สนใจสินค้าชิ้นไหน PM. มาได้ค่ะ หรือ โทร 081-9492459 ค่ะ กระเป๋า USED สภาพดีทุกใบค่ะ รับรองได้ไป ไม่ผิดหวังค่ะ สนใจใบไหนต่อรองราคาได้ค่ะ ((ขออนุญาตให้สิทธิลูกค้าที่พร้อมโอนก่อนนะค่ะ))

NEW: กระเป๋า Coach รุ่นยอดฮิตลาย logo สีดำ ขอบหนังสีดำเงา อะไหล่เงิน มาพร้อมสายสะพายยาวสุดคุ้ม มาพร้อม Dust Bag + Care card เป็นสินค้า Shop นะค่ะ ได้มาใบสุดท้าย ตอนซื้อไม่เห็นค่ะ จะมีรอยเลอะด้านในกระเป๋าเล็กน้อย ตามรูปนะค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ เพราะอยู่ด้านใน รุ่นนี้ขายดีมากๆ ขายที่ 8,900 บาท ค่ะ

ค่ะ จะมีรอยเลอะด้านในกระเป๋าเล็กน้อย

NEW: Kate Spade Silicone Cover สำหรับ IPhone4/4S มาพร้อมกล่องค่ะ (( 2 รุ่นนี้ที่ Shop ไทย Sold out หมดแล้วค่ะ)) ขายที่ 1,750 บาท มี 2 สีค่ะ สีชมพู และ ม่วงค่ะ >>> ม่วง SOLD OUT เหลือแต่ Silicone สีชมพูลายจุดกับ HardShell Case พื้นขาวจุดดำค่ะ

มาเพิ่มอีก 1 ลาย Kate Spade HardShell Case ลายขาวจุดดำ ลายยอดฮิต น่ารักมากๆ ขายที่ 1,890 บาทค่ะ

USED like NEW: กระเป๋า Coach ลาย logo ทั้งใบ สีครีม ปักเลื่อมดอกไม้ รุ่นนี้น่ารักมากๆค่ะ เคยถือไป 2 ครั้งค่ะ มาพร้อมสายสะพายยาว + Dust Bag ไม่มีตำหนิใดๆชัดเจนคะ ตรงอะไหล่ทองมีรอยขนแมวเล็กน้อย สภาพโดยรวมใหม่มากๆค่ะ ขายที่ 5,900 บาท

NEW: Cath Kisdton ซองใส่ Ipod, กล้องดิจิตอล,โทรศัพท์มือถือ BB ,Iphone Gadget Case ลายสวยน่ารักมากๆ ใหม่ แท้ 100% มาพร้อมสายห้อยคอในชุด มี 4 ลายค่ะ ขายที่ 700 บาท NET รวมค่าจัดส่งแบบลงทะเบียนค่ะ((งดต่อรองค่ะ))

NEW: กระเป๋าใส่ดินสอหรือเครื่องสำอางค์ Ripcurl สีสวยหวานมากๆๆ ใหม่ แท้ 100% จาก Shop ค่ะ ขนาด กว้าง 8 นิ้ว สูง 3 นิ้ว หนา 2 นิ้ว เป็นหนังสังเคราะห์ค่ะ สีสวยหวานมากๆๆ มี 2 สีค่ะ สีฟ้าและสีชมพู ขายที่ 490 บาท รวมค่าจัดส่ง NET ((งดต่อรองค่ะ))

NEW: นาฬิกา Glam Rock Unisex ใส่ได้ทั้ง ช-ญ สายหนังแท้สีดำ Cover เป็นหนังแท้สีดำค่ะ อะไหล่เงิน หน้าปัด 46 MM. สวยมากๆๆ มาพร้อมกล่อง Glam Rock สุดหรู + ใบรับประกันค่ะ ราคาที่ Shop อยู่ที่ 40,000 ++ SALE 9,990 บาท งดต่อรองราคาค่ะ

