มาแล้วจ๊ะ รูป Chanel bags spring - summer 2012 ขอบอกว่า season นี้สีสวยมากกกก - Page 12

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 12 of 12 FirstFirst ... 2101112
Results 111 to 118 of 118
    แม่ลูกสอง ก็สวยได้ is offline Trusted Member Master Brandname
    แม่ลูกสอง ก็สวยได้'s Bank Account
    • Bank Account 1: 260X7X8X2X
    • Bank Account 2: 322X1X5X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Ubonratchathani

Default Re: มาแล้วจ๊ะ รูป Chanel bags spring - summer 2012 ขอบอกว่า season นี้สีสวยมากกกก

Quote Originally Posted by sukiyaki View Post
    555 นีขนาดสวดมนตร์ทุกคืนแล้วน้าคุณรี่ ยังเอาไม่ค่อยอยู่ อยากได้นู่นนั่นนี่ตลอดเลยอ่ะค่ะ
    ทำไงดี >_<''

ว่าแต่เพื่อนๆ มา update wish list กันหน่อยสิคะ กำลังเล็งอะไรไว้บ้าง ประกอบการตัดสินใจค่ะ
    ที่เราเล็งไว้ แต่อาจจะได้แต่เล็งค่ะ เพราะงบมีจำกัด แงง

1 Medium rose fonce lamb อยากได้มาก สีสวย แต่ยังเข็ดกับหนังแกะชมพูไม่หาย
    2 medium or mini patent green อยากได้จังสีสวยมาก แต่ยังลังเลกับหนังแก้ว
    3 boy bag medium อยากได้สักใบ เท่ห์มาก แต่กลัวถ้าเผื่อจะขาย ตายแน่ๆ อาจจะขายยาก
    4 mini square pearly caviar light beige น่ารักมาก กำลังฮิต แต่มี medium แล้วอ่ะดิ
    5 half moon woc dark beige caviar ชอบสี น่าจะใช้ได้บ่อย แต่มีสี light beige โซ่ทองแล้ว
    6 lady dior 10 นิ้วสักใบ อยากเปลี่ยนแนว แต่ราคาค่อนข้างสูง กลัวไม่ชอบ ขี้เกียจต้องมานั่งขาย ปวดหัว

สรุป เอ่อ อยู่เฉยๆดูไปก่อนจะดีกว่าไหม แป่ววว
    โอ๋ว่าเดี๋ยวซื้อ lamb และ patent มา ก็อาจไม่อยากเก็บไว้อยู่ดี คุณสุมี caviar สีสวยๆ เยอะอยู่แล้วด้วย
    boy bag ไม่ค่อยชอบค่ะ รู้สึกน่าจะเบื่อง่าย เวลาขายไม่อยากจะคิดเลยค่ะ แอบหนักด้วยมั้ยคะ ดูโซ่มันใหญ่จัง ^^"
    ส่วน mini light beige pearly โอ๋ว่า medium สวยกว่า สีมันไม่เด่นพอ เป็น mini อาจดูไม่เตะตาเท่าำไหร่ค่ะ แต่ถ้าชอบ mini จริงๆ จะซื้อเก็บไว้ ไม่ชอบก็น่าจะปล่อยต่อได้ไม่ยากนะคะ เพราะ pearly light beige สวยจริงๆ
    dark beige halfmoon WOC ก็ยังเฉยๆ ค่ะ ถ้าเทียบกับที่คุณสุมีอ่ะ มันไม่สวยพออ่ะค่ะ

ส่วน lady dior โอ๋ก็ชอบ ใช้อยู่ สวยน่ารักมากค่ะ แต่ต้อง lamb เลยค่ะ สีสวยจัดหลายใบ แต่หนัง lamb แม้จะไม่บอบบางเท่า lamb ของ chanel และไม่ยุบ แต่ก็ต้องระวังรอยขีดข่วนมากกว่า caviar นะคะ แต่โดยรวมก็ไม่เป็นรอยง่าย มีสักใบก็ไม่เสียหายนะคะ ถ้าเก็บสีสวยๆ เวลาขายก็ไม่บอบช้ำมากค่ะ เอาสีสดๆ อย่างชมพู แดง หรือม่วงเข้มๆ หน่อย รักษาไม่ยากค่ะ

ผลัดกันเชียร์ให้เสียเงิน อิอิ
    Last edited by แม่ลูกสอง ก็สวยได้; 13-04-12 at 09:38.

