CF ผ่าน pm เท่านั้นนะคะ ไม่สะดวกโทรค่ะ ชิ้นไหน CF แล้ว CF ต่อได้นะคะ
ให้สิทธิคนที่พร้อมโอนนะคะ แม่ค้ามี kbank/scb ราคารวมส่งลงทะเบียนนะคะ

*เดรส Flynow III สีสดใส size s แต่ให้ช้อปเก็บอกเข้าเป็น 32 นิ้ว ยาว 23 นิ้วค่ะ ใส่น้อยสภาพดีมาก ขาย 2900-

*รองเท้า Steve Maiden size 6 ยาว 23 cm. โบว์ติดคริสตัล ใส่ไปงานครั้งเดียว น่ารักมากๆ ราคาเต็ม 7500 ขาย 3000 ค่ะ

*กระเป๋าสีเงินอมทอง Mosstories สภาพดีค่ะ ขาย 1500

*Jumpsuit Bubble สีอ่อน size s ใส่ครั้งเดียว สภาพดีไม่มีตำหนิ ขาย 3000-

*Sretsis Midnight Tierd Dress สีฟ้าอ่อน size us2 ใส่ไปงานครั้งเดียว สภาพดีมากค่ะ ซื้อมา 7900- ขาย 5000- ค่ะ

*คาดิแกนซื้อจากเกาหลี ใส่แล้วอุ่นค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ ขาย 600-

*กระโปรง Topshop สีฟ้าเทอควอยซ์ size us2 ใส่น้อย สภาพดีมากค่ะ ขาย 1750-

*สร้อยคอ Disaya เต่าทอง ใช้น้อยสภาพดีค่ะ พร้อมกล่องและถุงผ้า ขาย 2950-

*เสื้อ Disaya ลายหมู่ดาวสีฟ้า size us2 สภาพดีค่ะ ขาย 2950-

*รองเท้าส้นสูง Playhound สีน้ำตาลอ่อน size 36 สูงประมาณ 3 นิ้ว ใส่ 2-3 ครั้ง สภาพดีมากค่ะ ขาย 2000-

*กระโปรงลายสกอต Sretsis us2 สภาพดีค่ะ ขาย 2950-

*กระโปรง Sretsis Stolen Moment size us2 ของใหม่ป้ายห้อย ขาย 3500- (ป้าย 5,100-)

*แหวน Teeny Tiny size 51 ขายวงละ 2000- ใส่น้อยสภาพดีค่ะ มีกล่องให้นะคะ

*รองเท้าส้นแบน Flynow III size 35 ความยาวประมาณ 22.5 cm ของใหม่ ด้านหน้าเป็นโบว์ผ้า แต่งด้วยเลื่อมสีเงิน น่ารักมาก ขาย 2700-

// โซนด้านล่างทุกตัวราคา 1000 บาทรวมส่งลงทะเบียนนะคะ ทุกตัวใส่น้อยสภาพดีค่ะ //

*เสื้อสีชมพูกลีบบัว Soda size s

*เสื้อกล้ามสีเทา Pisila Lee size M

*เดรสสั้นผูกเอวลายดนตรี Dancing Riot size s

*เสื้อยืดลายขวางเขียวดำ Dancing Riot size s

*เสื้อ Crop Dancing Riot สีดำ size s match กับกระโปรงหรือกางเกงเอวสูงน่ารักค่ะ

*กระโปรงสีดำมันวาว Dancing Riot size xs

*เสื้อ Soda สีเหลืองปักเลื่อมลายทางหลากสี Freesize สภาพดีค่ะ

*เสื้อแขนยาวลายขวางลายหอไอเฟล ผ้าไม่หนามากนะคะ Topshop size us2

*กระโปรงระบายผ้าซาตินลายนกนางนวล Topshop size 8 ใส่น้อยสภาพดีค่ะ

*กระโปรงสั้นพิมพ์ลายดอก Babyjane size 8 ใส่น้อยสภาพดีค่ะ

*เสื้อครอปสีโอลโรสพิมพ์ลายดอกไม้ที่ปลายแขนและปลายเสื้อ Munchu's size 36 สภาพดีค่ะ

*เสื้อผ้า silk พิมพ์ลาย Munchu's size 34(S) สภาพดีค่ะ

*เสื้อยืดสีขาวพิมพ์ลายและมีแต่งด้วยพลอยสีแดง Flynow III size 36 (M) แต่แพทเทิร์นค่อนข้างเล็กนะคะ ปกติเราก็ใส่ s ค่ะ
ของใหม่ป้ายห้อย

*Jumpsuit Miss Selfride Petite size EU40 คนใส่ s m ใส่ได้ค่ะ

*ขอบคุณ sbn ค่ะ*