Case Stainless steel with black shell cordovan cover Dial Color Pink mother of pearl with white border Strap Black shell cordovan Water Resistant 10 ATM/100 meters/330 feet

NEW: นาฬิกา Morgan มาใหม่ lot สุดท้ายค่ะ ไม่มีเข้ามาแล้วค่ะ SET สุดคุ้ม นาฬิกาสายซิลิโคลน หน้าปัดล้อมคริลตัล สวยมากๆ ขนาดหน้าปัด 3.7 ซม. มาพร้อมสายซิลิโคลนสำรองอีก 2 เส้น สีแดงและสีขาว ใบรับประกัน และ กล่อง หมดค่ะ

NEW:นาฬิกา Morgan SET สุดคุ้ม นาฬิกาหน้าปัดสี่เหลี่ยม กว้าง 2.1 ซม. สูง 3 ซม. สายหนังแท้สีน้ำตาลทอง สวยมากๆ มาพร้อมสายหนังสำรองอีก 2 เส้น สีเทาดำและสีดำลาย morgan +ใบรับประกัน+กล่องแข็งสีเขียวอ่อน (ไม่ใช่กล่อง Morgan นะค่ะ) หมดค่ะ

New: เดรส Topshop Size 8 ลายดอกไม้สีสวยหวานมากๆๆ ด้านหลังมีซิป สาวหวานๆที่ชอบลายดอกไม้ไม่ควรพลาดค่ะ ((ไม่มีป้ายห้อยนะค่ะ)) ซื้อมาเก็บอย่างเดียวค่ะ ไม่เคยใส่เลยค่ะ ขายที่ 1,590 บาท ค่ะ

รูปตอนใส่ค่ะ

NEW: เดรส H&M Size 34 ผ้าชีฟองสีดำลายดอกไม้หลากหลายสี สวยมากๆค่ะ ด้านหน้าเป็นตะขอเกี่ยวนะค่ะ คอระบายสวยหวานมากๆ ((ไม่มีป้ายห้อยนะค่ะ)) ซื้อมาเก็บอย่างเดียวค่ะ ไม่เคยใส่เลยค่ะ ขายที่ 1,590 บาท ค่ะ

รูปตอนใส่ค่ะ

USED like new: กระเป๋าสตางค์ Zippy Wallet สีชมพูเข้ม ลาย logo ทั้งใบ สภาพใหม่มากๆ แทบไม่มีร่องรอยการใช้เลยค่ะ อะไหล่ทองยังวิ๊งๆไม่มีตำหนิใดๆชัดเจน มีช่องใส่การ์ดเยอะค่ะ มีแต่ตัวกระเป๋า ขายที่ 3,900 บาท

USED like New : กระเป๋า Kipling City สีดำ สะพายข้าง สายปรับได้ค่ะ สภาพใหม่ค่ะ ด้านในสะอาดSize: กว้าง 37 CM สูง 21 CM. ฐานกว้าง 11 CM. ไม่มีตำหนิใดๆชัดเจนค่ะ ใช้น้อยมากๆ ซื้อมาราคาเกือบ 8,000 บาท ขายแล้วค่ะ

USED: กระเป๋า Chat Chat เป็นรุ่นหนังกลับ สวยมากๆค่ะ มีหนังกลับหลายสีเย็บต่อกัน ใบใหญ่ จุของได้เยอะ ขนาด สูง 30 CM. กว้าง 50 CM. มีกระดุมแม่เหล็กปิดกระเป๋า สภาพโดยรวมดีค่ะ มีตำหนิเล็กน้อยตามภาพด้านล่างค่ะ ขายที่ 1,200 บาท ค่ะ