sukiyaki's Avatar
    sukiyaki is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    sukiyaki's Bank Account
    • Bank Account 1: 026X2X3X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Long Island, NY, USA

Default Re: มาแล้วจ๊ะ รูป Chanel bags spring - summer 2012 ขอบอกว่า season นี้สีสวยมากกกก

Quote Originally Posted by แม่ลูกสอง ก็สวยได้ View Post
    โอ๋ว่าเดี๋ยวซื้อ lamb และ patent มา ก็อาจไม่อยากเก็บไว้อยู่ดี คุณสุมี caviar สีสวยๆ เยอะอยู่แล้วด้วย
    boy bag ไม่ค่อยชอบค่ะ รู้สึกน่าจะเบื่อง่าย เวลาขายไม่อยากจะคิดเลยค่ะ แอบหนักด้วยมั้ยคะ ดูโซ่มันใหญ่จัง ^^"
    ส่วน mini light beige pearly โอ๋ว่า medium สวยกว่า สีมันไม่เด่นพอ เป็น mini อาจดูไม่เตะตาเท่าำไหร่ค่ะ ออกจืดๆ ค่ะ
    dark beige halfmoon WOC ก็ยังเฉยๆ ค่ะ ถ้าเทียบกับที่คุณสุมีอ่ะ มันไม่สวยพออ่ะค่ะ

ส่วน lady dior โอ๋ก็ชอบ ใช้อยู่ สวยน่ารักมากค่ะ แต่ต้อง lamb เลยค่ะ สีสวยจัดหลายใบ แต่หนัง lamb แม้จะไม่บอบบางเท่า lamb ของ chanel และไม่ยุบ แต่ก็ต้องระวังรอยขีดข่วนมากกว่า caviar นะคะ แต่โดยรวมก็ไม่เป็นรอยง่าย มีสักใบก็ไม่เสียหายนะคะ ถ้าเก็บสีสวยๆ เวลาขายก็ไม่บอบช้ำมากค่ะ เอาสีสดๆ อย่างชมพู แดง หรือม่วงเข้มๆ หน่อย รักษาไม่ยากค่ะ

ผลัดกันเชียร์ให้เสียเงิน อิอิ
    คุณโอ๋น่ารักที่ซู้ดดดด ช่วยเป็นเพื่อนคิดได้อย่างดีเลยค่ะ จะได้ตัดๆออกไป
    งั้นเหลือ lady dior ที่น่าสอย จริงๆแอบเล็ง lady dior rose sorbet
    10 นิ้ว lamb skin ค่ะ แต่ราคามันสูงโน๊ะ ยังทำใจไม่ได้ เพิ่มอีกนิดได้
    Chanel classic แว้ววค่า ไม่งั้นรอดู fall ดีกว่าเผื่อมี caviar สีสวยๆ
    ออกมาเนอะ
    "anything is possible if you just believe"
    Like แม่ลูกสอง ก็สวยได้ ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

rycool's Avatar
    rycool is offline Trusted Member Master Brandname
    rycool's Bank Account
    • Bank Account 1: 044X4X0X8X

รับผิดชอบต่อชุมชน

555 ที่คุณโอ๋ว่าไม่เข้าตา เค้ามีตั้ง2ใบแน่ะ

คุณโอ๋คะ ตกลงรี่ขายmediumเบจมุกให้เพื่อนไป มาสอยมินิแทนแล้วค่ะ มีความรู้สึกอยากเก็บสีอ่อนขนาด10นิ้วไว้แค่ใบเดียว
    แต่เบจมุกสีสวยมากค่ะ แปลกตา คล้ายเกล็ดปลาเลย ระยิบระยับ ออกสีหลายสีมาก ทัั้งมุกเงิน ,ประกายทอง,ออกสีชมพูอีกตะหาก
    เรียกว่าแพรวพราวดาวลูกไก่จริงๆ

รี่มีDark Beige 11P ยังไม่เคยใช้เลยค่ะ เพราะปกติรี่จะใช้กระเป๋า Chanel แค่อาทิตย์ละ1วันอย่างมากนะคะ
    บางทีเป็นเดือนได้ใช้กระเป๋าแบรนด์แค่ครั้งสองครั้งเอง ส่วนใหญ่ไปร้านใช้Longchampอย่างเดียว
    ทั้งโยนทั้งเหวี่ยง กระชากลากถู( อ่านไปอ่านมา เริ่มสงสารน้องเป๋าLongchamp )

