรๆๆๆ

(^_^) แหวนเพชร Celine - Diamond & Yellow Gold & Platinum แหวนเพชรเก๋ Celine ทำจากทอง 2กษัตริย์ ความหมายดีเพราะครบทั้ง Platinum + Yellow Gold แล้วยังมีทั้งเพชรชู + เพชรเลื้อยด้านข้าง สวยแบบเต็มๆ ขอขายเพียง 39900บ ดูรูปได้เลย งามมากๆ ตามแบบฉบับของ Celine ครบๆทั้งน้องแหวนเพชร Celine + กล่อง Celine แท้ๆ ใครได้ไปคุ้มกับน้องแหวนไซส์ 52-53 วงนี้ค่ะ

ครบๆ ทั้งน้องแหวนเพชร Celine + กล่อง Celine แท้ๆ

(^_^) แหวนเพชร Celine 2ชั้น - Diamond & Yellow Gold แหวนเพชร 2ชั้น เป็น Fine Jewelry คัดสรรเพชรสวยรวม 16เม็ด สวยครบเครื่องตามสไตล์ Celine มีดีไซน์สวยอ่อนช้อยเหมือนผ้าแพรสอดพันกัน พร้อมยิงแบรนด์ Celine เห็นกันแบบชัดๆ ขอขาย เพียง 39900บาท

แบรนด์ Celine ชัดเจน ดีไซน์อ่อนช้อยเหมือนผ้าแพรพันนิ้ว

(^_^) แหวนเพชร Celine 3ชั้น - Diamond & Yellow Gold แหวนเพชร 3ชั้นไซส์ 53 เป็น Fine Jewelry คัดสรรเพชรสวยรวม 32เม็ด สวยครบเครื่องตามสไตล์ Celine ขอขาย เพียง 59900บาท เพราะมีเพชรรวมถึง 0.63กะรัต คุ้มที่สุดค่ะ

ภาพซูมๆ ดูเพชร Celine 3ชั้น รวม 0.63กะรัต

Last edited by Namny yummy; 03-04-11 at 02:00.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