สนใจชิ้นไหนติดต่อ 089-9267052/ PM /tilapat@hotmail.com
กติกา1. ขอให้สิทธิ์คนพร้อมโอนก่อนนะคะ
2. จะจองสินค้าให้ไม่เกิน 1 วัน (เว้นแต่มีการตกลงกันก่อน)
3. CF แล้วกรุณาอย่า CC นะคะ
4. ขอไม่ตอบกระทู้ที่ต่อราคาแรงส์
5. เสื้อผ้าที่เป็น used ใช้ไม่เกิน1-2 ครั้งค่ะ เพราะฉะนั้นสภาพดีแน่นอนค่ะ
6. สินค้าราคาตั้งแต่ 250-2000 บาทส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ (ถ้าเกินกว่า 2000 บาทส่ง ems ให้ฟรีเลยค่ะ

new with tag versace for H&M T-shirt cruise szL 1750

used once time remixx dress สั้นไปงานแต่ สวยมากๆ paternดีมากค่ะ เหมือนที่แอรินใส่เล่นละครค่ะ szS-M 3550

New without tag seanda นางฟ้า scarf 2350

new kloset light bubble scarf พร้อมถุงผ้า 2200

used once time muchu's scraf summer lover (ไม่มีตำหนิค่ะ) 2750

used once time disaya โครเซเหลือง สวยมากค่ะ (ไม่มีตำหนิ) 900

used siam square jumpsuit แบบชมพู่ szL ใส่ครั้งเดียวค่ะ ไม่มีตำหนิ ตรงไหล่เป็นกระดุมหัวใจ น่ารักค่ะ 1450

NWT sleeping pills dress bodycon แบบชมพู่ szM 1650--rare item

new sleeping pills กระโปรง แบบชมพู่ szM (no tag) 1550--rare item

new without tag fairytale pants szM ตัวนี้น่ารักมากๆค่ะ กระดุมสวยงาม 800

used once time sretsis skirt kitty uk10 สีชมพู ทรงคล้ายนางแบบรูปด้านขวาค่ะ แต่เป็นลายแมว หายากแล้วนะคะ 2550

used once time milin top sz2 แบบก้อย มีตำหนิเปนรอยเข็มที่สาย (ตามรูป) เนื่องจากตอนแรกตั้งใจจะเก็บสายให้สั้น ตอนหลังก็ไปเลาะออกให้สายยาวเท่าเดิม แต่เวลาใส่ไม่เห็นนะคะ 2450

new without tag millin pants sz2 2650
แบบคุนเจนี่ แต่ไม่ใช่หนังนะคะ

used kloset ลายปลาวาฬ สีม่วง ใส่ครั้งเดียว ไม่มีตำหนิค่ะ szM 2850

used kloset dress แบบก้อย มีด้ายรัน 2 จุด ไม่มีผลกับการใช้งานค่ะ szL ขาดถูกๆที่ 1450used kloset

skirt szM (ใช้ครั้งเดียวค่ะ) ไม่มีตำหนิเลย สีจิงสดกว่าในรูปนะคะ 1850

used like new kloset pants uk8 1650

NWT topshop animal leopard uk 10 1990

New without tag topshop dress uk6 แบบชมพู่ สีเหลือง
195[/SIZE]
0
New with tag topshop dress uk12 แบบชมพู่ สีเหลือง 2050

used topshop crop uk8 ลายจุด ใส่คู่กับ กระโปรงยาวน่ารักม๊าก 800

new without tag เอี๊ยมกระโปรง สีเทา ผ้าและpattern ดีมากค่ะ szS 1000

new without tag senada กระโปรงข้างหลังยาว ข้างหน้าสั้น szM ลายดอกไม้ 1800

used senada pants ทรงบอลลูน ผ้าลื่น ลายดอกไม้ค่ะ szM 450

new without tag H&M shoe flat สีดำ sz36 650

NWT Queen P crop ขายยาว szM 1100

NWT Queen P skirt kitty szM 1250

new with tag queen P น่ารักมากๆค่ะ 1390 szM

new with tag dress Queen P scott szM 1590

new หมวกปักเลื่อมทอง เก๋มาก 450

new with tag กระโปรงปักเลื่อม chaps szM 550

used dress csp ตัวนี้ไม่มีตำหนิค่ะ szS
500

used dress esp szS ตัวนี้น่ารักมากๆ ใส่ทำไง หรือไปเที่ยวก็ได้ค่ะ ใส่ครั้งเดียวค่ะ
600

new without tag กางเกงเอวสูงสีเบจ จากเกาหลี เอว 28-30 650

used dress szS-M ตัวนี้เป็นกระโปรง กางเกงค่ะ สีน้ำเงิน เหมือนชมพู่ใส่ ทรงสวยมาก แม่ค้าเก็บไว้ใส่ตัวนึงค่ะ ไม่มีตำหนิค่ะ ใส่ครั้งเดียวเอง
1050

used jumpsuit จากสยาม ผ้านุ่มๆ สีเหลืองทองค่ะ ใส่วันสบายๆ szM
500

new dress จากสยาม ลายดอกไม้ พื้นชมพู หวานๆค่ะ szS 25
0

new dress จากญี่ปุ่น ลายจุด มีลูกไม้ตรงแขนเสื้อ freesize
190

new เสื้อ crop จากสยาม เก๋ๆ มีกระดุมตรงคอค่ะ สีชมพูพาสเทล szS-M
300

new กางเกงกระโปรงสีเขียมมิ้น จากเกาหลี szS เอวไม่เกิน 25
350

used dress จากสยาม ใส่ออกมาคุณหนูมากๆค่ะ มีโบว์ประดับตรงเอว szM
500

new รองเท้าสีเบจ, สีดำ sz36 (sz 35 ใส่ได้)
น่ารักมากๆค่ะ สไตล์นี้กำลังอินเลย ไม่มีกล่องนะคะ
650

SOLD OUT

new with tag vickteerut pants sz3 ผ้านิ่มมากๆค่ะ
new without tag versace for H&M dress sz38
used like new kloset love lace scarf
new without tag topshop petite forest red dress uk8
new with tag playsuit ว้าวเอว uk6 แบบพลอย
new with tag dress queen P szM
new with tag senada angel scarf
used esp jumpsuit szS
new with tag topshop ผ่าอก dress purple
used like new nataya by nataya skirt
new without tag hahahaha happy girl skirt
NWT sleeping pills skirt pleat maxi
NWT senada flamingo scarf
used like new srs banana dress
new without tag sleeping pills แบบชมพู่
new without tag jaspal crop
NWT senada angel scarf
NWT siamsquare dress เรยา
NWT topshop dress แบบเป้ย
used like new kloset dark bubble scarf
used like new senada angel scarf
used like new kloset pants กระดุมบ้าน
used like new sleeping pills dress
NWT sleeping pills dress ลายดอกไม้
used addidas shoe
used เสื้อหนัง
new without tag cc-oo แขนยาวปักเลื้อม
NWT T-shirt เกาหลี
NWT GGUB กระเป๋าสีเบจ
NWT นาฬิกาผ้าซาติน