สวัสดีค่ะ พอดีได้รับแจ้งเตือนเกี่ยวกับกระทู้ผิดกฎและตอนนี้ได้รับทราบแล้วค่ะ แต่มีข้อสอบถามเพื่อที่จะแก้ไขได้ถูกต้องค่ะ

จากกระทู้นี้
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1732038

กฏในการซื้อขาย 3: สมาชิกคนนี้ผิดกฏข้อสาม : ไม่ลงรูปภาพสินค้า หรือ ลงรูปภาพสินค้าที่ผู้ขายไม่ได้ถ่ายด้วยตนเอง อนุญาตให้ขายเฉพาะสินค้าที่ผู้ขาย พร้อมที่จะลงรูป และเป็นรูปถ่ายจริงของสินค้า ที่ผู้ขายถ่ายด้วยตนเอง ไม่ใช่ก้อปปี้รูปจากเวปอื่นๆมาใช้

ข้อนี้ไม่ทราบว่าผิดตรงไหนคะ เพราะรูปที่ลงถ่ายเองทุกชิ้นค่ะ

ถ้าผิดที่ลายน้ำที่รูปจะขอแก้ไขลายน้ำเป็นอีเมล์ได้มั้ยคะ คิดว่าน่าจะไม่มีปัญหาเพราะว่าลงอีเมล์ที่หน้ากระทู้ได้อยู่แล้ว
ที่ต้องการทำลายน้ำควบคู่กับการวางป้ายชื่อเนื่องจากมีคนนำรูปเราไปใช้และตัดส่วนที่วางป้ายออกไป
หรือใช้photoshop ลบป้ายชื่อและนำไปเป็นรูปของตัวเองค่ะ

กฏในการซื้อขาย 6: สมาชิกคนนี้ผิดกฏข้อหก : แปะลิงค์ร้านค้า ในห้องอื่นๆที่ไม่ใช่ “ห้องแนะนำร้านค้า”อนุญาตให้ลงลิงค์ร้านค้า หรือ รายละเอียดเกี่ยวกับร้านค้า “เฉพาะในห้องแนะนำร้านค้าเท่านั้น” ห้องอื่นๆ “ห้าม”

ข้อนี้จะลบลิงค์ที่ทำผิดกฎออกค่ะ ต้องขอโทษด้วยค่ะ

ขอบคุณ webmaster ที่ช่วยชี้แจงนะคะ จะรีบแก้ไขให้ถูกต้องค่ะ