บอกก่อนว่าเป็นสมบัติส่วนตัว ทั้งนั้นเลยจ้า ซื้อเองใช้เอง รับรองของแท้ทุกชิ้น ใช้น้อย สภาพดีทุกชิ้น ราคาลงขาย ตามสภาพของสินค้านะค่ะ ขายเป็นมือ2 น่ะค่ะ จะไม่ให้มีตำหนิเลยก็คงยาก จะให้ใหม่เลยร้อยเปอร์เซ็นต์ ก็คงเป็นไปไม่ได้ค่ะ พิจารณาซื้อของใหม่ใช้ สบายใจทั้งผู้ขาย และผู้ซื้อ ค่ะ สมบัติผลัดกันชม ผลัดกันใช้ มีเยอะใช้ไม่ทัน ก็มาลงขาย ขายก็ไม่แพง รับรองได้ไป คุ้มค่าเงิน (แน่นอนค่ะ)ชอบสินค้าชิ้นไหน ถ้าสนใจ อย่าคิดนาน อย่าลังเล รีบสอยเลยค่ะ อยากได้แต่เงินไม่พอ ให้ผ่อน 0% ค่ะ 2 เดือนพอไหว น่ะค่ะ ของดีของสวย มีอย่างละชิ้นเท่านั้น นะค่ะ จะนัดรับ หรือ ส่ง EMS แล้วแต่คนซื้อสะดวกค่ะ Tel. 0886277878 หรือ what app หรือ SMS มาคุยกันเลย ลดได้ลดให้อยู่แล้วค่ะ อยากให้ได้ไปใช้ค่ะ แม่ค้าใจดี สุดๆ จะเหมา ก็ไม่ว่ากัน ใครมีอะไรสวยๆ เบื่อแล้ว อยากจะแลก ก็ยินดีนะค่ะ ทุกชิ้นลดสุดตัว ถ้าลดได้ ให้เลยจ้า เก็บไว้ใช้ไม่ทัน เยอะเหลือเกิน แม่ค้าไม่สะดวกตอบ Pm นะค่ะ ไม่ค่อยเช็ค pm ถ้าตอบช้า อย่าหงุดหงิดนะค่ะ

กติกา ง่าย ๆ อ่านก่อน นะค่ะ
1. สินค้า ซื้อแล้ว ไม่รับคืน หรือเปลียน สอบถามรายละเอียด ให้ชัดเจน ที่สำคัญ อย่าลืมปรึกษาคนใกล้ตัว ก่อนตัดสินใจซื้อ แม่ค้า บอกรายละเอียด แบบไม่บิดเบือน แน่นอนค่ะ ไม่อยากมีปัญหาค่ะ ขอรูปเพิ่มได้ทางอีเมล์ เลยค่ะ
2. ให้โอกาศ กับผู้ พร้อมโอนเงินก่อน (คงเข้าใจนะค่ะ )
3. สินค้าต่อรองกันได้ ผ่อนก็ได้ ผ่อนหมด รับของทันทีค่ะ ถ้ามัดจำแล้ว มาเปลียนใจ ไม่คืนเงินนะค่ะ (ขอให้เข้าใจด้วยค่ะ)
4. ถ้านัดรับของ รบกวนขอเงิน (มัดจำ ) นะค่ะ (กัวไปเก้อ) ถ้านัดแล้ว ไม่มา ขอริบเงินมัดจำ ไม่มีเหตุผลใดๆ มาอ้างค่ะ รถต้องใช้นำมันวิ่งค่ะ ไม่ขอรับทราบทุกกรณีนะค่ะ
5. ไม่รับ CF ปากเปล่า ค่ะ ถ้าคิดว่า Cf แน่นอนไม่ว่าจะอยู๋ (กทม ตจว ตปท ) เคยเจอมาแล้วค่ะ เสียความรู้สึกค่ะ เสียโอกาสคนอื่น เสียเวลา มา4 วัน แล้วบอกไม่เอา โปรดเข้าใจนะค่ะ ใจเค้า ใจเรา จริงใจดีกว่าค่ะ

