[ลงเพิ่ม] ส่งตรงจากเมกา กระเป๋า ผ้าพันคอ แหวน ที่ใส่มือถือ++Coach++DKNY++DOONEY & BOURKE++JACOB++GUESS++DISNEY++ แม่ค้าเลือก ซื้อเอง ขายเอง ส่งฟรี!! เข้ามาดูกันก่อนค่าาา

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: [ลงเพิ่ม] ส่งตรงจากเมกา กระเป๋า ผ้าพันคอ แหวน ที่ใส่มือถือ++Coach++DKNY++DOONEY & BOURKE++JACOB++GUESS++DISNEY++ แม่ค้าเลือก ซื้อเอง ขายเอง ส่งฟรี!! เข้ามาดูกันก่อนค่าาา

iam_amika is offline Citizen Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Exclamation [ลงเพิ่ม] ส่งตรงจากเมกา กระเป๋า ผ้าพันคอ แหวน ที่ใส่มือถือ++COACH++DKNY++DOONEY & BOURKE++JACOB++GUESS++DISNEY++ แม่ค้าเลือก ซื้อเอง ขายเอง ส่งฟรี!! เข้ามาดูกันก่อนค่าาา

ของทั้งหมดแม่ค้าเลือกเอง เลือกๆๆๆเอาอันที่ดีที่สุดมาขาย เลือกดีกว่าของใช้เองอีกค่า

ของแท้ 100% ทุกชิ้น เข้าห้อง Catch fake ได้โดยไม่ต้องขออนุญาตค่ะ

สินค้าทุกชิ้นส่งฟรี ลงทะเบียน EMS 100 บาทค่ะ หรือรับของได้แถวๆสยาม ทุกวันค่ะ

ติดต่อทาง PM/086-7688365

ฝากลิ้งค์เครื่องสำอาง น้ำหอมค่ะ http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=128816&p=398725#post398725

ฝากลิ้งค์หนังสือเก๋ๆค่ะ http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=128818&p=398727#post398727

เริ่มจากกระเป๋า Coach รุ่น SIG PENNY FLAP BLACK / KHAKI 4500 ค่ะ

สีกากีมี 2 ใบ สีดำ 1 ใบ 6*7.5*2.25 อุปกรณ์มีแคร์การ์ด กล่องและถุงกระดาษค่ะ

ใบที่เป็นสีกากี สีออกทองนะคะ โลโก้วิ้งค์ๆ

กล่องและถุงกระดาษสำหรับคนที่มารับด้วยตนเองนะคะ (ใหญ่เกิน ส่งพัสดุไม่ไหวค่ะ)

เหลือสีักากีหนึ่งใบค่ะ

Coach PNP LTH LG SHOPPER สีน้ำตาลเข้มสวย คลาสสิก ขนาด 14*10*5

ใบนี้ขนาดใหญ่พอสมควรค่ะ ใส่ของได้เยอะมาก ทำด้วยหนังสีน้ำตาลสวยทั้งใบ

ราคาป้าย 259.99$ + tax 6.5% ขาย 7900 บาทค่ะ ราคานี้ถูกมากสำหรับกระเป๋าหนัง Coach ใบใหญ่ๆ

Coach BNDNA GRFTI TOT ก้นกระเป๋ากว้าง 10 นิ้ว ปากกระเป๋า 14 นิ้ว สูง 9.5 นิ้ว ฐาน 3.5 นิ้ว

กระเป๋าผ้าซาตินใบนี้น่ารักมากกกก มาพร้ิอมกับสายห้อยรูปผีเสื้อ ข้างในบุผ้าซาตินสีชมพู

ขาย SOLD บาทค่ะ มีแคร์การ์ด ถุงกระดาษให้ค่ะ

Coach กระเป๋าใบเ็ล็ก POP EMB PAT LG BLACK มีสองใบนะคะ 5*7.5*1

เป็นหนังแก้วสีดำ เงาๆ สวยมากกก สายซิปเป็นสีน้ำเงินวาวๆ เก๋มากค่ะ สายสะพายไหล่ได้

แม่ค้าเห็นแล้วกรี๊ดสลบ อยากได้ๆ ไม่ซ้ำแบบใครด้วย ยังไม่เคยเห็นใครใช้/เอามาขายเลยค่ะ

มีสายคล้องมือ อุปกรณ์มีแคร์การ์ด กล่อง และถุงกระดาษค่ะ ราคา 4500 บาทค่ะ

******กล่องและถุงกระดาษสำหรับคนที่มารับด้วยตนเองนะคะ (ใหญ่เกิน ส่งพัสดุไม่ไหวค่ะ)

Coach กระเป๋าใส่เหรียญ สีชมพูรูปหัวใจน่ารักมาก ปั๊มลายซิกเนเจอร์ Coach มีสองใบนะคะ