พอจะใช้Chanel แต่ละที ก็มักจะหยิบสีดำไปใช้ค่ะ เป็นคนนอยด์ถึงขั้นโรคจิตอ่อนๆ บางทีคนเดินมากระแทกกระเป๋าเราแรงมาก
    ทั้งๆที่ทางเดินก็ออกกว้าง อย่างเวลาหยุดเดินก็หาที่ๆเป็นเสา หรือกำแพง ก็ยังมีคนเดินมาขอแหวกเป็นทางผ่านอยู่ดี งงมากๆ
    พออารมณ์เสีย ก็เจอแฟนว่า อย่าใช้เลยเธอถ้าเป็นแบบนี้ เลยเออจริงด้วยค่ะ เราเป็นเอามากเนอะ ^_^
    ส่วนใบสีๆเอาไว้ตั้งดู นั่งมองชื่นชมให้สมใจ แล้วก็เก็บไว้อย่างเดิมค่ะ555

สำหรับเบจมุก 7นิ้วน่ารักค่ะแต่ต้องเป็นคนที่ชอบกระเป๋าsizeจิ๋วนะคะ ถ้าไม่เคยใช้ใบเล็กๆมาก่อน มีสิทธิ์ช็อคตอนนัดรับกับแม่ค้าได้นะคะ
    เพราะใบแรกของรี่เป็นจัมโบ้ พอสอยใบที่สอง แมสเซนเจอร์เอามาให้ ตกใจ!!!อุทานเลย ไมเล็กจังอ่ะ 555 คือมันไม่คุ้นตาคุ้นมือ
    แต่พอใช้แล้วก็ชอบค่ะ ไม่มีปัญหาเลย

มินิgreen patent สีน่ากินค่ะ อันนี้แล้วแต่ชอบเลยค่ะ อาจจะดูแลยากกว่าคาเวียร์ แต่บางคนเห็นเป็นใบเล็กก็อาจจะดูแลง่ายขึ้นค่ะ
    ใจจริงรี่ชอบPatentมากกว่าLambค่ะ ยิ่งสีสดๆ มันน่ากินนนนนนนน เห็นใบชมพูpatentของคุณโอ๋ น่ารักมาก ชอบค่ะ ดูสดใสดี

ส่วนDark Beige Halfmoon สีนี่ก็กลางๆค่ะ ไม่มากไม่น้อย ที่สอยมาเพราะความใช้ง่ายอย่างเดียวเลยค่ะ ชอบรุ่นนี้มันน่าใช้งานง่าย
    เบา และก็จุของได้เยอะดี
    แต่จะให้เทียบกับ Light Beigeโซ่ทองของคุณสุ รี่ว่าสีนั้นสวยกว่าค่ะ แต่ความที่ว่าสวยมาก ก็จะใช้ยากตามไปด้วย แหะแหะ!!

Boy Bag นี่ไม่เคยมองเลย จนคุณสุส่งรูปมาให้ดู เอ๊ ก็น่ารักดีนะคะ แต่ถ้าเทียบกับClassicแล้วน่าจะคุ้มกว่า

มาถึงใบฟินาเล่ Lady Dior หนังLambชอบมากกกกกก รี่มีสีเดียวกับคุณโอ๋ค่ะ ทรงมันน่ารักจริงๆ ดูเหมือนกล่องๆหน่อย
    แต่พอสะพายเข้าข้างตัว มันดูเข้ากั๊นเข้ากันค่ะ ดูไม่แข็งจนเกินไป ส่วนราคาก็อยู่ในเกณฑ์ที่สูง แต่ยังไม่มากพอ 555 ถ้าเทียบกับChanel
    ปากค่อนข้างแคบ แต่พอได้ทะลุทะลวงเข้าไปในตัวกระเป๋า จุได้เยอะเอาการอยู่ค่ะ กระเป๋าเครื่องสำอางอ้วนกลม รี่ก็ยัดเข้าไปแล้วค่ะ
    ชอบจริงๆ ยังคิดเลยถ้ามีโอกาส อยากจะได้สีเฉดเรียบๆอีกสักใบค่ะ นี่ถ้าคุณสุอยู่ไทย จะได้เอาไปให้ลองหิ้วดูอาทิตย์นึงว่าชอบมั้ย^_^

