ตัดใจขายเพิ่มอีกนิดหน่อยค่ะ >>> Loewe Amazona, Miu Miu bow, Paul Smith Bag / Wallet / Belt, แว่นกันแดด Chanel & LV, Gucci Belt, Gucci Scarf, Ferragamo Scarf, Prada silk Belt, รองเท้าแตะ YSL

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ตัดใจขายเพิ่มอีกนิดหน่อยค่ะ >>> Loewe Amazona, Miu Miu bow, Paul Smith Bag / Wallet / Belt, แว่นกันแดด Chanel & LV, Gucci Belt, Gucci Scarf, Ferragamo Scarf, Prada silk Belt, รองเท้าแตะ YSL

Suwaphat V.'s Avatar
    Suwaphat V. is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    Suwaphat V.'s Bank Account
    • Bank Account 1: 082X2X8X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Red face ตัดใจขายเพิ่มอีกนิดหน่อยค่ะ >>> Loewe Amazona, Miu Miu bow, Paul Smith Bag / Wallet / Belt, แว่นกันแดด Chanel & LV, Gucci Belt, Gucci Scarf, Ferragamo Scarf, Prada silk Belt, รองเท้าแตะ YSL

+กฏกติกาทั่วไปตามชุมชนแห่งนี้ค่ะ+

ขายของคุณภาพกับราคาเหมาะสมกันแล้วน่ะค่ะ ไม่ได้ตั้งราคาเผื่อต่อไว้มากมาย อันไหนลดให้ได้ก็ลดให้ค่ะ
    แต่บางชิ้นที่ลงราคาNetไว้ งดต่อแล้วค่ะ!!! ของส่วนใหญ่สภาพดี เอามาลงขายก็มีแต่ขาดทุน
    ถึงเป็นของใหม่ก็ขายถูกว่าคนอื่นแล้ว ถ้าจะต่อแบบไร้สติเชิญผ่าน@@ ขายแต่ของแท้100% ไม่นิยมของปลอม
    ส่วนใหญ่ซื้อเองจากshopไืทย-ต่างประเทศ หรือpreจากคนไว้ใจได้ มีซื้อจากในsbnบ้างประปราย
    ถึงเป็นของเพื่อนฝากขายก็เช็คมาดีแล้วค่ะว่าชัวร์ถึงกล้าเอามาลง คนซื้อสบายใจได้ค่ะ

"กระทู้นี้ปลอดของปลอม ดังนั้นซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณี"

ติดต่อทาง pm หรือ 081-935-4298 Patty(ไม่สะดวกsmsค่ะ)

BBL only!!! 082-020888-2 ชื่อตาม log in เลย
    ขออนุญาติให้สิทธิคนพร้อมโอน หรือคนที่ไม่ต่อราคาก่อนค่ะ
    CFแล้วไม่โอนเงินตามเวลา จะขายให้คนต่อไปที่พร้อมโอนเลยน่ะค่ะ เขียนไว้ชัดเจนแล้ว
    จะมาต่อว่ากันที่หลังไม่ได้ ไม่ได้ร้อนเงิน!!! แต่พวกCFแล้วขาดความรับผิดชอบมีเยอะค่ะ

ส่งEMSฟรีทั่วประเทศ หรือนัดรับได้ที่เอสพลานาด(งามวงศ์วาน)เท่านั้น ไม่สะดวกนัดดูเฉยๆค่ะ
    ก่อนมารับขอรบกวนโอนมัดจำก่อน500บาท และขอตกลงราคาขายกันให้จบก่อน
    เพราะถ้าเจอกันแล้วหักคอซื้อทีหลังไม่เอาค่ะ มาแล้วไม่ซื้อขอสงวนสิทธิไม่คืนเงินมัดจำน่ะค่ะ

Miu Miu Bow Black (Regular size) สภาพดี มุมสวยไม่มีถลอก ยาแนวไม่มีแตกค่ะ ภายในสะอาด เพิ่งซื้อปีนี้
    ใช้ไปไม่กี่ครั้งเองค่ะ ขอขายที่ 33,500.- งดต่อ
    อุปกรณ์ : care card, ถุงผ้า

Loewe Amazona 28 สภาพดี 90%up ตามมุมต่างๆไม่มีถลอก ฮาร์ดแวร์เงาวิ๊ง ภายในไร้รอยเปื้อน
    ขอส่งต่อที่ 32,500.- (ผ่อนได้ค่ะ)
    อุปกรณ์ : care book, ถุงผ้า

กระเป๋าด้านหลังดูสีไม่สม่ำเสมอ เกิดจากแสงสะท้อนในการถ่ายภาพน่ะค่ะ

Fendi Peekaboo (medium) สภาพ95%up มีตัวล็อคด้านในที่มีรอยขนแมวนิดหน่อย แต่เป็นปกติของรุ่นนี้ นอกนั้นยังเหมือนใหม่อยู่ค่ะ ด้านในเป็นลายsignature รุ่นนี้หายากกว่ารุ่นทั่วไปค่ะ ขอส่งต่อที่ SOLD
    อุปกรณ์ : การ์ด, ถุงผ้า, ใบเสร็จ

