PS : สินค้าที่ขายไปแล้วสามารถ PRE-ORDER ใหม่ได้ค่ะ
หรือถ้าต้องการหาตัวไหนสามารถสอบถามได้ค่ะ
^^

LM-METAL (BLACK) Mหูยาว - PRE-ORDER

รูปอาจจะไม่ชัดนะคะเพราะใช้กล้องมือถือถ่าย

ลูกค้าสามารถตรวจสินค้าในวันนัดรับได้จ้าา

+++++++++++

สินค้ามาถึงพร้อมส่งแล้วคะ ^^*
มีอย่างละใบเท่านั้นะคะ ช้าอด หมดจ้าา ... ต้องรอ PRE-ORDER เอานะค่ะ

-
รูปตัวจริงสินค้าบางส่วนคะ

- LM METAL ราคานี้งดต่อรองแล้วนะค่ะ....ถูกแล้วจิงๆจ้าา

LM METAL - CHOCO M[LONG] - SOLD KA

สามารถ PRE-ORDER สินค้าได้ึ้ค่ะ

LMMETAL - NAVY M[LONG] - 4300 @STOCK

-

LONGCHAMP-M LONG

CYCLEMEN-3600฿ @ 1

รูปสีจะออกม่วงๆหน่อยนะค่ะ ..
พยายามถ่ายแล้ว สีไม่ได้ดั่งใจซะที

++++++++++++++++++++

ตารางด้านล้างนี้เป็นสินค้าที่ต้อง PRE-Order ค่ะ เพราะต้องเดินทางไปเอา
ระยะเวลาในการับสินค้า 1-2 อาทิตย์คะ

ราคาหลังไมค์ได้เลยค๊า

++++++++++

HAPPY NEW YEAR 2012 ^^

ลูกค้าทุกท่านอ่านก่อนนะค่ะ *
กรุณาตรวจเช็คสินค้าให้แน่ใจก่อนท่านจะซื้อนะคะ

แต่ถ้าท่านตรวจสินค้าแล้ว เราจะไม่รับเปลี่ยนคืนนะค่ะ
ยกเว้นในกรณีที่ส่ง EMS แล้วสินค้าเราชำรุดหรือเสียหายคะ

แต่ถ้ามาตรวจเช็คเองแล้ว ทางเราถือว่าท่านได้ตัดสินใจแล้วนะคะ

Longchamp : มีทั้งไซส์ S , M , LIMITED ในราคาเบาๆมาขายคะ

ของเราเป็นของแท้ 100% นะค่ะ

ยินดีให้ลูกค้าตรวจสอบความมั่นใจได้ ไม่มีเงื่อนไขค่ะ

สามารถสอบถามได้ค่ะ ถ้ามีข้อสงสัย

-----------------------------------------
ด้านนี้สินค้าราคาพิเศษคะ......

Size M หูสั้น

1.Taupe-SOLD

2.Chardon-เทาอ่อน 3000฿ ค่ะ

3.Orange SOLD

2.Fushia - sOLD

7.Green Plam-SOLD KA

9.Lily - 3000฿ ค่ะ เรียบหวานน่ารัก

11.Black - 3000฿ คลาสสิคค่ะ

--------------------------------
M หูยาวค่ะ 3400 ฿ ค่ะ

5.Gris-เทาเข้ม 3400฿

6.BEIGE - สีเบจ (M หูยาว) 3400฿ คะ

-----------------------------------

สนใจสินค้าตัวไหนสอบถามได้นะค่ะ
ไม่รับCF เล่นๆนะค่ะ

สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนนะคะ
คุณลูกค้าตรวจดูสินค้าให้แน่นอนก่อนนะคะ !!!!

ลูกค้าท่านใดไม่สะดวกมารับเอง ส่งEMSได้นะคะ

ขอบคุณ @SBN ด้วยค่ะ