ตำหนิเป็นรอยเลอะเล็กน้อย แต่อยู่ด้านหลังค่ะ

USED like New: กระเป๋า Juicy Couture รุ่นสุดหรู หนังเงาสีดำ ห้อยแหวนเพชรสีดำเม็ดใหญ่ สวยหรูมากๆๆ อะไหล่สีทองด้าน สภาพโดยรวมใหม่ค่ะ แต่จะมีตำหนิเล็กๆน้อยๆค่ะ อะไหล่ทองด้านที่หูจะมีรอยถลอกเล็กน้อยค่ะ แต่ถ้าไม่สังเกตก็ไม่เห็นค่ะ ด้านในสะอาดค่ะ ขนาด H 10” W 17” D 6 ” มาพร้อม Dust Bag ค่ะ ขายที่ 6,000 บาท ค่ะ

ด้านล่างกระเป๋าจะมีรอยเล็บข่วนบ้างนะค่ะ แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานเพราะอยู่ด้านล่างค่ะ

NEW: แว่นกันแดด Fossil กรอบสีดำ เลนท์สีดำ เลนท์สีดำ ขาแว่นเป็นลายดอกไม้สีทอง สวยมากๆๆ มาพร้อมป้ายห้อย ใบรับประกัน และ ถุงผ้า Fossil ค่ะ ราคาเต็มอยู่ที่ 59.90 ปอนด์ ได้ SALE มีตำหนิเล็กน้อยตามรูปด้านล่างค่ะ ขายที่ 1,000 บาท ค่ะ

มีรอยแยกตรงกลางตามรูปค่ะ แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ

NEW: แว่นกันแดด Forever 21 กรอบพลาสติกสีเทาดำใส และ กรอบสีดำ กัน UV Protection 100% เป็นสินค้า SALE จาก Shop ค่ะ มีแต่ตัวแว่นค่ะ แต่ละสีจะมีตำหนิเล็กน้อยค่ะ ตามรูปด้านล่างค่ะ ขายที่ 790 บาท NET รวมค่าจัดส่งค่ะ งดต่อรองราคาค่ะ
กรอบสีเทา

ขาแว่นตรงสีเงินมีจุดถลอกเล็กๆค่ะ

กรอบสีดำ >>> ขายแล้วค่ะ

USED like new กระเป๋า Kipling สีดำ สายปรับได้ ใหม่มากๆๆ เเคยใช้ไปครั้งเดียวค่ะ เก็บอย่างเดียวค่ะ ขนาด กว้าง 26 ซม. สูง 24 ซม. ฐานกว้าง 12 ซม. ขายแล้วค่ะ

NEW สร้อย Playboy สีทอง ห้อยตุ้งติ้ง Playboy ปรับสายได้ สวยมากๆๆ มาพร้อมกล่อง Playboy ขายที่ 1,290 บาท
NEW ลร้อย Playboy สีเงิน ห้อยจี้หัวใจและPlayboy ประดับคริลตัล สวยมากๆๆ มาพร้อมกล่อง Playboy ขายที่ xxxx บาท สีเงินเหลืออันสุดท้ายค่ะ มีแต่จี้อย่างเดียวนะค่ะ เอาจี้ไปห้อยกับสร้อยที่มีอยู่ก็ได้ค่ะ จี้หัวใจพร้อมกล่อง PB ขายที่ 590 บาท ค่ะ

NEW:นาฬิกา Playboy หน้าปัดสีเงินน่ารักมากๆๆ สายหนังสีขาว ขนาดหน้าปัด 3.6 ซม. มาพร้อมกล่องและใบรับประกันสินค้า ขายที่ 1,990 บาท ค่ะ

USED แว่นกันแดดยี่ห้อ Mikey London กัน UV 100% ขาแว่นเป็นรูปหัวใจสีเงิน เหมือน แบรนด์ Hi-end เลยค่ะ สวยมากๆๆ ค่ะ ใส่น้อยมากๆๆ จะมีตำหนิเล็กน้อยค่ะ คือ มีรอยขนแมวบางๆที่กรอบแว่นตรงกลาง(ช่วงจมูก) ค่ะ มาพร้อมกล่องแว่นสุด Hiso และ ผ้าเช็ดเลนท์ค่ะ ขายที่ 1,ุ500 บาท

