HOT!! พร้อมส่งคร่า
ต่างหูขนนก
Forever 21 สวยมว๊ากกก
แบบคุณอั้มใส่ คู่สีดำสวยมาก สินค้ามาแต่ละแบบมาไม่กี่คู่เองนะจร้า
สาวๆ ไหนยังไม่มีไว้ครอบครองรีบ
CF เลยจร้า
ช้าหมดอดนะจ่ะ ตะเอง
!^^

อ่านกติกาเล็กน้อยนะจ๊ะ ^^
สนใจสั่งซื้อได้ทุกช่อง PM มาก็ได้ค่ะ หรือทาง Facebook , E-Mail , BB
CF แล้วกรุณาโอนเงินภายใน 2 วันนะคะ ถ้าหายหรือติดต่อไม่ได้ แม่ค้าให้สิทธิ์คนที่ CF ต่อเลยคะ
กรณีที่มีความจำเป็น ไม่สามารถโอนได้ แจ้งแม่ค้านิดนึงนร้า>> แม่ค้าใจดีจร้า ^^
CF แล้ว สามารถ CF ต่อได้นะจ๊ะ (ถ้าลูกค้าหาย แม่ค้าจะรีบแจ้งไปทันที)
แม่ค้ามีบัญชีกสิกร กับ กรุงเทพ 2 บัญชี เท่านั้น!!
สินค้าทุกชิ้น ส่งฟรีแบบลงทะเบียน จร้า

คู่นี้สวยมากค่ะ แบบที่อั้มใส่เลยจร้า ยาว12ซม. 570 Bath

คู่นี้สวยอลังการมาก มีคู่เดียวเท่านั้นจร้า ยาว20ซม.
>>>ให้สิทธิ์คนโอนก่อนค่ะ<<<590 Bath

ขนนกสีชมพู สวยอีกแล้ว วว ยาว15ซม. >>550 Bath

คู่นี้สวยกำลังเหมาะใส่ไปเรียนไม่เว่อร์ ยาว11ซม. >>450 Bath

ต่างหูขนนกสีส้มพีช ยาว 11 ซม. >>450 Bath

ต่างหูพู่ระย้าคล้ายๆที่คุณอั้มใส่ออกงาน
สวยเก๋ค่ะ รับรอง ยาว 15 ซม. >>450 Bath

**งดต่อรองสินค้านะคะ**

เนื่องจากสินค้าพรีออเดอร์ แบรนด์ Forever21 จึงมีค่าส่งส่งค่อยข้างเยอะ

ไม่ใช่ต่างหูที่ทำขาย hand made ทั่วๆไป เห็นใจแม่ค้าหน่อยนะจ๊ะ

Thank you shopping na ka.
-/\-

**ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนสินค
้า **
กรุณาตรวจสอบสินค้าให้ดีก่อ
นซื้อ สามารถสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้คะ

Le' Modish
ฝากกดกันเยอะๆ นะจ๊ะ !! ^^

Facebook ::http://www.facebook.com/pages/Le-Modish/354892157876208

E-Mail ::Le_modish@hotmail.com

Pin:: 27BB1790

ขอขอบคุณพื้นที่ดีๆ จาก SBN