โทร.083-9971225

ฝากอีกห้องด้วยค่ะ sbn town
ตัวอย่างอีกห้องค่ะ ตามมาน่ะค่ะ

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=125992

1.เสื้อชีฟองจากsiam รอบอก 32-34 ยาวประมาณ 23 ได้มาในนี้ไ่ม่ได้ใส่ค่ะ350.-
ลดไปเล้ยยย ส่งต่อถูกๆ 250.-ลดไปเล้ยยย

รูปแม่ค้าท่านเดิมค่ะ ด้านหน้าด้านหลังกิฟเก๋ค่ะ

ภาพแม่ค้าถ่ายเองค่ะ

2.
เดรสลายทางแดงสลับขาว cps ไซค L ได้มาในนนี้ค่ะ ลองเฉยๆ ใส่แล้วรู้สึกว่าตัวเองกลมๆ คะ ตัวไม่ใหญี่มากน่ะค่ะ ไซค์ s m สามารถใส่ได้สบายๆสภาพ90อัพค่ะ สีสดไม่มีซีดไม่มีตำหนิ ขออนุญาติยืมภาพเจ้าของเดิมก่อนน่ะค่ะ เด่วถ่ายมาหั้ยดูช่วงเย็นๆค่ะ รอบอก 32-34 สะโพก35-37 ยาวประมาณ32 ส่งต่อ490.-

ด้านหลังเป็นซิปสวยๆค่ะ

3.เสื้อ
FLYNOW ไซค์ S ตัวนี้ใส่ครั้งนึง ด้านหน้าสีครีม แขนกิ๊ฟเก๋ ด้านนึงสีเหลืองอ่อน อีกด้านสีครีม ด้านหลังเสื้อสีเขียว สวยน่ารักผ้าดี (มีตำหนินิดนึงค่ะตรงช่วงคอ
ด้านหน้านิดเดียว ในภาพยับเพราะเพิ่งซักเสร็จไม่ได้รีดน่ะค่ะ ส่งต่อ 350.- sales sales sales 300.-ลดไปอีก250.-

ตำหนินิดนึงค่ะ

4.เสื้อFLYNOW ไซค์ L ตัวนี้ของใหม่ ป้ายตัดทิ้งไปแล้ว แต่ตัวไม่ใหญ่ มากไซคื พอๆกับ ไซคื S ตัวบนค่ะ สีชมพูอ่อน ด้านหลังตัดสีน้ำตาล ปล่อยต่อแบบของใหม่ค่ะ 450.-sales sales sales 450.-ลดไปเล้ย...sales sales sales390.- NeW

5.เสื้อแขนกุดzara ตัวยาว สีเขียวสดใส ไซค์ M รอบอก 32-34 ยาวประมาณ28 ปล่อยต่อ290.-
soldout

สกรีนสวยๆน่ารักๆค่ะ

รูปแม่ค้าเดิมค่ะ

6. เสื้อยืด flynow size36 เทียบเท่าm รอบอก32-35 ยาวประมาณ23 ดีไซค์สวย ปักคล้ายดอกไม้ที่หน้าอกสวยๆค่ะ ส่งต่อ 450.-
ลดไปเล้ย...sales sales sales390.-

7.เสื้อ flynow ลูกไม้สีชมพูอ่อน น่ารักได้มาในนี้ไม่มีโอกาศใส่สภาำพเหมือนใหม่ ไซค์ 10 ใส่กับเอวสูงน่ารัก ค่ะ หรือขาสั้นก้อได้ค่ะ
รอบอก32-34 ยาว24 ส่งต่อ500.-
ลดไปเล้ย...sales sales sales450.-ตัวนี้ไม่เคยใส่ค่ะ ได้มาในนี้ ค่ะ

8.เสื้อยืด soda สีครีมกับ น้ำตาล รอบอก32-34 ยาวประมาณ 25 ผ่าข้างทั้งสองตัว สีน้ำตาลไม่มีตำหนิ สีครีมมีตำหนิที่แขนข้างขวา อยุ่รูนึงขาดนิดนึงค่ะ

