❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤ TOPSHOP 2011 ลดราคาร้อนเงิน กว่า 50 ตัว ❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤ ลดราคาลงตัวละ 1000- ❤ ลด 50% - 80% ของราคาขายเมื่อวาน ❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤ ใครไม่ดู จะพลาดของถูก ❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤ ถูกสุดใน SBN ❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤ เริ่ม 990- ❤ SALE ร้อนเงินมาก ❤ SALEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    minyada's Avatar
    minyada is offline Registered Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Angry ❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤ TOPSHOP 2011 ลดราคาร้อนเงิน กว่า 50 ตัว ❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤ ลดราคาลงตัวละ 1000- ❤ ลด 50% - 80% ของราคาขายเมื่อวาน ❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤ ใครไม่ดู จะพลาดของถูก ❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤ ถูกสุดใน SBN ❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤ เริ่ม 990- ❤ SALE ร้อนเงินมาก ❤ SALEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE

----ทุกชิ้นเป็นของแท้ แม่ค้าไม่นิยมของปลอม ไม่สนับสนุนของเลียนแบบทุกเกรด
    ----ซื้อแล้วไม่รับคืน ใหญ่ไปหลวมไป สีเพี้ยนไปจากที่เห็นในจอคอมพิวเตอร์ ขอไม่รับผิดชอบนะคะ กรุณาตัดสินใจดีๆ ก่อนซื้อ
    ----ค่าส่งลงทะเบียน 30- / EMS 50-
    ----ไม่รับจองใดๆ CF แล้วเงียบ ไม่เก็บรอนะคะ
    ----CF แล้ว CC ได้ค่ะ ขอให้บอก
    --- สนใจ PM
    --- เมล์ minyada_mod@hotmail.com
    --- มี SCB ธนาคารเดียว สาขาพระราม 9

ล่างสุดโซน 990-
    ถูกอย่างที่ไม่มีใครกล้าขาย

- CF ต้องโอนภายใน 24 ชั่วโมง ติดขัดแจ้งได้ หายเงียบปล่อยต่อ
    - สนใจแต่ไม่มีไซต์ ถามได้นะคะ
    - ให้สิทธิ์ท่านที่พร้อมโอนก่อน ลัดคิวได้ค่ะ พร้อมก่อนได้ก่อน

ห้องพรีออเดอร์ TOPSHOP ของหายาก มีเกือบทุกแบบ-ทุกไซต์ NEW&USE
    >>>>>>>>>>>>>>>>>>: http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1714410

RARE**>>> TOPSHOP LAYLA ครบไซต์ NEW 8500- USE 6500-

โซนลดถูกสุดๆ ราคาขายเท่ามือสอง !!!
    ถูกสุดใน SBN ถูกสุดแล้วนะคะ งดต่อ!!
    ถ้าภาพไม่ขึ้น ให้กด CTRL + F5 กดพร้อมกันจะเป็นการรีเฟรคกระทู้ค่ะ

TOPSHOP REKO BIRD DRESS UK12
    เดรสแบบคุณเต้ย -ของใหม่ค่ะ ลดราคาจาก 3500- นะคะ งดต่อรองแล้วค่ะ
    ลดร้อนเงิน วันเดียว!!!!! 1500-

TOPSHOP PINK CUT OUT BACK DRESS UK10
    เดรสเปิดหลัง ผูกโบว์ได้ค่ะ ของหายากนะคะ ใส่ไปครั้งเดียวเอง ราคาเต็ม 3500-
    ลดร้อนเงิน วันเดียว!!!!! 1500-

TOPSHOP SHORTS
    New without tags
    กางเกงเอวสูงเลื่อมทั้งตัว สวยมาก ราคาเต็ม 45 ปอนด์ ขายต่ำกว่าป้ายค่ะ เหลือน้อยแล้ว
    UK6
    UK8

TOPSHOP YELLOW CUT OUT BACK PROM DRESS
    เดรสเปิดหลัง ไขว้สายสวยมาก ปรกติขายที่ 3500- นะคะ (พึ่งลดราคาวันนี้) ร้อนเงิน ขายถูก
    UK6
    UK12
    ลดร้อนเงิน วันเดียว!!!!! 2500-

TOPSHOP MOTO FLORAL DENIM CROP JACKET UK8
    แจ๊กเก็ตยีนส์ของใหม่ หายากมาก เหลือ 1 ตัวสุดท้าย ราคาปรกติ 2800- นะคะ ที่อื่นขายกันไม่ต่ำกว่า 2500-
    ลดร้อนเงิน วันเดียว!!!!! 1200-

TOPSHOP MOTO DENIM PLAYSUIT UK10
    เพลสูทเปิดด้านหลัง ของใหม่ซักเก็บ ซื้อมาแล้วหลวมไปหน่อยค่ะ ของหายาก ซื้อมา 2700-
    ลดร้อนเงิน วันเดียว!!!!! 1800-

TOPSHOP BLUR DENIM RIPPED JEANS UK8
    กางเกงยีนส์สกินนี่สัฟ้าเข้ม สวยมาก สีเดียวกันทังตัว ซื้อมา 2600- ใส่ครั้งเดียว ขายต่อถูกๆ ค่ะ (ที่อื่นขายกัน 2000 UP)

TOPSHOP ROSE DENIM SKINNY JEANS UK8
    กางเกงยีนส์สกินนี่]ายกุหลาบ หายากมากค่ะ rare item ซื้อมา 2800- ใส่ครั้งเดียว สภาพใหม่
    ลดร้อนเงิน วันเดียว!!!!! 1800-

TOPSHOP ROSE DENIM BODYCON DRESS UK8
    เดรสลายดอก ของใหม่ตัดป้าย ซื้อมา 3500- ไม่เคยใส่เลย ที่อื่นขายกันไม่ต่ำกว่า 2500- นะคะ ไม่เชื่อลองหาดูก่อนเลย
    ลดร้อนเงิน วันเดียว!!!!! 2000-