ช้อปของสวย กันเลยดีกว่าค่ะ แก้เครียด ???
ป.ล เครื่องประดับเพชร แท้ 1000% เป็นของส่วนตัว ซื้อเองกับมือค่ะ เป็นคนเบื่อง่าย เจอถูกใจก็ซื้อไปเรื่อยค่ะ ซื้อเก็บสะมากกว่าค่ะ ทุกชิ้นอยู่ในสภาพดีมากหมดค่ะ เอามาปล่อยในราคา หายไปครึ่ง ทุกชิ้นค่ะ รับรองว่าถูก กว่านี้หาไม่ได้แน่นอนค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ สวยทุกชิ้น ราคาน่าเป็นเจ้าของ มีอย่างละชิ้นเท่านั้นน่ะค่ะ ทองกับเพชรขึ้นราคามาก ทุกวัน แต่เราไม่ขึ้นราคาตามนะค่ะ ขายแบบถูกๆ กว่าตามแบรนด์ ข้างนอกมากมายค่ะ ไม่ขี้จุ๊

1.สร้อยข้อมือเพชร แวววาวประกายแสบตา เพชรแท้น้ำ 97 (G color vs1,vs2) ดีไซน์แบบจะน่ารัก สวยเก๋ ไม่เชยค่ะ ใส่ติดข้อมือได้ ทุกวันค่ะ ใส่ออกงาน เพชรเด้งๆ สุดๆ ค่ะ ดีไซน์แบบเพชรประกบเป็นกลมๆ เป็นดอกไม้ ค่ะ (เค้าเรียกดอกJasmin) หน้าเพชรจะดูใหญ่เหมือนเพชร 1 กะรัตต่อกันค่ะ Diamond Weight 1.53 ct, Gold Weigh 10.18 g ตัวเรือนเป็นทองคำขาวค่ะ ตัวล็อคแบบ 2 ชั้นค่ะ ไม่ต้องกลัวหลุดค่ะ ขอขายแบบตัดใจค่ะ ตอนนี้ ราคาทอง กับราคาเพชร ขึ้นมากมาย แต่ขอขายแบบไม่ขึ้นราคาตามค่ะ จัดไปเลยค่ะ หาซื้อใหม่ราคาแบบนี้ ไม่มีแน่นอนค่ะ ราคานี้ และคุณภาพแบบนี้ หาไม่ได้แล้วค่ะ เดินสืบราคาได้เลยค๊า เอาไปเลย Sold Out Ka

2. แหวน Infinity 3 กษัตริ์ ฮอตฮิต แบบดาราใส่กันเลยค่ะ เพชรแท้ น้ำ 97 ( G color ) มี 3 วง 3 กษัตร์ต์ ทองคำขาว ,ทอง ,พิ้งโกล์ ค่ะ ไม่มีไม่ได้นะค่ะ ใส่ทีละวง ก็สวย ใส่พร้อมกันก็เก๋ มากค่ะ ใส่มามีแต่คนชมค่ะ แบบsetting น่ารักค่ะ น้ำหนักเพชร 0.45 ct, น้ำหนักทอง 5.22 กรัม ขนาดไซน์ 51 ค่ะ ลดไซน์ ขยายไซน์ได้ค่ะ จัดไปค่ะ Sold Outจะซื้อแยกวง ไปใส่กับแหวนโปรด ก็ได้เลยค่ะ (ถ้าซื้อแยก วงละ 11,000) ค่ะ

3. แหวนพลอยแท้ บนตัวเรือนทองคำขาว หนัก 3.97g ฝังเพชรแท้ น้ำ 98 ฝั่งบ่าข้าง รวม 0.08 ct แกะสลักทั้งวัน (ดีไซน์ โดยผู้มีชื่อเสียง ขออุ๊บ ไม่บอก หลังไมค์ค่ะ ) สไตล์คลาสสิค มากค่ะ ใส่ได้ทุกวัน วงนี้ฝังด้วยพลอยซิทริน สีส้ม เกือบ 4 ct (ใส่แล้วโชดดี ตามชื่อพลอยค่ะ ) ความหมายของพลอย ลองค้นหาอ่านดูนะค่ะ เป็นงานสั่งทำ ออกแบบ มาโดย อาจารย์ มีชื่อเสียงค่ะ รับรองว่ามีวงเดียว แน่นอนค่ะ ของสวย ของดี เอาไปเลยค่ะ Sold Out

