สะดวกติดต่อทาง 081-5447237 nuunim@yahoo.com นะคะ

อยากได้อะไรต่อรองมาได้ค่ะ งดต่อเล่นๆ CF แล้วหายก็ไม่เอานะคะ ซื้อแล้วไม่รับคืนค่ะ

นาฬิกา marc jacob

น่ารักมากค่ะ ของใหม่ อุปกรณ์์ครบทุกอย่าง ตัวเรือนมีพลาสติกหุ้มค่ะ ได้มาจาก duty free HongKong ค่ะ มีบิลให้ด้วย
กรอบเป็น Stainless steel ขนาด (ก)40 x (ย)40 x (ล)12 mm
สายข้อมือเป็น Plastic สลับกับ Resin สีขาว กว้างถึง 2 cm และยาวถึง 19 cm ปรับขนาดได้ค่ะ

ซื้อมา 7,500บาท ราคาขายในไทย ไม่ต่ำกว่า15,000 บาท เอาไปเลย 5,900 บาท [ขาย1เหลือ1]รับรองว่าได้ไปไม่ผิดหวังค่ะ พร้อมของแถมน่ารัก blossom bag สั่งทำมาค่ะ ส่ง ลงทะเบียนฟรี ค่ะ

ของแถมค่ะ สั่งทำมาหลายใบ ใบที่แถมเป็นใบเล็กสีดำ คุ้มมากๆ ไม่ใช่แบรนด์นะคะ เห็นเขารับทำน่ารักดีก็เลยสั่งมา ให้ลองเอาไปใช้กันค่ะ ไม่เคยใช่ค่ะให้ไปเลย (ถ้าสนใจกระเป๋า ขายให้ 900 บาท )

Zone Bag

Handmade Blossom Bag สีเทา
SIZE 13" x 13" สั่งมา 2,000 บาท ขายSOLD บาท ไม่เคยใช้ค่ะ

Zone LEVI'S
แต่ละตัวบอกรายละเอียดแล้วนะคะ บางตัวtagไม่อยู่แล้วนะคะ แต่รับรองของมีbrandทุกตัวแน่นอน
ตัวไหนจำbrandไม่ได้ก็จะบอกเอาไวัค่ะ ตัดสินใจก่อนซื้อเพราะซื้อแล้วไม่รับคืนค่ะ ต่อมาเลยค่ะแม่ค้าใจดี ไม่ซื้อไม่ว่า แต่CF แล้วอย่าCC นะจ๊ะ
ส่งลงทะเบียนให้ทุกตัวค่ะ

Levi's RedTab size 27
เป็นเอวต่ำค่ะ วัดแบบวางแนวราบ เอว33cm. ยาว 97cm. สะโพก 40cm.ขาย SOLDบาท

Levi's LadyStyle size 27
เป็นเอวต่ำค่ะ วัดแบบวางแนวราบ เอว34cm. ยาว 95cm. สะโพก 40cm.ขาย SOLDบาท

Zone Dress

Dress Classify (ม่วงลาย) size s
น่ารักมากๆ ใส่1ครั้ง เป็นผ้าลื่นๆ ใส่สบายค่ะ ยาววัดจากสาย 85cm. ขาย 900 บาท

Dress Elite by Bouton (น้ำเงิน) size s
น่ารักมากๆ ไม่เคยใส่ค่ะ เป็นผ้าอย่างดี สีน้ำเงินนะคะ ยาววัดจากสาย 87cm. ซื้อมาประมาณ2พันกว่า ขาย 1,500 บาท

Dress Haas (ชมพูม่วง) size s (no tag)
น่ารักมากๆ วัดแบบวางแนวราบ อก 32cm. ยาววัดจากสาย 92cm. ขาย 400 บาท

Dress Haas (โอรส) size s (no tag)
น่ารักมากๆ วัดแบบวางแนวราบ ยาว 91cm. ขาย 350 บาท

Dress ลายดอก จำbrandไม่ได้ค่ะ size s (no tag)
น่ารักมากๆ แถมเสื้อไหมพรมให้ด้วยค่ะ ยาว 91cm. ขาย500 บาท

Zone เสื้อผ้า ถ้าไม่ต่อซื้อ2แถม1กันไปเลยจ้า

กระโปรงสั้น CPS (ครีมลายดำ)size s
น่ารักมากๆ เป็นผ้าชีฟอง วัดแบบวางแนวราบ เอว34-40cm. ยาว 43cm. ขาย SOLDบาท

กระโปรงสั้น Lolita size s
เป็นเอวต่ำค่ะ วัดแบบวางแนวราบ เอว37cm. ยาว 38cm. ขาย SOLDบาท

กระโปรงสั้น edc size 32
ไม่เคยใส่ ซักแล้วค่ะ เป็นเอวต่ำค่ะ วัดแบบวางแนวราบ เอว35cm. ยาว 39cm. ขาย 450 บาท

กระโปรงสั้น 3ชั้น จำbrandไม่ได้ค่ะ size s (no tag)
น่ารักมากๆ เป็นเอวต่ำยืดได้ค่ะ ตรงชั้นๆเป็นผ้าชัฟอง วัดแบบวางแนวราบ เอว30-39cm. ยาว 34cm. ขาย 400 บาท

กระโปรงสั้น หลายชั้น จำbrandไม่ได้ค่ะ size s (no tag)
น่ารักมากๆ ผ้าชีฟองเป็นเอวต่ำค่ะ วัดแบบวางแนวราบ เอว36cm. ยาว 37cm. ขาย 400 บาท

กระโปรงกางเกง ลายดอกเล็กๆ จำbrandไม่ได้ค่ะ size s (no tag)
น่ารักมากๆ เป็นเอวต่ำค่ะ วัดแบบวางแนวราบ เอว33cm. ยาว 38cm. ขาย SOLDบาท

กระโปรงสั้น A II Z Career (ดำ) size 24
ใส่ทำงานสวยค่ะ เป็นผ้าเงา วัดแบบวางแนวราบ ยาว 45cm. ขาย 400 บาท

กระโปรงสั้น ESPADA (ดำเทา) size us2
ด้านหน้าเป็นจีบค่ะ วัดแบบวางแนวราบ เอว35cm. ยาว 41cm. ขาย 300 บาท

เสื้อ คล้องคอ (ดำ) size s
เป็นผ้าถักค่ะ น่ารักมาก ขาย350 บาท

เสื้อ Eclipse (ครีม) size s
ใส่ไปงานครั้งเดียว น่ารักมากๆ วัดแบบวางแนวราบ อก31cm. ยาววัดจากสาย 55cm. ซื้อมาเกือบ2พัน ขาย500 บาท

เสื้อ France Kitty (แดง) size s
ผ้านิ่มค่ะ ไม่เป็นขุย ใส่รับตรุษจีน ขาย300 บาท

Sold Zone