TOPSHOP FLORAL PLAYSUIT UK10
    เพลสูทขาสั้น ซื้อมา 3500- ใส่สองครั้งเท่านั้น หลวมไปหน่อย ขายต่อถุกๆ เลยค่ะ

TOPSHOP DENIM SHORTS UK8
    กางเกงยีนส์เอวลูงประดับเพชร ซื้อมา 2700- ของหายากนะคะ ใส่ไปครั้งเดียว ขายขาดทุน

ASOS Shirt Dress with Applique Flower Skirt £65
    New with tags
    เดรสเชิ๊ตกระโปรงดอกไม้ สวยเริดมากค่ะ ราคาเต็ม 4500- ขายขาดทัน ราคานี้งดต่อรอง
    UK10

Sleeping pills เดรสเชิ้ตเปิดไหล่ SZ M
    เดรสเชิ๊ตเปิดไหล่ สีส้มโอโรส สีนี้หายากค่ะ ของจริงสีส้มเข้มกว่าที่มดถ่ายนะคะ ของใหม่ป้ายห้อย

ASOS Rare Ruffle Zip Front Bandeau Dress £65
    เดรสเกาะอก ระบายเลเยอร์น่ารักมากๆ สีเหลืองเลมอนสวยมาก ราคาเต็ม 4500- งดต่อรอง
    UK6 พร้อมส่ง 1 ตัว

ASOS PETITE Full Woven Skirt dress
    เดรสตัดต่อกระโปรงสีเหลืองสด ราคาเต็ม 2800- ใน shop ไซต์เล็กหมดแล้วนะคะ งดต่อรอง
    UK8 พร้อมส่ง 1 ตัว

TOPSHOP SHARP ROSES DRESS UK8
    เดรสแบบคุณแพนเค้ก ใหม่ป้ายห้อย ซื้อมา 3500- ขายถุกที่สุดใน SBN ราคาเท่ามือสอง!!
    ลดร้อนเงิน วันเดียว!!!!! 2000-

Topshop Heart Frill Bodice Dress
    เดรสเกาะอก สวยมากค่ะ เมื่อวานขายที่ 3500- นะคะ ลดราคาเลยขาดทุน ถูกสุดใน SBN
    UK10
    UK12

Topshop Heart Frill Bodice Dress
    เดรสเกาะอกสีชมพู ใส่ครั้งเดียว สภาพไม่ต่างจากของใหม่ ซื้อมา 3500- ขายถูกสุดใน SBN

H&M DENIM BODYCON DRESS
    เดรสเกาะยีนส์ ฟอกฟ้าอ่อน ของใหม่ซักเก็บ ซื้อมาประมาณ 3000- ไม่เคยใส่เลย

H&M DENIM BODYCON DRESS
    เดรสเกาะยีนส์ สีชมพูช๊อคกิ้งพิ้กค์ ของใหม่ซักเก็บ ซื้อมาประมาณ 3000- ไม่เคยใส่เลย

ASOS Cut Out Sleeve Sweat Top UK10
    เสื้อเปิดไหล่สีเทา ของใหม่ป้ายห้อย มีไซต์เล้ก 1 ตัวสุดท้ายค่ะ สาว UK8 ใส่ได้ค่ะ ของพร้อมส่ง
    ลดร้อนเงิน วันเดียว!!!!! 1000-

TOPSHOP SCALLOP SHORTS UK8
    กางเกงยีนส์ของใหม่ป้ายห้อย พร้อมส่ง ถูกสุดใน SBN ของให่ป้ายห้อย ที่อื่นขายกัน 2000- UP

TOPSHOP HEART RIPPED DENIM SHORTS UK8

กางเกงยีนส์เอวสูง ของใหม่ป้ายห้อย ซื้อมา 2590- พร้อมส่ง

TOPSHOP ROSE SHORT UK8
    กางเกงยีนส์ของใหม่ตัดป้ายกระดาษ ซื้อมา 2590- ไม่เคยใส่ค่ะ
    พร้อมส่ง

TOPSHOP FLORAL BODYCON SKIRT UK6
    กระโปรงบอดี้คอนลายดอก สาวไซต์ 8 ก็ใส่ได้นะคะ ผ้ายืดได้มากค่ะ สภาพใหม่ ใส่ครั้งเดียวเท่านั้น
    ลดร้อนเงิน วันเดียว!!!!! 1000-

TOPSHOP STIPED CORSET TOP UK8
    เสื้อโครเซ็ตลายกุหลาบ สวยและหายากมากๆ

TOPSHOP POLKA DOT DRESS UK10
    เดรสแบบคุณพลอย ปรกติ 3500- ราคานี้งดต่อรองเด้ดขาด

TOPSHOP ROSE PRINT CORSET DRESS UK8
    เดรสลายกุหลาบ สภาพดีมากค่ะ ซื้อมาจากใน sbn 2500- ยังไม่เคยใส่เลย แต่แล้ว งดต่อรอง

TOPSHOP POLKA DOT DRESS
    เดรสลายจุดแบบคุณแพนเค้กใส่ ของใหม่ป้ายห้อย ลดราคา ปรกติ 3500- ที่อื่นขายไม่ต่ำกว่า 2500- นะคะ!!!!!!