USED กระเป๋ากำมะหยี่คล้ายหนังกลับสีดำ ห้อยดอกไม้ 2 ดอก น่ารักมากๆๆๆ สายปรับได้ ขนาด กว้าง 34 CM. สูง 24.5 CM. ฐานกว้าง 10 CM. ไม่มีตำหนิที่ชัดเจนใดๆๆ เป็นของ HK. ค่ะ ขายที่ 400 บาท

ขอบคุณ SBN ค่ะ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
SOLD OUT ขอบคุณลูกค้าทุกท่านและขอบคุณพื้นที่ดีๆของ SBN ค่ะ

NEW: กระเป๋า ฺBaby Phat Shopping Bag เป็นผ้าดำคล้ายผ้าของกระเป๋า Prada ค่ะ กระเป๋าเป็นสีดำทอง มีตัวกระดุมแม่เหล็กติดด้านใน 2 อัน size: L 41.5 H 24 D 10 เป็นสินค้า SALE ตำหนิเล็กน้อยค่ะ ดูรูปแมวจะมีรอยเล็บขูดค่ะ แต่สีไม่ถลอกค่ะ ขอบกระเป๋าจะมีรอยจุดเกิดจากการกดทับเล็กน้อยค่ะ และ ที่ฐานด้านล่างจะมีรอยเล็บขูดค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ มาพร้อมป้ายห้อยยี่ห้อค่ะ ราคาเต็มแพงมากค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: เดรส Miss Selfridge ไหล่เดี่ยวลายดาวสีฟ้าเทา Size 8 สวยน่ารักมากๆค่ะ ด้านข้างเป็นซิปค่ะ ((ไม่มีป้ายห้อยนะค่ะ)) ซื้อมาเก็บอย่างเดียวค่ะ ไม่เคยใส่เลยค่ะ ขายแล้วค่ะ

New: แว่นกันแดด Rayban RB2140 1022/32 Size 50 รุ่น Limited Edition ขาด้านในเป็นลายดอกไม้สีสวยหวาน มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น ผ้าเช็ดเลนท์ และ ใบรับประกันค่ะ ที่ Shop ขาย 12,000 ++ ขายแล้วค่ะ

NEW: นาฬิกา Glam Rock ญ หน้าปัดโรมันสีขาว สาย Silicone สีดำ Cover เป็น Silicone สีดำ หน้าปัดเล็ก ขนาด 39 MM. เหมาะกับคนข้อมือเล็กค่ะ มาพร้อมอุปกรณ์ครบเซ็ตจาก Shop ค่ะ ราคาที่ Shop อยู่ที่ 40,000 ++ ขายแล้วค่ะ

NEW : กระเป๋า Guess Shopping Bag ผ้าซาตินสีฟ้า ขลิบหนังแตกๆสีเงิน กระเป๋าใบใหญ่จุของได้เยอะค่ะ ซื้อมายังไม่เคยใช้เลยค่ะ ยังมีป้ายห้อยอยู่เลยค่ะ พลาสติกที่สายยังไม่แกะเลยค่ะ แต่จะมีรอยเลอะตรงสายด้านหลังนิดนึงตามรูป และด้านในจะมีรอยหลุดของหนังออกไปเล็กน้อยค่ะแต่อยู่ด้านในของกระเป๋า มองไม่เห็นค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: แว่นกันแดด Baby Phat กรอบสีทอง เลนท์สีชาสวยหรูมากๆค่ะ สินค้ามีแต่ตัวแว่นนะค่ะ กรอบแว่นตรงกลางจะมีรอยถลอกเล็กน้อยค่ะ มองไม่ค่อยเห็นค่ะ แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ราคาที่ Shop 4,000 ++ ขายแล้วค่ะ
USED: นาฬิกา Coach สายหนังแท้สีดำ สภาพดีใช้น้อยค่ะ แต่หน้าปัดมีรอยขนแมวบ้าง ขนาดหน้าปัด 3.2 ซม. สายหนังยังไม่แตกค่ะ ยังใช้งานได้อีกนานค่ะ มาพร้อมกล่อง Coach + Service Book + Gurantee Card ขายแล้วค่ะ