มาพร้อมตะขอเกี่ยว JWL VDAY HT CN CS PINK 3.5*4.5 ขาย 960 รวมส่ง

มีกล่องและถุงกระดาษให้ค่ะเหลือ 1 ใบค่ะ

Coach SIG SKNY WRL LIGHT KHAKI 4*6

กระเป๋าคล้องมือลายซิกเนเจอร์ ใส่มือถือ / เศษสตางค์ได้ค่า

สายคล้องมือสีชมพูอ่อนน่ารัก มีสองใบค่า ใบละ 1800 บาท รวมส่ง

มีกล่องให้สำหรับคนที่มารับด้วยตนเองค่ะ

Coach ผ้าผูกผม ผูกกระเป๋า ผืนบน SITCHED SIG PONY BLACK

ผืนล่าง OUTLINE OP ART PONY GREY

สวยทั้งสองผืนค่ะ ขายผืนละ 950 บาท

Coach ผ้าผูกผม ผูกกระเป๋า ลาย HERITAGE SCRPT PONY MAHOGANY

สีมะฮอกกานี ออกน้ำตาลทองๆ ของจริงสวยมากกก

มีสองผืนค่ะ ผืนละ 950 บาท

Coach ผ้าผูกกระเป๋า ผูกผม ผืนละ 950 เช่นกันค่ะ

Coach ผ้าพันคอ ขนาด 21*21

แบบแรก SIG DOT NECK LIGHT KHAKI มี 2 ผืนค่ะ 1300 บาท

แบบที่สอง SIG DOT NECK BLACK มีผืนเดียวค่ะ 1300 บาท

กระเป๋า Dooney & Bourke ยี่ห้อนี้ดังมากในเมกา

กระเป๋าใบนี้สวยมาก น่ารักมาก คุณหนูดูดีสุดๆ ขนาด 10*3*10

ขนาดกำลังสวย ทรงสวยมากค่ะ ใช้แล้วลงตัวแน่นอน สะพายไหล่หรือสะพายข้างก็ได้ค่ะ (มีสายให้)

มีถุงกระดาษให้ค่ะ

ขาย 8900 บาทค่ะ ราคานี้คุ้มมากจริงๆ

สายสะพายยาว (หนัง)

ซิปสีๆ น่ารักมากค่ะ

ข้างในกระเป๋านะคะ

กระุเป๋าสตางค์ Dooney & Bourke สีดำ สวยมากเช่นกันค่ะ ขาย 4700 บาท

ข้างหลังมีช่องใส่เหรียญ

แหวนเงินของ Disney<3<3 (NEW) เบอร์ 7 เส้นผ่านศูนย์กลางขนาด 1.7 cm. ค่ะ

ราคาเต็มอยู่ที่ 22.95 $ แม่ค้าขาย 400 บาท เท่านั้น

ลองใส่เป็นตัวอย่างค่ะ น่ารักมากๆ

ต่างหู Mickey Mouse ประดับจี้รูปมิกกี้สีชมพูน่ารัก สาวคนไหนชอบซื้อเลยค่ะ

ราคาเต็ม 14.95$ แม่ค้าขาย SOLD บาท อยากขายแล้ว ไม่อยากรอ

สร้อบข้อมือ Alice in Wonderland (NEW) สวยกุ๊กกิ๊กน่ารักมาก

สร้อยเส้นนี้ซื้อมาแพง ราคาอยู่ที่ 75$ ค่ะ ประมาณ 2250 บาท

แม่ค้าซื้อมาสองเส้น แล้วเริ่มงงกับตัวเองว่าซื้อทำไมสองเส้น เลยเอามาขายเส้นนึงค่ะ

ขอตัดใจขายที่ SOLD บาท

สร้อยมีจี้เยอะแยะเต็มไปหมด คุ้มสุดๆค่ะเส้นนี้ น่ารักและเก๋มาก

กระเป๋าหนังสีแดง ปักเลื่อมด้านหน้าเป็นรูป Alice in Wonderland ใบนี้แม่ค้าใช้ไป 2-3 ครั้ง

แม่ค้าทำเลื่อมหลุดไปหนึ่งอัน นอกนั้นสภาพสมบูรณ์มากๆ สวย สะอาด

ใบนี้โดนแสงจะวาววับๆ เก๋มาก ไม่ซ้ำใครแน่นอน

ราคาเต็ม 39.90$+TAX รวมเบ็ดเสร็จประมาณ 1300-1400 บาท

ตัดใจขายถูกสุดๆที่ 800 บาทค่ะ

เปิดแฟลชโชว์ความวาวของกระเป๋าค่ะ

ปิดแฟลชโชว์ลายชัดๆ น่ารักมาก

กระเป๋า Jacob หนังสีเงิน สายโซ่ ขนาดกำลังดี สะพายสวยค่ะ

ใบนี้ใช้ไปสองครั้ง สภาพเหมือนใหม่ทุกประการ

ยกเว้นกระเป๋าบุบเล็กน้อย เพราะแม่ค้าเอาอะไรไปทับไว้ก็ไม่รู้

ราคาเต็ม 2400-2600 บาทค่ะ

ส่งต่อที่ 1200 บาท อยากขายแล้ว เก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้

ข้างในสะอาด มีซิปและช่องใส่มือถือ

กระเป๋า DKNY สีดำหนังใบใหญ่ ขนาด 12.5*16*5 ใบนี้สำหรับคนชอบใส่ของเยอะๆโดยเฉพาะ

มีสายสะพายยาวให้ค่ะ ราคาเต็ม 325$ ขาย SOLD บาท

กระเป๋า DNKY สีเงิน หนัง ขนาด 7.5*12*1.5 4700 บาทค่ะ

นาฬิกา Guess สายหนังสีชมพูลายผีเสื้อ น่ารักมากกก
    ขาย 4500 บาทค่ะ ของจริงน่ารักกว่าในรูป

Thank you SBN KAA

Last edited by iam_amika; 04-07-11 at 22:02.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