แนะนำร้าน ♥♥ P A R ♥♥ The Feminine Vintage & More Details

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 9 of 9
    giftod is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default แนะนำร้าน ♥♥ P A R ♥♥ The Feminine Vintage & More Details

สวัสดีค่ะ เพื่อน ๆ ชาว SBN คอลเลคชั่นใหม่ของเราพร้อมให้สาว ๆ เลือกช็อปกันแล้วนะคะ
    คอลเลคชั่นนี้เน้นสีสันสดใส เหมาะกับการใส่ต้อนรับซัมเมอร์มาก ๆ เลยค่ะ

สนใจสินค้า หรือ ต้องการสอบถามเพิ่มเติม

ติดต่อได้ที่ http://www.facebook.com/parshop

หรือ สั่งซื้อสินค้าได้ที่ http://www.parcloset.com/

New Collection "Daisy Daisy" Now Coming !!

อย่าลืม กด "LIKE" เพื่อรับข่าวสารอัพเดตจากทางร้านก่อนใคร และสิทธิในโปรโมชั่นต่าง ๆ ของทางร้านนะคะ

ขอบคุณพื้นที่ดีๆ + ทีมงาน SBN ทุกท่านค่ะ
    Last edited by giftod; 22-06-12 at 13:58.
    Like ab8887 ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

giftod is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default ♥♥ P A R ♥♥ : The Feminine Vintage & More Details พิเศษ !! ฉลองเปิดร้าน ส่ง EMS ฟรีทุกรายการนะคะ

PAR เป็นแบรนด์เสื้อผ้าที่เราตั้งใจออกแบบให้มีความเป็นวินเทจ และแฝงไปด้วยดีเทลน่ารัก ๆ สามารถใส่ได้ทั้งวันทำงาน หรือ วันสบาย ๆ เน้นเรื่องวัสดุคุณภาพ และการตัดเย็บ สินค้าในแต่ละแบบทำออกมาจำนวนจำกัดค่ะ เพื่อความพิเศษเฉพาะลูกค้าของเราเท่านั้นค่ะ

คอลเลคชั่นแรกของเรา "SWEET HOURS" มามีช่วงเวลาที่แสนหวานไปด้วยกันนะคะ

ฝากผลงานด้วยนะคะ
    สนใจสินค้า หรือ ต้องการสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
    ติดต่อได้ที่ http://www.facebook.com/pages/P-a-R/206657176040321

อย่าลืม กด "LIKE" เพื่อรับข่าวสารอัพเดตจากทางร้านก่อนใคร และสิทธิในโปรโมชั่นต่าง ๆ ของทางร้านนะคะ

ขอบคุณพื้นที่ดีๆ + ทีมงาน SBN ทุกท่านค่ะ

Default แนะนำร้านค่ะ ♥♥ P A R ♥♥ : The Feminine Vintage & More Details ฉลองเปิดร้าน กับโปรโมชั่นสุดพิเศษ !!

แบรนด์เสื้อผ้าที่เราตั้งใจออกแบบให้มีความเป็นวินเทจ และแฝงไปด้วยดีเทลน่ารัก ๆ สามารถใส่ได้ทั้งวันทำงาน หรือ วันสบาย ๆ เน้นเรื่องวัสดุคุณภาพ และการตัดเย็บ สินค้าในแต่ละแบบทำออกมาจำนวนจำกัดค่ะ เพื่อความพิเศษเฉพาะลูกค้าของเราเท่านั้นค่ะ

คอลเลคชั่นแรกของเรา "SWEET HOURS" มามีช่วงเวลาที่แสนหวานไปด้วยกันนะคะ

สนใจสินค้า หรือ ต้องการสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
    ติดต่อได้ที่ http://www.facebook.com/pages/P-a-R/206657176040321

Last edited by giftod; 13-08-11 at 01:31.

