TM✿*゚¨゚✎✿*゚¨゚✎✿*゚¨゚✎✿ ▓▒░░▓▒░░H&M✿//MISS SELFRIDGE✿//Zara//✿MOSSISSUE✿//RAMPAGE✿//Forever 21✿//Dress 117// ✿X=ACT ✿//Levi's✿//CK ✿//Jessica //กระเป๋า GUESS//Lyn//✿Crocodile✿

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM✿*゚¨゚✎✿*゚¨゚✎✿*゚¨゚✎✿ ▓▒░░▓▒░░H&M✿//MISS SELFRIDGE✿//Zara//✿MOSSISSUE✿//RAMPAGE✿//Forever 21✿//Dress 117// ✿X=ACT ✿//Levi's✿//CK ✿//Jessica //กระเป๋า GUESS//Lyn//✿Crocodile✿

carbutine's Avatar
    carbutine is offline Trusted Member Brandname Fan
    carbutine's Bank Account
    • Bank Account 1: 253X2X6X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Angry TM✿*゚¨゚✎✿*゚¨゚✎✿*゚¨゚✎✿ ▓▒░░▓▒░░H&M✿//MISS SELFRIDGE✿//Zara//✿MOSSISSUE✿//RAMPAGE✿//Forever 21✿//Dress 117// ✿X=ACT ✿//Levi's✿//CK ✿//Jessica //กระเป๋า GUESS//Lyn//✿Crocodile✿

เมื่อหลายเดือนก่อน ได้ cf รองเท้าคู่นี้ จากนั้นโอนเงินให้แม่ค้าท่านนั้นเป็นที่เรียบร้อย รอแล้วรอเล่าก็ไร้วี่แววว่าจะได้รับ จังหวะว่าช่วงนั้นงานยุ่งมากๆ ไม่มีเวลาติดตามก็ลืมๆไปบ้างอะไรบ้าง
    หากแม่ค้าท่านนั้นจำได้ รบกวน pm บอกด้วยนะคะ ขอบคุณค๊ะ

มีเสื้อผ้า รองเท้า กระเป๋า อีกมากมาย ส่วนใหญ่ได้จาก sbn ค่ะ
    ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ตลอดเวลา จะจัดให้ค่ะ

แม่ค้าซื้อของใน sbn ได้ทุกวัน เป็นลูกค้าที่ดีมาตลอด ไม่มีเรื่องมาก
    ดังนั้น อยากให้ลูกค้าที่น่ารักอ่านดังต่อไปนี้นะคะ สำคัญมากถึงมากที่สุดของที่สุด !!!!!

- ให้สิทธิ์ลูกค้าพร้อมโอนก่อนนะคะ แม่ค้าใจดีก็จริง แต่ไม่ชอบการรอคอยแบบว่า มันทรมานหัวใจ
    - CF เป็นมั่นเป็นเหมาะ ไม่ CC นะคะ แม่ค้าจำทุกรายละเอียดค่ะ O.o"
    - ซื้อสินค้าเกิน1,000บาทส่งฟรี ems ค่ะ
    - ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะคะ เบื่อที่จะต้องส่งไปส่งมา...ดังนั้น สอบถามทุกรายละเอียดของสินค้าได้ค่ะ ไม่มีหมกเม็ด
    - CF แล้วแม่ค้าขอแจ้งเลขบัญชีทาง PM หรือทาง E-mail นะคะ มีกสิกรที่เดียวค่ะ
    - ติดต่อแม่ค้าได้ค่ะ ทาง PM และ leehanteng@hotmail.com ขออนุญาตไม่ตอบ PM ที่ต่อราคามหาโหด^^"
    แม่ค้าออนได้ทั้งวัน แม่ค้าใจดีค่ะไม่ดุไม่กัด

scarf สะสม(ไม่ขายนะคะ) ^^"

ขอแลกผ้าพันคอ Kloset baby satin สีม่วง ===> แลกเป็นสีขาว หรือ โอโรส
    ขอของใหม่นะคะ ผืนที่ขอแลกเป็นของใหม่ค่ะ พร้อมถุงผ้า...

!!!!โซนตามหาค่ะ!!!!!

Kloset scarf โปเต้ สีเข้มนะค๊า

DISAYA กำไลลายกลุ่มดาว ขอสีดำนะคะ อยากได้มาก...

H&M size XS
    ผ้าไหมพรมเนื้อนุ่มฟูๆ
    ของใหม่ค่ะ แต่แกะป้ายแล้ว ไม่เคยซักแค่ลองหนเดียว
    ส่งต่อขาดทุน 700.-

กางเกงผ้านิ่ม พริ้วๆ ทรงเท่ห์ค่ะ
    ได้จาก sbn ห้อง Hi-Street แม่ค้าเดิมบอกว่าซื้อมา 1600 อัพ
    เราได้มาไม่เคยใส่ เพราะน้ำหนักขึ้นมากค่ะช่วงนี้
    ซักแห้งให้แล้ว ส่งต่อที่ 600.-

