กติกานิดนึง
1.CF แล้วกรุณาโอนภายใน 2 วัน ติดขัดแจ้งได้ค่ะ
2. CF ทาง 087-2-333-111 และ taresuchan@hotmail.com เท่านั้นนะค๊า สะดวกทางโทรศัพท์สุดค่ะ ทางอื่นจะตอบช้าหน่อยนะคะ
3.แม่ค้ามีบัญชีของ KBANK และ SCB สาขาในกทม.ค่ะ
4.ขอค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท และEMS 50 บาทค่ะ (ส่งของหลังจากแจ้งโอนไม่เกิน 2 วัน)
5.ไม่รับเปลี่ยนและคืนสินค้าค่ะ

1.KLOSET bookbank dark pixel ของใหม่ ขายแล้วค่ะ

2.กระเป๋า Paul's boutique Betty สีแดง น่ารักมากๆค่ะ ในเว็บนางแบบถือสีนี้เลยค่ะ ของใหม่ได้มาแล้วไม่ค่อยชอบค่ะ ตัดป้ายออกกลัวเรื่องภาษีค่ะ ขายราคาขาดทุนเลยค่ะ ขายแล้วค่ะ

3.เดรสลายขวางของ Esprit edc ไซส์ M อกก่อนยืด 29 นิ้ว ด้านหลังเป็นแถบยางยืด เอวมียางยืด ซักเก็บค่ะ ขายแล้วค่ะ

4.H&M Lace dress size M อกได้ถึง 34 นิ้ว ซักแล้วไม่เคยใส่ค่ะ ขายแล้วค่ะ

5.เดรส Dahong ใส่ 1 ครั้ง ใหม่ไม่มีตำหนิ ตัวนี้ขึ้นขายดีเลยนะคะ ใส่แล้วดูหุ่นดีมากค่ะ ขายแล้วค่ะ

6.เสื้อกล้าม MNG สีน้ำตาลกับสีแดงไซส์ M ตัวไม่ใหญ่นะคะ ของใหม่ ไม่เคยใส่ค่ะ เก็บอย่างเดียว ขายตัวละ 120 บาทรวมส่งค่ะ

7. ต่างหูขนนกของ DIVA น่ารักสุดๆค่ะ ซื้อมาเก็บค่ะ ป้าย 340 บาท ขายแล้วค่ะ ไม่มีตำหนินะคะ

8. Zara สายเดี่ยวลายดอกไซส์ L ตัวไม่ใหญ่นะคะ ด้านหลังเป็นยางยืดค่ะ ใส่ 1 ครั้ง ไม่มีตำหนิเลยค่ะขาย 250 บาทรวมส่ง

9. ชุดเครื่องประดับ Anna sui มีสร้อยคอ ต่างหู เป็นชุดเข้ากันค่ะ ตรงจี้สามารถถอดออกได้ น่ารักมากๆค่ะ ซื้อมาเก็ยไม่เคยใช้ค่ะ ขายแล้วค่ะ

10. กระโปรง LYN AROUND ไซส์ XS ลายกวางสีทอง ซื้อมาไม่ได้ใส่ค่ะ ใส่แล้วไม่เหมาะเลย ขอส่งต่อ ขายแล้วค่ะ

11. กางเกงกระโปรง LYN AROUND ด้านนอกเป็นกระโปรง ซับเป็นกางเกง ไซส์ S ขายแล้วค่ะ ซื้อมาไม่ได้ใส่ค่ะ

12. กระโปรง FQ&L ไซส์ S ใส่ 1 ครั้ง น่ารักมากๆค่ะ เหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ ขายถูกๆ 590 บาทรวมส่งค่ะ

13.กระโปรง Blooming ลายดอกกุหลาบหวานๆ ใส่ 1 ครั้ง ใหม่ไม่มีตำหนิ ขาย 590 บาทรวมส่ง

14. เสื้อ F21 ไซส์ S ใส่ 1 ครั้ง ใหม่ไม่มีตำหนิ ขายแล้วค่ะ รวมส่ง

15.เสื้อ ZARA ไซส์ M ใส่ 1 ครั้ง ทรงหลวมๆ ไม่มีตำหนิ ขาย 490 บาทรวมส่ง

16. ผ้าพันคอ SRETSIS ของใหม่ตัดป้ายแล้ว แต่มีป้ายให้ ป้าย2500 บาท ขายแล้วค่ะ ลายนี้สวยหวานน่ารักมากๆค่ะ

17.Melissa Vivien Westwood รองเท้าสีเทาพิมพ์ลายโลโก้ ไซส์ 38 ใส่ไป 1 ครั้ง สภาพใหม่ขายแล้วค่ะ

18. Melissa Vivien Westwood รองเท้าสีดำไซส์ 38 ใส่ไป 1 ครั้ง สภาพใหม่ค่ะ ขายแล้วค่ะ

19. กระโปรง LYN AROUND ไซส์ S คอลเลคชั่นใหม่ล่าสุดชนช๊อปค่ะ ของใหม่แกะป้ายค่ะ ป้าย 1590 บาท ขาย 950 บาทรวมส่งค่ะ

20. ผ้าพันคอดอทชมพู ล๊อตเซลล์ตัดป้าย ของใหม่ ไม่มีตำหนิ ขาย 1250 บาทรวมส่งลงทะเบียน ไม่มีถุงผ้านะคะ

ขอบคุณค่ะ