กติกาค่ะ
1.ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนก่อนนะคะ กระเป๋าทุกใบเป็นของแท้นะคะ สามารถนำเข้าห้องตรวจสอบได้เพื่อความมั่นใจค่ะ สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน
2.ราคานี้รวมค่าส่งแบบลงทะเบียนแล้ว
3.มีบัญชีธนาคารกรุงเทพกับไทยพาณิชย์ค่ะ ถ้า cf แล้ว รบกวนแจ้งบัญชีที่สะดวกด้วยค่ะ
4.ถ้าสนใจหรืออยากสอบถามได้ทั้งทาง pm หรือที่เบอร์ 081 8495065 นะคะ ขอบคุณค่ะ

1.กระเป๋าตังค์ Gucci หนังนิ่มสีดำ มีช่องใส่การ์ด 6 ช่อง ที่ใส่ bank 2 ช่อง กว้าง 4.5 นิ้ว สูง 3.5 นิ้ว สภาพดีค่ะ ไม่ขาด ไม่ลอก ไม่เหนียว ส่วนที่เป็นผ้าก็สะอาดค่ะ มีแต่ตัวกระเป๋านะคะ ขาย 2700 บาท

2.กระเป๋าตังค์หนังแก้ว Gucci สีมังคุด มีช่องใส่การ์ด 6 ช่อง ที่ใส่ bank 2 ช่อง กว้าง 4.2 นิ้ว สูง 3.7 นิ้ว สภาพด้านหน้ามีรอยเป็นทาง 1 รอย ด้านหลังจะมีรอยเยอะหน่อย ตรงรอยพับกระเป๋าด้านบนด้ายหลุดนิดนึงค่ะ ด้านล่างขาดนึดนึง ไม่มีผลต่อการใช้งานนะคะ ส่วนที่เป็นผ้ายังสะอาดเอี่ยมค่ะ มีแต่ตัวกระเป๋านะคะ ขายถูก ๆ ไปเลย 1700 บาท

3.กระเป๋าหนังสีดำของ Bvlgari grain amber leather มีช่องใส่การ์ด 8 ช่อง ช่องใส่ bank 2 ช่อง สูง 4.5 นิ้ว กว้าง 3.8 นิ้ว สภาพดีไม่ลอกไม่เหนียว แต่มีขาดตรงรอยพับด้านบนและด้านล่างนิดนึง แต่อยู่ด้านในมองไม่เห็นและไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ส่วนที่เป็นผ้าสะอาดเอี่ยมค่ะ มีแต่ตัวกระเป๋านะคะ ขาย 2200 บาท

4.กระเป๋าตังค์หนัง Pierre cardinสีมะฮอกกานี มีที่ใส่รูป ที่ใส่การ์ด 9 ช่อง ที่ใส่ bank 2 ช่อง ด้านหลังกระเป๋าเป็นที่ใส่เหรียญ กว้าง 4.5 นิ้ว สูง 3.5 นิ้ว สภาพดีค่ะ ไม่ขาดไม่ลอก ตรงที่เป็นผ้าก็สะอาดค่ะ มีแต่ตัวกระเป๋านะคะ ขาย 1700 บาท

5.กระเป๋าตังค์หนังสีดำ ยี่ห้อ Bonia ของ Italy ข้างในขลิบลายขาวดำ มี multi card system สามารถดึงออกมาใส่การ์ดได้ 5 ช่อง ตัวกระเป๋ามีที่ใส่การ์ดอีก 5 ช่อง ที่ใส่ bank 2 ช่อง ขนาดกว้าง 4.5 นิ้ว สูง 3.8 นิ้ว สภาพของใหม่ ยังไม่ได้ใช้ แต่ตรงมุมด้านบนซ้ายหนังบวมนิด ๆ ค่ะ มีแต่ตัวกระเป๋านะคะ ซื้อมาหมื่นกว่าบาท ขาย 3200 บาท

6.กระเป๋าตังค์ลายไม้หนังแท้ มี money clip ตรงกลาง ยี่ห้อ Louis Stallone Paris design by France สี สีกะปิ ของใหม่ ยังไม่ได้ใช้เลย สภาพ 100 % ขนาดกว้าง 4 นิ้ว สูง 3.4 นิ้ว มีช่องใส่การ์ด 4 ช่อง มีแต่ตัวกระเป๋านะคะ ขาย 1200 บาท

ขอบคุณพื้นที่ดี ๆ อย่าง sbn ค่ะ