NEW:กระเป๋าคล้องมือ Coach ลาย Logo สีเขียว สีสวยมากๆๆ มาพร้อมป้ายห้อยและถุงผ้าค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED กระเป๋า Kipling สีดำ สายสะพายปรับได้ สภาพดีมากๆๆๆ ใช้น้อยมากๆ ไม่มีตำหนิใดๆชัดเจน ด้านในสะอาดมาก
ขนาด กว้าง 8.5 นิ้ว สูง 10.5 นิ้ว ฐานกว้าง 2.5 นิ้ว มีแต่ตัวกระเป๋าค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED : กระเป๋าหนังแท้ทั้งใบ น่ารักมากๆๆ ค่ะ หูหิ้วเป็นไม้ ซื้อจาก HK. Size: กว้าง 6.5 นิ้ว สูง 6.5 นิ่ว ฐานกว้าง 6.5 นิ้ว ตั้งแต่ซื้อมาไม่เคยใช้เลยค่ะ เก็บอย่างเดียว จะมีตำหนิเล็กน้อยมากๆๆ คือ รอยเลอะกาวอยู่ 2 จุดค่ะ มีแต่ตัวกระเป๋านะค่ะ ขายที่ ขายแล้วค่ะ

NEW:นาฬิกา DKNY NY8160 สาย Stainless สีเงิน หน้าปัดประดับคริลตัลตรงตัวเลขค่ะ ขนาดหน้าปัด 3.5 ซม. มาพร้อมกล่องและใบรับประกันค่ะ ((แต่กล่อง DKNY ชำรุดนะค่ะ จะให้กล่องนาฬิกาอื่นไปอีกกล่องค่ะ)) แบรนด์นี้ราคาที่ Shop ไม่ต่ำกว่า 6,000 บาท ค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED like new กระเป๋า Coach Patchwork Hobo สี Off-white สภาพดีใหม่มากๆๆค่ะ ใช้น้อยมาก อะไหล่เงินเงาวิ้งๆ ตามมุมขอบไม่มีรอยใดๆๆ ด้านในสะอาดค่ะ ขนาด กว้าง 13 นิ้ว สูง 8 นิ้ว ถือเข้าได้กับทุกชุด มีแต่ตัวกระเป๋านะค่ะ ขายแล้วค่ะ
NEW: แว่น Rayban RB4126 สีฟ้า NEW Season เลนท์ไล่เฉด ใส่สวยมากๆๆๆ มาพร้อมกล่องกระดาษ กล่องแว่น ใบรับประกันและผ้าเช็ดแว่นค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: กระเป๋าสะพายใบใหญ่ ยี่ห้อ RABEANCO ขนาด สูง 40 CM. กว้าง 38 CM. ฐานกว้าง 17 CM. Design สวยค่ะ ตกแต่งด้วยหนังแท้สีเทากับดำค่ะ สวยมากๆ ใบใหญ่จุของได้เยอะค่ะ มีกระดุมแม่เหล็กปิดกระเป๋าค่ะ ซื้อมาเก็บ อย่างเดียวค่ะ ไม่เคยใช้เลยค่ะ สะพายแล้วจะเป็นทรงประมาณ LV Delightful ค่ะ มาพร้อม Dust Bag ขายแล้วค่ะ

