Review เปรียบเทียบความสะอาดกระเป๋า LV หลังจากส่งไปทำที่ร้านซักแห้งมาคะ - Page 7

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 7 of 7 FirstFirst ... 567
Results 61 to 68 of 68
    Wiarathis's Avatar
    Wiarathis is offline Trusted Member Brandname Fan
    Wiarathis's Bank Account
    • Bank Account 1: 038X8X3X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    203/1 Soi Sribamphen Yen-Arkard Rd., Kwang Thungmahameak, Khet Sathon, Bangkok 10120

Talking

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ
    คิดดี ทำดี ได้ดี
    Self-conquest is the greats of victory.

speedy_lockit is offline Trusted Member Brandname Fan
    speedy_lockit's Bank Account
    • Bank Account 1: 147X7X6X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

ขอบคุณมากค่าสะอาดเอี่ยมเลย ไม่ต้องรอนานเหมือนออเรลเต็น ดีจังจะได้เอาอีหนูดีนิมไปอาบน้ำบ้างเน่าเป็นปลาหมึกเลย

Dr.Max's Avatar
    Dr.Max is offline Trusted Member Brandname Fan
    Dr.Max's Bank Account
    • Bank Account 1: 232X8X2X9X

สาหวัดดีครับเพื่อน ๆ SBN.
    ผมตามอ่านในกระทู้นี้มานาน เพิ่งมีโอกาสเอากระเป๋าผ้า Dior ของน้องสาวที่เก็บไว้จนเหลืองไปทำความสะอาดร้านที่เพื่อน ๆ แนะนำ
    เมื่อวานนี้เองครับ แล้วไงจะมาแจ้งผลให้เพื่อน ๆ ทราบนะครับ

Dr.Max's Avatar
    Dr.Max is offline Trusted Member Brandname Fan
    Dr.Max's Bank Account
    • Bank Account 1: 232X8X2X9X

วันนี้เพิ่งไปรับกระเป๋ามา น่าเศร้าครับ
    ไม่เห็นต่างจากตอนไปก่อนส่งอีกครับ (ที่ส่งซักเพราะมันเหลืองครับ)
    แถมกลับมาหนังกระเป๋าข้างในย่นอีกตะหากครับ (ตอนไปเรียบกริบ เพราะเก่าเก็บไม่ได้ใช้เลย)
    รู้งี้ไม่น่าไปส่งซักเลยคร้าบ แพงอีกตะหาก ตั้ง 350 บ. อะครับ
    น่าเสียดาย + เสียใจสุด ๆ ครับ

Quote Originally Posted by Dr.Max View Post
    สาหวัดดีครับเพื่อน ๆ SBN.
    ผมตามอ่านในกระทู้นี้มานาน เพิ่งมีโอกาสเอากระเป๋าผ้า Dior ของน้องสาวที่เก็บไว้จนเหลืองไปทำความสะอาดร้านที่เพื่อน ๆ แนะนำ
    เมื่อวานนี้เองครับ แล้วไงจะมาแจ้งผลให้เพื่อน ๆ ทราบนะครับ

jolimadam's Avatar
    jolimadam is offline Trusted Member Brandname Fan
    jolimadam's Bank Account
    • Bank Account 1: 044X6X5X3X
    • Bank Account 2: 180X0X0X6X
    • Bank Account 3: 078X2X8X2X

มีอยู่ร้านนึงที่ทำสะอาดแล้วออกมาดีเพราะเคยเอา LV รุ่น mini lin ไปให้เขาทำสะอาดรอยเปื็อน
    ร้านนี้อยู่ใกล้สถานี MRT หัวลำโพง ขึ้นมาจากสถานี MRT จะอยู่ฝั่งตรงข้ามกับสถานีรถไฟพอดีค่ะ

kim-juu's Avatar
    kim-juu is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    kim-juu's Bank Account
    • Bank Account 1: 002X7X8X5X

ว้าว เราต้องลองไปใช้บริการบ้างแล้วหละ
    ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะคะ

somjui's Avatar
    somjui is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    somjui's Bank Account
    • Bank Account 1: 799X5X5X3X

Red face

หลังๆ เห็นคนในนี้ส่งน้องเป๋าไปแล้วเซ้งจิตกลับมาหลายคน

ยังไงก่อนส่ง ลองหาทู้ รีวิว เก่าๆ ดูก่อนนะคะ

roya is offline Registered Member Newbie Brandname

Default เคย เอา น้องเป๋าไป ย้อมสี ค่ะ ผล ออกมาเหมือนใหม่เลย ค่ะ ใช้ได้อีก นานเลยค่ะ

(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
    Thanks eyealways ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

Page 7 of 7 FirstFirst ... 567