TOPSHOP SPOT DENIM DRESS UK6
    เดรสเชิ๊ตยีนส์ ของใหม่ตัดป้าย ซื้อมา 3500- ใส่ไม่ได้ แสนเสียดายTT__TT
    ลดวันเดียว ถูกสุด 1500-

UK6,UK8 1700- เดี๋ยวจะมาลงรายละเอียดพร้อมป้ายค่ะ

UK14 1700- เดี๋ยวจะมาลงรายละเอียดพร้อมป้ายค่ะ

UK14 1700- เดี๋ยวจะมาลงรายละเอียดพร้อมป้ายค่ะ

M/L = UK10-12 : 1700- เดี๋ยวจะมาลงรายละเอียดพร้อมป้ายค่ะ

TOPSHOP ROSE PRINT CROP TOP
    เสื้อกล้ามแบบลินเซย์ ซื้อไซต์ 6 มายังหลวมไปอยู่ (อยากได้ UK4) ขายถูกๆ ค่ะ สภาพดี 90%

UK6
    ลดร้อนเงิน วันเดียว!!!!! 800-

Sleeping pills denim short sz s

กางเกงยีนส์เอวสูง ของใหม่ซักเก็บ สภาพใหม่ 100% เอว 24-25.5 สะโพก 33-34
    (ใครมีไซต์ m แลกได้ขายมาได้นะคะ ทุกสีเลย)

TOPSHOP PINK DENIM CORSET BODYCON SKIRT UK10
    กระโปรงผ้าคล้ายยีนส์ ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ บ้าซื้อมาแต่สีชมพู แต่ใส่ไม่ทัน
    ของจริงสวยมาก สาวไซต์ UK10 ก็ใส่ได้นะคะ ซื้อมา 2500- ขายถูกสุดๆ

TOPSHOP SHOCKING INK SKIRT UK8
    กระโปรงทรงทิวลิป ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ซื้อมาเกือบสามพัน

TOPSHOP MOTO PALE JEGGINS SKINNY JEANS UK8 W26 L32
    กางเกงยีนส์สกินนี่ แนบขาสุดๆ ใส่สองครั้ง สภาพดีมากไม่มีตำหนิค่ะ สีฟ้าไล่โทนอ่อน-เข้ม สวยมาก

TOPSHOP MOTO SUPER BLUR SKINNY JEANS UK8 W26 L30

กางเกงยีนส์สกินนี่เอวต่ำ สีฟ้าสวยมาก ใส่ครั้งเดียวซักครั้งเดียว ทรงสวยแนบขาค่ะ ซื้อมา 2500- ขายถูก

LANDMEE SZ M
    กระโปรงลายดอกจีบหน้า ของใหม่ซักเก็บ ไร้ตำหนิ ซื้อมา 2350-
    ตัดใจขายยยยยยยยยยยยยยยย

TOPSHOP MUSTARD SKINNY JEANS BY PRIMARK UK8
    กางเกงยีนส์สกินนี่ สีเหลืองมัสตาร์ส ไซต์จริงใหญ่กว่าไซต์ 8 ปรกตินิดหน่อยนะคะ เพราะเป็นของ usa.
    มดเอว 26 ใส่เป็นเอวต่ำได้ค่ะ เอว 26 ยืดได้ 26 สะโพก 34 ยืดได้ 36 ยาว 32 สภาพใหม่

TOPSHOP BOW BACK DRESS UK8
    เดรสบอดี้คอนลายทาง ฟ้า-ขาว ของใหม่ค่ะ

TOPSHOP Denim A-Line Skirt UK10
    กระโปรงยีนส์เอวสูงพร้อมเข็มขัด ของจริงสีเข้มสวยกว่ารูปจากเว็บนะคะ ราคาปรกติ 2500-

TOPSHOP Pink Sweetheart Lace Bodycon Dress
    เดรสลูกไม้สีชมพูพีช สวยมากค่ะ (มีสีเหลืองด้วยค่ะ ครบไซต์ หรืออยากได้สีอื่นถามมาได้เลยนะคะ)
    UK6
    UK8
    UK10
    UK12
    UK14

3500-

TOPSHOP Embroidered One Shoulder Dress
    เดรสลูกไม้บ่าเดียว สีขาวครีม หายากมาก ปรกติ 4550- ราคางดต่อรอง
    UK6
    UK8
    UK10
    UK12
    UK14

3500-

TOPSHOP Shoulder Dress UK8
    เพลสูทแขนพอง ของใหม่ตัดป้ายกระดาษ ซื้อมา 4500- ไม่เคยแม้แต่ลอง
    UK8
    UK10
    UK12
    3500-

TOPSHOP CROSS BACK BODYCON DRESS
    เดรสลายทาง ครีม-กรมท่า สวยมากค่ะ ของหมดจาก shop ไปแล้วนะคะ หายากมากที่สุด
    UK8
    UK12
    UK14
    3500-

TOPSHOP FLORAL CUP CORSET PLAYSUIT
    เพลสูทลายดอกแบบเจนี่ใส่ ของใหม่ตัดป้ายกระดาษ หายากมากกกกกกกกก
    (UK10 มีพื้นขาว ดอกชมพู 1 ตัวค่ะ)
    UK6
    UK8
    UK10
    UK12
    UK14
    4500-

Topshop leopard bow tier t-shirt dress
    เดรสลายโบว์-ลายเสือ หายากมากที่สุดใส่เดียวๆ ได้เลยไม่โป๊ค่ะ ปรกติ 4500-
    UK8
    UK10
    UK12
    UK14
    4000-

Topshop Daisy Chain Crochet Shift
    เดรสลูกไม้โชว์เอว แบบคุณเต้ย คุณเป้ยใส่ สวยเริดค่ะ ของหายากมาก งดต่อรอง
    UK6
    UK8
    UK10
    UK12
    UK14
    4500-

TOPSHOP NUDE-PINK LACE CHIFFON DRESS
    เดรสลูกไม้โชว์เอว แบบคุณเต้ย คุณเป้ยใส่ สวยเริดค่ะ ของหายากมาก งดต่อรอง
    UK6
    UK8
    UK10
    UK14
    UK16
    3500-

TOPSHOP Vintage Inspired Lace Dress
    เดรสลูกไม้แบบคุณชมพู่ ของใหม่ค่ะ รับประกันของสูญหาย เคลียร์ภาษีแล้ว ของพร้อมส่งอยู่ UK
    สนใจโอนเงินเต็มจำนวน รอของหลังจากโอนเงิน 10-15 วันค่ะ
    UK6
    UK8
    UK10

UK12
    UK16
    3500-

TOPSHOP tall cream insert crochet flower waist dress UK8
    เดรสสีขาวครีม สีจริงตามภาพจากเว็บนะคะ พรีออเดอร์ 3000- พร้อมส่ง ถูกสุดใน SBN
    ลูกค้าฝากขายขาดทุน 2500-
    (พรีออเดอร์ได้ค่ะ UK8-UK14 3000- มีทุกสี ทุกลาย)

