ผ้าพันคอklosetลายเก่า Pink Dust Grey Juliet purple leko เข็มขัด ตัวโน๊ต พิกเซลสีอ่อน TOPSHOP H&M

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ผ้าพันคอklosetลายเก่า Pink Dust Grey Juliet purple leko เข็มขัด ตัวโน๊ต พิกเซลสีอ่อน TOPSHOP H&M

pleasemee is offline Senior Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ผ้าพันคอklosetลายเก่า Pink Dust Grey Juliet purple leko เข็มขัด ตัวโน๊ต พิกเซลสีอ่อน TOPSHOP H&M

cf เเล้ว ccนะค่ะ เเต่ช่วยบอกด้วยค่ะ

¯ซื้อสินค้าเเล้วไม่รับเปลี่ยนคืนค่ะ
    ¯ให้สิทธิคนพร้อมโอนก่อนนะค่ะ
    ¯cfเเล้วช่วยโอนภายใน1วันด้วยค่ะ
    -สินค้าทุกชิ้นรวมส่งเเล้วค่ะ (ลงทะเบียน)
    -

คาดิแแกนTOPSHOP รุ่นเดียวกับคุณปอย size 8 ซื้อมาประมาณ1500 ขาย750

เข็มขัดพิกเซลสีอ่อน ไซต์เอ็ม สภาพดีค่ะ ใช้น้อยมาก เก็บอย่างดี 2700

เข็มขัดตัวโน็ต สภาพดี อะไหล่วิ่งๆครบ10ตัว สภาพดีค่ะ อันนี้คนละเส้นกับที่ขายไปเเต่ขอใช้รูปเดิมค่ะ
    ขาย3000 หายากมากค่ะ SALE 2700

เสื้อH&Mของเเท้ค่ะ ตัวนี้ซื้อจากฮ่องกง ปีนี้เองตอนซัมเมอร์ ใส่ไป1รอบ เเล้วก็เก็บค่ะ สภาพดีมากค่ะ ขาย400

คาดิแกนh&m SIZE m สีโอวัลติน จับจีบ มือหนึง590บาทค่ะ

เเหวนH&Mซื้อมาเเล้วใส่ไม่ได้ค่ะ เเกะป้ายออกเเล้ว แหวนไซต์เเอลค่ะ ขายชุดละ400

ผ้าพันคอสภาพดีทุกผืน ได้มาจากในนี้ทุกผืนค่ะ ไม่ใช่ล็อตเซลล์ด้วยค่ะ ของเเท้100%

กุหลาบเล็กสีเทา 3500 เอาไปเลย 2700 งดต่อขาดทุนมากเเล้ว sold
    กุหลาบเล็กชมพุกะปิ 3500 sold
    เลโก้ส้ม 2900 sold
    เลโก้ม่วง 2900 sold
    จูเลียตเทา2900 sold
    ดัสชมพู 3000 sold
    รถตัวโน๊ตสีครีม 3000
    sold
    เลโก้น้ำเงิน 2350 1750 งดต่อ sold
    เบบี้ซาติน โอโรส 1800 sale 1450 sold

กระเป๋า Family me pixel สีอ่อน สภาพยังดีอยู่ค่ะ เเต่มีรอยจากการใช้งานบ้าง อะไหล่ทองซีดไปบางจะให้เหมือนใหม่100%คงไม่ได้เพราะใบนี้เราซื้อมานานเเล้ว
    สียังโอเคอยู่ไม่เหลือง มีสายสะพายด้วยนะค่ะ ราคา2800รวมส่งEMSงดต่อค่ะ
    SOLD เเล้วค่ะ

จัมป์สูทแบบคุณยิปโซใส่ในรายการทูไนท์โชว์ สีครีม freesize 790 มือหนึ่ง sold

เดรส SODA FLORINA FREESIZE ใส่ไป3-4ครั้งค่ะ สภาพดี ไม่มีตำหนิค่ะ 1000บาท sale 800 500 SOLD

กระเป๋าสานลายเสื้อ h&M น่ารักมากค่ะ จุไ้ด้เยอะ 990 sold

กระเป๋าH&M สะพายข้าง น่ารักมากค่ะ ของใหม่หิ้วมาเอง 880 sold
    กระเป๋า็h&M คล้ายmulberry alexa ของใหม่หิ้วมาเอง 1550 sold

กำไลdisaya คริสตัลยังอยู่ครบค่ะ ขาย 2000 สภาพดีมากค่ะ มีกล่องให้ค่ะ SALE 1800 sold

กระเป๋าดอกไม้สีบานเย็น ใช้ไป1ครั้ง ไม่มีตำหนิใดๆ preมาจากGmarket ค่ะ ขาย1590 ขาดทุนเเล้วค่ะ sold[/SIZE]

เข็มขัดrocky rose ใช้น้อยมากค่ะ ใส่เป็นสร้อยคอก็ได้ 1890 1590sold

เข็มขัดตัวโน๊ต สภาพดีตัวโน๊ตอยู่ครบ10ตัว อะไหล่ยังวิ้งอยู่ ไซต์เอ็ม ขาย 2800 SolDยังเหลืออีกเส้นเเต่ขอคิดดูก่อนว่าจะขายไหม

RARE ITEM โซดาลายป่าไม้ ได้มาจากในนี้ ยังไม่ได้ใส่ค่ะ สภาพดี ขอขาย 1500 Freesize แบบคุณชมพู่ SOLD
    Last edited by pleasemee; 19-01-18 at 16:23.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