สรุปคืออยากให้คุณสุหยุดทุกอย่างไว้ ณ ตอนนี้ค่ะ555
    คือห้ามคุณสุไว้หลายทีมาก ให้ท่องยุบหนอ พองหนอ คุณสุก็เออออห่อหมกได้พักเดียวค่ะ ขอบคุณคุณรี่มากค่ะที่เตือนสติ
    อีกสองวันมาละ บอยหนอ มินิหนอ ดิออร์หนอ taupeหนอ
    รอดูSeasonใหม่ดีกว่าค่ะ อ้าว!!ไม่ได้ช่วยอะไรคุณสุเลย
    Last edited by rycool; 13-04-12 at 10:54.
    Like makeberry, marukojung, sukiyaki, nok-nikki, แม่ลูกสอง ก็สวยได้ ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

แม่ลูกสอง ก็สวยได้ is offline Trusted Member Master Brandname
    แม่ลูกสอง ก็สวยได้'s Bank Account
    • Bank Account 1: 260X7X8X2X
    • Bank Account 2: 322X1X5X2X

Ubonratchathani

Quote Originally Posted by rycool View Post
    555 ที่คุณโอ๋ว่าไม่เข้าตา เค้ามีตั้ง2ใบแน่ะ

คุณโอ๋คะ ตกลงรี่ขายmediumเบจมุกให้เพื่อนไป มาสอยมินิแทนแล้วค่ะ มีความรู้สึกอยากเก็บสีอ่อนขนาด10นิ้วไว้แค่ใบเดียว
    แต่เบจมุกสีสวยมากค่ะ แปลกตา คล้ายเกล็ดปลาเลย ระยิบระยับ ออกสีหลายสีมาก ทัั้งมุกเงิน ,ประกายทอง,ออกสีชมพูอีกตะหาก
    เรียกว่าแพรวพราวดาวลูกไก่จริงๆ

รี่มีDark Beige 11P ยังไม่เคยใช้เลยค่ะ เพราะปกติรี่จะใช้กระเป๋า Chanel แค่อาทิตย์ละ1วันอย่างมากนะคะ
    บางทีเป็นเดือนได้ใช้กระเป๋าแบรนด์แค่ครั้งสองครั้งเอง ส่วนใหญ่ไปร้านใช้Longchampอย่างเดียว
    ทั้งโยนทั้งเหวี่ยง กระชากลากถู( อ่านไปอ่านมา เริ่มสงสารน้องเป๋าLongchamp )

พอจะใช้Chanel แต่ละที ก็มักจะหยิบสีดำไปใช้ค่ะ เป็นคนนอยด์ถึงขั้นโรคจิตอ่อนๆ บางทีคนเดินมากระแทกกระเป๋าเราแรงมาก
    ทั้งๆที่ทางเดินก็ออกกว้าง อย่างเวลาหยุดเดินก็หาที่ๆเป็นเสา หรือกำแพง ก็ยังมีคนเดินมาขอแหวกเป็นทางผ่านอยู่ดี งงมากๆ
    พออารมณ์เสีย ก็เจอแฟนว่า อย่าใช้เลยเธอถ้าเป็นแบบนี้ เลยเออจริงด้วยค่ะ เราเป็นเอามากเนอะ ^_^
    ส่วนใบสีๆเอาไว้ตั้งดู นั่งมองชื่นชมให้สมใจ แล้วก็เก็บไว้อย่างเดิมค่ะ555

สำหรับเบจมุก 7นิ้วน่ารักค่ะแต่ต้องเป็นคนที่ชอบกระเป๋าsizeจิ๋วนะคะ ถ้าไม่เคยใช้ใบเล็กๆมาก่อน มีสิทธิ์ช็อคตอนนัดรับกับแม่ค้าได้นะคะ
    เพราะใบแรกของรี่เป็นจัมโบ้ พอสอยใบที่สอง แมสเซนเจอร์เอามาให้ ตกใจ!!!อุทานเลย ไมเล็กจังอ่ะ 555 คือมันไม่คุ้นตาคุ้นมือ
    แต่พอใช้แล้วก็ชอบค่ะ ไม่มีปัญหาเลย

มินิgreen patent สีน่ากินค่ะ อันนี้แล้วแต่ชอบเลยค่ะ อาจจะดูแลยากกว่าคาเวียร์ แต่บางคนเห็นเป็นใบเล็กก็อาจจะดูแลง่ายขึ้นค่ะ
    ใจจริงรี่ชอบPatentมากกว่าLambค่ะ ยิ่งสีสดๆ มันน่ากินนนนนนนน เห็นใบชมพูpatentของคุณโอ๋ น่ารักมาก ชอบค่ะ ดูสดใสดี

