kloset จร้าสนใจเข้ามาคุยกันได้นะคะ ชอบตัวไหนต่อมานะคะลดได้ลดไปเลยค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: kloset จร้าสนใจเข้ามาคุยกันได้นะคะ ชอบตัวไหนต่อมานะคะลดได้ลดไปเลยค่ะ

wikkikiwlovethai is offline Senior Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default kloset จร้าสนใจเข้ามาคุยกันได้นะคะ ชอบตัวไหนต่อมานะคะลดได้ลดไปเลยค่ะ

CF แล้ว CF ต่อได้ค่ะ
    CF แล้ว ขอให้โอนภายใน 1 วันหลังจากCF นะคะ
    ให้สิทธิคนพร้อมโอนและไม่ต่อก่อนค่ะ
    สอบถามได้นะคะ สอบถามให้ดีก่อนนะคะ ซื้อแล้วไม่รับคืนนะคะ

ขอบคุณค่ะ

+ EMS 50 นะคะ

ติดต่อทาง PM นะค่ะ ถ้าสนใจไงก็ฝากเบอร์ไว้แล้วจะโทรไปนะคะ [/SIZE][/COLOR]

NEW

ขอขาย 3700 ค่ะ SEAL 3200 (ฝากขายค่ะ เห็นของแล้วใหม่ค่ะ)

ผ้าผันคอผืนล่ะ sold out ค่ะ ซื้อคู่ในราคา sold out ค่ะ พร้อมถุงผ้าค่ะ BY pekkyka

kLOSET SCRAFT FOR VIP -- MARTIN ขอขาย sold out ลดค่ะ เหลือ sold out (อันนี้ได้มาแพงจิงๆค่ะ) BY zpone

size M ค่ะ ของใหม่ค่ะ ขายที่ 5350 ค่ะ

[COLOR="red"][SIZE="6"]size M ค่ะ ขาย 3450 ค่ะ รวมส่งคะ (EMS เอกชนค่ะ)

ฝากขายค่ะ Sold out ราคานี้เขารวมส่งนะคะ EMS ด้วยจร้า

M จร้า

size S นะคะ ขอขาย 3150 ค่ะ

( 5000 ฝากขายค่ะเห็นของแล้ว ใหม่ป้ายห้อยค่ะ size S ค่ะ)

ขอขาย 1790

ขอขาย 2250

ขอขาย 8500 ใหม่ป้ายห้อยจ้า ขอใหม่ค่ะแบบแกะกล่อง

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

ผืนนี้หายากมากค่ะ ไม่ผลิตแล้วนะคะ ขอขาย 4890 ค่ะ DUST ครีม ตัดขอบค่ะ
    baby ขาว-เบจ ผืนละ 2550
    ิbaby โอรส - ม่วง 2790
    basket ผืนละ sold out

ผ้าพันคอ Lego น้ำเงิน --->> 2890 บาท

ผ้าพันคอ Dust ส้ม --->> SOLD บาท

ผ้าพันคอ Dust ชมพู --->> Sold บาท

ผ้าพันคอ Lego ส้ม --->> Sold บาท

ผ้าพันคอ Lego ม่วง --->> Sold บาท gadip ขอบคุณนะคะ

ผ้าพันคอ Rocky rose สีโอรส --->> SOLD บาท ขอบคุณนะคะ

สภาพ 95% 4000 ทุกตัวข้างล่างนะคะ ไม่มีตำหนิ่ค่ะใหม่มาก

[IMG][/IMG]
    Last edited by wikkikiwlovethai; 17-09-11 at 21:44.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