TOPSHOP SPOT POLKA DOT DIAMANTE MESH SKIRT
    กระโปรงผ้ามุ้งประดับเพชร ของใหม่ตัดป้ายกระดาษทั้งสองตัวค่ะ ราคาปกติ 3500- (หายากมาก)
    UK8
    UK10
    2000-

Topshop Silve Sequin Crop Top
    เสื้อเลื่อมลายเพชรแบบอั๊มใส่ ของใหม่ หายากมากนะคะ ปรกติ 3500- หมดแล้วหมดเลยจ้า
    UK8
    UK10
    3200-

TOPSHOP BLACK DENIM CORSET TOP
    เสื้อยีนส์โครเซ็ต สายไขว้ ยืนยันว่าสวยมากกกกกกกกก เริดค่ะ ใส่คู่กับชุดอะไรก็สวยเริด
    UK6
    UK8
    UK10
    UK12
    UK14
    UK16
    2600-

TOPSHOP RED STRIPED DRESS
    เดรสลายทาง ดำแดง แบบคุณชมพู่ มือสองสภาพดีมากค่ะ ซื้อมาแพงค่ะ
    UK8
    UK10
    UK12
    UK14
    UK16
    2800-

TOPSHOP FLORAL CORSET DRESS
    เดรสทางโครเซ็ตตัวนี้แพงมาก ราคาเต็ม 4500-
    UK6
    UK8
    UK10

UK12
    UK14

3000-

TOPSHOP CORSET LACE DRESS
    เดรสลูกไม้ทรงโครเซ็ต ของใหม่ค่ะ หายากมากกกก ดารานิยมใส่ (มีสีนู๊ด สีชมพูกะปิด้วยนะคะ)
    UK6
    UK8
    UK10
    UK12
    UK14
    3500-

TOPSHOP FLORAL DENIM PLAYSUIT
    เพลสูทยีนส์ขาสั้น แบบเชเลบใส่ ของหายากมาก ของจริงสีสวยเหมือนภาพที่มดถ่าย ไม่ลดแล้วค่ะ งดต่อรองแล้ว

UK6
    UK8
    UK10
    UK12
    3500-

TOPSHOP MOTO ROSE PRINT PLAYSUIT
    เพลสูทขาสั้น ของหายากกกกกกกกกกกกก ของจริงสีสวย ทรงสวย เริดค่ะ^^

UK6
    UK8
    UK10
    UK12
    UK14
    3500-

TOPSHOP ROSE DENIM PLAYSUIT UK10
    เพลสูทยีนส์ลายกุหลาบ ไซต์ UK10 ของใหม่ หายากมากนะคะ พร้อมส่งจ้าาาาาา^^
    มีลายทาง 1 ตัวตามภาพสุดท้ายค่ะ ราคาเท่ากัน
    2500-
    (มีทุกไซต์ ของใหม่ ราคา 3500-)

TOPSHOP CUT OUT DENIM DRESS

เดรสยีนส์เปิดหลัง ดาราใส่กันหลายคน ของหายาก ซื้อมา 3500- งดต่อรอง
    (ขายให้คนอื่นไม่ได้เอากำไร ลเให้ไม่ได้ค่ะ)

UK8
    UK16
    2500-

TOPSHOP MOTO ROSE DENIM PLAYSUIT UK8
    เพลสูทยีนส์ลายกุหลาบ หายากมากกกกกกก สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ ซื้อมา 3500-
    2800-

H&M NUDE-PINK Sequin Blazer UK8
    แจ๊กเก็ตเลื่อมสีนู๊ด ของใหม่ตัดป้ายไม่เคยใส่ ซื้อมาแพงมาก ขายขาดทุนค่ะ งดต่อรองใดๆ
    FINAL SALE 3500-

ASOS PETITE Exclusive Printed Playsuit
    เพลสูทลายดอก แบบเกาะอก แต่มีสายให้นะคะ เป็น PETITE ตัวไม่เล็กนะคะ กำลังพอดีๆ
    ใส่ไซต์ปรกติๆได้เลย ด้านหลังสม๊อคอย่างดี ยืดได้มาก ราคาปรกติ 3500-

UK6
    UK8
    UK10
    UK12
    UK14
    UK16
    2800-

Topshop zip neck detail top
    เสื้อคอระบาย แต่งซิปเหมือนคุณเจนี่ใส่ ตัวนี้แพทเทิ้ลเล็ก มดปรกติใส่ UK8 ยังใส่ตัวนี้ UK12 ได้เลย
    (ภาพในหุ่นก็ไซต์ UK12 แต่หุ่นไซต์ 34) ของหายากค่ะ มีมาเพิ่มสีละ 1 ตัว
    UK10 สีครีม

2550-

Topshop Sequin Harem Trousers
    กางเกงเลื่อม ซิปหลังทรงฮาเล็ม แบบคุณชมพู่ใส่ ปรกติ 4790- และของหมดแล้วจาดทุก shop ค่ะ หายาก
    UK6
    UK8
    UK10
    UK12
    UK14
    3500-

TOPSHOP CROSS BACK BODYCON DRESS
    เดรสทรงบอดี้คอน สายไขว้ ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ ปรกติ 3900-
    UK6
    UK8

UK10 : สีชมพู 1 ตัว
    UK12
    UK14
    3500-

TOPSHOP PINK POLKA DOT CORSET DRESS
    เดรสลายจุด แบบคุณแพนเค้ก ของใหม่นะคะ แต่มีตำหนิมาจาก shop ขายถูกค่ะ
    UK6
    UK8
    UK10
    UK12
    UK14
    2800-

ASOS NUDE CREAM PETER PAN COLLAR LACE TOP
    เสื้อลูกไม้คอบัว ปรกติ 1950- ขายต่ำกกว่าทุนค่ะ ของหมดจาก shop ไปแล้วนะคะ หายากค่ะ
    UK10
    UK12
    UK14

