<ตามหาชุดเอี๊ยม topshop> ลง+ลดเพิ่ม KLOSET [เสื้อยืด squid dot สีส้ม] SRETSIS [Bahula Smocked Blouse / Ramila Miniskirt] TOPSHOP [check shirt / Denim Dungaree Skirt / Shoe / Stripe Pencil Skirt / Animal Print Bodycon Skirt / Maxi Skirt / Bow T-

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: <ตามหาชุดเอี๊ยม topshop> ลง+ลดเพิ่ม KLOSET [เสื้อยืด squid dot สีส้ม] SRETSIS [Bahula Smocked Blouse / Ramila Miniskirt] TOPSHOP [check shirt / Denim Dungaree Skirt / Shoe / Stripe Pencil Skirt / Animal Print Bodycon Skirt / Maxi Skirt / Bow T-

Threaded View

kaori9680's Avatar
    kaori9680 is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default <ตามหาชุดเอี๊ยม topshop> ลง+ลดเพิ่ม KLOSET [เสื้อยืด squid dot สีส้ม] SRETSIS [Bahula Smocked Blouse / Ramila Miniskirt] TOPSHOP [check shirt / Denim Dungaree Skirt / Shoe / Stripe Pencil Skirt / Animal Print Bodycon Skirt / Maxi Skirt / Bow T-

สนใจสินค้าตัวไหนติดต่อ pm or kaori9680@gmail.com

cf แล้วห้าม cc นะคะ

แม่ค้ามีแต่บัญชีกสิกรนะคะ

สินค้าทุกชิ้นไม่รวมค่าส่งนะคะ ลงทะเบียน 30 บาท ems 50 บาท

สินค้าส่วนมากจะเปนของแม่ค้าเองค่ะ ถ้าตัวไหนซื้อมาจากใน sbn ก้อจะบอกไว้ค่ะ รับประกันชัวร์

ไม่รับคืนหรือเปลี่ยนสินค้านะคะ

ไม่สะดวกนัดรับสินค้านะคะ

ขอเลือกไม่ตอบ pm คนที่ต่อราคาแรงๆ นะคะ ถึงจะพร้อมโอนยังไงก้อตามค่ะ ช่วยเอาใจเค้ามาใส่ใจเราบ้างค่ะ

cf แล้วรบกวนโอนเงินภายใน 24 ชม. นะคะ อย่าลืมโอนค่าจัดส่งด้วยนะคะ

โซนตามหา

อยากได้มากๆค่ะ เปนของใหม่หรือมือสอง ได้หมดค่ะ แต่ขอสภาพโอเค ราคาไม่สูงเวอร์นะคะ จะใส่เองค่ะ ไม่ได้เอาไปขายต่อจ้า ใครมี pm มาได้เลยค่ะ

sretsis bahula dress สีเหลือง ไซส์ US2

sretsis candy crop ไซส์ US4 ขอราคาไม่เกิน 5000 นะคะ (เครดิตรูปของคุน MJ ด้วยค่ะ)

topshop nude seventies wide leg trouser ไซส์ UK8

topshop blue embroidered pinafore dress ไซส์ UK8

รองเท้า sretsis ขอสีฟ้าแบบในรูป ไม่ก้อสีน้ำตาลค่ะ ไซส์ 37

โซนขอแลก

new with tag เสื้อ sretsis สีส้ม ไซส์ US2 ขอแลกเปนไซส์ US4 นะคะ ของใหม่หรือมือสองก้อได้ค่ะ ไม่ขายนะคะ

โซนขาย

new with tag sretsis bahula smocked blouse สีขาว ไซส์ US2 ขอขาย 3500 บาทค่ะ สภาพดี ไม่มีตำหนินะคะ

used sretsis ramila miniskirt ไซส์ US2 ขาย 5500 บาทค่ะ ได้มาจากในนี้ค่ะ แต่คับไป ยัดไม่เข้า ลองไปแค่ครั้งเดียวค่ะ สภาพดี ไม่มีตำหนินะคะ เอว 26" ยาว 17"

new with tag kloset เสื้อยืดสีส้มอ่อน ไซส์ s ขาย 3000 บาทค่ะ สภาพดี ไม่มีตำหนินะคะ อก 34" ยาว 18"

used เอี๊ยมยีนส์สีซีด heidi's secret sz.m สภาพดีค่ะ ขาย 300 บาทค่ะ อก 30" เอว 30"" สะโพก 34" ยาว 32" สายยาว 9.5" มีรอยขยายด้านข้างออกตามรูปเลยค่ะ นอกนั้นสภาพดีค่ะ

used เสื้อยืดสีเทาลายหน้าหมี boudoir by disaya sz.36 or m มีมุกหลุดที่ตา 1 ด้าน นอกนั้นสภาพดีค่ะ ขายเพียง 350 บาทค่ะ

