มีวิธีดูกระเป๋า LV ปลอมกันบ้างแล้ว คราวนี้มาดู องค์ประกอบอื่น ๆของ LV ที่ทำปลอมกันขึ้นมาเป็นกระบวนการกันบ้างคะเพื่อความปลอดภัยที่มากขึ้น - Page 2

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 13 of 13
    northopus's Avatar
    northopus is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันกันนะครับ

แต่ทั้งซองจดหมาย การ์ด และ ถุงที่นำมาแสดง
    เป็นของปลอมห่วยๆครับ ต้องมาลองเจอปลอมแบบ 5A คุณจะรู้ว่า
    สิ่งที่นำมาโพสยังไม่ละเอียดพอครับ
    Last edited by northopus; 28-09-11 at 09:28.

Ton2929 is offline Trusted Member Yeh! Im a new member!
    Ton2929's Bank Account
    • Bank Account 1: 511X1X0X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

ของผมเวลาดูจะดูตัวNน่ะคับง่ายดีแหลมๆ แต่ถุงนี่ต้องจับลูบๆดู

soonthareer is offline Trusted Member Brandname Fan
    soonthareer's Bank Account
    • Bank Account 1: 111X5X6X2X

คุณ northopus คะ ปลอม 5A นี้ คุณมีตัวอย่าง รูปหรือเคยรีวิวไว้ หรือมีลิ้งค์ มี blog ที่เคยแชร์ไว้ที่ไหนให้ตามไปดูได้บ้างไหมค่ะ อยากได้เป็นความรู้ เพิ่มเติมคะ ขอบคุณคะ

Last edited by soonthareer; 29-09-11 at 00:54.

Page 2 of 2 FirstFirst 12