FINAL SALE 1500-

TOPSHOP FLORAL PLAYSUIT
    เพลสูทลายดอก แบบเปิดหลัง ของใหม่ ราคาเต็ม 4500- ของหายากค่ะ
    UK6
    UK8
    UK10
    UK12
    UK14
    3800-

TOPSHOP BLUE POLKA DOT DENIM SHORTS
    กางเกงยีนส์ฟ้าจุดขาว ของใหม่ซักเก็บค่ะ ของหายากมากนะคะ ซื้อมาไม่เคยใส่เลยสักครั้ง

UK8
    UK10
    UK12
    UK14
    2500-

TOPSHOP NUDE SEQUIN CROP TOP
    เสื้อเลื่อมสีนู๊ด สวยมากค่ะ ความยาวประมาณเข็มขัด ใส่แล้วเอวลอยนิดๆ งดต่อรอง
    UK8 New without tags. 2000-
    UK8 use. 1500-

TOPSHOP Embroidered Bird Tee
    เสื้อเลื่อมสีนู๊ด สวยมากค่ะ ความยาวประมาณเข็มขัด ใส่แล้วเอวลอยนิดๆ งดต่อรอง
    UK8
    UK10
    UK12
    UK14
    1550-

TOPSHOP MOTO Floral Print Skinny
    กางเกงยีนส์สกินนี่ลายดอก ลายยอดฮิต มี 2 โทนสีตามภาพ
    UK6
    UK8
    UK10
    UK12
    UK14
    2700-

TOPSHOP MOTO Ditsy Floral Print Capri
    กางเกงยีนส์สกินนี่ลายดอก ซิปปลายขาและเอว กางเกงทรงสวยแนบขามากๆ
    UK10 มือสอง
    2500-
    UK16 ของใหม่ 2700-

TOPSHOP USA. MOTO Ditsy Printed Peg Leg Jeans UK8
    กางเกงยีนส์สกินนี่ลายดอก เอวสูงประมาณสะดือ ตัวนี้หายากที่สุด RARE ITEM ราคาทันสูงมาก งดต่อรอง
    3400-

ขอบคุณค่ะ

Last edited by minyada; 20-09-11 at 02:27.

minyada's Avatar
    minyada is offline Registered Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

โซน 990- ราคาเดียว(ราคาไม่ถึง 1000- จึงไม่ได้วางป้าย กรุณาอ่านรายละเอียดก่อนกด)

ในโซนนี้ ของอยู่ UK ทุกตัว
    **จะต้องเพิ่มเงิน 250-450- ต่อ 1 รายการ เป็นค่าขนส่งเจากอังกฤษมาไทย (เพิ่ม 250- หรือ 450- ราคาก็ถูกมาก จะหาที่ไหนถูกขนาดนี้)
    **ส่งในไทยฟรีลงทะเบียน

ส่งของมาไทยทุกวันที่ 15 และ 30 ของเดือน
    ปิดรอบวันที่ 10 และ 25 นะคะ โอนเงินหลังจากนี้ ส่งของมาไทยในรอบถัดไป

ค่าส่งไม่ใช่กำไร แต่เพื่อไม่ให้ขายแล้วเข้าเนื้อตัวเองเท่านั้น โปรดทำความเข้าใจก่อนค่ะ
    **ค่าส่งไม่ใช่กำไร เพียงแต่เสื้อผ้าที่อยู่ UK ไม่มีใครถ่ายภาพคู่ป้ายให้ เลยระบายของออกในราคาถูก แต่ลูกค้าต้องจ่ายค่าส่งให้ด้วย
    **ไม่ใช่ว่าซื้อที่อื่นค่าส่ง 250- ตัว 1 ออเดอร์เอง แต่ลองเทียบราคาเอาเองละกันนะคะ ว่าราคาสินค้าต่างกันมากแค่ไหน ขอบคุณค่ะ^^

UK12 เดี๋ยวจะมาลงรายละเอียดค่ะ (990+450)

TOPSHOP Animal Leopard Print Playsuit

เพลสูทเปิดหลังลายเสือ ของชน shop วื้อที่อื่น 2500- นะคะ มดขายถุกสุดใน sbn
    UK8
    UK12
    UK14
    UK16

990-

(ค่าส่ง 450-)

TOPSHOP ANIMAL PRINT BODYCON DRES
    เดรสทรงบอดี้คอน ลายเสือ ของใหม่ค่ะ ใน SBN ขายกันที่ 2000-2500- นะคะ ชน SHOP
    UK6
    UK8
    UK12
    UK11
    UK14

990-

ตัวนี้ค่าส่ง 450- ถ้าไม่ได้ก็ยังไม่ขายค่ะ
    990-

TOPSHOP FLORAL CUT OUT DRESS
    เดรสลายดอก เปิดหลัง ราคาเต็ม 3500- ในไทยขายกันราคามือสองอย่างต่ำก็ 2000-2500- แล้วค่ะ
    UK6
    UK10

990-

TOPSHOP Bluey/silver metallic colour Bodycon Dress UK8
    เดรสทรงบอดี้คอน ของใหม่ป้ายห้อย ป้ายราคา £45 และของหมดจาก shop แล้ว หายากค่ะ ถูกสุดๆ

990-

TOPSHOP MEADOW VINE FLORAL SKATER DRESS UK12
    เดรสลายดอก ที่อื่นขายไม่ต่ำกว่า 1800- ไม่เชื่อลองหาดูได้เลยค่ะ ราคาซื้อ 3500-

990-

TOPSHOP BACK-GOLD LACE BODYCON DRESS UK16
    เดรสลูกไม้แบบกุบกิ๊บใส่ ของใหม่ค่ะ ปรกติขายที่ 3200- นะคะ วันนี้มีเหลือแค่ 1 ตัว (ถูกสุดเท่าที่จะมีคนขาย)
    990-
    CF KA.

