Lesportsac  
ถุงลายสก๊อตน้ำเงินแดง
Size: 42x32x14cm
350 Bahts >>Special Price 320 Baht

Roberta di Camerino Scarf

Size: H 148 x W 21 cm

349 Bahts >>Special Price 250 Baht

ผ้าสำหรับตกแต่งกระเป๋า ใช้แทนเข็มขัด ผ้าคาดผม ผ้าพันคอเก๋ๆ ค่ะ มี 2 สี ชมพู และ ขาวค่ะ

LANVIN en Bleu  Pouch

299 Bahts>>> Spacial Price 250 Bahts

กลับใช้ได้ 2 ด้านค่ะ

JILL by JILLSTUART

Size: W30xH21xD11cm

Material:Nylon

250 Bahts

TOTE BAG JiLL by JiLLSTUART Flower Print SWEET!!

ลายดอกไม้แบบหวานๆ กับสไตล์แบรนด์ Jill Stuart ใบขนาดย่อมๆ สีสันเหมาะกับอากาศร้อนๆ ของบ้านเราค่ะ

Annasui Kira Kira

Size Bag : W29xH26xD10cm

Size ถุง : W22xH18xD7cm

Material: PU

490 Bahts>>Special Price 330 Baht

กระเป๋าถือขนาดกระทัดรัด ตามชื่อรุ่น (Kira Kira) ที่มีความหมายว่า มีประกายแวววาวระยิบระยับค่ะ  ถุงผ้าหูรูดด้านในโทนสีม่วง ซึ่งเป็นสีต้นฉบับของแบรนด์นี้ค่ะ

KITSON SET Black-Gold กระจกพกพามาพร้อมกับกระเป๋าใส่

แบรนด์สุดฮิตจากญี่ปุ่นค่ะ เซ็ตกระเป๋าปักเลื่อมทองทั้งใบ มีลามิเนตใสเคลือบอีกชั้น ขอบกระเป๋าหุ้มด้วยหนังสีทอง ด้านในกระเป๋าบุผ้าสีดำค่ะ สำหรับใส่กระจกพกพาสะดวกมาพร้อมกระจกสีดำ โลโก้สีทอง

450 Bahts >>Special Price 350 Baht

Daisy Marc Jacobs
Description: Size20x11cm,11.5x8cm
Material: PU
499 Bahts>>Special Price 390 Baht

Cher ECO Bag

Size: 35x28cm

290 Bahts>>Special Price 250 Baht

Super Hot!! Brand “CHER” in JAPAN>> ECO BAG

แบรนด์สุดฮิตในญี่ปุ่นค่ะ เป็นยี่ห้อฮิต อันดับต้นๆ เลยทีเดียว ได้รับความนิยมมากค่ะ ใบใหญ่ ใส่ของเต็มที่ค่ะ

Guarantee ความ HoT & HIT >,<

Cher Bag

Size: 35x20x15 cm

200 Bahts

รุ่นนี้ผิดพลาดจากการผลิต มีตำหนิเล็กน้อยค่ะ โดยจะเป็นรอยจากการที่สี Print ยังไม่แห้งดี ทำให้เปื้อนบางส่วนค่ะ แต่ถ้าไม่สังเกตก็จะไม่สะดุดตานะคะ สามารถใช้ได้ปกติ ซักได้ค่ะ

ขอขอบคุณทาง SBN สำหรับพื้นที่แห่งนี้ค่ะ