พอดีเพิ่งไปญี่ปุ่น เลยสอยรองเท้า Native รุ่น Jefferson กลับมา 3 คู่กะจะฝากหลานๆแต่ใส่ไม่ได้กันเลย เลยเอามาปล่อยในนี้ ให้ราคาทุนเลยนะคะไม่ได้เอากำไร ขอปล่อยคู่ละ 1,500.- รวมส่ง EMS ให้ด้วยค่ะ ขอบอกว่าคุ้มมากๆๆๆ รองเท้าน่ารักสุดๆกะลังฮิต in trend สนใจ PM มาถามรายละเอียดต่างๆได้เลยนะคะ ของมีอยู่ในมืออยู่แล้วพร้อมส่งค่ะ

รายละเอียดรองเท้า Native นะคะ

รองเท้าแฟชั่น Native (เนทีฟ) แบรนด์จากประเทศแคนาดา ด้วยดีไซน์ที่แปลกใหม่สำหรับผู้ที่ชื่นชอบและคลั่งไคล้มนต์เสน่ห์ของรองเท้า สุดฮิปซึ่งได้รับรางวัลการออกแบบ ยอดเยี่ยมจากเวที The Red Dot Design Award ประเทศเยอรมนี

มีดีไซน์ที่ทันสมัยด้วยวัสดุพิเศษและกระบวนการผลิตเฉพาะตัว จึงทำให้ Native มีความแตกต่าง ด้วยน้ำหนักที่เบาทนทาน สวมใส่สบายกันน้ำและต่อต้านกลิ่นอับชื้นซึ่งเป็นคุณสมบัติพิเศษของ รองเท้าNative

ปล. ไม่มีกล่องให้นะคะ แต่รับรองของแท้แน่นอน ^^

1. สีกรมท่า SIZE 9 (M 9/W 11)

2. สีดำ SIZE 8 ค่ะ (M 8/W 10)

2. สีน้ำเงิน SIZE 6 ค่ะ (M 6/W