Quote Originally Posted by fhon View Post
จำเป็นหรือเปล่าคะ ว่าป้ายขาวๆ อันเล็ก ๆ ที่เป็นตัวเลขอยู่ภายในกระเป๋า Prada
ถ้าเป็นกระเป๋า ของแท้ จำเป็นจะต้องมีทุกใบ หรือเปล่าคะ ข้องใจมากเลย ใครรู้ช่วยตอบเราเป้นวิทยาทานหน่อย

ป้ายขาวระบุตัวเลขต้องมีทุกใบครับมายืนยัยอีก 1 เสียง
ขอเพิ่มเติมอีกนิดนะครับ ถ้าเป็นกระเป๋าป้าดาของแท้ๆเนี่ย
ถ้าเอาด้านหลังของ lining หรือ ผ้าซับในมาถูกันเอง
มันจะรู้สึกฝืดมากจนไม่สามารถถูกไปมาได้
ซึ้งอันนี้เกิดจากเทคนิคการทอผ้าซับในที่เป็นเอกลักษณ์เฉพาะของป้าดาแกครับ