TOPSHOP ZIP BACK VEST UK16
    เสื้อกล้ามสีส้มอิฐ ของใหม่ตัดป้ายกระดาษ

990-

TOPSHOP RIPED JAENS UK10 W28 L32
    กางเกงยีนส์ขาดๆ สีเข้มสวย สภาพ 90-95% ซื้อมาเกือบ 3000-
    990-

TOPSHOP sequin crop top UK12
    เสื้อเลื่อมไซต์ใหญ่ เพื่อนฝากขาย สาว UK10-14 ใส่ได้นะคะ
    990-

TOPSHOP Mint Green Pleated dress UK14
    เดรสเกาะอก อัดพลีทสีเขียวอ่อน ของใหมตัดป้ายกระดาษค่ะ ราคาซื้อ 3000-
    ใครได้ไปคุ้มมากๆ
    990-

TOPSHOP coral cover up one shoulder dress SZ M
    เดรสบ่าเดียวแบบคล้ายที่ชมพู่ใส่ ของใหม่ป้ายห้อย สวยมากค่ะ ราคาเต็มเกือบ 3000-
    990-

TOPSHOP boobtube dress UK10
    เดรสเกาะอก ลายเสือ เล่นสีไล่ระดับ สวยมากค่ะ ขายถูกๆ
    990-
    (ค่าส่ง 250-)

TOPSHOP PINK 100% SILK TOP UK10
    เสื้อสีชมพูนู๊ดๆ ของใหม่ซักเก็บ มี 2 ตัวค่ะ
    990-

TOPSHOP sleeveless black tiered dress
    เดรสสีดำ ซิปหลัง ช่วงกระโปรงระบายเลเยอร์ น่ารักมากค่ะ สุดคุ้ม (ราคาเต็ม 3500-)
    UK12
    UK14
    990-

TOPSHOP BLACK SLEEVELESS TOP WITH PHOTO ON FRONT UK12
    เสื้อกล้ามพืมพ์ลาย สภาพดีมาก ใส่ครั้งเดียวเองค่ะ ตัวไม่ใหย๋มากนะคะ มดใส่ UK8 ยังใส่ได้เลย
    990-

TOPSHOP LACE SHRUG BNWT UK10
    เสือคลุมตัวสั้น ลุกไม้สีดำ ของใหม่ป้ายห้อย ราคาเต็มเกือบ 3000-
    990-

TOPSHOP lace mini dress UK12
    เดรลุกไม้ถักโครเชย์สีครีม ของใหม่ซักเก็บ สภาพใหม่
    990-

TOPSHOP Floral Skater Dress UK10
    เดรสลายดอก แบบคุณปอย คุณขวัญใส่ ขายถูกๆ
    990-

TOPSHOP black lace dress UK10
    เดรสลูกไม้สีดำ ซื้อมา 3000- กว่าบาท ใน sbn มือสองยังขายแพงกว่านี้สองสามเท่าเลยนะคะ สภาพดีมาก
    990-

TOPSHOP dark blue lace dress UK8
    เดรสลูกไม้สีน้ำเงินกรมท่าเข้มเกือบดำ สภาพดีมาก ไม่มีตำหนิ ซื้อมาเกือบ 3000- ใน sbn ขายกัน 2000- ขึ้นนะคะ
    990-

TOPSHOP gorgeous lace dress UK8
    เดรสลูกไม้สีม่วง ใส่ออกงานครั้งเดียว สภาพเริดๆ ซื้อมา 3500- เลยนะคะ ขายถูกๆ
    990-

TOPSHOP Lace insert dress UK8
    เดรสลูกไม้ของใหม่ตัดป้ายกระดาษ ให้เพื่อนใส่ถ่ายรูปครั้งนี้เท่านั้น แบบเหมือนภาพจากเว็บ แต่ของมดสีเขียวอ่อน

990-

TOPSHOP T-Shirt Dress with Lace Detail UK10
    เสื้อแต่งลุกไม้ ใส่เป็นเดรสได้ค่ะ เพราะยาว 30 นิ้ว สภาพใหม่

990-

TOPSHOP Purple Vtg Floral Lace Dress UK8
    เดรสลูกไม้สีม่วง กึ่งทางการนิดๆ น่ารักมากค่ะ ของจริงสวยมากนะ ถ่ายภาพออกมาแล้ไม่สวยเท่าที่ควร
    990-

TOPSHOP ROCKY ANIMAL BODYCON DRESS UK10
    เดรสเปิดหลัง ของใหม่ป้ายห้อย มี 10 ตัว ขายโล๊ะสต๊อก ที่อื่นขายกัน 1500-2000-

990-

TOPSHOP ROCKY ANIMAL BODYCON DRESS UK10
    เดรสเปิดหลัง ของใหม่ป้ายห้อย มี 10 ตัว ขายโล๊ะสต๊อก ที่อื่นขายกัน 1500-2000-

990-

TOPSHOP Floaty Floral mini dress UK10
    เดรสเกาะอก มือสองสภาพดีมากค่ะ ขายขำๆ

990-

TOPSHOP Spotty crop jumper UK8
    กางเกงเอวสูงลายดอก ซื้อมาสองพันกว่า สภาพดีมาก

990-

TOPSHOP Spotty crop jumper UK8
    เสื้อลายจุด สวยมากกก ตัวนี้มดซื้อมา 32 หรือ 34 ปอนด์นี่แหล่ะค่ะ แพงมาก ใน lookbook nu มีคนใส่เพียบ

990-

Miss Selfridge Leopard dress £50 UK10
    เดรสอัดพลีทบ่าเดียว ลายเสือ ผ้าดีมากค่ะ ซื้อมา 3500- ใส่ครั้งเดียวเอง หลวมไปนิด ขายถูกๆ

990-

Miss Selfridge dress UK10
    เดรสสีขาว เป็นผ้าลูกไม้ย่นๆ สวยมากค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว สภาพใหม่ๆ

990-

Miss Selfridge Denim Dress UK8
    เดรสยีนส์เปิดหลัง ใส่ครั้งเดียว ซื้อมา 2500-

990-

Miss Selfridge Denim Dress UK8
    เดรสยีนส์ทรงบอดี้คอน ซื้อมา 45 ปอนด์ ใส่ครั้งเดียว ขายถุก

