Paris มี Brandname outlet ไม๊ค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4
    ploy is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Paris มี Brandname outlet ไม๊ค่ะ

ใครรู้บ้างคะ รบกวนด้วยค่า

babyfish is offline Trusted Member Brandname Fan
    babyfish's Bank Account
    • Bank Account 1: 196X6X7X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default RE: Paris มี Brandname outlet ไม๊ค่ะ

เรารู้อยู๋ 2 ที่คะ
    ที่นึงอยู่ก่อนถึง euro disney เปนเหมือนหมู่บ้านแต่จำชื่อไม่ได้แล้ว นั่ง rer สายเดียวกันไป disney ได้คะ แต่เราว่าค่อยข้างเลกเลกน้อย เราไปแล้วไม่ค่อยได้อะไร..

อีกที่นึงอยู่ที่เมือง troyes ขับรถจาก paris ไปประมาณชั่วโมงครึ่ง อันนี้แหล่งใหญ่มากคะ เดินทั้งวันยังไม่หมดเลย ชอบที่นี่มากๆ ^^

เราชอบที่ๆ 2 มากกว่า ของเยอะกว่า มีให้เลือกมากกว่าทั้งแบรนด์และแบบ
    เคยได้ overcoat versace มาแค่ตัวละ 35 ยูโรเอง

ning is offline Registered Member Brandname Fan

Default RE: Paris มี Brandname outlet ไม๊ค่ะ

ยังไม่เคยไปที่ที่ 2 ที่คุณ babyfish แนะนำ แต่เคยไปที่แรกมาแล้วชื่อประมาณนี้ค่ะ val de europe ทางไปก้อแบบที่คุณ babyfish บอกค่ะ ก้อกว้างๆ แต่ของก้อยังราคาค่อนข้างแพงอยู่นะ แต่ไม่ค่อยตกรุ่นเท่าไหร่ มีหลายยี่ห้อ แต่รุ่นที่ฮิตๆ ในบางยี่ห้อจะไม่มีค่ะ เช่น longchamp รุ่นที่คนชอบซื้อจะไม่มีจ้า แต่เราเคยแนะนำในกระทู้เก่าๆ ไปแล้ว ลองดูนะ (http://www.siambrandname.com/modules...ewtopic&t=1331 , เราซื้อกับพี่จิตจ้ะพี่เค้าน่ารักดี) แต่มีไม่หลายแบรนด์เหมือน outlet นะ ก้อถ้ามีเวลาว่างลองไปทั้ง 2 ที่เลยก้อดีจ้า

MB is offline Registered Member Brandname Fan

ที่ฝรั่งเศสไม่ทราบเลยค่ะ (พอไปก็ชะแว๊ปเข้าร้าน LV ก่อน เลยไม่ทันได้ไปไหน) รู้แต่ว่าอิตาลีมี outlet ทั้งของกุ๊ชชี่และพราด้าค่ะ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