สีน้ำตาลส่งต่อ
สีน้ำตาล soldout

เหลือสีครีมค่ะ

soldout

9.เดรสเกาหลีใหม่ป้ายห้อย ชีฟองสีขาวออฟไว์ รอบอก 32-34 ช่วงเอวสม๊อค ยืดๆน่ารัก ไม่แน่นรับรอง สะโพกฟรี ยาว38 มีซัปในพร้อม มันน่ารักเกินไม่เหมาะกับแม่ค้าซื้อมาแพงส่งต่อไม่แพงแถมป้ายห้อย 690.-
ลดไปเล้ย...sales sales sales590.-ลดอีก490.-NEW

10. เดรสจากสยามสีขาวออฟไวท์ได้มาในนี้ไม่มีโอกาศใส่เลย เก๋ตรงชายกระโปรงอัดจีบพีทน่ารัก มีน้ำหนัก รอบอก32-34 สะโพกฟรี ยาว33
ส่่งต่อ 450.-ลดไปเล้ย...sales sales sales390.-

ชายน่ารักๆมากๆคะ

ใส่แล้วน่ารักแบบนางแบบเลยค่ะ

11.เดรสซื้อจากญี่ปุ่น ผ้าป่านนิ่มมากๆ ใหม่ค่ะ ขาย 500 saleeeee 400ขอยืมภาพก่อน เด่วถ่ายหั้ยค่ะพอดีเพิ่งได้มาแต่เราใส่แล้วพอดีเกินไป เสียดาย ชุดน่ารัก สีเขียวเข้ม เหมาะสำหรับสาว ไซค์ S และ M รอบอก 32-33 สะโพก36-37 ยาวประมาณ 30 ค่ะ Soldout

12.กางเกง Origano size L เอว บน ประมาณ 28 สะโพก 35-37 ยาวสี่ห้าส่วนค่ะ สีครีม ไซค์เดียวกัน ไซค์ L ได้มาในนี้ค่ะ ปล่อยเพราะเราใส่มะขึ้นค่ะ แค่ลองเฉยๆ ใส่แล้วดูไฮโซดีค่ะ พอดีเปนคนก้นใหญ่ไปหน่อยอ่าค่ะเลยต้องจำปล่อยไป ขอปล่อยเท่าเดิมถูกมากค่ะ 500.- ส่งฟรีหั้ยค่ะ (งดต่อ) ขออนุญาติยืมรูปแม่ค้าเิดิมก่อนน่ะค่ะ เด่วถ่ายหั้ยใหม่อีกแป๊ ยปน่ะค่ะ
Soldout

นี่ภาพแม่ค้าเดิมค่ะ

นี่เราถ่ายเองหมาดๆค่ะ พร้อมป้ายชื่อค่ะ

ไซค์L ทั้งสองตัว คนไซค์ M สามารถใส่ได้้้เพราะตัวไม่ใหญ่มาก

13. เดรสginatricot size 36 รอบอก 32-34 สะโพกฟรี ยาวประมาณ37 มีซัปในค่ะ ไม่ได้ใส่เลยสภาพ 90 อัพ ขาย 1000 สภาพเหมือนใหม่เลยจร้า ลดไปเลย 700.-
Sale sale sale 500.-

เครดิตภาพเจ้าของเดิมค่ะ

อันนี้แม่ค้าถ่ายเองอาจไม่สวยแต่ของจริงสวยๆมากๆค่ะ สภาพเหมือนใหม่ค่ะ

14.เดรสผ้าไหมสีส้ม แบบชมพู่ ได้มาในนี้ค่ะ รอบอก 32-33 สะโพกฟรี ยาว 38 ได้มาในนี้ ตำหนิตามภาพที่แม่ค้าท่านเดิมถ่ายไว้น่ะค่ะ แต่แม่ค้าจะถ่ายหั้ยดูเพื่อยืนยันว่ามีสินค้าอยู่จริงค่ะ ชุดนี้แม่ค้าท่านเดิมซื้อมาประมาณสองพันกว่าค่ะจำไม่ได้ว่าเท่าไหร่อ่าค่ะ ได้มา 500 ไม่ได้ใส่เลย เพราะไม่ได้ไปไหนเลยช่วงนี้ ปล่อยต่อเลย 400.-
soldout

นี่ภาพถ่ายเองจร้า อาจยับหน่อยเพราะเอาไปซักแล้วยังไม่ได้รีดค่ะ

ภาพยับหน่อยเพราะไม่่ได้รีดค่ะ

นี่ภาพจากแม่ค้าท่านเดิมที่ขายค่ะ พร้อมตำหนิ

ตรงแขนค่ะเกิดจากรอยรีดค่ะ

ชมพูใส่ค่ะ

15.เสื้อเชิ๊ต portland sizeL ได้มาในนี้ไม่ได้เลยค่ะุ รอบอก 32-35 ยาว 26 ปล่อย 350.-Sale sale sale 250.-

