ยี่ห้อนี้ คุณภาพคุ้มเงินทีเดียว ราคาไม่สูงจนเกินไป ได้เนื้อได้หนังมากว่าบางแบรนด์มากๆ ไม่โหลเกิน และยังดูผู้ชายๆดีครับ ผมเองจากที่เคยใช้หลุยส์มาตลอด หลายอย่าง..เรียกได้ว่า ภักดีในหลุยส์มาก .... แต่ตอนนี้ผมเริ่มถอยกระเป๋า รองเท้า เข็มขัด และหลายอย่างที่จะตามมาจากbally เรื่อยๆแล้วละครับ เริ่มเบื่อๆหลุยส์แล้ว บอกไม่ถูก???รู้สึกชินชา??? แล้วมาตระนักว่ามันแพงไป>> นอกจากkeepall แล้ว ไม่ค่อยมีอะไรทนไม้ทนมือผมเท่าไหร่!!!ถ้าจะเอาที่ทำจากหนังก็แพงซะ!!! .......ถึงแม้ ballyจะมีของเทห์ๆน้อยไปหน่อย แต่สิ่งที่ชอบคือ ความทนทาน ฟังชั่น และดีไซน์ ตามลำดับ แมนดีด้วย ...เดี๋ยวว่าจะไปสิงค์โปร์อยู่พอดี คงได้อะไรๆ ติดไม้ติดมือจากbally กลับมาอีกหลายอย่างเป็นแน่............