กล่อง ถุง การ์ด LV สภาพดีมาก & ถุงอีกหลายยี่ห้อค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: กล่อง ถุง การ์ด LV สภาพดีมาก & ถุงอีกหลายยี่ห้อค่ะ

joyster is offline Trusted Member Brandname Fan
    joyster's Bank Account
    • Bank Account 1: 799X8X3X2X
    • Bank Account 2: 014X7X8X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default กล่อง ถุง การ์ด LV สภาพดีมาก & ถุงอีกหลายยี่ห้อค่ะ

รบกวนอ่านกฏกติกาก่อนนะค่ะ

* ให้สิทธิคนโอนก่อนนะค่ะ ธ.กรุงไทย กสิกร เท่านั้นค่ะ (ไม่มี SCB, กรุงเทพค่ะ)

* ไม่ขอรับ CF ค่ะ ให้สิทธ์คนพร้อมโอนก่อน โอนเงินภายใน 4 วัน หลังจากนั้นขออนุญาติถือว่าสละสิทธ์นะค่ะ

* ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณี กรุณาตัดสินใจก่อนตกลงนะค่ะ (ยกเว้นของที่ได้รับเป็นของไม่แท้)

* จัดส่งลงทะเบียนชิ้นละ 30 บาท EMS 50 บาท ต่างจังหวัดเพิ่ม 20 บาท ถ้าอยากได้ของภายในวันเดียวเราให้มอเตอร์ไซด์ไปส่งให้ได้ค่ะ (เฉพาะกทมค่ะ) แต่ผู้ซื้อต้องออกค่ารถเองนะค่ะ

LV ถุงกระดาษทุกใบเป็นของใหม่ค่ะ

LV แบบสูง (กว้าง x สูง)
    ขนาด 8" x 4" ขายใบละ 120 บาท มี 8 ใบ
    ขนาด 10" x 14" ขาย 220 บาท

LV แบบยาว (กว้าง x สูง)
    ขนาด 15.5" x 13.5" ขาย 270 บาท
    ขนาด 19" x 16.5" (ใหญ่มาก) ขาย 380 บาท

กล่อง LV สภาพดีค่ะ เหมาะกับ Pochette
    ขนาดประมาณ กว้าง 11" x ยาว 7.5" x สูง 2"
    ขาย 300 บาท SALE 250 บาท

LV card ของใหม่นะค่ะ ขายแผ่นละ 100 บาท SALE 80 บาท

ถุงด้านล่างใส่สินค้ามาตอนซื้อค่ะ นอกเหนือจากนั้นไม่เคยใช้ค่ะ สภาพดีมากค่ะ

Pleats Please ขนาด 15.7" x 12" (เปื้อนิดหน่อย ตามรูปด้านล่าง)

ขาย 150 บาท

Gucci ขนาด 9" x 6.5" ขาย 150 บาท

Paul Smith ขนาด 7.2" x 12.5" ขาย 150 บาท

LC ถุงกระดาษ ขนาด 12.5" x 10" ขาย 200 บาท

ถุงของขวัญใส่ LC size M หูสั้นได้ค่ะ ของใหม่นะค่ะ ขนาด 16.5 x 11 ขาย 250 บาท

Loewe ขนาด 12.2" x 9.5" ของใหม่นะค่ะ ขาย 150 บาท

PM, Email: khunjoyster@hotmail.com

THANK YOU VERY MUCH SBN

ฝาก Link

Used Chanel, LV, Prada สภาพเหมือนใหม่

http://siambrandname.com/forum/showt...post1065668877

กล่อง ถุง การ์ด LV สภาพดีมาก & ถุงอีกหลายยี่ห้อค่ะ
    http://siambrandname.com/forum/showt...post1065312640

Kate Spade, Coach
    http://siambrandname.com/forum/showt...post1065657075
    Last edited by joyster; 12-06-12 at 16:11.

Comments from Facebook