รองเท้าสีกรมท่า ไซส์ 41 ของพี่ชายฝากขายค่ะ preorder มาจากเวปเกาหลี zinif แต่วัดไซส์ผิดค่ะ เปนผ้านะคะ ทรงสวยมากค่ะ ขอขาย 1200 บาทค่ะ

new without tag topshop pink and cream check western shirt ไซส์ UK10 ของใหม่ แต่ซักแล้ว ยังไม่เคยใส่เลยค่ะ สภาพดีมากค่ะ ไม่มีตำหนิ ขอขาย 1600 บาทค่ะ อก 36" ยาว 24"

new without tag topshop pink grandad collar shirt ไซส์ UK6 แต่คนใส่ไซส์ UK8 ใส่ได้นะคะ เพราะเปนทรงหลวมๆค่ะ ไม่เข้ารูป มีกระดุมสำรองให้นะคะ ของใหม่ แต่ซักแล้ว ยังไม่เคยใส่เลยค่ะ สภาพดีมากค่ะ ไม่มีตำหนิ ขอขาย 1500 บาทค่ะ อก 39" ยาว 29.5"

new with tag topshop blue denim dungaree skirt ไซส์ UK8 เปนยีนส์ยืดนะคะ ของใหม่ สภาพดีมากค่ะ ไม่มีตำหนิ ขอขาย 1500 บาทค่ะ เอว 27" สะโพก 38" ยาว 33" (ขนาดวัดตอนไม่ยืดนะคะ สามารถยืดออกได้อีกนิดหน่อยนะคะ)

new with tag topshop striped pencil skirt ไซส์ UK8 ของใหม่ สไตล์เดียวกะ prada เลยค่ะ เราซื้อมาจากใน ebay 3600 บาทค่ะ เช็คดูได้เลยจ้า สภาพดีมากค่ะ ไม่มีตำหนิ ขอขาย 2500 บาทค่ะ เอว 26" สะโพก 32" ยาว 27.5" (ขนาดวัดตอนไม่ยืดนะคะ สามารถยืดออกได้อีกนิดหน่อยนะคะ)

used topshop multi animal print bodycon skirt ไซส์ UK8 ได้มาจากในนี้ค่ะ แต่ใส่แล้วไม่เข้ากะตัวเองค่ะ สภาพดีมากค่ะ ไม่มีตำหนิ ขอขาย 1200 บาทค่ะ เอว (สามารถยืดออกได้อีกนะคะ) 25" สะโพก (สามารถยืดออกได้อีกนะคะ) 30" ยาว 13.5"

new with tag topshop petite red maxi skirt ไซส์ UK8 ของใหม่ พรีออเดอร์มาค่ะ สภาพดีมากค่ะ ไม่มีตำหนิ ขอขาย 1500 บาทค่ะ เอว 27" ยาว 37"

new with tag topshop embroidered bow tee ไซส์ UK6 สภาพดีมากค่ะ ไม่มีตำหนิ ขอขาย 600 บาทค่ะ อก 34" ยาว 21" ค่ะ

new with tag topshop Winnie Fuschia Suede T-Bar Espadrille Wedges สีชมพู ไซส์ 37 พร้อมกล่อง น่ารักมากค่ะ ยังไม่เคยใส่เลยค่ะ สภาพดีมากค่ะ ไม่มีตำหนิ ขอขาย ยกเลิกการขายค่ะ บาทค่ะ รองเท้ายาว 24 ซม. ส้นสูง 4.5" ด้านหน้าสูง 1" (รองเท้ามีค่าส่ง 100 บาทนะคะ)

new with tag topshop Whisper Camel Peeptoe Espadrilles สีน้ำตาล ไซส์ 37 พร้อมกล่อง ได้มาจากในนี้ค่ะ ยังไม่เคยใส่เลยค่ะ สภาพดีมากค่ะ ไม่มีตำหนิ ขอขาย 2200 บาทค่ะ รองเท้ายาว 24 ซม. ส้นสูง 4.5" ด้านหน้าสูง 1 (รองเท้ามีค่าส่ง 100 บาทนะคะ)

กระโปรง senada sz.s น่ารักมากค่ะตัวนี้ ใส่ไปครั้งเดียว ไม่มีตำหนิค่ะ ใส่เปนเอวสูงนะคะ เอวยืดได้นิดหน่อยค่ะ ได้ถึง 26" ช่วงสะโพกเปนผ้าคอตตอน ไม่ยืดนะคะ เปนทรงพองนิดๆ ได้ถึง 39" ยาว 22" ขายเพียง 350 บาทค่ะ

กางเกงขาสั้น senada sz.s ใส่ครั้งเดียว ไม่มีตำหนิค่ะ ใส่เปนเอวต่ำเหมือนกันค่ะ เอว 32" ยาว 15" ขายเพียง 350 บาทค่ะ

used สภาพ 80% dress senada sz.s สีชมพู หวานแหววค่ะ อก 39" ยาว 33" ขายเพียง 400 บาทค่ะ

used สภาพ 80% ค่ะ มีเปนขุยบ้างเล็กน้อยค่ะ เอี๊อมลายสก๊อตโทนน้ำตาล boudior by disaya size36 or m ใส่เปนเอวต่ำค่ะ สายปรับได้ สะโพก 33" ความยาวรวมสายเอี๊ยม 32" ขายเพียง 300 บาทค่ะ

ขอบคุนรูปภาพสวยๆจาก google, kloset, thaicatwalk, topshop, คุณ overthehill ค่ะ

ขอบคุน sbn ค่ะ
    Last edited by kaori9680; 16-08-11 at 16:57.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