990-

TOPSHOP heart patterned skater dress UK8
    เดรสลายหัวใจ ใส่ครั้งเดียว สภาพดีมากค่ะ ไม่มีตำหนิ

990-

TOPSHOP pink cardigan UK8
    คาดิแกนสีชมพู สภาพดีมาก ไม่ขุย ไม่ย้วย ขายขำๆ ไม่อยากเก็บนาน

990-

TOPSHOP MOTO DENIM SHORTS UK8
    กางเกงยีนส์เอวต่ำ สีเข้มสวย ใส่ครั้งสองครั้งเองค่ะ

990-

TOPSHOP DENIM DRESS UK12 £35
    เดรสยีนส์ เพื่อนฝากขายค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว สภาพเยี่ยมมาก
    ขายถูกๆ
    990-

TOPSHOP BLUSH CHIFFON SLEEVE DRESS by rare** £45
    เดรสทรงเรยา สวยมาก ราคาแพงนะคะ เกือบ 3500- ของใหม่ป้ายห้อย ขายถูกสุดแล้ว หาที่ไหนไม่ได้แล้วค่ะ

UK12
    UK14

990-

TOPSHOP LACE DRESS £45
    เดรสลูกไม้สีนู๊ด ของใหม่ตัดป้ายกระดาษ ซื้อมาสามพัน ขายถูกๆ ไม่ได้ใส่ เก็บไว้ก็เท่านั้น

990-

TOPSHOP STYLISH TOPSHOP HOTPANTS UK8
    กางเกงยีนส์ลายดอก ซื้อ 2500- ใส่ครั้งเดียว คับมากTT__TT ปล่อยถูกๆ

990-

TOPSHOP Lace Swimwear tunic Dress SZ S
    เสื้อตัวยาว หรือ mini dress เป็นผ้าลูกไม้+ถักโครเชย์ ราคาแพงมากค่ะ ขายถูกสุดในสามโลก

990-

TOPSHOP Fuschia Pink Satin Silk UK8
    เสื้อสีชมพู ตัดต่อผ้ามุ้งช่วงบนค่ะ เว้าหลังนิดหน่อย ซื้อมา 2500- สวยมากกกกกกกก ตัดใจปล่อยสุด TT__TT

990-

TOPSHOP pvc harlequin bodycon skirt UK12
    กระโปรงหนัง สภาพดีมาก ไม่มีตำหนิเลย

990-

TOPSHOP DENIM SKIRT UK10
    กระโปรงยีนส์เซอร์ๆ ใส่ไปครั้งเดียว สภาพใหม่ๆ

990-

TOPSHOP WHITE DENIM SKIRT UK10
    กระโปรงยีนส์เซอร์ๆ ใส่ไปครั้งเดียว สภาพใหม่ๆ

990-

Zara waistcoat SZ S
    เสื้อตัวนอก ใส่ง่ายแมทง่าย ของใหม่ New without tags ขายถุกสุดเท่าที่จะมีคนขาย

990-

TOPSHOP Linen Summer Dress UK10
    เดรสสีฟ้าอมเขียว ของใหม่ตัดป้ายกระดาษ ซื้อมาแพงนะคะ เกือบสามพัน แต่หลวมไปหน่อย ขายต่อถูกๆ
    990-

TOPSHOP crop stripe vest UK8
    เสื้อครอปของใหม่ป้ายห้อย
    990-

TOPSHOP NUDE BODYCON SKIRT UK12
    กระโปรงบอดี้คอน ของใหม่ตัดป้ายกระดาษ
    990-

TOPSHOP BODYCON SKIRT UK6, UK10
    กระโปรงบอดี้คอน พยายามใส่อยุ่สองครั้ง แล้วคับมากค่ะ เลยซักเก็บมาตลอด สภาพใหม่
    990-

TOPSHOP BODYCON SKIRT UK6
    กระโปรงบอดี้คอน พยายามใส่อยุ่สองครั้ง แล้วคับมากค่ะ เลยซักเก็บมาตลอด สภาพใหม่
    990-

TOPSHOP BODYCON SKIRT UK8
    กระโปรงบอดี้คอนยีนสื สีเทา ตัวนี้ของพร้อมส่ง
    990-

TOPSHOP ONE SIZE BODYCON SKIRT
    กระโปรงบอดี้คอนสีเทาแบบน้องเต้ยใส่ สภาพใหม่ค่ะ ของใหม่ซักเก็บ
    990-

Miss Selfridge Aqua Green Dress UK8
    เดรสเปิดหลัง ของใหม่ป้ายห้อย
    990-

Miss Selfridge floral dress with lace UK6
    เดรสลายดอกสีหวานๆ น่ารักมาก ซื้อมาไม่เหมาะกับตัวมดเลย หวานไป ขายต่อถูกๆ ค่ะ
    990-

TOPSHOP Leopard Print Skirt UK12
    กระโปรงบอดี้คอนลายเสือ ผ้ายืดได้ดีค่ะ สภาพใหม่
    990-

TOPSHOP Black Pleat One Shoulder Dress UK10
    เดรสบ่าเดียวสีดำ มีตัวเดียวเท่านั้นค่ะ
    ขายถูกสุด ถูกกว่ามือสองอีก
    990-

TOPSHOP White Layered Mini Dress BY RARE** UK8
    เดรสของใหม่ ซื้อมาสองพัน ขายต่อถูกมาก ไม่เคยใส่เลย

990-

TOPSHOP DENIM BODYCON SKIRT UK10
    กระโปรงบอดี้คอนยีนส์ ของใหม่ป้ายห้อย
    990-

TOPSHOP NUDE FEEL WITH ZIP DETAIL UK10

กระโปรงสีนู๊ด สีนี้หายากมากนะคะ ซื้อมาเกือบ 3000- ใส่สองครั้ง สภาพยังใหม่ ขายถูกๆ
    990-