New!!! Paul Smith Ramona Bowling Bag ใหม่มือหนึ่ง จากshop UK. ขอขายในราคาสุดคุ้ม SOLD
    อุปกรณ์ : การ์ด, ถุงผ้า

Paul Smith Bag (Japan) กว้าง 31cm.* สูง 26cm.* ฐาน 15cm. ตัวกระเป๋าเป็นcanvas สายปรับสั้น-ยาวได้ ถือคล้องแขน หรือสะพายไหล่ได้ พรีมาพร้อมกระเป๋าสตางค์ สภาพ99% ใช้ไปครั้งเดียวค่ะ ขอขายที่ 7,900.- งดต่อ
    อุปกรณ์ครบ : การ์ด, ถุงผ้า

New!!! Paul Smith Wallet (Japan) ใบสั้น แต่จุได้เยอะมากค่ะ มี8ช่องใส่การ์ด, 2ช่องใส่แบงค์, 3ช่องเอนกประสงค์ และด้านหลังมีช่องใส่เหรียญ เพิ่งพรีมาแต่ก็คงไม่ได้ใช้ เพราะเยอะจัด ขอขายที่ 6,550.- งดต่อ
    อุปกรณ์ : การ์ด, กล่อง

Paul Smith Belt (Free size) พี่ฝากขาย สภาพดี หายาก แทบไม่ได้ใช้ เข็มขัดถอดออกได้เป็น3ชิ้น เอามาต่อกันแล้วปรับไซส์ได้ตามขนาดเอวเลยค่ะ ซื้อมา9,500 ใครชอบใช้ของที่ไม่ค่อยซ้ำใครรับไปเลยค่ะ Sales 5,990.- งดต่อ ใครต่อขอไม่คุยด้วยค่ะ!!!
    อุปกรณ์ : ซองใส่เข็มขัด, ป้ายยี่ห้อ

NEW!!! Gucci Shopping Tote from USA. มีมาแค่2ใบ เป็นmedium sizeทั้งคู่
    สะพายแล้วกำลังดีไม่เล็กไม่ใหญ่เกินไป (size : 13.8"L x 6"W x 10.2"H) SOLD

Gucci hobo Bag (used) สภาพ95% ยังใหม่อยู่ค่ะ ฮาร์ดแวร์เงางาม ตามมุมไร้ริ้วรอย ภายในไร้รอยเปื้อน กระเป๋ากว้าง17นิ้ว
    ขนาดกำลังดีใบไม่เล็กและไม่ใหญ่เว่อร์ค่ะ ขอส่งต่อที่ 12,900 >>> Sales 9,900.- งดต่อ
    *มีถุงผ้าอื่นให้แทนค่ะ

Gucci Scarf พี่ฝากขาย (size 87cm.*87cm.) ซื้อมาเก้าพันกว่า เก็บอย่างเดียวไม่เคยใช้งาน
    ขอขายที่ 6,900 >>> 5,500.-

Gucci Watch เพื่อนฝากขาย สภาพใหม่ พลาสติกด้านหลังยังไม่ได้แกะ หารอยขนแมวแทบไม่เจอ
    มาพร้อมกล่อง+การ์ด+care book (แต่หมอนในกล่องหายค่ะ) ขอส่งต่อที่ 8,990.- งดต่อ

Gucci Belt พี่ฝากขาย เพิ่งได้จากในนี้ ยังไม่ได้ใช้ (ความยาว77-85cm.) มีตำหนิตามรูปที่2ค่ะ ขอส่งต่อ 4,990.- Net price
    อุปกรณ์ : ถุงกระดาษ

Gucci Sunglasses สภาพดี ซื้อจากshopสิงคโปร์ สีนี้ใส่แล้วหน้าสว่าง ใส่สวย เข้าได้กับทุกรูปหน้า ขอส่งต่อที่ SOLD
    อุปกรณ์ : กล่องนอก, กล่องใน, ผ้าเช็ดเลนส์, ถุงกระดาษ(ถ้ามารับเอง)

Chanel Sunglasses พี่ฝากขาย รุ่นนี้ใส่สไตล์เดียวกับrayban น้ำหนักเบามาก แลกมาจากในนี้12,000เมื่อไม่นานมานี้ ไม่เคยใช้ ผ้าเช็ดแว่นยังไม่ได้แกะ เก็บไปเก็บมาขาแว่นดูดสีจากกำมะหยี่ในกล่องซะงั้น Super Sales 6,550.- งดต่อ ใครต่อขอไม่คุยด้วยค่ะ!!!
    อุปกรณ์ครบ : กล่องนอก, กล่องใน, care book, card, ถุงใส่แว่น, ผ้าเช็ด

มีรอยดูดสีที่ปลายขาแว่น กับตรงก้านแว่นตามที่แจ้งไว้

เลขcodeด้านข้างเลนส์ ตรงตามกล่องเป๊ะค่ะ

LV Soupcon GM Landscape Sunglasses (พี่ฝากขาย) พรีมา22,000 แว่นสภาพใหม่ ไม่ค่อยได้ใช้ แต่กล่องมีริ้วรอยบ้างเล็กน้อยน่ะค่ะ ขอขายที่ 13,900 >>> 12,500.-
    อุปกรณ์ : กล่องนอก, กล่องใน