ส่งต่อค่ะ ป้ายห้อย H&M เดรสผ้ายืดแขนสามส่วนลายดอก

กุหลาบพื้นสีครีม ซื้อเยอะเกินใส่ไม่ทัน ^^" ขาย 650

MISS SELFRIDGE MAXI DRESS SIZE 8
    ผ้ายืดของใหม่ป้ายห้อยค่ะ อก 32-33 ยาว 54 ลูกไม้ช่วงอก
    ชอบมาก ใส่ได้ค่ะ แต่พอดีตัวเกินไป แฮ่ๆ พุงน้อยๆมันปลิ้นออกมา ^^"

(ไม่รวมเข็มขัดนะคะ)ส่งต่อที่ ===> 800

BANANA REPUPLIC ไซส์ S

ซิปข้าง ผ้าฝ้ายนุ่มบางเบา เรียบง่ายดูดี ขาย 200

เดรส PROMOD
    เดรสตัวนอกเป็นไหมพรม ตัวในเป็นผ้าคอตตอน ทำหลอกสองชั้นค่ะ
    ผูกโบว์รูดที่เอว น่ารักมากๆ (มีตำหนิเป็นรอยชุนปลายเสื้อด้านหลัง แต่เล็กมากๆ) ขาย 550

เดรส CPS ผ้ายืดสีดำเนื้อดี ต่อลูกไม้นุ่มๆ
    สภาพดีมาก ใส่น้อยครั้ง ขาย 450.-

H&M เดรสสีกรมท่า ปักลาย สไตล์โบฮีเมียน
    เอวผูกด้านหลังค่ะ มีซับในช่วงกระโปรง ขาย 450.-

เชิ๊ตผ้าคอตตอน Thursday Island size 90
    ลายหวาน ขาย 250 ====> 200

เดรส Cherry Blossom ปักคริสตัล สีเขียวมะนาว ผ้าเบาบาง
    คาดเข็มขัดซักเส้น น่ารักมากมายค่ะ (ไม่รวมเข็มขัด) ขาย 350.-

Dress Vintage ผูกโบว์ช่วงเอว ใส่แล้วงามมากๆค่ะ
    พิมพ์ลายสีสวย ไม่เคยใส่ค่ะ แต่ซักแห้งให้แล้ว ขาย 400

เสื้อคอปก แขนสามส่วน ARROW
    ขาวแถบส้ม ขาย 350.-

Old navy ชมพูบานเย็น ผ้านุ่มๆ ขาย 200.-

เดรสไหมพรมคอปีนสีน้ำตาลไหม้ Zara ได้มาไม่เคยใส่ค่ะ ขาย 750.- ===> 650.-

รูปเดิมค่ะ

MOSSISSUE : Jacket ยีนส์ทรงสูท
    ทรงเท่ห์แอบแฝงความซ่าห์ดีค่ะ ด้านในตัดเย็บดีมาก ขาย 750.-

(cacharel)
    แซกชีฟองพิมพ์ลาย สภาพเกิน 90%
    ผ้าพริ้วนุ่ม ตัดต่อช่วงเอว ช่วงกระโปรงมีซับในตลอด
    รอบคอปักหมุดโลหะ ซิปซ่อนด้านหลัง ได้มาแค่ลองใส่ถ่ายรูปหนเดียว
    ราคาเต็ม 3000 กว่า ขาย 1,200 ===> ตัดใจขายที่ 900.-

แซกผ้ายืด สีหวาน AIIZ ขอขาย 350.-

RAMPAGE ไซส์ S เกาะอก หรือ กระโปรงผ้าลูกไม้ ซับในอย่างดี ราคาเต็ม 3,000.-

ได้มาไม่เคยใส่ ขอขาย 800.- ===> 650.-

Sisley ไหมพรมสีชมพู ตรงกระดุมปักรูปดอกไม้ น่ารักค่ะ
    อก 34 ตัวยาว 17 นิ้ว ขอขาย 400.- ===> 300.-

Forever 21 เดรสผ้ายืด ขาย 350.

Dress 117 Size S

ส้มเเดง หวานมากๆ รอบอก 32 " ยาว 34"

มีเชือกผูกด้านหน้า (ผูกหลังก็ได้ค่ะ)

ผ้าเนื้อนิ่ม มีดีเทลสกิดๆ ตามผ้า ซับในตลอดตัวค่ะ ขาย 650 ===> 500.-

ZEIN สายเดี่ยวซีทรูสีดำ ผ้าบางเบา มีซิปซ่อนด้านข้าง เป็นผ้าชีฟอง ซีทรู สายปรับได้

ใหม่แท้ป้ายห้อยแอบเสียดายนะคะ ซื้อมาแล้วรูปซิปไม่ผ่าน ติดอก^^" ขาย 200.-

Landmee' น่ารักมากๆ ได้มาไม่เคยใส่ค่ะ ขอขาย 700 ===> 600.-

Landmee' เชิ๊ตสีชมพูพาสเทล น่ารักมากๆ ขอขาย 700 ===> 600.-

X=ACT size M ของแท้สภาพใหม่ดีมากจ้า สีน้ำตาลลายปักทั้งตัวสวยมาก ๆ เป็นเชิตเข้ารูป

