*NEW* MINI ALEXA Soft Buffalo (BLACK) ถูกสุด 25,000 บาท

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: *NEW* MINI ALEXA Soft Buffalo (BLACK) ถูกสุด 25,000 บาท

kukkiks is offline Citizen Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Red face *NEW* MINI ALEXA Soft Buffalo (BLACK) ถูกสุด 25,000 บาท

*NEW* MINI ALEXA Soft Buffalo (BLACK) ถูกสุด 25,000 บาท SOLD OUT! (Special thanks K.Jud)

สนใจโทรสอบถามรายละเอียดได้ที่ 08 1835 6409 (WhatsApp คุยกันได้ค่ะ) / 08 9580 6969 หรือ PM มาได้ค่ะ

ซื้อแล้วไม่รับคืนหรือเปลี่ยนสินค้าค่ะ **โปรดมั่นใจว่าอยากได้จริงๆ ก่อนชำระเงินนะคะ**

รูปถ่ายจากสินค้าจริง ยินดีให้นำรูปสินค้าลงห้อง CATCH FAKE โดยไม่ต้องขออนุญาตค่ะ หรือต้องการรูปเพิ่มแจ้งได้ค่ะ

*นัดรับเท่านั้น* (เจรจาสถานที่ภายหลังนะคะ เพราะช่วงนี้น้ำท่วมหนัก หลายพื้นที่ ตัวแม่ค้าอยู่รามอินทราค่ะ)

++ M U L B E R R Y ++

*NEW* Mini ALEXA Soft Buffalo สีดำ

ขนาด
    Height: 17 cm
    Width: 27 cm
    Depth: 10 cm
    Handle Drop: 6 cm
    Shoulder Strap: 112-128 cm

มีถุงผ้า และ CARDS ให้ค่ะ (ทั้งหมดตามรูปค่ะ)

สินค้าเป็นของใหม่ และของแท้จากประเทศอังกฤษนะคะ ตอนนี้ราคาเต็มที่ Shop 550 ปอนด์ ราคาปรับขึ้น
    ตลอด ไม่มีลงและลดนะคะ

http://www.mulberry.com/#/storefront...599/moreviews/

ตัวกระเป๋าหนังนิ่มและหอมมากค่ะ แผ่นพลาสติกที่ Seal ยังติดอยู่บริเวณที่ปิดล็อค สังเกตจากรูปได้เลยค่ะ
    ไม่มีตำหนิใดๆ ยืนยันว่าสวยมากค่ะ ราคาปรับขึ้นตลอดนะคะ รีบจับจองไว้ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ

ราคาพิเศษ 25,000.- งดต่อนะคะ

Uploaded with ImageShack.us

Last edited by kukkiks; 19-12-11 at 21:54. Reason: addtional

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