16.GREY HOUND สีขาวอีกตัวได้มาในนี้จร้า ได้มา 950.-พอดีได้มาแล้วมาเจอตำหนิตรงกระเป๋าหลังขาดไปนิดนุงตั้งแต่ได้มาแล้ว เลยโทรไปหาแม่ค้าที่ขาย แม่ค้าเลย ลดราคาหั้ยอีก 200.- หั้ยไปเย้บเองอ่าจร้าเนื่องจากตกลงกันได้ค่ะ แต่เรายังไม่ได้ไปเย้บเลย ขอปล่อยก่อน ดูตามภาพน่ะค่ะตำหนิด้าน หลังเป๋าขาดนิดเดียว
ปล่อยไปเลย ลดราคาจากเดิม 950-200.-(ราคาที่แม่ค้าคืนหั้ยอีกสองร้อย) เหลือ ขายราคาไมแพงค่ะ แต่ต้องไปเย้บเป๋าติดเองน่ะค่ะเพราะเราไม่มีเวลาไปเย็บเลยปล่อยเหมือนได้มา แต่ราคาที่แม่ค้าเก่าคืนหั้ยอีกสองร้อยเป้น 750.- ไปเลยจร้า /
เอววัดได้ 30 สะโพกฟรี ตัวนี้จะทรงคล้ายเกงขี้ม้า ขาเดฟน่ะค่ะ ยาว36 โอนวันี้เอาไปเลย 650.กางเกงโอนวันนี้ ลดไปเลยขี้เกียจเก็บ
Sale sale sale 500.-

ตำหนิขาดนิดเดียวนี่จร้า เย็บมือก้อได้น่ะค่ะ

นี่ภาพเจ้าของเดิมค่ะ

17. เกงยึีนส์สีเทาฟอกสวยๆ hassไซค์ M เอว28-30 สะโพก36-38 ยาว40 ยืดได้เยอะ ซื้อมา้เกือบพัน เก้าร้อยกว่้าบาทค่ะ ใส่ทีเดียว แล้วอ้วนใส่ไม่ได้ ปล่อย650.-
Sale sale sale 550.-

18.กา้เกงทรงฮาเร็ม ของFLYNOW ไซค์8 เอว28-29 สะโพก ฟรี ยาว31ครึ่ง เอวแม่ค้าไปเอาออกได้มาเพิ่มอีก1 นิ้ว ค่ะ ก้อได้เอวประมาณ28-29 เพราะอยากได้ แต่ป้ายติดไซค์ 8 ค่ะ ตัวนี้ชอบมากใส่ไปทีนุง เพราะชอบทรงและผ้าไหมลายสวยๆเงาๆ ปล่อยเพราะยัดไม่เข้าอ้วนขึ้น 650.- งดต่อน้า สวยจริงๆ (รูปนี้ตอนสาดแฟต)
Sale sale sale 550.-

ด้านหลังจะเห็นที่แม่ค้าต่อเอวมาสีดำประมาณ1 นิ้วค่ะ ไม่น่าเกลียดรับรอง

ด้านหน้าค่ะ มีกระเป๋าข้าง และกระเป๋าหลังน่ะค่ะ (สีจริงจะคล้ายภาพนี้ค่ะ) สวยดูดีค่ะ

19.ยีนส์ ไม่ยืด ของ ESP JEANE สีเทา ทรงเดฟ วัดเอวได้ 28-30 สะโพก35-36 ยาว33 (ผ้าไม่ยืดน่ะค่ะ) สีเทาเท่ห์ๆค่ะ คอนเฟริมว่า ของจริงสวยกว่าในภาพค่ะ สีเทาเข้มหน่อยเหมือนในภาพน่ะค่ะ 450.-
Sale sale sale 350.-

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

สนใจ cf โทรก้อได้น่ะค่ะ แม่ค้าไม่ได้เฝ้าหน้าจอจร้า
โทร.083-9971225 ดาค่ะ

แม่ค้าหั้ยสิทธิท่านที่พร้อมโอนก่อนจร้า

++++++++++++++++++++++++++++++