== แวะเอาวิธีดู Hermes จริง/ปลอม กับ Contour Line อีกหนึ่งวิธีดูน้องม้าคร้าบ == - Page 4

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 4 of 4 FirstFirst ... 234
Results 31 to 34 of 34
    oh0391's Avatar
    oh0391 is offline Trusted Member Master Brandname
    oh0391's Bank Account
    • Bank Account 1: 556X2X1X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: == แวะเอาวิธีดู Hermes จริง/ปลอม กับ Contour Line อีกหนึ่งวิธีดูน้องม้าคร้าบ ==

กำลังจะสอยใบแรก เข้ามาเก็บข้อมูลค่ะ เป็นประโยชน์มากๆเลยขอบคุณเจ้าของกระทู้มากนะคะ^_^
    love love.... brandname

niya is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: == แวะเอาวิธีดู Hermes จริง/ปลอม กับ Contour Line อีกหนึ่งวิธีดูน้องม้าคร้าบ ==

พอดีเคยมีประสบการณ์ซื้อHermesต่อจากคนอื่นน่ะค่ะเราก็คิดว่าเเท้นะเเต่ก็มีคนทักว่าเเท้เเน่ป่าว ตอนนั้นยังไม่เคยมีกระเป๋าHermes เคยมีเเต่เข็มขัดกับนาฬิกาที่ซื้อจากshopน่ะค่ะเลยไม่มั่นใจ จึงtel ไปคุยกับทางshop เค้าเลยบอกว่า
    ถ้้าจะcheck hermes ว่าเเท้รึป่าวที่shop paragon ก็checkได้ค่ะ เเต่ต้องรอประมาณ5-6เดือนค่าใช้จ่าย6000บาทต่อใบ เคยเอาไปให้เค้าcheck รอ6 เดือนน่ะค่ะเพราะเค้าบอกว่าต้องส่งไปcheck ที่Paris พอcheckเสร็จจะมีใบมาบอกว่าauthenticรึป่าว เเต่ใบนี้เค้าไม่ให้เราเอากลับมานะคะเค้าให้ดูที่shop อย่างเดียวเเต่จะมีใบเสร็จมาให้ค่ะ

inpira's Avatar
    inpira is offline Trusted Member Newbie Brandname
    inpira's Bank Account
    • Bank Account 1: 149X3X4X6X

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆค่ะ ^-^
    Inpira @ SBN

Mydearest_brandname is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

Bangkok, chiangmai

ขอบคุนมากๆเลยค่า

Page 4 of 4 FirstFirst ... 234
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