4. จี้ดอกไม้ ใส่ติดคอ น่ารักมากค่ะ ใครไม่ชอบเยอะๆ แอบน่ารัก ต้องอันนี้เลยค่ะ ตัวเรือนทองคำขาว เพชรน้ำ 97 เพชรหนักรวม 0.15ct ,G 1.30g จัดไปค่ะ Sold Out

5. จี้สวยเก๋ งานคลาสสคิ น้ำ 98 ค่ะ ขาวไร้สีค่ะ น้ำหนักเพชรรวม 0.28 ct ,G 1.30 g จี้ขนาดกะทัดรัด ใส่ติดคอได้ เห็นเพชรวิ้งๆ เลยค่ะ ความยาวจี 2.7 cm ค่ะ เป็นงานสั่งทำมาค่ะ รับรองไม่มีโหล แน่นอนค่ะ ถ้าเอาพร้อมสร้อยก็ได้ค่ะ จัดไปเลยค่ะ 19,999 บาท

6. จี้หัวใจ ตัวเรือนทองคำขาว น้ำ 97 น้ำหนักเพชร รวม 0.39 ct ,G 1.50g แบบว่าเห็นเพชรเต็มๆ ค่ะ ของจริงสวยกว่ามากค่ะ ความยาวจี้ 1.8 cm ค่ะ กำลังเหมาะใส่ได้ ทุกวันเลย งามแต้ๆค่ะ เอาพร้อมสร้อยก็ได้ค่ะ 19,999 บาทค่ะ

7.จี้หยุดน้ำ เพชรเรียงยาวกำลังดีค่ะ ออกแนวสไตล์คลาสสิค แอบเก๋ค่ะ ใส่ได้ทุกวัน ทุกโอกาส ใครไม่ชอบเว่อร์ แต่อยากได้เพชร สวยมีคุณภาพ ต้องอันนี้เลยค่ะ น้ำ 98 ขาวไร้สีค่ะ เพชรรวม 0.24ct เม็ดละ 0.08ct ตัวเรือนทองคำขาว ราคาฉิวๆ ค่ะ 11,900 บาท

8.จี้แถว เรียงเป็นแถวค่ะ 0.03,0.08,0.15ct ใส่ติดคอค่ะ สวยเรียบ จี้จะเล็กกะทัดรัดค่ะ เล็กแต่แจ๋ว นะค่ะ เพราะคุณภาพเพชรน้ำ 99/If ขาวไร้สี และไร้ตำหนิ ค่ะ ใส่เล็ก แต่เพชรส่องประกาย ดีกว่าใส่ใหญ่ แต่เพชรไม่ขาวใส เพชรสวย ยังไงก็สวยค่ะ ใครได้ไป ถือไปโชคดีเลยค่ะ แบบนี้ ตามร้านทั่วไป ขายกัน สามหมืนถึงสี่หมื่นค่ะ แถมคุณภาพ ไม่ได้เท่านี้ด้วยค่ะ ขอยืนยัน เอาไปเลยค่ะ ราคานี้พร้อมสร้อย Italy เลยค่ะ เฉพาะสร้อยก็ ห้าพันกว่าแล้วค่ะ ใครได้ไป บอกเลยโชคดีเหลือเกิน ของสวยๆ ดีๆ แบบนี้ แบ่งกันไปใส่เลยค่ะ Sale 29,999 บาท

9. ต่างหูเม็ดเดี่ยว น้ำ 96 เม็ดละ 0.11ct ตัวเรือนทองคำขาว เพชรหนักรวม 0.22ct ,G 1.70g คู่นี้ใส่ติดหูค่ะ ไม่เล็กไม่ใหญ่เกิน จัดไปค่ะ Sold Out บาท

10.แหวนเพชร ดอกพิกุล คลาสสิค ตลอดกาลค่ะ เพชรน้ำ 98 ตัวเรือนทองคำขาว เพชรหนักรวม 0.28ct ,G 2.99g ไซด์ 51 ค่ะ จัดไปเลยค่ะ Sold Out Ka