Dior Watch เพื่อนฝากขาย หน้าปัดมุก สภาพดี มองไม่เห็นรอยขนแมวเลยค่ะ ใช้ไม่กี่ครั้งเก่าเก็บมากกว่าค่ะ มีตำหนิตรงสายหน่อยตามรูปด้านล่างเลย ถ้าเอาไปเปลี่ยนเหมือนใหม่เลยค่ะ ขอส่งต่อที่ 4,990.- งดต่อ
    *ไม่มีอุปกรณ์ค่ะ

ปลายสายมีรอยถลอกนิดนึงค่ะ

Ferragamo Scarf พี่ฝากขาย (size 87cm.* 88cm.) ซื้อมาเก็บอย่างเดียว ยังไม่เคยใช้งาน
    ขอขายที่ 5,500 >>> 3,990.- งดต่อ

NEW!!! Vivienne Westwood Gift Set สมุดไดอารี & ผ้าเช็ดหน้า
    ซื้อเป็นของขวัญได้ค่ะ ขอขายที่ 2,500 >>> 1,590.- งดต่อ *ส่งลงทะเบียนฟรี

NEW!!! เข็มขัดPrada พี่ฝากขาย (made in Italy) size M ความยาว28" ยืดได้อีกนิดหน่อยค่ะ เป็นไหมถักค่ะ ซื้อมา8,xxx ของใหม่ซื้อมาเก็บยังไม่เคยใช้งาน ซื้อจากต่างประเทศ เมืองไทยไม่มีขายค่ะ ขอขายที่ 5,900 >>> 4,500.- งดต่อ
    อุปกรณ์ : กล่อง, กระดาษห่อ, ป้ายแท็ค, กระดุมสำรอง

รองเท้าแตะYSL made in Ialy (size 39) ความยาว26.5cm. ของใหม่ยังไม่เคยใช้งาน มาพร้อมถุงผ้า
    ขอขายที่ 5,500 >>> 4,500.-

Chanel Caviar Wallet Red Lipstick รุ่น Yen Holder With Zipped Coin Pocket (พี่ฝากขาย)
    เพิ่งได้มาจากในนี้ 22,000 คนขายให้บอกยังไม่เคยใช้ ได้มารู้สึกว่าสีแรงไปนิส ใครชอบสีเด่นๆรับต่อไปหน่อยค่ะ รุ่นนี้มี 8ช่องใส่การ์ด,
    1ช่องใส่แบงค์, 5ช่องเอนกประสงค์, 1ช่องซิป ใครสมบัติเยอะเหมาะมากค่ะ รับรองเก็บหมด SOLD
    อุปกรณ์ : กล่อง, การ์ด (โฮโลแกรม145xxxxx)

MIKIMOTO YG 18K สร้อยปีกมุกประดับเพชร + แหวนมุกประดับเพชร
    ขายทั้งชุดรวมสร้อย'Mikimoto' SOLD

'Bvlgari Ring' B.Zero1 แบบ2ชั้น (size 51) WG 8.3 g. น้ำหนักทองเยอะค่ะ สภาพใหม่ SOLD

Chopard Happy Diamon W/G (เพื่อนฝากขาย) สร้อยพร้อมจี้รูปดาวประดับเพชร เส้นเล็กๆไม่เว่อร์ ใส่ติดคอได้ทุกวัน
    ราคาในshopไม่ต้องพูดถึง ขอขายในราคาสุดคุ้ม SOLD

แหวนเพชร Cartier เม็ดเดี่ยว รุ่น Louis Cartier solitaire (size 50) สภาพใหม่ ตัวเรือนเป็นPLATINUM ด้านข้างดีไซน์เก๋เป็นสัญลักษณ์ของคาร์เทียร์ มากับเพชรน้ำขาวใส98 ความสะอาดVS น้ำหนัก 0.31ct.รุ่นนี้ตัวเรือนหนาน้ำหนักทองค่อนข้างเยอะ 8.65 g. ด้านในตัวเรือนยิงเลเซอร์บอกรายละเอียดชัดเจน ซื้อใหม่ในshopต้องกำเงินไปแสนปลาย และต้องorderล่วงหน้าด้วยน่ะค่ะ ขอส่งต่อที่ SOLD
    อุปกรณ์ : กล่องนอก, กล่องใน, ถุงกระดาษ, พร้อมใบcerเพชรจากสถาบันIGIค่ะ

*ฝากแหวนเพชรสวยๆวิ๊งๆ ราคาน่าจับจอง ที่ห้องSBNTownด้วยค่ะ*
    http://sbntown.com/forum/showthread....605#post403605 <<< คลิ๊กได้เลยค่ะ

ขอบคุณSBNมากมายก่ายกอง
    Last edited by Suwaphat V.; 18-07-11 at 01:55.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