Default "Sweet Hours" Colletion By P a R เสื้อผ้าแนววินเทจ แฝงดีเทลน่ารัก ๆ

Last edited by giftod; 14-08-11 at 21:10.

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    8

ใช้ผู้ที่เกี่ยวข้องกับการผลิตสินค้านี้โดยตรงหรือเปล่าครับ หากใช้รบกวนแนะนำตัวเพิ่มเติมเหมือนตัวอย่างนี้
    ขอแนะนำตัวและแบรนด์ Liv-Berty's Shop ค่ะ ของสมาชิกแอคเคาastergil13

ในห้อง Business Review : ห้องรวบรวม "รีวิว" ผลิตภัณฑ์ หรือบริการ จากธุรกิจ ของเพื่อนๆ ชาว SBNครับเพื่อประโยชน์ของเจ้าของกระทู้เองและต่อชุมชนแห่งนี้ครับ

กรุณาเคารพต่อข้อตกลงและสุจริตใจในการซื้อขายในชุมชนแห่งนี้
    และทางเรายินดีที่จะได้ทำงานร่วมกันกับเพื่อนสมาชิกทุกคนในชุมชนแห่งนี้
    ตามที่เพื่อนสมาชิกในชุมชนแห่งนี้และทางเราได้ทำข้อตกลงร่วมกัน ดังที่ประกาศไว้ในกระทู้
    หากคุณให้โอกาสคนอื่นได้ โดยที่คุณแทบไม่ต้องเสียอะไรเลย ในฐานะผู้บริโภคคนหนึ่ง คุณยินดีจะให้โอกาสคนอื่นหรือไม่

ขอบคุณครับ

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    8

ขออนุญาตสมาชิกยุบรวมกระทู้เพื่อประโยชน์ของสมาชิกเอง อ่านหลักการและเหตุผลได้ในกระทู้ อนุญาตให้สมาชิก ผู้ออกแบบ ผู้ประดิษฐ์ หรือ ผู้ผลิตสินค้า ตั้งกระทู้เพื่อประชาสัมพันธ์แอคเคาละกระทู้ และแจ้งเพื่อขอเปลี่ยนชื่อกระทู้ที่ตั้งไปแล้วได้ในประกาศนี้

และขอความกรุณาเพื่อนสมาชิกที่โพสกระทู้ในห้องนี้ ที่ไม่ใช่ อีดิทข้อความกระทู้ของตนเองและแจ้งลิงค์มายังพีเอ็มของ siambrandname webmaster เพื่อย้ายกระทู้ดังกล่าวก่อนโดนตัดแต้มเตือนจากการร่วมกันดูแลชุมชนโดยระบบ JTP

และสำหรับสมาชิกที่มีปัญหารูปที่โพสในกระทู้หายเนื่องจากปัญหาทางเทคนิคที่เกินโควต้าการส่งข้อมูลของเว็บฝากรูป(ฺBandwith exceed)

ทางเราแนะนำให้ฝากรูปที่เว็บ www.meejai.com เนื่องด้วยจะไม่มีปัญหาดังกล่าว รูปจะได้ไม่หายและจะเป็นประโยชน์ต่อสมาชิกเองในการใช้พื้นที่แห่งนี้ประชาสัมพันธ์สินค้า Fashion Ignition ที่เพื่อนสมาชิกเองออกแบบ สร้าง หรือเกี่ยวข้องกับการผลิต