ส่วนDark Beige Halfmoon สีนี่ก็กลางๆค่ะ ไม่มากไม่น้อย ที่สอยมาเพราะความใช้ง่ายอย่างเดียวเลยค่ะ ชอบรุ่นนี้มันน่าใช้งานง่าย
    แต่จะให้เทียบกับ Light Beigeโซ่ทองของคุณสุ รี่ว่าสีนั้นสวยกว่าค่ะ แต่ความที่ว่าสวยมาก ก็จะใช้ยากตามไปด้วย แหะแหะ!!

Boy Bag นี่ไม่เคยมองเลย จนคุณสุส่งรูปมาให้ดู เอ๊ ก็น่ารักดีนะคะ แต่ถ้าเทียบกับClassicแล้วน่าจะคุ้มกว่า

มาถึงใบฟินาเล่ Lady Dior หนังLambชอบมากกกกกก รี่มีสีเดียวกับคุณโอ๋ค่ะ ทรงมันน่ารักจริงๆ ดูเหมือนกล่องๆหน่อย
    แต่พอสะพายเข้าข้างตัว มันดูเข้ากั๊นเข้ากันค่ะ ดูไม่แข็งจนเกินไป ส่วนราคาก็อยู่ในเกณฑ์ที่สูง แต่ยังไม่มากพอ 555 ถ้าเทียบกับChanel
    ปากค่อนข้างแคบ แต่พอได้ทะลุทะลวงเข้าไปในตัวกระเป๋า จุได้เยอะเอาการอยู่ค่ะ กระเป๋าเครื่องสำอางอ้วนกลม รี่ก็ยัดเข้าไปแล้วค่ะ
    ชอบจริงๆ ยังคิดเลยถ้ามีโอกาส อยากจะได้สีเฉดเรียบๆอีกสักใบค่ะ นี่ถ้าคุณสุอยู่ไทย จะได้เอาไปให้ลองหิ้วดูอาทิตย์นึงว่าชอบมั้ย^_^

สรุปคืออยากให้คุณสุหยุดทุกอย่างไว้ ณ ตอนนี้ค่ะ555
    คือห้ามคุณสุไว้หลายทีมาก ให้ท่องยุบหนอ พองหนอ คุณสุก็เออออห่อหมกได้พักเดียวค่ะ ขอบคุณคุณรี่มากค่ะที่เตือนสติ
    อีกสองวันมาละ บอยหนอ มินิหนอ ดิออร์หนอ taupeหนอ
    รอดูSeasonใหม่ดีกว่าค่ะ อ้าว!!ไม่ได้ช่วยอะไรคุณสุเลย
    โธ่ คุณรี่ขายน้องเบจมุก medium ไปแล้วเหรอคะ แต่โอ๋ว่า size แล้วแต่คนชอบนะคะ ว่าเราเหมาะกับอะไร แต่ยังไงหนังนี้โซ่นี้ก็สวยบาดใจกินขาดอยู่แล้วค่ะ

เรื่อง หวงน้องเป๋า โอ๋ก็เป็นเอามากค่ะ เคยทำตาเขียวปัดใส่คุณสามีตอนเค้าเอารถเข็นห้างมาเฉียดน้องเป๋า สำรวจใหญ่เลยว่ามีอะไรเสียหายมั้ย สามีมองอย่างละเหี่ยใจเป็นประจำค่า 555 ก็เรารักของเราเนอะ แต่เค้าเห็นเราบ้ามาก เค้าก็เข้าใจนะ ไม่ทำใครเดือดร้อน เราเดือดร้อนของเราคนเดียว แต่มีความสุขอ่ะ 5555