11.แหวนเพชร ทรง infinity ฝังเพชรและมุกญี่ปุ่น 6มิล สีขาวอมชมพู ( เป็นงานดีไซน์ ของผู้มีชื่อเสียงค่ะ ขออุ๊บ ไม่บอกนะค่ะ หลังไมค์ ค่ะ ) ดีไซด์เก๋มากมาย ใส่ดูดี คุณหนู ไฮโซ ค่ะ น่ารักมากๆ มีวงเดียวในโลก หุหุ ตัวเรือนทองคำขาว เพชรน้ำร้อย ไซด์ 51 ค่ะ ของจริงสวยมากค่ะ ขายเลยค่ะ 19,999 บาท

12. แหวนเพชรแท้ คลาสสิค ตลอดกาล อีกวง แบบเรียบๆ แต่ไม่ธรรมดา ใส่ได้นาน ที่ทุกคน ต้องมีไว้เป็นวงแรก จริงๆ ค่ะ เพชรน้ำ 97 เพชรหนักรวม 0.50ct ,G 3.3g ตัวเรือนทองคำขาว ไซด์ 50 ค่ะ Sold Out เท่านั้นค่ะ

13. ต่างหูเพชร ห่วง ใส่ติดหู เพชรทุกร้าน ต้องมีแบบนี้ค่ะ นานแค่ไหน ก็คลาสสิค ตลอดกาล ไม่ได้เชยนะค่ะ แต่แบบ ใส่ได้ทุกวัน ใส่ได้กับทุกโอกาสค่ะ ตัวเรือนทองคำขาว เพชร หนักรวม 0.56ct G 3.50 g ราคาเพียง Sold Out

14. ต่างหูห่วงเพชร ดีไซด์ ไม่เรียบ แอบเปรี้ยว น่ารักค่ะ ตัวเรือนทองคำขาว ฝังเพชร หนักรวม 0.32 ct ,G 5.30g
ขายเลยค่ะ 19,999 บาท

15. แหวนเพชรชู เม็ดเดี่ยว G vvs1 0.72ct พร้อม cer GIA ตัวเรือนเป็น แพลททินั่ม Pt 950 ไม่ใช่ทองคำขาวนะค่ะฝั่งเพชรที่ก้าน ด้วยน้ำร้อย เพชรรวม 39 ตังค่ะ ใครกำลังมองหาแหวนชู เพชรงามๆ เพชรเม็ดโต มาประดับนิ้ว และเพชรเด้งๆ วงนี้เลยค่ะ ใหญ่สะใจ หรือใครอยากได้เพชรก็ยินดีขายให้นะค่ะ ติดต่อมาได้เลยค่ะ 169,999 บาทค่ะ

16. แหวนเพชรรอบวง สลับกับพลอยสีชมพู pink supphire 0.64ct และน้ำหนักเพชร 0.44ct เพชรน้ำ 98 ขาวไร้สีค่ะ เม็ดละ 0.04ct ค่ะ วงนี้ไซด์ 50 ขยายไซด์ไม่ได้นะค่ะ เพราะมันรอบวงค่ะ ตัวเรือนเป็นทองคำขาว น่ารัก สวยมากค่ะ แบบนี้หายากยิ่ง และแพงมากเลยค่ะ สั่งทำมาค่ะ สี่หมื่นก่าค่ะ ขอขาย ราคาฉิวๆ ค่ะ 29,900 บาท

17. กระเป๋า LongChamp Limited รุ่นแมลง สี bilbery ( ม่วงเข้ม ) หายาก น่าสะสมค่ะ สภาพดีเยี่ยม ค่ะ ไซด์ S หูยาว พร้อมการ์ดค่ะ Sold Out

18. กระเป๋า LongChamp Limited รุ่นเหรียญ สี bilbery (ม่วงเข้ม ) หายาก น่าสะสมค่ะ สภาพดีเยี่ยม ค่ะ ไซด์ M หูสั้น พร้อมการ์ดค่ะ ซื้อมาเก็บค่ะ หิ้วไป 2 หนค่ะ Sold Out

19. กระเป๋าเงิน Juicy long wallet ซิปรอบค่ะ สภาพดีเยี่ยมค่ะ ลดไปเลยค่ะ 3,990 บาท

20. Jump Suit Kloset ลายกระเบื้อง Big Tiles ไซด์ S Sold Out บาท

21. Jump Suit Kloset ลายตัวโน๊ต ไซด์ M ขายเลยค่ะ Sold Out

22. กางเกง Kloset ลายกระเบื้อง Big Tiles ไซด์ S ขายไปเลยค่ะ Sold Out บาท

23. กางเกง Kloset สีครีม ไซด์ S สภาพดีค่ะ ขายเลยค่ะ Sold Out

24. สร้อยพร้อม จี้ ของ Swarovski เป้นหยดน้ำ น่ารัก ใส่ได้ทุกวันค่ะ หรือเอาไปผูกกระเป๋า ก็ดูดีค่ะ
ขายเลยค่ะ 1,290 บาท