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในชุมชนแห่งนี้

Default Re: แนะนำร้าน ♥♥ P A R ♥♥ The Feminine Vintage & More Details

Col 2. "Tea PaRty" Collection

PaR เดินทางมาถึงคอลเลคชั่นที่ 2 แล้วนะคะสาว ๆ ต้องขอบคุณสาว ๆ ทุกคนที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดีนะคะ สำหรับคอลเลคชั่นนี้ ได้รับแรงบันดาลใจมาจากการจัดปาร์ตี้น้ำชาในเรื่อง Alice in Wonderland แต่ปาร์ตี้น้ำชาของสาวหวานอย่างเรา จะขาดผ้าปูโต๊ะลูกไม้ ขนมมากาฮองสีหวาน ๆ ไปได้อย่างไร เพราะฉะนั้นชุดในคอลเลคชั่นนี้จึงเน้นสีหลักเป็นสีฟ้า และขาว ของ Alice และเสริมความหวานด้วยสีชมพูพีช ปกลูกไม้ และลายผีเสื้อเพืือให้เข้ากับบรรยากาศนะคะ หวังว่าสาว ๆ PaR คงจะชอบกันนะคะ

ติดตามอัพเดตสินค้าของ PaR ได้ที่ http://www.facebook.com/parshop

Last edited by giftod; 12-11-11 at 22:46.

Default Collection 3 :: Colorful Sunset

สวัสดีค่ะ เพื่อน ๆ ชาว SBN คอลเลคชั่นใหม่ของเราพร้อมให้สาว ๆ เลือกช็อปกันแล้วนะคะ
    คอลเลคชั่นนี้เน้นสีสันสดใส เหมาะกับการใส่ต้อนรับซัมเมอร์มาก ๆ เลยค่ะ

สนใจสินค้า หรือ ต้องการสอบถามเพิ่มเติม

ติดต่อได้ที่ http://www.facebook.com/parshop

หรือ สั่งซื้อสินค้าได้ที่ http://www.parcloset.com/

แรงบันดาลใจในคอลเลคชั่นนี้มาจากสีสวย ๆ ของท้องฟ้าตอนพระอาทิตย์ตกดิน เพราะฉะนั้นคอลเลคชั่นนี้จึงเน้นการใช้สีน้ำเงิน ส้ม เพื่อไม่ให้จำเจ เราเลยนำเทคนิคการอัดพลีทมาใช้ในคอลเลคชั่นนี้ด้วย และยังคงเน้นการตัดเย็บที่ประณีตเหมือนเดิมนะคะ

MayJirutta is offline Banned User Newbie Brandname

Default Re: แนะนำร้าน ♥♥ P A R ♥♥ The Feminine Vintage & More Details

ขอแบนแอคเคานี้ถาวร เนื่องจากพยายามใช้ช่องว่างของระบบเพื่อหาผลประโยชน์ใส่ตน
    โดยไม่ได้คำนึงถึงกฎของชุมชนที่สมาชิกที่อาศัยอยู่ก่อนได้สร้างกฎขึ้นมาเพื่อให้เราอาศัยอยู่ร่วมกัน
    อย่างเท่าเทียม และไม่เบียดเบียน คนอื่น
    สมาชิกท่านใด พบเห็นพฤติกรรมเช่นนี้ แจ้งเว็บมาสเตอร์ได้ทันที่

เพราะทางเราถือว่าพฤติกรรมเช่้นนี้คือ "พฤติกรรมที่ไม่สามารถ อาศัย หรือ อยู่ร่วมกับผู้อื่นได้"

หมายเหตุ พฤติกรรมที่ว่าไม่ใช่การขายของปลอม
    แต่หมายถึง การพยายาม หาช่องว่างของระบบ เพื่อหาประโยชน์ใส่ตน โดยไม่คำนึงถึงกฎ ที่ผู้ อาศัย อยู่ ก่อน ได้ ร่วมกัน สร้างขึ้นมา

พบเห็นพฤติกรรมที่เข้าข่ายนี้แจ้งได้ในกระทู้กรณีตัวอย่าง พบเห็นกระทู้ใด ที่ผู้โพสกระทู้ เป็นภัยต่อการอยู่ร่วมกัน แจ้งได้ที่กระทู้นี้

เราจึงแบนแอคเคานี้อย่างถาวร
    SBN Webmaster
    Last edited by Siambrandname Webmaster; 18-07-12 at 00:47.

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