TOPSHOP boutique women's skirt UK8
    กระโปรงทรงบอลลูน สีขาวคาดดำ สีนี้หายากมากกกกกกกกก ตัดใจปล่อยเลยค่ะ
    ซื้อมาสองพันกว่า ราคาไม่สำคัญเท่ากับความหายาก >*< แอบเสียดาย
    990-

TOPSHOP denim high waisted hot pants UK6
    กางเกงเอวสูง ซ์้อมาใส่ครั้งเดียว คับไปหน่อย >*< เอว 25 สะโพก 34
    990-

TOPSHOP Striped Navy Shorts UK12
    กางเกงลายทาง สาวไซต์ 10 ใส่เป็นเอวต่ำ สาวไซต์ 12 ใส่เป็นเอวสูงได้ค่ะ สวยมาก
    990-

TOPSHOP BLACK SEQUIN SKIRT
    กระโปรงบอดี้คอน สภาพดีมาก
    UK6
    UK12
    990-

TOPSHOP Red and white striped sleeveless top UK8
    เสื้อแขนกุดลายขาวแดง ใส่ครั้งเดียว ขายถูกๆ
    990-

TOPSHOP JACKET UK10
    เสื้อแจ๊กเก็ตสีขาว เทา สไตร์นักเบสบอล ใส่ไม่บ่อยค่ะ สภาพดีมาก ซื้อมาเกือบ 3000-
    990-

TOPSHOP knitted cardigan UK8
    เสื้อแขนยาวใส่คลุมพออุ่นๆ สีขาวค่ะ ใส่สองครั้ง
    990-

Miss Selfridge blue crop vest UK8
    เสื้อครอปยีนส์ ของใหม่ตัดป้ายกระดาษ ซื้อมาสองพัน ขายต่อถูกคร๊า

990-

TOPSHOP yellow crop vest UK8
    เสื้อแขนกุด สีเหลืองค่ะ เหลืองเลยไม่อมเขียว ของใหม่ตัดป้ายกระดาษ ซื้อมาแพง ไม่เคยใส่

990-

TOPSHOP BLACK JACKET UK10
    เสื้อแจ๊กเก็ตตัวสั้น ซื้อ 3000- กว่า ของใหม่ค่ะ มดขี้เกียจส่งมาใส่เอง เอาไว้ก็ไม่ได้ใช้ ขายเลยง่ายๆ ถูกๆ สุดคุ้ม

990-

TOPSHOP GREEN CORSET TOP UK10
    เสื้อโครเซ็ตสีเขียวนม น่ารักมาก ซื้อมา 3200- ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ สภาพใหม่
    990-

TOPSHOP STRAPLESS DITSY PRINT PLAYSUIT UK14
    เพลสูทลายดอก ทรงและแบบเหมือนกับที่คุณเจนี่ใส่เลยนะคะ แต่คนละลาย ตัวนี้ราคาแพงมาก 3000- UP ขายถูกสุด
    990-

TOPSHOP DRESS
    เดรสคอบัวสีดำ ของใหม่ป้ายห้อย ที่อื่นขายกัน 2000-
    UK6
    UK12
    UK16
    990-

TOPSHOP OFF SHOULDER LACE DRESS UK10 : 2 ตัว
    เดรสลูกไม้ไหล่ตก สวยมาก เซ็กซี่ๆ ใน SBN ขายกันที่ 2000- ขึ้นเลยนะคะ สภาพใหม่
    990-

TOPSHOP WHITE BODYCON CUP DRESS BY RARE** UK14
    เดรสเกาะอกสีขาว ของใหม่ป้ายห้อย ราคา 40 ปอนด์ ขายถูกๆ
    990-

TOPSHOP NATALIE ENCARNITA HOTPINK TULIP DRESS UK6
    เดรสสแนวๆ แต่งโบว์ใหญ่ด้านหน้า สวยมากกกกกก ราคาซื้อมา 2500-
    990-

TOPSHOP Crochet Tunic Dress UK8
    เดรสลูกไม้-ฉลุ สีพีช สวยมากค่ะ สภาพใหม่
    990-

FANCY LACE MINI DRESS UK10 PETITE
    เสื้อตัวยาว หรือเดรสสั้น ลูกไม้สีดำ ราคาซื้อแพงนะ ประมาณสองพัน ขายถูกๆ สภาพดีมาก
    990-

TOPSHOP DRESS UK12
    เดรสของใหม่ค่ะ มีตำหนิที่กระดุมหลังหลุดไป 1 เม็ดเท่านั้น
    990-

TOPSHOP POLKA DOT SKIRT UK12
    กระโปรงลายจุด ผ้าดีมากๆ ผ้าเหมือนเดรสที่คุณพลอยใส่เลยค่ะ ราคาแพง ขายถูกมาก
    990-

TOPSHOP BOW TOP
    เสื้อยืดลายทาง แต่งโบว์ด้านหน้า น่ารักมากค่ะ สภาพดีมาก
    UK8
    UK10
    990-

TOPSHOP TOP UK8
    เสื้อถักสีเหลือง ปรกติ 1990- ขายถูกค่ะ
    990-

TOPSHOP TOP UK8
    เสื้อถักสีม่วงอ่อน ปรกติ 1990- ขายถูกค่ะ
    990-

TOPSHOP Floral Camisole Long top-mini dress UK12
    เสื้อสายเดี่ยวตัวยาว หรือเดรสสั้น ลายฮิต ลายเดียวกับเพลสูทเจนี่น่ะค่ะ ซื้อมา 2500-
    ตัวนี้ค่าส่ง 450- ถ้าไม่ได้ก็ยังไม่ขายค่ะ
    990-

TOPSHOP MOTO DENIM SHORTS
    กางเกงยีนส์สีขาว ของใหม่ค่ะ ไม่เคยใส่ไ ม่เคยซัก
    990-

ขอบคุณมากค่ะ

Last edited by minyada; 20-09-11 at 01:57.

jantana_t is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

Default ส่งองหรือยังคะ

(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