USED กระเป๋า Kipling สีดำ สายสะพายปรับได้ สภาพดีมากๆๆๆ ใช้น้อยมากๆ ไม่มีตำหนิใดๆชัดเจน ด้านในสะอาดมาก
ขนาด กว้าง 8.5 นิ้ว สูง 10.5 นิ้ว ฐานกว้าง 2.5 นิ้ว มีแต่ตัวกระเป๋าค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED : กระเป๋าหนังแท้ทั้งใบ น่ารักมากๆๆ ค่ะ หูหิ้วเป็นไม้ ซื้อจาก HK. Size: กว้าง 6.5 นิ้ว สูง 6.5 นิ่ว ฐานกว้าง 6.5 นิ้ว ตั้งแต่ซื้อมาไม่เคยใช้เลยค่ะ เก็บอย่างเดียว จะมีตำหนิเล็กน้อยมากๆๆ คือ รอยเลอะกาวอยู่ 2 จุดค่ะ มีแต่ตัวกระเป๋านะค่ะ ขายที่ ขายแล้วค่ะ

USED กระเป๋า Coach รุ่นยอดฮิต ลาย logo สีดำ ขลิบหนังเงาสีดำสภาพดีค่ะ ใหม่มากค่ะ อะไหล่เงายังวิ้งๆค่ะ แต่จะมีตรงมุมกระเป๋าทั้ง 4 ด้าน จะมีรอยดำเล็กน้อยตามรูปค่ะ ด้านในสะอาดมาก ขนาด กว้าง 13 นิ้ว สูง 10 นิ้ว ฐานกว้าง 3.5 นิ้ว มีแต่ตัวกระเป๋านะค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW กระเป๋าคล้องข้อมือ Coach ลาย Logo สี off-white ลายน่ารักมากๆๆ เป็นรูปผึ้งกับดอกไม้ ด้านหลังก็มีดอกไม้อีกดอก ขนาดกว้าง 6 นิ้ว สูง 3.5 นิ้ว มาพร้อมกล่อง Coach ค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW แว่นกันแดด French Connection (FCUK) สีขาว แว่นทรงคล้าย Rayban Aviator ป้ายห้อย ทรงยอดฮิต กัน UV 100%ใส่สวยมากๆๆ มาพร้อมถุงผ้า French Connection สีดำ เป็นของใหม่ SALE จาก Shop ที่ UK.ค่ะ จะมีตำหนิจุดเล็กๆอยู่จุดเดียวค่ะ คือรอยถลอกจุดเล็กๆๆ นิดเดียวค่ะ ใส่แล้วก็มองไม่ค่อยเห็นค่ะ (ตามรูป) ขายแล้วค่ะ

NEW นาฬิกา Morgan สาย Stainless สีเงิน หน้าปัดประดับคริลตัล SALE ต่ำกว่าทุนค่ะ เป็นสินค้าใหม่ค่ะ แต่เป็นสินค้ามีตำหนิค่ะ คือ เพชรที่หน้าปัดจะเป็นสีเทาอ่อนๆประมาณ 9 เม็ดค่ะ นอกนั้นจะเป็นสีขาวค่ะ (ตามรูป) และหน้าปัดจะมีรอยขีดไม่ลึกประมาณ 1.3 ซม. ค่ะ ถ้าไม่สังเกตก็มองไม่เห็นค่ะ ขนาดหน้าปัดกว้าง 3.5 ซม. สูง 2.5 ซม. สายปรับได้ค่ะ มาพร้อมป้ายห้อย กล่อง และ ใบรับประกันสินค้าค่ะ ขายแล้วค่ะ