ผ้ายืดได้นิดหน่อยๆ กระดุมปั้ม X=ACT ทุกเม็ด ใส่แล้วดูดีมาก ๆ ราคาเดิมพันกว่า

ไหล่กว้าง 15 อก 34 ยาว 22.5 นิ้วค่ะ ขาย 300 ===> 150.-

Dress ชีฟองลายน้ำตาล-ดำ ไซส์ M จั้มใต้อก

ผูกเชือกด้านหลัง ปลายแขนจั๊ม

รอบคอลูกไม้สีดำ เรียบร้อยและพรางรูปร่างได้ดีค่ะ

มีบังทรงยาวสีดำนะคะ แต่แม่ค้าทำหาย (แบรนด์ห้างมาเลย์)

สภาพตีให้ 90% ขาย 350 ===> 200.-

Levi's 556 : size 25/31

กระดุม 2 เม็ด รุ่นนี้ตัดเย็บด้านหลังสูง เวลานั่งจะไม่โป๊มากค่ะ

ได้มาไม่เคยใส่เรยซักครั้ง แต่ซักแล้ว

เพราะเลือกไซส์เล็กไป ไม่มีความสามารถที่จะสวมได้เรยค๊ะ

ราคาป้ายเกือบสองพันกว่าเกือบสาม ขอขายต่อ 1,000 ===> 800.-

ยีนส์ CK ไซส์ 25 รอบเอวจริง 29 ค่ะ ตัดป้ายที่เอวออก เพราะคัน

ผ้ายีนส์ยืดได้นิดหน่อย แม่ค้าตัดขาแล้วนะคะ

พับเก็บอย่างเดียวค่ะ sale แบบว่ายับเยิน ขาย 550

กางเกงทรงน่ารัก ผูกโบว์ สีส้มโอโรส ทรงเดฟๆ

ซับในตลอดตัว ผ้าเนื้อดีมาก ไม่บางค่ะ ขาย 450

Jessica : size 6

รอบเอว 28 ยาว 37

ยี่ห้อนี้ผ้าดีมาก ใส่ไม่เกินสองครั้ง (แล้วผอมลง ใส่แล้วหลวมค่ะ)

ราคาป้าย 4,500.- ขายที่ 450 ===>350.-

ชุดนอนยาวสีโอโรส แบรนด์เกาหลี เซ็กซี่สุดหรู ช่วงอกเป็นลูกไม้นุ่มสุดๆ

ผ้าจอร์เจียเนื้อดีเย็นสบาย (หลับสบายด้วยค่ะ) ขาย 450.-

กระเป๋า GUESS หนังยับสีขาว สายสะพายถอด ปรับเปลี่ยนได้

สวยมาก ใช้ไม่ทันค่ะ ขาย 1,900

Lyn : กระเป๋าหนังแก้วใบใหญ่สีขาว Used like new จุได้เยอะมากๆค่ะ

ป้าย 2190.- ขอขาย 950 ===> 850.-

กระเป๋าสะพาย GUESS สภาพตามรูปนะคะ

ตำหนิมีเล็กน้อย เป็นรอยเปื้อนสีเหลืองตรงริมกระเป๋า แต่ไม่เห็นมากนัก

ส่งต่อ เพราะกระเป๋าเยอะเกินไป ไม่ได้ใช้ ขาย 800 sale 650

รองเท้า Crocodile ไซส์ 38 (37 ใส่ได้ค่ะ)
    เพิ่งได้มาค่ะ ปรากฎว่ามีคู่ที่คล้ายๆกันทั้งสีและแบบ

(จากรูปด้านบนคู่ที่คล้ายๆกันจะอยู่ตรงป้ายชื่อด้านขวามือค่ะ ของ kenneth cole )
    มีส้นเสริมให้ด้วยนะคะ ขอส่งต่อ ขาย 550

Eclipse ไซส์ 38 (37 ใส่ได้ค่ะ)
    สภาพโดยรวมใหม่มาก มีแค่รอยถลอกตรงส้นด้านหลังนิดหน่อยค่ะ
    ได้มาใส่ครั้งเดียว ส่งต่อ ===> 450

ซูมใกล้จะดูเหมือนว่าถลอกเยอะอ่ะค่ะ

ยังมีอีกเพียบค่ะ... เราจึงต้องโล๊ะ โล๊ะ แล้วก็โล๊ะ ก่อนที่มันจะทะลักตู้

วันนี้ลงเยอะแล้วเหนื่อย ไปชาร์ทพลังก่อนค๊ะ... ^^"

ฝากไว้ในอ้อมอกอ้อมใจ~*...ห้อง Local
    มีเสื้อผ้าที่ได้จากห้อง Hi Street ลงเพิ่มด้วยนะคะ
    แต่พอได้มากลับเป็นเสื้อผ้าห้อง local แอบเซ็งจังเรย...
    โล๊ะไปเรยค่ะ ซื้อเยอะๆ แม่ค้ามีเสื้อผ้าแถมให้มากมายก่ายกอง!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

เกินห้ามใจ SBN ~*
    Last edited by carbutine; 30-04-11 at 18:06.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