โอ๋ก็เป็นบ่อย ที่เลือกเอาใช้ง่าย ไม่ต้องระวังมาก มาก่อนความสวยค่ะ เพราะถ้าสวยขึ้นหิ้ง ไม่ใช่นโยบายของโอ๋ค่ะ มันจะคุ้มถ้าเราได้ใช้มัน แต่ขอให้ทนๆ หน่อย แพงๆ อย่างนี้ก็อยากให้สวยนานๆ
    จริงๆ ที่ใช้ patent mini มา ก็ไม่คิดว่ามันบอบบางเลยนะคะ คือ ไม่ได้ใช้จนมันยุบอยู่แล้ว แถม quilt มันก็เล็กๆ นูนนิดหน่อยเอง แอบคิดว่าไม่น่ายุบง่าย ถ้ายุบบ้างก็ไม่น่าเกลียดเพราะมันก็ไม่ได้บวมเป่งอะไรอยู่แล้วค่ะ แถมเป็นรอยขูดขีดได้ยาก ส่วนสีนี่สวยบาดใจชนะเลิศอยู่แล้ว เหมาะกับใบเล็กๆ อย่าง mini ส่วนเรื่องหนังเหนียวหนึบ ยังไ่ม่เป็นนะคะ ด้านหลังฝากระเป๋าก็เป็นหนังแกะหนาทนเอาการอยู่ค่ะ เลยคิดว่าไม่ได้บอบบางมาก

มาถึง lady dior 555 ตอนแรกกั๊กๆ ไว้ค่ะ ไ่ม่กล้าเชียร์มากค่ะ เกรงใจ แต่ถ้าได้ซื้อไว้ ก็จะไม่อยากขายค่ะเพราะมันสวยจริงๆ ใช้ได้เรื่อยๆ

ข้อดีคือ lamb สีสวยค่ะ ทนทานพอสมควร ทรงน่ารัก สะพายหรือถือก็ได้ สวย หวาน หรูสะดุดตาแต่ไกล แอบจุด้วยค่ะ โอ๋ว่ามันจุพอๆ กับจัมโบ้ค่ะ แต่เบากว่าน้องโบ้เยอะค่ะ

ข้อเสียคือ ปากกระเป๋าแคบค่ะ แต่ถ้า lamb จะเปิดใช้ง่ายกว่า patent สรุปก็ไม่ได้ยากอะไรมาก โอ๋ไม่รูปซิปปิดเลยล่ะ ด้วยความที่ปากมันปิดอยู่แล้ว และกลัวซิปเก่าเร็ว อีกอย่างมันจุำก็จริง แต่อย่ายัดอะไรเข้าไปมากจนแน่นนะคะ น้องเป่าอาจบวม ทรงย้วยได้ค่ะ

dior มีซักใบ แล้วอาจติดใจนะคะคุณสุ เนอะคุณรี่เนอะ ^__^
    ถ้าไม่อยากซื้อแพงๆ ใน SBN มี second hand สวยๆ เรื่อยๆ อยู่นะคะ ราคา่ก่อนหน้านี้จะพอรับได้ค่ะ ประมาณ 7 หมื่นกว่าๆ
    Last edited by แม่ลูกสอง ก็สวยได้; 13-04-12 at 12:04.

sukiyaki is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname

กรี๊ดดดดด คุณรี่ >_<'' ช่วยห้ามเค้าไว้หน่อยค่ะ กิเลสมันมาทุกวันเลยค่ะ
    ทำไงดี
    Quote Originally Posted by rycool View Post

"anything is possible if you just believe"

marukojung's Avatar
    marukojung is offline Trusted Member Master Brandname
    marukojung's Bank Account
    • Bank Account 1: 045X7X5X9X
    • Bank Account 2: 149X1X3X2X

Blog Entries
    1

เอ ไม่อยากเข้าทู้นี้เลย อะค่ะ
    คุณสุ ช่างมาอัพเดทยั่วยุให้เกิดกิเลสได้ตลอด แต่ก้อว่าไม่ได้ นะค่ะ
    ก้อเพราะหัวใจเรามานอ่อนเเอ เอง 555 ++

ในที่สุด..เราก้อตามหากันจนเจออ**~
    Like แม่ลูกสอง ก็สวยได้ ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

555 คุณเอก็

มา update เพิ่ม มาดูอีกที สี copper ที่จะออกเป็นหนังแกะค่ะ
    ดูจาก list ไม่แน่ใจว่า จะมีเป็น caviar หรือเปล่านะคะ ยังไง
    รอดูกันอีกทีจ้า

4wonders is offline Citizen Member Newbie Brandname

แอบเล็งใบนี้ไว้ตั้งนานแล้ว แต่ยังไม่เห็นมีใครได้มาเลยคะ
    ไม่ทราบพี่ๆ พอจะรู้ไหมคะ ว่า น้อง halfmoon สีชมพูนี้ จะคลอดไหมคะ

Page 12 of 12 FirstFirst ... 2101112
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