คือตอนนี้กำลังคิดว่าจะลงทุนกับเข็มขัด Hermes น่ะครับ คิดว่าจะซื้อสักสองเส้น (ดำอะไหล่เงิน & น้ำตาลอะไหล่ทอง)
เพราะว่ามันเป็นสีคลาสสิก ที่เข้าได้กับทุกชุดดี น่าจะใช้คุ้มตังค์ที่เสียไป แฮะๆๆ

เมื่อก่อนผมเคยมีกับเขาอยู่เส้นนึงครับ แต่ที่นี้ น้ำหนักลง ก็เลยขายไป เพราะใส่ไม่ได้..
(ผมน้ำหนักลงไปประมาณยี่สิบกิโลครับ ก็เลยใส่ของเดิมไม่ได้)

ปัญหาครับ ตอนนี้ผมเอวประมาณ 28-29 จะต้องใส่ไซส์ไหนกันครับ?
เมื่อก่อนตอนผมเอวประมาณ 33 ผมใส่ไซส์ 95 ตอนนี้ ต้องสักเท่าไหร่ครับ?
อยากจะไปลองเองนะครับ แต่พอดีว่าอยู่ต่างจังหวัด ไม่มีช็อป Hermes ให้เดินครับ 5555

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้านะคร้าบ ^____^