เอารูป Celine nano ของปลอมกับของแท้ที่ลูกค้ามุกโดนมาให้ดูเปรียบเทียบค่ะ ระวังด้วยนะคะ ช่วงนี้น่ากลัวมากเลย

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 4 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 32
    mukkie is offline Registered Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default เอารูป Celine nano ของปลอมกับของแท้ที่ลูกค้ามุกโดนมาให้ดูเปรียบเทียบค่ะ ระวังด้วยนะคะ ช่วงนี้น่ากลัวมากเลย

....................................
    Last edited by mukkie; 09-01-12 at 09:47.
    อันนี้เค้าเรียกว่าหลุยส์ ส่วนอันเนี้ย เค้าเรียกว่าชาแนล จำไว้นะลูก

ค่ะ หม่าม้า
    Thanks son2009, srirat, Airi, teeta, ratkatu, sodamind, jan00009, OAT, am_rabbitt, Tukta Janes, pradaw, AAA, Wiarathis, mypooh, teepatara, rycool, onnalinw, neiien, sweetw, RLoamDee, jinchaya, me-pat, AwesomeIsMe, kook, fahh, mumu_cartoon1, ple15, ~Aoyama~, KAT, amm, MissCarrot, PingAn, theIIIdEmpire, eah, sukiyaki ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like Owly-gg, foxyladykai, biolady, winki, galsberry, n-a-m-i, idiotic, fahh, AnnAnnAntz, frunksan, nonglilly ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

sukiyaki's Avatar
    sukiyaki is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    sukiyaki's Bank Account
    • Bank Account 1: 026X2X3X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Long Island, NY, USA

ขอบคุณค่ะคุณมุก คุณมุกน่ารักจริงๆ สงสารคนที่ฃื้อไป
    ดูท่าทางจะตามยากนะคะ แบบนี้เข้าไปกดแบนได้เลยเนอะ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1689002
    Last edited by sukiyaki; 23-08-11 at 12:00.
    "anything is possible if you just believe"

mamee's Avatar
    mamee is offline Citizen Member SBN Exclusive Master Brandname

Blog Entries
    1

ขอบคุณมากค่ะ แต่ก้อยังแอบดูยากอยู่เหมือนกัน

Keepkling is offline Registered Member Brandname Fan

ขอบคุณที่เอามาเทียบให้ดูค่ะ แบรนด์นี้ของปลอมคล้ายจิงๆ

แต่พอดูงานใกล้ๆแล้ว เราแอบคิดว่า ซีลินงานยังไม่ค่อยเนี้ยบเท่าไรเลยอ่า

เรื่องของปลอม ไม่ว่าจะแบรนด์ไหน เราว่า ความต่างระหว่างของจริงกะปลอมจะเห็นได้ชัดที่สุดจากหูหิ้วอ่ะค่ะ
    Thanks madam-neat ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

MissCarrot is offline Registered Member Newbie Brandname

ขอบคุณที่เอารูปมาให้ดูค่ะ บอกตรงๆว่าดูไม่ออกเลย
    ขนาดเทียบกับช็อตต่อช็อตยังเหมือนมากๆ แต่คิดว่าของปลอม
    น่าจะไม่ได้ทำจากหนังแท้หรือเปล่าคะ จุดนี้น่าจะทำให้พอสังเกตุได้บ้างถ้าเห็นของจริง
    Like AnnAnnAntz ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

lullabyy is offline Member Newbie Brandname

รู้สึกว่า จะเหมือนมาก นะคะ แต่เจ้าของกระทู้ ดูว่าปลอม นั้น ด้วยการเอามาเทียบใช่ไำหมคะ ลองไปถาม ช้อบดูรึยัง คะ
    เพราะเรารู้สึกว่าของแท้ 5-6 หมื่น แต่ของกอป น่าจะ 5-6 พัน ราคาต่างกันมาก แต่ทำไม ของแท้ ทำได้แค่นี้เองเหรอ ยิ่งแบบนี้ต่าง แบบต้องมาเพ่งมาจ้องจับทีละจุดแบบนี้ คิดว่า แย่คะ เสียดายเงินมากกก กับเงินอีก 4-5 หมื่น แต่ต้องมาได้คุณภาพ 5-6 พัน หนังวัว ที่ทำกระเป๋าเกรดดีมากๆ นั้น ผืนละไม่กี่พันบาทเอง คะ อย่าลืมนะคะ ว่าของแบรนดพวกนี้กำไร 70 เปอเซนต่อชิ้นคะ

ส่วนเรื่อง สาย ตอนนี้ที่ร้านมือสองในโตเกียวมีทุกสีทุกรุ่น บางใบ ก็สายต่อ และอีกใบก็ไม่ต่อคะ ยังไงอยากให้ข้อมูลตรงนี้จากช้อบจะดีกว่านะคะ

ส่วนเดทโค้ดนั้น รหัส 09 พนักงานคนนึงรู้จักกันในญี่ปุ่น บอกว่าจะมีแค่เฉพาะล็อตแรก ที่ล๊อนซ ออกมาขาย ไม่เฉพาะมินิ จะมีในคอลเลคชั่น ซัมเมอร 2010 คะ นาโนที่จะเดทโค้ดนี้ จะมีแค่ สีส้ม และสีเขียว ที่ออกมาสู่สายตาชาวโลกเท่านั้นคะ และด้ายเยบ 4-5 ก้คล้ายๆกรณีแอรเมสคะ ที่ร้านที่เห็นในวันนี้ ก็ มีทั้ง 4 -5 ฝีเขม

นี่คือข้อมูลจากร้านในญี่ปุ่นนะคะ
    Thanks madam-neat ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like foxyladykai, makeberry ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

NongK is offline Registered Member Brandname Fan

มานั่งรอข้อมูลเพิ่มเติมด้วยคนน๊าาาา

ใครมีข้อมูลอะไรเอามาแชร์กันค่ะ

ขอบคุณ คุณมุกด้วยค่าาาา

Hot item Prada Saffiano
    ก่อนซื้อแนะนำ ดูกระทู้นี้ก่อนน๊า>>
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2007635&page=3

daisy ploy's Avatar
    daisy ploy is offline Registered Member Brandname Fan

ขอบอกตามตรงเลยนะคะ ว่าเราดูแทบไม่ออกเลยค่ะ TT

kim-juu's Avatar
    kim-juu is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    kim-juu's Bank Account
    • Bank Account 1: 002X7X8X5X

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆ นะคะ

ple15's Avatar
    ple15 is offline Trusted Member Master Brandname
    ple15's Bank Account
    • Bank Account 1: 024X5X8X7X

ขอบคุณคุณมุกมากๆๆเลยนะคะ

Page 1 of 4 123 ... LastLast
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