25.เครื่องประดับ Kloset สวยๆ หายาก ของใหม่ค่ะ ซื้อสะสม ไม่มีโอกาศได้ใช้ สักที เอามาให้เพื่อนๆที่ชอบ แบรนด์นี้ เอาไปใส่ สวยๆ ต้อนรับปีใหม่ค่ะลายหัวใจ กระจกโบส 1,500 บาท , ลาย Rosamund 2,500 บาท , แหวน ดอกเดซี่ ไซด์ s 2,400 บาท

26.กระเป๋า Guess เป็นหนังเงา ถือเป็น cluth ,cross body หรือ สะพายไหล่ ใบเดียวคุ้มสุดๆ ค่ะ ของใหม่เลยค่ะ ไซด์ ย26cmxก17cm Sale 1,500 บาท

27.เสื้อกล้าม Kloset ลาย Pixel size S ของใหม่ค่ะ ตัวละ 990 บาท

28. NEW กระเป๋า Coach Crodbody ได้เป็นของขวัญค่ะ แต่มีหลายใบแล้วค่ะ เลยเอามาปล่อยค่ะ 3,990 บาท

29. กระเป๋า Coach Madison Op Art Dot Satin รุ่นชนช้อป เลยค่ะ สีน้ำตาล ทูโทน จุดีค่ะ น่ารักมากค่ะรุ่นนี้ สะพายได้ ถือได้ สภาพเหมือนใหม่ค่ะ ใช้ไปแค่ สามหนเองค่ะ มีการ์ด ถุงผ้า ค่ะ ขอขาย SoldOut

30. กระเป๋า Issey Miyake สี silver Metalic ร่น7x7 block ไซด์ขนาด 11x11" น่ะค่ะ ไซด์ จะเล็กกว่า 6 บล็อคค่ะ
สภาพเหมือนใหม่ มาพร้อม การ์ด ถุงผ้า ถุงกระดาษ คะ ขอขาย ราคาฉิวๆ Sold Out

31. CathKidston Tote น่ารักมากค่ะ หิ้วสบายๆ ใบกำลังดี ไม่ใหญ่ไม่เล็กค่ะ likenew ka จัดไปค่ะ 2,100 บาท

32. Coach คล้องแขน มี 2 ใบค่ะ สภาพดีมาก ทั้งสองใบค่ะ มี2 สีค่ะ ไว้ใส่นามบัตร บัตรเครดิต พวงกุญแจรถ ของเล็กๆน้อยๆค่ะ ขายเท่าๆกันเลยค่ะ มีกล่อง ใส่ให้ค่ะ ใบละ Sold Out ทั้ง2 ใบเลยค่ะ

33. Lc M หูยาว สีดำ สภาพยังดีค่ะ ไม่มีฟองอากาศ มุมเป็นขุ่ยเล็กน้อย ซื้อไปใช้ฉิวๆ ใส่เสื้อผ้า ไป ตจว ได้สบายค่ะ จุดีค่ะ หิ้วง่าย เพราะเข้าชุดง่ายค่ะ เอาไปเลย ราคาฉิวๆค่ะ SoldOut

34. New กระเป๋า Charles&Keith สี offwhite ของใหม่ ซื้อมา ไม่ได้ใช้ค่ะ ขนาดใหญ่ จุใจค่ะ มีใบเล็กแถมมาด้วยค่ะ ดูจากรูป นะค่ะ กระเป๋าทำได้ 2 แบบน่ะค่ะ เป็นกระเป๋า หนังทั่วไปค่ะ Sale 3,200 บาท

ฝากอุดหนุน ห้อง Hi-End ด้วยนะค่ะ
มี Lv Bag,Lv strap damier , Omega ,Prada, Plausmit ,Gucci ,Burberry ,Issey Miyake ราคาถูก ต่อมาได้เลยค่ะ

http://siambrandname.com/forum/showt...post1065846611