กระเป๋า Guess สีฟ้าผ้าทวิด สวยน่ารักมากๆๆ ค่ะ ใช้ไปครั้งเดียว สภาพเกือบ 100% อะไหล่ยังเงาวิ๊งอยู่เลยค่ะ แต่ตรงยี่ห้อ Guess จะมีรอยขนแมวเล็กน้อยค่ะ ด้านในสะอาดเอี่ยม ขนาด กว้าง 24 CM สูง 16.5 CM ฐานกว้าง 6.5 CM มีแต่ตัวกระเป๋านะค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: กระเป๋าหนังกลับสีดำ เป็นหนังแท้ แบบน่ารักมากๆๆๆ ถือแล้วไม่เหมือนใคร อะไหล่สีทอง ซื้อมาจาก HK. เก็บอย่างเดียว ไม่เคยใช้เลย ขนาด กว้าง 15.5 นิ้ว สูง 10 นิ้ว ฐานกว้าง 7.5 นิ้ว มีแต่ตัวกระเป๋า ขายแล้วค่ะ

USED กระเป๋าสะพาย MNG สีเงิน สายปรับได้ กระเป๋ามีรอยบ้างๆ นิดหน่อยค่ะ สะพาย ข้างได้ สภาพโดยรวมใหม่ค่ะ มีแต่ตัวกระเป๋านะค่ะ ขนาดกว้าง 9.5 นิ้ว สูง 10 นิ้ว ค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED กระเป๋า Kipling สีดำ ใหม่มากๆๆ สายปรับได้ Size: สูง 6.5 นิ้ว กว้าง 13 นิ้ว ฐานกว้าง 5.5 นิ้ว ไม่เคยใช้เลย ค่ะ เก็บอย่างเดียว ไม่มีตำหนิใดๆๆ มีแต่ตัวกระเป๋าค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED กระเป๋า Kipling ใหม่มากๆๆ ใช้น้อยมากๆๆ ส่วนใหญ่เก็บอย่างเดียวค่ะ สายปรับได้ Size: สูง 5.5 นิ้ว กว้าง 11 นิ้ว ฐานกว้าง 3.5 นิ้ว จะมีตำหนิเล็กน้อยตรงเข็มขัดปรับ สายจะมีรอย ถลอกๆค่ะ ตามรูปค่ะ มีแต่ตัวกระเป๋าค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED : กระเป๋า Guess ลายผ้าซาตินสีชมพู ตัดกับหนังเงาสี Off-White ใหม่มากๆๆๆ ใช้น้อยมาก ใครได้ไปไม่ผิดหวังค่ะ มาพร้อมถุงผ้า Guess ค่ะ ขนาด กว้าง 11 นิ้ว (ไม่รวมกระเป๋าด้านข้างอีกข้างละ 1 นิ้ว) สูง 6.5 นิ้ว ฐานกว้าง 5 นิ้ว ขายแล้วค่ะ

USED กระเป๋า Kipling ใบเล็ก รุ่น IF ใหม่มาก เคยใช้ไปครั้งเดียว แบบน่ารักมากๆๆ ค่ะ มีแต่ตัวกระเป๋านะค่ะ ขนาด กว้าง 12 นิ้ว สูง 6 นิ้ว ฐานกว้าง 3.5 นิ้ว ขายแล้วค่ะ

USED กระเป๋าถือ ESPRIT สีดำหนังนิ่ม ใบเล็กน่ารักมากๆๆค่ะ สภาพดีมาก ขนาด กว้าง 8 นิ้ว สูง 7 นิ้ว ฐาน 4.5 นิ้ว ขายแล้วค่ะ
New: กระเป๋าหนังแท้ทั้งใบสีดำ ยี่ห้อ Chat Chat อะไหล่ทอง (หนังคล้ายแบรนด์ MIU MIU ซึ่งราคาไม่ต่ำกว่า 40,000 บาทต่อใบค่ะ) จุของได้เยอะมากๆๆๆ แบบสวยเท่ห์มากๆๆ จะหิ้วหรือสะพายก็ได้ค่ะ มีสายสะพายยาวสีดำให้อีกเส้นค่ะ ขนาด กว้าง15.5 นิ้ว สูง 11 นิ้ว ฐานกว้าง 6 นิ้ว มาพร้อม Dust Bag ค่ะ ขายแล้วค่ะ

THANK YOU SBN Ka