รบกวนสอบถามเรื่องกระเป๋าbalenciaga สีblack 08

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 8 of 8
    noeybutter is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default รบกวนสอบถามเรื่องกระเป๋าbalenciaga สีblack 08

คือตอนแรกก็นึกว่าจะเป็นสีดำค่ะ ก็เลยตัดสินใจซื้อ
    แต่พอเห็นใบจริงแล้วรู้สึกว่ามันคล้ายสีเขียวมากๆเลย
    รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะคะว่าสีblack08นี่ มันจะเป็นดำแบบเขียวๆหรือเปล่าคะ

ตัวเลขในการ์ด 2008 1 132110 D941T 1440
    คือ สีดำปี08 ใช่มั้ยคะ
    คือตอนนี้สงสัยมากๆค่ะ ใบที่ได้มามันเหลือบเขียวเข้ม มากๆเลย
    รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยนะคะ
    ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
    Last edited by noeybutter; 01-04-09 at 17:51.

DenMark's Avatar
    DenMark is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    DenMark's Bank Account
    • Bank Account 1: 803X0X7X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

เรียกว่าอาการตกเขียว เหอๆ

สีดำส่วนมากถ้าไม่เฟดเทา ก็จะกลายเป็นสีเขียวคับ ต้องเลือกหนังดีๆ

ยิ่งปีหลังๆ เนี่ย ตกเขียวเยอะมากคับ ทำไรไม่ได้คับ ทำใจอย่างเดียว

ต้องเลือกดีๆ ตั้งแต่ตอนซื้อคับ

CityOfLight_by_DivaShop's Avatar
    CityOfLight_by_DivaShop is offline Trusted Member Master Brandname
    CityOfLight_by_DivaShop's Bank Account
    • Bank Account 1: 730X3X3X5X

กระเป๋าสีดำbalenciagaจริงๆต้องดูเป็นใบๆไปน่ะค่ะ ในแต่ละล๊อตเขาจะมีหนังได้ต่างกันมากค่ะ
    เท่าที่ผ่านตานะคะเคยมีwork sghสีดำ ปี 08ดูออกเทานะคะ เคยมี rh work 07 แอบเขียวน่ะค่ะ

ตัวเลขที่บอกน่าจะ 08 s/sนะค่ะ
    ด้วยรักจาก CityOfLight_by_DivaShop

my dd page : https://www.facebook.com/yarindagomez

my page : https://www.facebook.com/fanpage.divashop.net

Kesara is offline Banned User SBN Exclusive Master Brandname
    Kesara's Bank Account
    • Bank Account 1: 071X6X8X5X

Blog Entries
    1

Quote Originally Posted by CityOfLight_by_DivaShop View Post
    กระเป๋าสีดำbalenciagaจริงๆต้องดูเป็นใบๆไปน่ะค่ะ ในแต่ละล๊อตเขาจะมีหนังได้ต่างกันมากค่ะ
    เท่าที่ผ่านตานะคะเคยมีwork sghสีดำ ปี 08ดูออกเทานะคะ เคยมี rh work 07 แอบเขียวน่ะค่ะ

ตัวเลขที่บอกน่าจะ 08 s/sนะค่ะ
    ตามที่คุณปูและน้องเด่นบอก 08จะเทาดำ

Pupriew's Avatar
    Pupriew is offline Registered Member Newbie Brandname

Sukhumvit 12, Bangkok.

ออกเทาอมฟ้าๆ ไงก็ไม่รู้คะ ตอนแรกก็งง เหมือนกัน เพราะสั่งสีดำไป ไหงได้สีนี้มา แต่เขาก็บอกกันว่า ปี 08 สีเป็นอย่างนี้ก็เลยใช้แบบเทาๆ มันนี่แหละ ยังดีที่ไม่ออกเขียวน่ะคะเนี่ย

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    Meesook's Bank Account
    • Bank Account 1: 003X3X2X7X
    • Bank Account 2: 096X2X4X7X

Bangkok, Thailand

ของที่ Meesook มี เป็นปี 07 ตามขอบๆ จะออกเขียวๆ ถ้าหนังแห้งค่ะ แต่พอเอาโลชั่น Apple Care ทาลงไป ก็กลับเป็นสีดำตามเดิม แต่บางทีไปอยู่เมืองนอกนานๆ อากาศหนาวๆ แห้งมาก หนังบาลองก็แห้ง มันก็ออกเป็นสีดำอมเขียวอีก ก็เอาวาสลีน ปิโตรเลียมเจลลี่ ลงเลยค่ะ

(แต่ปิโตรเลียมเจลลี่ แนะนำให้ใช้กับสีดำอย่างเดียวนะคะ เพราะมันจะทำให้สีเข้มขึ้น สีอ่อนมาใช้ อาจจะด่างได้ค่ะ)
    วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ

suiteeruk's Avatar
    suiteeruk is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    suiteeruk's Bank Account
    • Bank Account 1: 758X2X0X9X
    • Bank Account 2: 031X1X8X1X
    • Bank Account 3: 183X1X7X3X
    • Bank Account 4: 095X2X4X5X

กรุงเทพมหานคร 10700

เข้ามาเก็บความรู้ ^___^
    หยก 08-1010-1690
    Line ID = suiteeruk
    suiteeruk@hotmail.com

ค น จ ะ ง า ม ง า ม น้ำ ใ จ ใ ช่ ใ บ ห น้ า . . . ค น จ ะ ส ว ย ส ว ย จ ร ร ย า ใ ช่ ต า ห ว า น
    ค น จ ะ แ ก่ แ ก่ ค ว า ม รู้ ใ ช่ อ ยู่ น า น . . . ค น จ ะ ร ว ย ร ว ย สิ น ท า น ใ ช่ บ้ า น โ ต

noeybutter is offline Registered Member Newbie Brandname

ขอบคุณทุกๆคนมากเลยค่ะ
    กระจ่างชัดมากขึ้นเยอะเลยยย

สำหรับคุณMeesook เดี๋ยวจะลองเอาไปทำตามดูนะคะ
    ขอบคุณมากกค่ะ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